หน้า 13 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 63 113 513 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 241 ถึง 260 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sanit ดูโพส
    ไปดัวยคนครับ
    ด้วยความยินดีอย่างสูงเลยครับน้า เย็นนี้เจอกันนะครับ ติดเก้าอี้นั่งมาด้วยนะครับ พวกเรามีติดรถกันเองทุกคนครับ คนละตัว เวลานึกคิดถึงกันก็แบบว่าจอดรถริมถนนหาลมเย็นๆ นั่งกินกันเลยอ่ะครับ ง่ายๆ สบายๆครับน้า พวกเรามันพี่น้องกันทั้งนั้นครับ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    วันนี้ นอกรอบกันนะครับ บางปะอินบ้านผม พอดีน้าอู๊ด ฮาเล่ย์ โทรมาหาบอกเย็นนี้นึกเหงาใจ เลยโทรมาชวนครับ พี่น้องท่านใดเหงาใจเหมือนกันเชิญมาแจมกันได้นะครับ
    สี่แยกบางปะอิน ใกล้ๆกับพระราชวังบางปะอินครับ สบายๆครับ จอดรถนั่งกินกันริมทาง ลมเย็นๆ อากาศดีครับ
    คิดถึงพี่น้องทุกๆคนครับ ตั้ว 083-5444883
    เตรียมตัว มาววววววววว อีกแล้วเราวันนี้ อิๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ คะคะคะคะคร๊าบบบบบบบบ

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

น้าเดี่ยวครับ อยู่เป็นเพื่อนน้าตั้วก่อนนะครับ ผมไปช้านิ๊ดกลัวน้าจะเหงาครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

แวะมาดูความคืบหน้าครับ ว่าวันเสาร์จะมากันกี่คนครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้าหนุ่ย น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปาวีโก้ น้าเดียว น้าโชค น้ายม น้ามุ้ย น้าบอล น้าสันต์ น้าแขก น้าอ๊อด น้ากวาง น้าอู๊ด และพี่น้องชาวไทยไตตั้นยุดยาทุกๆท่าน
    วันเสาร์ที่ 29 สิงหานี้ มีใครสนใจจะไปเที่ยวบางแสนกันบ้างครับ ช่วงปลายเดือนพอดี ใครมีครอบครัวก็ไปด้วยกันได้ครับ ผมว่าจะพาภรรยาและลูกสาวไปเที่ยวทะเลด้วย แล้วพอเย็นๆ เราก็ไปร่วมสังสรรค์กับพี่น้องชาวชลบุรีแหลมแท่นกันต่อครับ
    หรือพี่น้องท่านใดสนใจจะไปรถคันเดียวกับผมก็ได้ครับ ค่าใช้จ่าย ที่พัก เดี๋ยวเรามาแชร์กันครับ แต่คิดว่าคงไม่เท่าไหร่ เพราะน้าเมย์คงจะจัดหาที่พักแถวนั้นให้ได้ในราคาพิเศษ...
    ตอนเย็นๆ ก็มานั่งล้อมวงย่างหมึกสด หอยแครง กันแบบสบายๆ ง่ายๆครับ
    ป.ล น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปา สนใจมั้ยครับ เดี๋ยวทางชลบุรีบอกจะจัด โคโย..ไว้ให้ด้วย อิๆๆๆๆ
    พี่น้องท่านใดสนใจ ติดต่อ 083-5444883 นะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...
    ไปทะเลกานคร๊าบบบบบ
    ด้วยความเคารพครับ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

คิดถึ้ง..คิดถึง รู้สึกเหมือนกันบ้างไหม.....(เสียง พี ร็อคสะเดิด)
    อยากให้ถึง เสาร์ที่ 5 กันยานี้เร็วๆๆๆ เจงๆๆๆๆๆ ครับพี่น้อง

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เย็นนี้ว่าจะไปเชียร์การไฟฟ้ายุดยา ปะทะ เมืองทองหนองจอก บอลจบน่าจะประมาณ 1 ทุ่ม มีเพื่อนๆท่านใดที่อยู่ในระแวกใกล้เคียงเหงาใจกันบ้างมั้ยครับ มามาวววววกานนนน อิๆๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ ตั้ว 083-5444883

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มิตติ้ง ครั้งหน้า วันเสาร์ที่ 5 กันยายน นะคร๊าบ พี่น้อง มากันให้ครบองค์สมาชิกนะคร๊าบ มาเมากันให้เต็มที่ ให้หายกับความคิดถึงกันสักหน่อยครับ มิตติ้งครั้งนี้ จะได้เอาสติ๊กเกอร์เวอร์ชั่นสมบูรณ์มาติดกันสักทีครับ
    ด้วยความเคารพและคิดถึงครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

มิตติ้ง ครั้งหน้า วันเสาร์ที่ 5 กันยายน นะคร๊าบ พี่น้อง มากันให้ครบองค์สมาชิกนะคร๊าบ มาเมากันให้เต็มที่ ให้หายกับความคิดถึงกันสักหน่อยครับ มิตติ้งครั้งนี้ จะได้เอาสติ๊กเกอร์เวอร์ชั่นสมบูรณ์มาติดกันสักทีครับ
    น้าตั้ว จะเอาแบบว่าเมาทุกอาทิตย์เลยหรือครับ

TTC-00587 TTC-Member
    User ID
    5721
    Status
    โพส
    325

เสาร์ที่ 5 กันยายนไปครับน้าตั้ว

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

ไปไหนกันหรอ บอกหน่อยคร๊าบบบบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    ไปไหนกันหรอ บอกหน่อยคร๊าบบบบบบบ
    แหม....น้าเดียว เดี่ยวปั๊ดเหนี่ยวเลย ทำเป็นม่ายรู้ อิๆๆๆๆๆๆๆ บอกป้ารุ่ง กับน้องวุ้นเส้นเก็บเสื้อผ้าได้เเล้วนะครับ เสาร์นี้เราไปเที่ยวทะเลกานคร๊าบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อยากให้ถึงเสาร์ที่ 5 กันยายน จริงๆ คิดถึงพี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่านมากๆครับ แบบว่าเป็นคนขี้เหงาอ่ะครับ แบบพี่นีโน่เลยครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อยากให้ถึงเสาร์ที่ 5 กันยายน จริงๆ คิดถึงพี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่านมากๆครับ แบบว่าเป็นคนขี้เหงาอ่ะครับ แบบพี่นีโน่เลยครับ
    เมื่อวานช่วงเที่ยงๆผมไปส่งแฟนกะลูกชายที่โรงเรียน"ราชานุเคราะห์"มีมิตติ้งผู้ปกครอง(ไม่รู้มีดื่มกันป่าวววว) เห็นรถน้าตั้วจอดอยู่แถวๆท่ารถใกล้ทางรถไฟ..มองเข้าไป แต่ไม่เห็นน้าตั้ว วันที่29 คงไม่ได้ไปเที่ยวทะเลด้วยครับน้าตั้ว ติดทำงานครับ ไว้โอกาสหน้านะครับ เที่ยวให้สนุกนะครับ และเดินทางโดยปลอดภัยกันทุกคนนะครับ ฝากหวัดดีพี่น้องไทรทันที่อยู่ทางโน่นด้วยครับน้าตั้ว..

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    เมื่อวานช่วงเที่ยงๆผมไปส่งแฟนกะลูกชายที่โรงเรียน"ราชานุเคราะห์"มีมิตติ้งผู้ปกครอง(ไม่รู้มีดื่มกันป่าวววว) เห็นรถน้าตั้วจอดอยู่แถวๆท่ารถใกล้ทางรถไฟ..มองเข้าไป แต่ไม่เห็นน้าตั้ว วันที่29 คงไม่ได้ไปเที่ยวทะเลด้วยครับน้าตั้ว ติดทำงานครับ ไว้โอกาสหน้านะครับ เที่ยวให้สนุกนะครับ และเดินทางโดยปลอดภัยกันทุกคนนะครับ ฝากหวัดดีพี่น้องไทรทันที่อยู่ทางโน่นด้วยครับน้าตั้ว..
    อ๋อ...ใช่ครับน้าเมื่อวานผมออกมาหาข้าวทานอ่ะครับน้า นี่ลูกชายน้ามุ้ยเรียนที่ราชาเหรอครับ ผมก็ศิษย์เก่าราชาเหมือนกันครับ ยังไงเดี๋ยวผมกลับมาจากชลบุรี จะเอาของฝากเข้าไปให้ที่บ้านนะครับน้ามุ้ย

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

เข้ามา up ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    เข้ามา up ครับ
    ตื่นแล้วเหรอครับ น้าวิทย์ โทรหาน้าเกียงหรือยังครับ ไม่รู้ว่าป่านนี้จะตื่นหรือยัง

ตาคนนี้ มาเร็วเมาเร็วจริงๆนะครับ นี่ผมว่าจะแอบไปตัดสติ๊กเกอร์ว่า " มาเร็วเมาเร็ว " แล้วเอาไปแอบติดท้ายรถน้าเกียงแกซักหน่อยอ่ะครับ อิๆๆๆๆ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

เย็นนี้ว่าจะไปเชียร์การไฟฟ้ายุดยา ปะทะ เมืองทองหนองจอก บอลจบน่าจะประมาณ 1 ทุ่ม มีเพื่อนๆท่านใดที่อยู่ในระแวกใกล้เคียงเหงาใจกันบ้า งมั้ยครับ มามาวววววกานนนน อิๆๆๆๆๆๆ

โดนไป 2-1 คร้าบบ ดูบอลก็สนุกดีนะครับมันส์ตอนตีไข่แตกนี้แหละ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

ตื่นแล้วเหรอครับ น้าวิทย์ โทรหาน้าเกียงหรือยังครับ ไม่รู้ว่าป่านนี้จะตื่นหรือยัง

ตาคนนี้ มาเร็วเมาเร็วจริงๆนะครับ นี่ผมว่าจะแอบไปตัดสติ๊กเกอร์ว่า " มาเร็วเมาเร็ว " แล้วเอาไปแอบติดท้ายรถน้าเกียงแกซักหน่อยอ่ะครับ อิๆๆๆๆ
    ตื่นแต่เช้าแล้วครับน้า แต่ยังไม่ได้โทรหาน้าเกรียงเลยครับ แต่แกมาทำงานก่อนผมอีกครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    เย็นนี้ว่าจะไปเชียร์การไฟฟ้ายุดยา ปะทะ เมืองทองหนองจอก บอลจบน่าจะประมาณ 1 ทุ่ม มีเพื่อนๆท่านใดที่อยู่ในระแวกใกล้เคียงเหงาใจกันบ้า งมั้ยครับ มามาวววววกานนนน อิๆๆๆๆๆๆ

โดนไป 2-1 คร้าบบ ดูบอลก็สนุกดีนะครับมันส์ตอนตีไข่แตกนี้แหละ
    ใช่ครับ น้าแขก โดนปุ๊บผมว่าไม่ถึงนาทีมั้ง เราตีคืนแล้ว ผมกะน้าเกียงกำลังโทรรายงานผล ยังดูไม่ทันเลยอ่ะครับ อิๆๆๆ ว่าแต่ว่าเมื่อวานน้าแขกมาดูที่สนามด้วยหรือป่าวครับ ไม่มาแจมกับพวกเรา น้าเกียง น้าวิทย์ เบียร์เหลือตรึมเลยครับ

หน้า 13 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 63 113 513 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้