หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 30 จากทั้งหมด 30

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน Re: ได้ฤกษ์อีกครั้ง Update ระบบรอบ 2

แล้วสเต็ปสามจะเป็นงัยครับ เนี่ย ยังคงคอนเซ็ปท์ ไม่ดัดแปลงอยู่อีกป่ะครับ

axiom
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ได้ฤกษ์อีกครั้ง Update ระบบรอบ 2

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamkaew1 ดูโพส
    รอชม Step 3 ต่อไป อิอิ แล้วเสียงแจ่มขึ้นเยอะมั้ยครับ
    ตอนนี้ Step ต่อไปคิดออกแค่อยากเปลี่ยนคู่หน้าอ่ะครับ
    ส่วนเรื่องเสียงก็พอใจในระดับนึงครับท่าน (ตามงบอ่ะครับ)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5519
    Status
    โพส
    693

สวยงามครับ.....ติดตามตั้งแต่ต้นเรื่องเลย......
    งานเนียนเก็บรายละเอียดดีมากๆ....
    เสียงเป็นงัยบ้างครับ....เบสตึ๊บๆ...กลางชัดเจน..แหลมจี๊ดๆ..รึเปล่าครับ

User ID
    263
    Status
    โพส
    333

พี่ axiom ครับผมอยากได้ชุดแบบของที่พี่ทำนี่แหละครับ พี่ขายลำโพงมือสองด้วยใช่มั้ยครับพอจะให้คำปรึกษาบ้างได้มั้ยครับว่าค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรยังไง (ผมชอบลำโพง Alpine จังขายไปแย้ว T_T ) หลังไมค์ก็ได้ครับ kamkaew1@yahoo.com คับพี่ จะเก็บตังค์ไว้เปลี่ยนมั่ง

axiom
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    แล้วสเต็ปสามจะเป็นงัยครับ เนี่ย ยังคงคอนเซ็ปท์ ไม่ดัดแปลงอยู่อีกป่ะครับ
    ตอนนี้ติดออกแค่เปลี่ยนคู่หน้าอ่ะครับ
    แต่น่าจะยังคงรูปแบบเดิมๆของรถเหมือนเคย
    หากมี ideal อะไรดีๆอย่าลืมช่วยนำเสนอด้วยน่ะท่าน

axiom
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanawat@yaso ดูโพส
    สวยงามครับ.....ติดตามตั้งแต่ต้นเรื่องเลย......
    งานเนียนเก็บรายละเอียดดีมากๆ....
    เสียงเป็นงัยบ้างครับ....เบสตึ๊บๆ...กลางชัดเจน..แหลมจี๊ดๆ..รึเปล่าครับ
    ขอบคุณสำหรับคำชมครับท่าน
    เสียงก็พอได้ครับผม ชอบระดับนึง
    อยากได้เบสให้ลึกกว่านี้อีกนิ๊ด
    (พอดีชอบลึกไม่ชอบดังครับ)
    แต่พี่ช่างบอกรถ 4 ประตูข้อจำกัดมันเยอะอ่ะ
    อีกอย่างดอกก็เล็กๆแค่ 10 นิ้วเอง

axiom
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamkaew1 ดูโพส
    พี่ axiom ครับผมอยากได้ชุดแบบของที่พี่ทำนี่แหละครับ พี่ขายลำโพงมือสองด้วยใช่มั้ยครับพอจะให้คำปรึกษาบ้างได้มั้ยครับว่าค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรยังไง (ผมชอบลำโพง Alpine จังขายไปแย้ว T_T ) หลังไมค์ก็ได้ครับ kamkaew1@yahoo.com คับพี่ จะเก็บตังค์ไว้เปลี่ยนมั่ง
    ก็พอมีขายอยู่บ้างครับผม
    เรื่องหาของถ้าจะให้ดีต้องใจเย็นๆ เพราะเราไม่ได้เล่นของใหม่
    อาศัยจังหวะ เจอของชอบก็เก็บๆไว้เรื่อยๆ ครบเมื่อไหร่ก็จับลงรถได้เลย
    เรื่องรายละเอียด ค่าใช้จ่ายทั้งหมดยังไม่ได้รวมเลยอ่ะครับ
    เพราะกำลังรอคู่หน้าชุดใหม่เข้ามาอยู่ ของเดินทางมาใกล้ถึงแล้วครับ

ยินดีให้คำปรึกษาและรับใช้ครับผม หรือหากมีเวลาไม่อยู่ไกลกันมาก
    ลองเข้ามาชมมาฟังก่อนก็ได้ว่าเราชอบแบบ style ไหน
    จะได้เริ่มวางแผนจัดของกันถูก

ขอบคุณมากครับผม

ปล. msn ผม hyperrev@hotmail.com ครับ
    ถ้ามีโอกาสหวังว่าคงได้คุยกัน
    (แต่ผมไม่ค่อยได้ออนนะครับ )

User ID
    263
    Status
    โพส
    333

ใจดีจังครับ มีเวลาเมื่อไรคงต้องให้ช่วยบ้างแล้วอะครับ เรื่องใจเย็นนี่ได้อยู่แล้วครับ อิอิ รอได้เป็นปีๆ ขอให้ได้สิ่งที่ว่าดีๆ ก็พอครับ เดี๋ยวยังไงผมจะเมล์ไปหานะครับขอบคุณมากครับพี่ axiom

olarn_na
    ผู้เยี่ยมชม

แหล่ม

axiom
    ผู้เยี่ยมชม

ใจดีจังครับ มีเวลาเมื่อไรคงต้องให้ช่วยบ้างแล้วอะครับ เรื่องใจเย็นนี่ได้อยู่แล้วครับ อิอิ รอได้เป็นปีๆ ขอให้ได้สิ่งที่ว่าดีๆ ก็พอครับ เดี๋ยวยังไงผมจะเมล์ไปหานะครับขอบคุณมากครับพี่ axiom
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ olarn_na ดูโพส
    แหล่ม
    ขอบคุณทั้ง 2 ท่านครับผม

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้