หน้า 12 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 221 ถึง 240 จากทั้งหมด 317

กระทู้: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มาตรฐาน Re: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

มาคร้าบบบ ช่วยกันปลูกป่ากันหน่อยคร้าบบบ .....เผื่อเมืองไทยจะได้เย็นเหมือน LEO ....อิอิ

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน Re: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

ขอเปลี่ยนเป็น เครื่องดื่มยี่ห้อ 037 ได้เปล่าน้า aaa
    แบบว่า Leo ไม่ค่อยถนัด
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Alongkorn ดูโพส
    ขอเปลี่ยนเป็น เครื่องดื่มยี่ห้อ 037 ได้เปล่าน้า aaa
    แบบว่า Leo ไม่ค่อยถนัด
    ป๋ากรณ์ เล่นผมซะแระ....

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

รายชื่อผู้เข้า ร่วมกิจกรรม ปลูกป่าชายเลน โรงเรียนคลองพิทยาลงกรณ์ วันที่ 9 พฤษภาคม 2553

1.
    ป๋า อลงกรณ์ + ครอบครัว 2000 บาท
    2. วุฒิ-บางแค และรอบครัว 3 คน
    3.น้าโอ (wiz) 2 คน
    4.น้านุ๊ก(nuk) 1 คน
    5.น้ายอด (black triton)
    6.น้าอาร์ท และซ้อฝน(2ท่าน)
    7.น้าบอมจุๆ
    8.น้าธัญ 2 ท่าน
    9.เอก mini xxl
    10. น้าโต้ง Conman 2 ท่าน
    11. Joe รถถัง + ซ้อปุ้ย กะครอบครัว
    12
    . น้าบอม 4 คน
    13. น้าต่อ 1 คน
    14. น้า Foxcox 2 คน
    15. น้า U_Zeek_N 2 คน
    16. น้า CHANIN 2 คน
    17. น้า triton9908 2 คน
    18. น้า dsign 3 คน
    19. น้า AeA 2 คน
    20. น้า aaa 1 คน
    21. น้า
    Joe043 4 คน
    22. น้า patxpat 2 คน
    23. น้า Model list 3 คน
    24. น้า AUN_iz 2คน
    25. น้าอ๊อด ช่วย 1000 บาท
    26. น้า jookjik 2 คน
    27. น้า ball-TriTon อาจจะมีตามมาอีกคัน
    28. น้า witthaya 1 คน
    29. น้า CLIMAX 1 คน
    30. น้า M.Pa 3 คน
    31. น้า king_888 1 คน
    32. น้า Barontong 1 คน
    33. น้่า อำนาจ ช่วย 500 บาท
    34.

สรุปยอดทางฝั่งธนมีประมาณ 56 คน

สมาชิกทางระยอง

แจ้งรายชื่อ รอเฟิร์มอีกรอบนะครับ
    1.น้าราเชน 2 คน.ตกลงแล้ว
    2.น้าเกรียง 1 คน.ตกลงแล้ว
    3.น้ากนก 5 คน.ตกลงแล้ว
    4.น้าจี 1 ท่าน.ตกลงแล้ว
    5.น้าหนึ่ง 2 คน.ตกลงแล้ว
    6.น้าเล็ก 1 คน.ตกลงแล้ว
    7.น้าประวิทย์ 1 คน ตกลง แล้ว

สรุปยอดทางฝั่งระยอง 13 คน

สมาชิกทางสมุทรปราการ
    1. Joe043 4 คน

สมาชิกทางอยุธยายังไม่ได้แจ้ง รายชื่อมาครับ
    1. น้า ต้น Just Do It 2 คน

สมาชิกทางชลบุรีติดงานบวชมาไม่ได้ครับ

ค่าใช้จ่ายคนละ 100 บาทครับ ต้องแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ เพราะจะได้จัดหาไม้ที่จะนำมาปลูกและจำนวนเพื่อจัดของ ว่างให้รับประทานทุกท่านครับ

จ่ายที่หน้างานน่ะครับ เดี๋ยวขอยอดจองก่อนครับว่าจะไปกันกี่คนเพราะต้องจองเ รื่องอาหารว่างครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

งานเริ่มตอนกี่โมงครับ แล้วมีนัดเจอกันก่อนมั้ยครับ หรือไปที่งานเลย

User ID
    3851
    Status
    โพส
    580

เรียนท่านผู้ดำเนินการโครงการนี้ทุกท่านครับ และน้าบอมเกรด ที่อุตส่าห์โทรมาชวน เนื่องจากผมไปร่วมด้วยไม่ได้ครับเพราะ เมียผมท้องแก่จะแปดเดือนแล้ว ครับ เลยไม่อยากทรมานลูกกะเมียครับ โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับ

User ID
    2366
    Status
    โพส
    181

งานสร้างสรรค์..ดีๆอย่างนี้..จัดปัย..UP..UP..UP..
    (รายงานตัวครับน้าวุฒิ COM เสียงานตรึมปวดกระบาน)

User ID
    9052
    Status
    โพส
    1,335

อ่า

ขอถามนิดนึงคับ กิจกรรมเริ่มประมาณกี่โมงคับ

คือวันที่ 9 ผมติดงานแห่เช้า

ที่วัดบางหญ้าแพรก

จะว่างอีกที ประมาณเที่ยง ๆ บ่าย ๆ อ่ะคับ

ถ้ายังไง ผมจะฝากเงินไว้ที่ พี่ปัด นะคับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อัพรายชื่อคราวๆ อัพใหม่

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

รายชื่อผู้เข้า ร่วมกิจกรรม ปลูกป่าชายเลน โรงเรียนคลองพิทยาลงกรณ์ วันที่ 9 พฤษภาคม 2553

1.
    ป๋า อลงกรณ์ + ครอบครัว 2000 บาท
    2. วุฒิ-บางแค และรอบครัว 3 คน
    3.น้าโอ (wiz) 2 คน
    4.น้านุ๊ก(nuk) 1 คน
    5.น้ายอด (black triton)
    6.น้าอาร์ท และซ้อฝน(2ท่าน)
    7.น้าบอมจุๆ
    8.น้าธัญ 2 ท่าน
    9.เอก mini xxl
    10. น้าโต้ง Conman 2 ท่าน
    11. Joe รถถัง + ซ้อปุ้ย กะครอบครัว
    12
    . น้าบอม 4 คน
    13. น้าต่อ 1 คน
    14. น้า Foxcox 2 คน
    15. น้า U_Zeek_N 2 คน
    16. น้า CHANIN 2 คน
    17. น้า triton9908 2 คน
    18. น้า dsign 3 คน
    19. น้า AeA 2 คน
    20. น้า aaa 1 คน
    21. น้า
    Joe043 4 คน
    22. น้า patxpat 2 คน
    23. น้า Model list 3 คน
    24. น้า AUN_iz 2คน
    25. น้าอ๊อด ช่วย 1000 บาท
    26. น้า jookjik 2 คน
    27. น้า ball-TriTon อาจจะมีตามมาอีกคัน
    28. น้า witthaya 1 คน
    29. น้า CLIMAX 1 คน
    30. น้า M.Pa 3 คน
    31. น้า king_888 1 คน
    32. น้า Barontong 1 คน
    33. น้่า อำนาจ ช่วย 500 บาท
    34.

สรุปยอดทางฝั่งธนมีประมาณ 56 คน

สมาชิกทางระยอง

แจ้งรายชื่อ รอเฟิร์มอีกรอบนะครับ
    7.น้าประวิทย์ 1 คน ตกลง แล้ว

สรุปยอดทางฝั่งระยอง 13 คน

สมาชิกทางสมุทรปราการ
    1. Joe043 4 คน

สมาชิกทางอยุธยายังไม่ได้แจ้ง รายชื่อมาครับ
    1. น้า ต้น Just Do It 2 คน

สมาชิกทางชลบุรีติดงานบวชมาไม่ได้ครับ

ค่าใช้จ่ายคนละ 100 บาทครับ ต้องแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ เพราะจะได้จัดหาไม้ที่จะนำมาปลูกและจำนวนเพื่อจัดของ ว่างให้รับประทานทุกท่านครับ

จ่ายที่หน้างานน่ะครับ เดี๋ยวขอยอดจองก่อนครับว่าจะไปกันกี่คนเพราะต้องจองเ รื่องอาหารว่างครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

งานเริ่มตอนบ่ายโมงครับ เจอกันที่ปลายทางเลยครับ ที่โรงเรียน คลองพิทยาลงกรณ์ ครับ

เส้นทางการเดินรถ
    ขับรถมาทางเส้นพระราม 2 มุ่งหน้าสมุทรสาครครับ ถ้าเจอป้ายบางขุนเทียนชายทะเล ก็ออกทางคู่ขนานเลยครับ จะเลยเซ็นทรัลพระราม 2 อยู่ทางฝั่งขวามือครับ

* จุดสังเกตุน่ะครับ เมื่อออกทางคู่ขนานแล้วจะเห็นสะพานลอยรถข้ามตัดขวางถนนพระราม 2 อยู่ครับ ให้เลี้ยวเข้าไปตรงทางสะพานลอย (ซอยเลี้ยวจะแคบนิดนึงน่ะครับ ให้ระวังตรงจุดนี้) จากนั้นก็ขับตรงอย่างเดียวจนสุดถนนจะเจอสามแยกให้เลี้ยวขวาครับประมาณ 100 ม. โรงเรียนจะอยู่ทางขวามือครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taye triton plus4 ดูโพส
    เรียนท่านผู้ดำเนินการโครงการนี้ทุกท่านครับ และน้าบอมเกรด ที่อุตส่าห์โทรมาชวน เนื่องจากผมไปร่วมด้วยไม่ได้ครับเพราะ เมียผมท้องแก่จะแปดเดือนแล้ว ครับ เลยไม่อยากทรมานลูกกะเมียครับ โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับ
    ไม่เป็นไรครับน้าต่าย ไว้โอกาสหน้าครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ foxcox ดูโพส
    อ่า

ขอถามนิดนึงคับ กิจกรรมเริ่มประมาณกี่โมงคับ

คือวันที่ 9 ผมติดงานแห่เช้า

ที่วัดบางหญ้าแพรก

จะว่างอีกที ประมาณเที่ยง ๆ บ่าย ๆ อ่ะคับ

ถ้ายังไง ผมจะฝากเงินไว้ที่ พี่ปัด นะคับ

งานเริ่ม บ่ายโมงครับ ยังทันครับ

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

ขอแจ้งไปร่วมด้วยครับ.....จำนวน 3 คนครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

น้า ผม คงไม่ได้ไปร่วมปลูกป่าแน่นอนแล้วละครับ แต่ฝาก เงินร่วมสมทบกองทุนในการปลูกป่าไป กับน้าโต้ง-บางสะพานไป 1000 บาท เผื่อต้นไม้ให้ผมแค่ 2 ต้น ก็พอ (ฝากปลูกด้วยน๊ะครับ อิอิ) เงินส่วนที่เหลือก็แล้วแต่น้าจะเห็นควรครับ น่าเสียดาย อยากไปเก็บภาพบรรยากาศด้วยตัวเองจัง ยังไงก็ขอฝากด้วยน๊ะครับ ผมอยากไปมากๆเลยขอบอก เซ็งเลยดันติดธุระจริงๆ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jingjoeplus ดูโพส
    แอบไปดูได้มั้ยครับแต่ไม่ได้ลงชื่อไม่ชัวร์เรื่องเวลากลัวเคลียร์งานไม่ทัน
    ถ้าเคลียร์งานทันไปเลยครับ ยังไงพวกผมก็รอ ปลูกไม่ทันก็ ไปคุยกันครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    ขอแจ้งไปร่วมด้วยครับ.....จำนวน 3 คนครับ
    รับทราบครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    น้า ผม คงไม่ได้ไปร่วมปลูกป่าแน่นอนแล้วละครับ แต่ฝาก เงินร่วมสมทบกองทุนในการปลูกป่าไป กับน้าโต้ง-บางสะพานไป 1000 บาท เผื่อต้นไม้ให้ผมแค่ 2 ต้น ก็พอ (ฝากปลูกด้วยน๊ะครับ อิอิ) เงินส่วนที่เหลือก็แล้วแต่น้าจะเห็นควรครับ น่าเสียดาย อยากไปเก็บภาพบรรยากาศด้วยตัวเองจัง ยังไงก็ขอฝากด้วยน๊ะครับ ผมอยากไปมากๆเลยขอบอก เซ็งเลยดันติดธุระจริงๆ
    น้าวุฒิรับเงินเรียบร้อยแล้วครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ หุ หุ
    เสียดายที่น้าโจ้ไม่ได้ไปอย่างแรง จะได้ช่วยกันถ่ายภาพ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

ถึงเพื่อนๆ ที่มางานนี้่น่ะครับ ให้เตรียมเสื้อมาด้วยเพราะ งานนี้เรามีการสกีนเสื้อแจกครับ เป็นของที่ระลึก โดย น้าวุฒิรัตน์ ของเรานั่นเอง

TTC-00659 TTC-Member
    User ID
    5975
    Status
    โพส
    98

เค้าละน้า งอนแล่ววววววว.....

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

ขยันจริงนะ....คุณต่าย55555 เราจะมีสมาชิกตัวน้อยๆๆเพิ่มอีกแล้วดีใจด้วยครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taye triton plus4 ดูโพส

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

พรุ่งนี้แล้วนะค๊าบ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงง
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

หน้า 12 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้