หน้า 12 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 221 ถึง 240 จากทั้งหมด 353

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

มาตรฐาน ตอบ: ลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร # 4 กับ อยุธยานะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เกียรติศักดิ์3448 ดูโพส
    ขอโทษด้วยครับ เสาร์นี้ไปเที่่ยวยโสธรครับอดไปมิตติ้งเลย
    เดินทางปลอดภัยครับน้ากั๊ก

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

มาตรฐาน ตอบ: ลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร # 4 กับ อยุธยานะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เกียรติศักดิ์3448 ดูโพส
    ขอโทษด้วยครับ เสาร์นี้ไปเที่่ยวยโสธรครับอดไปมิตติ้งเลย
    น้ากั๊กเก็บภาพสวยๆมาฝากด้วยนะครับ อิอิ..

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

พรุ่งนี้งานเลี้ยงที่บริษัท อดไปมิตติ้งเหมือนกันครับ

อัพเดทค่ะแต่คงไม่ส่งผลกระทบอะไร เพียงอยากแจ้งให้ทราบเฉยๆค่ะว่า"ได้คนเลี้ยงน้องหมาแล้ว"
    พอดีหลานสาวทั้งสองคน เขาเพิ่งลงทะเบียนเรียนว่ายน้ำที่โรงเรียน(ทุกเสาร์-อาทิตย์)เริ่มพรุ่งนี้ค่ะ
    ย่ากะปู่
    รู้สึกโล่ง ที่ไม่ต้องหอบหลาน-จูงหมาให้เป็นภาระ จะได้เดินเที่ยวกันอย่างสบายใจ. เย้เย้...

สองตัวที่น้าแขกขอไว้ ตอนนี้ซนกันมากมาย กินก็เก่ง ชอบกินข้าวมากกว่าอาหารเม็ด
    ส่วนนมเป็นของโฟร์โมสต์ รสจืด
    พาสเจอร์ไรส์ หรือไวตามิ้ลค์ เขาจะร้องกินตอนเช้ามืด
    แต่ตอนนี้กินข้าวเก่งแล้ว ไม่ต้องให้ก็ได้มั้ง...

Attached Images Attached Images            
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ย่าหนูกะปู่บิล : 12-06-2012 เมื่อ 22:55

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    น้ากั๊กเก็บภาพสวยๆมาฝากด้วยนะครับ อิอิ..
    น่านนนนไง โดนปาดหน้าอีกแล้ว

User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    น่านนนนไง โดนปาดหน้าอีกแล้ว
    น้าเอ็ดไม่ทันตลอด...บอกให้ทางโค้งเลยแล้วหักเข้าโค้งใน

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส
    อัพเดทค่ะแต่คงไม่ส่งผลกระทบอะไร เพียงอยากแจ้งให้ทราบเฉยๆค่ะว่า"ได้คนเลี้ยงน้องหมาแล้ว"
    พอดีหลานสาวทั้งสองคน เขาเพิ่งลงทะเบียนเรียนว่ายน้ำที่โรงเรียน(ทุกเสาร์-อาทิตย์)เริ่มพรุ่งนี้ค่ะ
    ย่ากะปู่
    รู้สึกโล่ง ที่ไม่ต้องหอบหลาน-จูงหมาให้เป็นภาระ จะได้เดินเที่ยวกันอย่างสบายใจ. เย้เย้...

สองตัวที่น้าแขกขอไว้ ตอนนี้ซนกันมากมาย กินก็เก่ง ชอบกินข้าวมากกว่าอาหารเม็ด
    ส่วนนมเป็นของโฟร์โมสต์ รสจืด
    พาสเจอร์ไรส์ หรือไวตามิ้ลค์ เขาจะร้องกินตอนเช้ามืด
    แต่ตอนนี้กินข้าวเก่งแล้ว ไม่ต้องให้ก็ได้มั้ง...

หลังอาบน้ำเสร็จ

ชื่อ:  วีโก้ 004.JPG
ครั้ง: 510
ขนาด:  121.9 กิโลไบต์

เริ่มจะหลับ
    ชื่อ:  วีโก้ 009.JPG
ครั้ง: 578
ขนาด:  123.7 กิโลไบต์

ซูมให้เห็นความหล่อใกล้ๆ
    ชื่อ:  วีโก้ 007.JPG
ครั้ง: 415
ขนาด:  119.1 กิโลไบต์

สบายตัวแล้วหลับปุ๋ยเลย
    ชื่อ:  วีโก้ 010.JPG
ครั้ง: 614
ขนาด:  120.0 กิโลไบต์

ขอถ่ายรูปหน่อยน้า...
    ชื่อ:  วีโก้ 014.JPG
ครั้ง: 422
ขนาด:  115.3 กิโลไบต์

งั้นมานั่งบนนี้
    อ่า มองกล้องริ๊ว 1 2 3...

ชื่อ:  วีโก้ 026.jpg
ครั้ง: 640
ขนาด:  137.3 กิโลไบต์

ส่วนอีกตัวโพสรูปไม่งาม ต้องโพสความซน ขอเวลาโหลดก่อน
    น่ารักมากครับป้าอัจ...อิอิ..ต้องเตรียมพื้นที่ในบ้านให้เค้าแล้วหละ..

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

นับถอยหลัง อีก 1 อาทิตย์ อิอิ

น่ารักมากครับป้าอัจ...อิอิ..ต้องเตรียมพื้นที่ในบ้า นให้เค้าแล้วหละ..
    น้าแขก เตรียมของเล่นไว้ด้วยนะ ถ้าไม่มีให้ เดี๋ยวไปกัดขอบตู้ขอบโชฟาเสียหาย...

วันนี้ไปรับรถที่เอาไปซ่อมสีที่ศูนย์นครสวรรค์
    ติดกันสาด ติดสติ๊กเกอร์คลับ แต่ดันเอาแผ่น
    ใหญ่มาติดท้ายกระบะ อันเล็กอยู่กระจกหลัง

รู้สึกว่าเป็นสมาชิกไทรทั่นคลับ เต็มตัวหน่อย

ป่านคงจะเมา เอ้ย เมาท์กันสนุก ออมแรงไว้เสาร์หน้าบ้างเน้อ...

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ย่าหนูกะปู่บิล : 09-06-2012 เมื่อ 20:47

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส

วันนี้ไปรับรถที่เอาไปซ่อมสีที่ศูนย์นครสวรรค์
    ติดกันสาด ติดสติ๊กเกอร์คลับ แต่ดันเอาแผ่น
    ใหญ่มาติดท้ายกระบะ อันเล็กอยู่กระจกหลัง

รู้สึกว่าเป็นสมาชิกไทรทั่นคลับ เต็มตัวหน่อย

ป่านคงจะเมา เอ้ย เมาท์กันสนุก ออมแรงไว้เสาร์หน้าบ้างเน้อ...

ป้าอัจครับ..เรื่องที่ผมจองน้องหมาไว้..คงต้องขอยกเลิกนะครับ..เนื่องจากวันนี้ช่วงบ่ายผมพาภรรยาไปตรวจที่โรงพยาบาลภัทรธนบุรีมา พบว่าภรรยาตั้งครรภ์ 9 สัปดาห์แล้ว ผมและภรรยากังวลใจว่าจากนี้ไปจะดูแลเค้าไม่ได้เหมือนที่ตั้งใจไว้.ต้องขอโทษป้าอัจมากๆด้วยครับ..

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    ป้าอัจครับ..เรื่องที่ผมจองน้องหมาไว้..คงต้องขอยกเลิกนะครับ..เนื่องจากวันนี้ช่วงบ่ายผมพาภรรยาไปตรวจที่โรงพยาบาลภัทรธนบุรีมา พบว่าภรรยาตั้งครรภ์ 9 สัปดาห์แล้ว ผมและภรรยากังวลใจว่าจากนี้ไปจะดูแลเค้าไม่ได้เหมือนที่ตั้งใจไว้.ต้องขอโทษป้าอัจมากๆด้วยครับ..
    ขนาดน้องกล้วยปิ้งยังดูแลไม่ได้เลยใช่มั้ยน้าแขก......5555

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..ครับ สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านนะครับ..มิตติ้งสักครู่ที่ผ่านมา ได้มีการคุยปรึกษาถึงเรื่องจุดนัดพบ ลงความเห็นกันว่าน่าจะมีการเปลี่ยนจุดนัดพบนะครับ..จากโลตัสบางปะอินเป็น Premium Outlet นะครับ..ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับที่เปลี่ยนจุดนัดพบ

..สำหรับสมาชิกที่เดินทางมาจาก กทม.นะครับ เมื่อมาถึงด้านเก็บเงินเก่า จะเห็น พรีเมี่ยม เอ้าท์เล็ต อยู่ทางด้านขวามือนะครับ และพอขับมาถึง โรงพยาบาลนวนคร2 ให้เตรียมเลี้ยวซ้ายก่อนถึงสะพาน เพื่อกลับรถใต้สะพานนะครับ..ขอบคุณครับ

ป้าอัจครับ..เรื่องที่ผมจองน้องหมาไว้..คงต้องขอ ยกเล ิกนะครับ..เนื่องจากวันนี้ช่วงบ่ายผมพาภรรยาไปตรวจที ่โรงพยาบาลภัทรธนบุรีมา พบว่าภรรยาตั้งครรภ์ 9 สัปดาห์แล้ว ผมและภรรยากังวลใจว่าจากนี้ไปจะดูแลเค้าไม่ได้เหมือน ที่ตั้งใจไว้.ต้องขอโทษป้าอัจมากๆด้วยครับ..
    ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับน้าแขกที่กำลังจะได้สมาชิกเพิ่มนะคะ
    ส่วนเรื่องน้องหมา ไม่มีปัญหาค่ะ เดี๋ยวติดต่อท่านอื่นได้ค่ะ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    น้าท่านใดใช้ ว.แดง นำติดมาด้วยนะครับ
    ส่วนช่องสัญญาณ...เดี๋ยวรอน้ามุ้ยมาระบุอีกทีครับ
    ดันๆๆๆๆ....อึ๊บๆๆๆๆๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ทุกทริปที่ผ่านมาใช้ช่อง 76 รอน้ามุ้ยยืนยันอีกทีครับ

..ครับ น้าต้น น้าก๊อด น้าๆท่านใดที่มี ว.แดง เอาติดรถมาด้วยนะครับ และเปิดช่อง 76 ไว้ได้เลยครับผม..

..ตอนนี้ทางยุดยาได้จัดหาสำรอง ว.แดง ไว้ได้ประมาณ 4-5 เครื่องแล้วนะครับ..เพื่อให้สมาชิกที่ไม่มี ว.แดงได้ใช้ในทริปนี้ครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    งานนี้ว่าจะไม่ดื่ม ขอร้องอย่างเดียว อิอิ
    ..จัดหใลยครับน้าก๊อด งานนี้ลพบุรีปิดงานนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ deaw.1111 ดูโพส
    ..น้าเดี่ยว ว่างรึป่าวครับทริปนี้..มาให้ได้นะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    ส่งใจไปน่ะครับ คิดถึงทุกคน

..น้าจ่าส่งใจมาตลอด ว่างส่งตัวมาด้วยนะครับ ตั้งแต่งานไหว้พระ 9 วัด ยังไม่ได้เจอน่าจ่าอีกเลย

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

สวัสดีครับน้ามุ้ย ใกล้ได้เจอกันแล้วนะครับ

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

มายินดีกับน้าแขกครับ 9 สัปดาห์แล้ว
    ส่วนผมตามหลังมาติดๆ 8 สัปดาห์ครับ
    ...แต่แฟนผมมีภาวะแท้งคลุกคลามปวดท้องและมีเลือดออกด้วย ต้องดูแลเป็นพิเศษครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ EagleWings ดูโพส
    พรุ่งนี้จะโอนเงินไปให้ครับ แล้วมีค่าใช้จ่ายอื่นๆ อีกหรือปล่าวครับ
    ..รับทราบครับน้า ขอบคุณนะครับ

ค่าอาหารค่อยว่ากันครับ หรือสะดวกมีไรติดไม้ติดมือไปทำกินเองได้ครับ
    ..ตามนั้นครับน้าก๊อด ลพบุรีมีมาเพิ่มรึป่าวครับน้าก๊อด

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    หวัดดีครับน้ามุ้ยเห็นออนอยู่........เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันนะครับ
    ..ครับน้าอ๊อด ที่เห็น600ผมออนครับ

กลับมาจากร้านน้ามุ้ยแล้วครับบบบบ..55+..ร้านกว้างขวางมากเลยครับ..บรรยากาศก็ดีมีที่ตกปลาริมคลอง..สิ้นเดือนต้องไปอีกรอบซะแล้ววว.

..บรรยากาศดีครับ แต่พอตกกลางคืน วังเวงชอบกล 556

สติกเกอร์คาดหน้าเด่นดีจัง ของยุดยาหรือคะ

ลองเสียงเครื่องยนต์หรอ....555
    ..คาดหน้าของยุดยาครับป้าอัจ สนใจสั่งได้นะครับ..ผมจะได้รันนัมเบอร์สมาชิกยุดยาให้นะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    ใช่รถน้ามุ้ยจัดเครื่องเสียงหรือป่าวครับ เห็นเเว๊บๆ อิอิ
    ..ใช่ครับน้าเน็กใส่กระบะ แต่ไม่ได้เจาะครับ..ยังเล็กๆอยู่ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohm4door ดูโพส
    รองบก่อนครับไปทำแน่นอนครับ น้ามุ้ย
    ..ได้เลยครับน้าโอห์ม สำหรับสมาชิกไทรทัน ราคาพิเศษทุกท่านครับ

รถเจ้าของร้านก็ต้องชุดใหญ่นิสส 1 ครับ..55+..เตรียมโชว์วันมิ้ตติ้งแน่ๆเลย..
    ..เล็กๆครับน้าแขก ยังไม่ถึง น้าเน็ก น้าเอ็ด น้าเดียว หรอกครับ..แต่ถ้าได้ ลิ้งค์กันวันงาน คงได้สีสันดีนะครับ

อยากได้เสื้อค่ะ ไปถามอยู่ห้องโน้นตั้งหลายวัน สงสัยทั่นประทานไม่ว่าง
    เลยเข้ามาถามที่นี่ ไม่รู้ทันหรือเปล่า แค่ 2ตัวปู่กะย่าก็ได้
    ใครอยู่ใกล้หรือมีเบอร์น้ามุ้ย ถามให้หน่อยค่ะ...

(men) xxl 1ตัว
    (women) l 1ตัว
    (women) s 1ตัว
    (women) ss 1ตัว
    ตอบป้าอัจแทนน้ามุ้ยนะครับ..เรื่องเสื้อตอนนี้จองหมดแล้วครับ..2 ตัวสุดท้ายเก็บไว้ให้น้าโจ้..แต่ทางกลุ่มจะมีการทำขึ้นชุดใหม่สำหรับโอกาศพิเศษ สำหรับรูปแบบและลวดลายจะแจ้งให้สมาชิกร่วมกันออกแบบอีกครั้ง เสาร์นี้ก็จะมีการพูดคุยเรื่องเสื้อกลุ่มกันอีกครั้งครับ
    ..ขอบคุณครับน้าแขกที่มาตอบแทนนะครับ

28.น้าเอ (พิดโลก)ไปคนเดียว รถหนึ่งคัน จองห้องพักด้วย 1 ห้อง
    น้าเอ ฝากให้มาแจ้งทางยุดยาว่า เมื่อวานโอนเงินเข้าบัญชีให้แล้วนะครับ แจ้งน้ามุ้ยด้วยครับ
    ..รับทราบครับน้าก๊อด ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะที่แจ้งให้ทราบ....

ชุดหน้าถ้าเปิดให้จองเมื่อไร ช่วยเตือนป้าด้วยเด้อ..

..ครับป้าอัจ แล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    สวัสดีครับน้ามุ้ย ใกล้ได้เจอกันแล้วนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    มายินดีกับน้าแขกครับ 9 สัปดาห์แล้ว
    ส่วนผมตามหลังมาติดๆ 8 สัปดาห์ครับ
    ...แต่แฟนผมมีภาวะแท้งคลุกคลามปวดท้องและมีเลือดออกด้วย ต้องดูแลเป็นพิเศษครับ
    ..ครับ สวัสดีครับน้าโจ้ อีก 6 วันก้อจะได้เจอกันแล้วครับ

..ขอให้600น้าโจ้ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ครับ สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านนะครับ..มิตติ้งสักครู่ที่ผ่านมา ได้มีการคุยปรึกษาถึงเรื่องจุดนัดพบ ลงความเห็นกันว่าน่าจะมีการเปลี่ยนจุดนัดพบนะครับ..จากโลตัสบางปะอินเป็น Premium Outlet นะครับ..ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับที่เปลี่ยนจุดนัดพบ

..สำหรับสมาชิกที่เดินทางมาจาก กทม.นะครับ เมื่อมาถึงด้านเก็บเงินเก่า จะเห็น พรีเมี่ยม เอ้าท์เล็ต อยู่ทางด้านขวามือนะครับ และพอขับมาถึง โรงพยาบาลนวนคร2 ให้เตรียมเลี้ยวซ้ายก่อนถึงสะพาน เพื่อกลับรถใต้สะพานนะครับ..ขอบคุณครับ

..ขออนุญาติดันกระทู้นิส1นะครับ

หน้า 12 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้