หน้า 100 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 50 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 150 200 600 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,981 ถึง 2,000 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ไม่แน่วันนี้ผมอาจจะไปขอร่วมแจมด้วยน๊ะครับ ถ้าไปยังไง หรือผมไป BIG C ไม่ถูกก็จะขอรบกวน น้าตั้ว ด้วยน๊ะครับ อิอิ เดินสายวันนี้ 55555+ พอดีจังหวะไปธุระแถว นนท์พอดี ไม่รุ แฟนขับจะยอมมั้ย อิอิ แล้วเจอกันน๊ะครับพี่น้อง
    ..มาเลยครับ น้าโจ้ ยินดีต้อนรับครับ
    ..มาไม่ถูกโทสอบถาม ได้ครับผม
    ..พี่น้องไทรทันใกล้ไกล เชิญครับเย็นนี้ 18:30 น. หน้าบิ๊กซียุดยาติดถนนสายเอเซียนะครับ และเทียวงานมรดกโลกด้วยครับ

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    อ้า.....มาร่วมกันส่งเสียงฉลองครบหน้าที่ร้อยกันหน่อยคร๊าบบบบบ....พี่น้องงงงง
    เย้๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐ 100 หน้าแล้ว อยุธยา ราชธานี อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...
    รวมด้วยช่วยกันครับ........อยุธยา.....100 UP

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

รวมรูปสาวสวยหนุ่มหล่องานมิตติ้งอยุธยา

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

โฉมหน้าสมาชิกอยุธยาหล่อๆกันทั้งนั้น

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

ยาวไปเลยนะครับ

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

รวมตัวกันหน่อย

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

หวานใจของใครไม่รู้..อิอิ

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

มีการมอบของให้นิดหน่อยโดยน้ามุ้ยมอบให้น้าอ๊อด

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

ทิ้งท้ายด้วยรูปนี้พรุ้งนี้มาต่อใหม่นะครับ

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

สนุกมากครับกับมิตติ้งเทียวนี้...TritonClupอยุธยา....12/12/09... มากันเยอะมากครับ พี่่น้องอยุธยา พร้อมหน้าพร้อมตากัน ขนาดพี่น้องเราที่อยู่สุพรรณก็มาด้วยครับ.....น้าๆทุกท่านให้ความเป็นกันเอง และอัธยาศัยดีทุกท่านครับ....ขอให้เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ ......(และขอขอบคุณน้ามุ้ยด้วยครับสำหรับตู้ใต้เบาะที่น้ามุ้ยนำมาให้ แต่ผมคิดว่าผมซาบซึ้งกับน้ำใจของน้ามุ้ยมากกว่าสิ่งของที่ได้นะครับ)...... และน้าตั้ว,น้าเดียว,น้ามุ้ย,น้าอู๊ด.....ที่ไปนอกรอบกันต่อขอให้เดิน ทางกลับอย่างปลอดภัยนะครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

กลับมาถึงที่พักแล้วครับอย่างปลอดภัย ขอบคุณมากสำหรับมิตรภาพและความเป็นกันเองเสมือนพี่น้อง อิอิ มีโอกาศจะแวะไปมอมเมาเยาวชนใหม่น๊ะครับ สำหรับท่านใดที่รับเชื้อ แรงแบบ ง่ายๆ ด้วยตัวท่านเอง กับเซ็ตขาคันเร่งไฟฟ้าแบบ myjoefiend (ถ้าไม่โดนใจก็สามารถ แกะออกได้น๊ะครับโดนใจ อย่าลืมบอกต่อๆกันเป็นแนวทาว DIY) และสำหรับเพื่อนๆหลายๆท่านที่สนใจติดตั้ง คาร์ปาร์ฟิวเตอร์กรองสัญญาณไฟแบบ bomjuju power filter ลองทำกันดูน๊ะครับ โซนอยุธยามีสมาชิคสมัครช่วยทำเพิ่มความสเถียร ของระบบไฟในระ (คาร์ปาร์ฟิวเตอร์) หนึ่งท่าน ก็รองปรึกษาและรวบรวมกันดูน๊ะครับ เพราะผมบอกได้เลยว่าถ้ารวมกันทำหลายๆท่าน ราคาก็จะถูกลงไปอีก ยังไงก็ขอฝากไว้สำหรับเพื่อนๆที่รักรถกันน๊ะครับ
    ยังไงสิ่งที่ผมแนะนำไปเป็นความคิดส่วนตัวของผมคนเดียวเท่านั้นที่คิดว่าดีสำหรับผมและรถ ยังไงเพื่อนๆก็อย่าลืมใช้วิจรณญานตัดสินใจน๊ะครับ อิอิ เพื่อความสบายใจของตัวท่านเอง ยังไงก็ขอขอบคุณมากๆสำหรับพี่ๆน้องๆชาวอยุธยาน๊ะครับ มีโอกาศจะแวะไปเยี่ยมเยืนใหม่
    ปล.สำหรับตัวคาร์ปาร์ฟิวเตอร์ อาจเป็นสิ่งเสพติดชนิดหนึ่งของผม เนื่องจาก ได้เคยถอดมาแล้วช่วงหนึ่งแล้วขับรถ หงุดหงิดใจมากเลยกระวนกระวายจนต้อง ตามนำกลับมาใส่อีกครั้งและ ได้เอามาให้พี่น้องชาวอยุธยาได้ดูกันเป็นแนวทาง เผื่อจะเสพแล้วติดเหมือนผม
    สุดท้าย ขอให้มีความสุขกับการขับขี่รถกันทุกท่านด้วยน๊ะครับ 90 ม้า ขอลาหลับก่อน พอดีพรุ้งนี้มีงานต้องไปทำต่อแต่เช้า อิอิ ฝันดีฝันหวานๆทุกๆท่านน๊ะครับ จุ๊ฟๆๆๆๆ
    ขอบคุณสำหรับลำโพง ดีดราก้อน 6.5 + ทวิสเตอร์ 1.5 และ bassbox 8" ได้ฟังเป็นวิทยธาน(น้ามุ้ย) และขอบคุณมากครับสำหรับเครื่องดื่ม (ขออภัยครับที่ไม่ได้ดื่มพอดีไม่ดื่มแอลกอฮอ ไม่ว่ากันน๊ะครับ) (น้าตั้ว) และขอโทษด้วย สำหรับแฟนขับผมที่ไม่ยอมลงมาทักทายพี่ๆน้องๆ พอดีมาไกลจัดเป็น 100 กว่าโล เลยงองแงนิสนึงขออภัยด้วยน๊ะครับ และขออภัยที่ยังไม่ได้พูดคุยกับพี่ๆน้องๆครบทุกท่าน พอดีเวลามีน้อยมาก ยังไงสิ่งที่ผมทำไปผิดพลาดประการใดก็ขออภัยไว้ณที่นี้ด้วยน๊ะครับ
    อิอิ งานนี้ได้เจอคู่แผดคนละฝา ของผมอีกคันด้วยครับขอบอก

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

พี่น้องชาวอยุธยา เกิดทำตัว คาร์ปาร์ซิสเตอร์ใช้กันแล้ว ถ้าโดนใจ ก็อย่าลืมแพร่เชื้อ (บอกต่อๆ) กันด้วยน๊ะครับ หรือจะช่วยคิดฟัฒนารูปแบบ ให้เกิดประโยชน์สูงสุด กับเพื่อนๆและแจงต่อๆกันด้วยน๊ะครับ ที่คิดทำตอนแรก คอนเซปผมก็อย่างที่ว่าแหละครับ ป้องกันไฟฟ้า กระชากในระบบไฟฟ้าในรถ และเพิ่มความเรียบกับระบบไฟฟ้า ยังไงใครมีข้อมูลความรู้อะไรดีๆก็สามารถช่วยคิดช่วยเสนอกันน๊ะครับ เพื่อการพัฒนารูปร่างหน้าตาและรูปแบบให้เหมาะสมกับรถที่รักของทุกๆท่าน และสำหรับรองขาคันเร่งไฟฟ้าที่ผมนำไปเสนอ ก็เพื่อเพื่อนๆได้รับทราบข้อมูลข่าวสารความรู้แบบได้สัมผัสด้วยตัวเอง สำหรับท่านใดมีความคิดที่จะพัฒนารูปแบบ ดีๆใหม่ๆ เพื่อประโยชน์กับเพื่อนๆในคลับก็จัดไปน๊ะครับ อย่าลืมหลักง่ายๆ รอบเดินเบาต้องเท่าเดิม และ อุปกรณ์ในรถของท่านไม่สึกหลอเสียหาย และราคาไม่สูง DIY เองได้ด้วยตัวเอง สำหรับเพื่อนๆที่ทราบข้อมูล และทำเป็น ก็อย่าลืมทำแจกจ่ายกันหรือกระจายข้อมูลข่าวสารให้รับทราบกันถ้วนหน้าด้วยน๊ะครับ
    สุดท้าย ก็ 10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็น 10 ตาเห็นไม่เท่ามือคลำ 10 มือคลำ ไม่เท่าได้ทำเอง (และลองเอง) 555555+ อย่าคิดลึกน๊ะครับ บ๊วบๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    กลับมาถึงที่พักแล้วครับอย่างปลอดภัย ขอบคุณมากสำหรับมิตรภาพและความเป็นกันเองเสมือนพี่น้อง อิอิ มีโอกาศจะแวะไปมอมเมาเยาวชนใหม่น๊ะครับ สำหรับท่านใดที่รับเชื้อ แรงแบบ ง่ายๆ ด้วยตัวท่านเอง กับเซ็ตขาคันเร่งไฟฟ้าแบบ myjoefiend (ถ้าไม่โดนใจก็สามารถ แกะออกได้น๊ะครับโดนใจ อย่าลืมบอกต่อๆกันเป็นแนวทาว DIY) และสำหรับเพื่อนๆหลายๆท่านที่สนใจติดตั้ง คาร์ปาร์ฟิวเตอร์กรองสัญญาณไฟแบบ bomjuju power filter ลองทำกันดูน๊ะครับ โซนอยุธยามีสมาชิคสมัครช่วยทำเพิ่มความสเถียร ของระบบไฟในระ (คาร์ปาร์ฟิวเตอร์) หนึ่งท่าน ก็รองปรึกษาและรวบรวมกันดูน๊ะครับ เพราะผมบอกได้เลยว่าถ้ารวมกันทำหลายๆท่าน ราคาก็จะถูกลงไปอีก ยังไงก็ขอฝากไว้สำหรับเพื่อนๆที่รักรถกันน๊ะครับ
    ยังไงสิ่งที่ผมแนะนำไปเป็นความคิดส่วนตัวของผมคนเดียวเท่านั้นที่คิดว่าดีสำหรับผมและรถ ยังไงเพื่อนๆก็อย่าลืมใช้วิจรณญานตัดสินใจน๊ะครับ อิอิ เพื่อความสบายใจของตัวท่านเอง ยังไงก็ขอขอบคุณมากๆสำหรับพี่ๆน้องๆชาวอยุธยาน๊ะครับ มีโอกาศจะแวะไปเยี่ยมเยืนใหม่
    ปล.สำหรับตัวคาร์ปาร์ฟิวเตอร์ อาจเป็นสิ่งเสพติดชนิดหนึ่งของผม เนื่องจาก ได้เคยถอดมาแล้วช่วงหนึ่งแล้วขับรถ หงุดหงิดใจมากเลยกระวนกระวายจนต้อง ตามนำกลับมาใส่อีกครั้งและ ได้เอามาให้พี่น้องชาวอยุธยาได้ดูกันเป็นแนวทาง เผื่อจะเสพแล้วติดเหมือนผม
    สุดท้าย ขอให้มีความสุขกับการขับขี่รถกันทุกท่านด้วยน๊ะครับ 90 ม้า ขอลาหลับก่อน พอดีพรุ้งนี้มีงานต้องไปทำต่อแต่เช้า อิอิ ฝันดีฝันหวานๆทุกๆท่านน๊ะครับ จุ๊ฟๆๆๆๆ
    ขอบคุณสำหรับลำโพง ดีดราก้อน 6.5 + ทวิสเตอร์ 1.5 และ bassbox 8" ได้ฟังเป็นวิทยธาน(น้ามุ้ย) และขอบคุณมากครับสำหรับเครื่องดื่ม (ขออภัยครับที่ไม่ได้ดื่มพอดีไม่ดื่มแอลกอฮอ ไม่ว่ากันน๊ะครับ) (น้าตั้ว) และขอโทษด้วย สำหรับแฟนขับผมที่ไม่ยอมลงมาทักทายพี่ๆน้องๆ พอดีมาไกลจัดเป็น 100 กว่าโล เลยงองแงนิสนึงขออภัยด้วยน๊ะครับ และขออภัยที่ยังไม่ได้พูดคุยกับพี่ๆน้องๆครบทุกท่าน พอดีเวลามีน้อยมาก ยังไงสิ่งที่ผมทำไปผิดพลาดประการใดก็ขออภัยไว้ณที่นี้ด้วยน๊ะครับ
    อิอิ งานนี้ได้เจอคู่แผดคนละฝา ของผมอีกคันด้วยครับขอบอก
    คร๊าบบบบ...น้าโจ้ ขอบพระคุณมากๆเลยครับ สำหรับความรู้ และคำแนะนำที่มีให้แก่พวกเราพี่น้องชาวยุดยา พวกเราก็กินกันแบบอย่างนี้หล่ะครับ ง่ายๆ สบายๆ บรรยากาศแบบพี่น้องกัน เพราะเราคิดว่าเรามากินมาดื่มกันเพราะความคิดถึงกัน เลยอาศัยหาที่แบบง่ายๆ อ่ะครับ งานนี้ขาดเหลือประการใดต้องกราบขออภัยน้าโจ้ด้วยนะครับ...และถ้าน้ามีโอกาสผ่านมายุดยาอีกเมื่อไหร่ โทรหาได้ตลอดเลยนะครับ พวกเราสามารถรวมตัวเพื่อทำการต้อนรับกันได้ภายใน 1 ชั่วโมงครับ
    ด้วยความเคารพครับ...

หน้า 100 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 50 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 150 200 600 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้