หน้า 14 จากทั้งหมด 23 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 261 ถึง 280 จากทั้งหมด 456

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ themanam ดูโพส
    น้าดรีม...ของผมจะให้โอนเงินให้ก่อนหรือน้าจะส่งทาง พกง.ดีครับ เพราะผมไม่ทราบเลขบัญชี หรือจะส่งให้ผมก่อน แล้วแต่น้าสะดวกนะครับ ผมไม่มีปัญหา (แต่ใจร้อนอยากได้เร็วๆ อิอิ..) รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ขอบคุณคร๊าบบบบบ
    ถ้าน้าสะดวก พกง. ผมก็จะส่งทางนี้ให้ครับ รอรับได้เลยครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kengatty ดูโพส
    ผมสั่งชุดนึงนะครับ เอาตัวใหม่อ่ะครับ
    เนียนแบบเก๋ง ems 260บาท สนใจมากเลยครับ

ส่งตามนี้นะครับ นายเกรียงศักดิ์ กองคำ ธกส.ยางตลาด 150 ม.1 ต.ยางตลาด อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์ 46120

089-4215174 เกรียงครับ
    ได้ครับเดี๋ยวผมจัดส่งให้ครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

สู้ๆเข้าไปน๊ะครับ น้า อย่าลืม อัฟให้ได้ ของดีหน้าตาสวย ราคาถูกให้กับพี่ๆน้องๆเราได้ได้เร็วๆน๊ะครับ DREAM EFC ชื่อเท่ห์ดีครับ อิอิ แหล่มๆ ยังไงก็สู้ๆละครับ อย่าให้เกิน ราคานี้น๊ะครับ เพื่อพี่ๆน้องๆครับ ขอบคุณครับ ยืนยัน รถใครหงุดหงินใจช่วงออกตัว รอบต่ำเครื่องงึกๆงักๆ สามารถใช้กันได้เกือบทุกรุ่นทุกยี่ห้อครับ ไม่จำกัด 55555+ ของเค้าดีจริงๆ

User ID
    4992
    Status
    โพส
    42

มาตรฐาน Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IamDream ดูโพส
    ถ้าน้าสะดวก พกง. ผมก็จะส่งทางนี้ให้ครับ รอรับได้เลยครับ

ขอบคุณมากคร๊าบบบ....(จะตั้งหน้าตั้งตารอครับ..อิอิ)

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    สู้ๆเข้าไปน๊ะครับ น้า อย่าลืม อัฟให้ได้ ของดีหน้าตาสวย ราคาถูกให้กับพี่ๆน้องๆเราได้ได้เร็วๆน๊ะครับ DREAM EFC ชื่อเท่ห์ดีครับ อิอิ แหล่มๆ ยังไงก็สู้ๆละครับ อย่าให้เกิน ราคานี้น๊ะครับ เพื่อพี่ๆน้องๆครับ ขอบคุณครับ ยืนยัน รถใครหงุดหงินใจช่วงออกตัว รอบต่ำเครื่องงึกๆงักๆ สามารถใช้กันได้เกือบทุกรุ่นทุกยี่ห้อครับ ไม่จำกัด 55555+ ของเค้าดีจริงๆ

ขอบคุณครับน้า พี่ชายแฟนใช้ Civic ตาโตรุ่น 10 ปีที่แล้ว มีกล่อง ECU เหมือนกัน เกียร์ Auto ใช้แล้วเครื่องยนต์เดินเรียบเข้าเกียร์ได้เนียนขึ้น ยึดของผมไปเลยไม่ยอมคืนแหน่ะ เออเป็นงั้นไปครับ ฮ่าๆ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

น้าต้นสุดหล่อ หล่อทั้งรถหล่อทั้งคนเลยครับ เพิ่งเคยเห็นน้าเมื่อคืนนี่เองยังไงก็ขอบคุณนะครับที่อุดหนุน ว่างๆผมจะแวะไปเล่นด้วยบ่อยๆ เมื่อคืนต้องรีบพาลูกสาวกลับมาทานข้าวครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

55555555+ กับซิวิคตัวล่าสุด ผมก็เกือบโดนยึดครับ ดีรับปากไว้ก่อน ดันเอาของไปล่อให้อยากแล้วจากไปซะนิ ให้ลองจะได้นับจำนวนผลิตของ แจกของขวัญวันปีใหม่ได้ครับ 5555+ เอาไปแพร่เชื้อ

User ID
    4722
    Status
    โพส
    1,130

วันหยุดไม่รู้จะทำไรเลยลองกับเขาบ้าง
    ใช้คาปาซิเตอร์ ขนาด 4700 ไมโครฟารัด 16 โวลท์ 4 ตัว
    คาปาซิเตอร์อีกตัว ขนาด 0.4 ไมโครฟารัด 50 โวลท์ 1 ตัว
    รีซีสเตอร์ ขนาด 2.2 K อีกตัว
    ทำเสร็จลองเลย
    ผลที่ได้ถือว่าคุ้มมากๆ กับการลงทุน ไม่ถึงร้อย
    รอบเครื่องจาก 800 เหลือ 700 (ไม่เปิดแอร์)
    รถไม่กระตุก สับ 2,3,4 เนียนมากๆ

ผมต้องขอขอบคุณน้า Dream ที่เริ่มข้อมูล น้าโจ้ที่ให้เห็นตัวเป็นๆ(ที่แกทำมา)

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ thitot_inkman@sanook.com ดูโพส
    วันหยุดไม่รู้จะทำไรเลยลองกับเขาบ้าง
    ใช้คาปาซิเตอร์ ขนาด 4700 ไมโครฟารัด 16 โวลท์ 4 ตัว
    คาปาซิเตอร์อีกตัว ขนาด 0.4 ไมโครฟารัด 50 โวลท์ 1 ตัว
    ผลที่ได้ถือว่าคุ้มมากๆ กับการลงทุน ไม่ถึงร้อย
    รอบเครื่องจาก 800 เหลือ 700 (ไม่เปิดแอร์)
    รถไม่กระตุก สับ 2,3,4 เนียนมากๆ

ผมต้องขอขอบคุณน้า Dream ที่เริ่มข้อมูล น้าโจ้ที่ให้เห็นตัวเป็นๆ(ที่แกทำมา)
    ครับ ขอให้มีความสุขในการใช้รถนะครับ

User ID
    5519
    Status
    โพส
    693

...มายืนยัน+นอนยัน..ใส่แล้วขับเนียนขึ้นจริงๆ...ครับ
    ...เมื่อก่อนขับตอนเช้าๆเครื่องเย็นยกคันเร่งที่หน้าทิ่ม..งึกๆ..งักๆ..
    ...ตอนนี้เข้าเกียร์เนียนขึ้นไม่กระโชกโฮกฮากแล้ว....แต่ขับเร็วๆ..ยังไม่ได้ลอง....
    ....ว่างๆก็แวะมาหาได้ครับ...น้าฝัน...

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanawat@yaso ดูโพส
    ...มายืนยัน+นอนยัน..ใส่แล้วขับเนียนขึ้นจริงๆ...ครับ
    ...เมื่อก่อนขับตอนเช้าๆเครื่องเย็นยกคันเร่งที่หน้าทิ่ม..งึกๆ..งักๆ..
    ...ตอนนี้เข้าเกียร์เนียนขึ้นไม่กระโชกโฮกฮากแล้ว....แต่ขับเร็วๆ..ยังไม่ได้ลอง....
    ....ว่างๆก็แวะมาหาได้ครับ...น้าฝัน...
    ขอบคุณครับน้า ขับไกลๆ ดูน้ำมันด้วยนะครับน้า อย่าเหยียบจนเพลินล่ะ ฮ่าๆ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ thitot_inkman@sanook.com ดูโพส

555555+รถลงเครื่องเสียงชุดใหญ่ ตอนเอาไปให้ลอง ไม่ยอมลอง เอะยังไงนิ ทำใช้เองเลยซะนี่ แหล่มๆครับ ผมบอกแล้วทำกันได้เองง่ายๆ แต่ทำไมเล่นทำซะชุดใหญ่ขนาดนั้นเลยละครับ ของผมเอาไปให้ดูแบบของเด็กๆเล่นเองนิ อิอิ ยังไงก็อย่าลืมบอกเพื่อนต่อๆกันด้วยน๊ะครับ หรือพากันรวมกันทำจะได้ของดีๆราคาประหยัด ยังไงซะก็อย่าลืมใช้ของดีมีคุณภาพด้วยน๊ะครับ เป็นห่วง ยังไงก็ขอขอบคุณมากครับที่อุส่ามาแจ้งผลอย่าลืมน๊ะครับ สำหรับเพื่อนๆที่แวะมาเจอแล้วลองทำเอง หรือซื้อ แล้วได้ผล มาแจ้งกันให้รับทราบกันถ้วนหน้าด้วยน๊ะครับ จะได้เนียรๆตามๆกัน อิอิ

User ID
    2157
    Status
    โพส
    118

ผมรบกวนน้า Dream จัดให้ผมชุุดหนึ่งนะครับ แบบ ems 260 พรุ่งนี้จะไปโอนเงินให้นะครับ

ส่งถึง
    นาย ธีรยุทธ ชนะพันธ์ภากร
    21/135 หมู่บ้านสินทวีท่าข้ามโครงการ 2 ถ.อนามัยงามเจริญ
    แขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
    10150

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

เมื่อวานงานยุ่งมากครับ เลยยังไม่ได้โอนไป วันนี้เลยโอนให้แต่เช้าเลย
    เดี๋ยวจะต้องเข้าประชุมแล้วด้วย ขอบคุณครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

ของที่ส่งวันนี้
    คุณภูวดล แสงชื่น ส่งใหม่รอบสอง
    คุณกาญจน์ หอมหวล
    คุณธนวรรธน์ ใจจา
    จ.ส.อ.สยมพร สังฆรัตน์
    คุณเกรียงศักดิ์ กองคำ
    คุณธีรยุทธ ชนะพันธ์ภากร
    คุณธนธร บุญเรือง

ท่านใดยังไม่มีชื่อแจ้งด้วยนะครับ ส่วนท่านที่ได้รับของแล้วยังไม่ได้โอนเงินยังไงก็อย่าลืมโอนให้นะครับ เพื่อเป็นกำลังใจสร้างสิ่งดีๆให้เพื่อนสมาชิกต่อไปครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Pikoro ดูโพส
    ผมรบกวนน้า Dream จัดให้ผมชุุดหนึ่งนะครับ แบบ ems 260 พรุ่งนี้จะไปโอนเงินให้นะครับ

ส่งถึง
    นาย ธีรยุทธ ชนะพันธ์ภากร
    21/135 หมู่บ้านสินทวีท่าข้ามโครงการ 2 ถ.อนามัยงามเจริญ
    แขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
    10150

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    ส่งให้แล้ววันนี้ครับ

User ID
    1766
    Status
    โพส
    559

น้าฝันครับ ผมสนใจ 1 ชุดครับ ขอตัว TOP เลยนะครับ เด๋วผมโอนเงินให้ก่อนเที่ยงครับ
    260.- ใช่มั้ยครับ

ธนธร บุญเรือง
    138 ซอยสายลม ค่าย ร.1 พัน1 รอ. ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน พญาไท กรุงเทพฯ 10400

ขอบคุณมากครับสำหรับสิ่งดี ดี ที่มีให้กับชาว Thaitritonclub ครับผม

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    น้าฝันครับ ผมสนใจ 1 ชุดครับ ขอตัว TOP เลยนะครับ เด๋วผมโอนเงินให้ก่อนเที่ยงครับ

138 ซอยสายลม ค่าย ร.1 พัน1 รอ. ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน พญาไท กรุงเทพฯ 10400

ขอบคุณมากครับสำหรับสิ่งดี ดี ที่มีให้กับชาว Thaitritonclub ครับผม
    จัดไป 1 ชุดครับ

User ID
    4722
    Status
    โพส
    1,130

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    555555+รถลงเครื่องเสียงชุดใหญ่ ตอนเอาไปให้ลอง ไม่ยอมลอง เอะยังไงนิ ทำใช้เองเลยซะนี่ แหล่มๆครับ ผมบอกแล้วทำกันได้เองง่ายๆ แต่ทำไมเล่นทำซะชุดใหญ่ขนาดนั้นเลยละครับ ของผมเอาไปให้ดูแบบของเด็กๆเล่นเองนิ อิอิ ยังไงก็อย่าลืมบอกเพื่อนต่อๆกันด้วยน๊ะครับ หรือพากันรวมกันทำจะได้ของดีๆราคาประหยัด ยังไงซะก็อย่าลืมใช้ของดีมีคุณภาพด้วยน๊ะครับ เป็นห่วง ยังไงก็ขอขอบคุณมากครับที่อุส่ามาแจ้งผลอย่าลืมน๊ะครับ สำหรับเพื่อนๆที่แวะมาเจอแล้วลองทำเอง หรือซื้อ แล้วได้ผล มาแจ้งกันให้รับทราบกันถ้วนหน้าด้วยน๊ะครับ จะได้เนียรๆตามๆกัน อิอิ
    แอบดูตัวอย่างก่อน

User ID
    1766
    Status
    โพส
    559

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IamDream ดูโพส
    จัดไป 1 ชุดครับ
    ขอบคุณครับมากครับน้าฝัน ผมโอนเงินไปเรียบร้อยแล้วนะครับ เผอิญกล้องมีปัญหาเลยบอกรายละเอียดแล้วกันครับ....

โอน 260 บาทไทย จาก SCB Bank วันที่ 23/12/09 เวลา 09:19 ครับผม

แล้วจะรอนะครับ

User ID
    7401
    Status
    โพส
    117

น้าฝัน ตามที่คุยทาง M ผม 2 ชุดขับไปรับเองถึงบ้านน้าวันอาทิตย์นะ จะเอาไปใส่แมวเหมี่ยวผม และ ฟอร์ด wild Track

หน้า 14 จากทั้งหมด 23 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้