หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 92

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เล็กแต่ตัวแต่หัวใจไม่เล็กครับ

สามารถส่งทางไปรษณียได้ครับ +ค่า ems พี่ๆท่านใดสนใจโทรสอบถามข้อมูลในการตัดสินใจได้ครับ 087 2425720....วันครับ หรือหากไม่พอใจสินค้ายินดีรับคืนครับ รับประกันการใช้งานตามกติกาครับ

yut4549
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เล็กแต่ตัวแต่หัวใจไม่เล็กครับ

ลองได้ที่ไหนครับ อยากลองครับ

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

แถวรังสิตคลอง 2 ครับ ช่วงนี้ผมไม่ว่าครับ นอนโรงบาลมาหลายวันเลยไม่ได้เข้ามาครับ เมื่อเช้ามีพี่โทรมาถามแอมป์ ตัว 3000w ว่าอยากลองแต่ที่ผมยังไม่มีของนะครับหากลองผมจะเอาตัวโมเดลให้ลองครับต้องลออีกหน่อยนะครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

แหล่มเลยย...........

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

จัดมาให้หน่อยคับ 12"ขอดอกเดียวพอ กะเพาเวอร์ ตัวไหนดี ราคาเท่าไรคับ..หรือช่วยบอกราคาทางนี้ทุกตัวก้อดีนะคับ..ทุกคนจะได้กะงบถูก

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

แอมป์ 1200w ขับ 12 นิ้ว ดอกวอยด์คู่ สบาย 2 โอมห์ ราคา 4,xxx ครับ

โด้
    ผู้เยี่ยมชม

ขอราคากับรูป ทุกรุ่นได้ไหมครับน่าสน
    dodojung_69@hotmail.com

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

มาแล้วครับยืนยันการขายครับแต่เรื่องราคาขอไม่ลงนะครับเดี๋ยวมีเรื่องทางการตลาดมาเกี่ยวอาจจะตัดราคากับท่านอื่น ขอให้โทรสอบถามได้ครับรับรองราคานี่ท่านพอใจแน่นอนเมื่อได้ทดสอบสินค้าเราครับ ครับหลังจากเจอปัญหาเรื่องโทนเสียงมีการแก้ไขเรียบร้อยครับ รับรองแรงกว่าเดิมอัดได้มันส์ทุกแนวเสียงกับราคาที่โดนใจครับ ยังไงลงเบอร์โทรไว้ครับจะติดต่อกลับครับ หรือโทรสอบถามได้ครับ 087-2425720 วัน...ครับ หรือเมล rittchai.l.vnw@thaiarways.com สินค้าทุกตัวรับประกันการใช้งานครับ เดี๋ยวจะมีการลงรูปที่ผ่านการทดสอบตัวใหม่ครับ บางท่านอาจจะไม่มั่นใจในตัวผมว่ามาจากไหน หลอกหรือเปล่าที่อยู่ก็ไม่มี ตามนี้เลยครับ นาย ฤทธิชัย เหล็กสี 56ม.5 ซ.กุศลสามัคคี ต.ประชาิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุุมธานี 12130

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

รูปเริ่มจาก 1000w ตัวเล็กเสียงดี 10 นิ้ว วอยด์คู่สบาย 1 คู่และ 12 โนเนมบางรุ่นครับได้สบาย

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

เป็น 1200wและ 1800 และ 2000w ส่วน1200w ขับ 10 นิ้วแบบโหด จำพวก วอยด์คู่ โครงหล่อ 2 ก้อน สบาย และ 12 นิ้ว หล่อ วอยด์คู่ แม่เหล็ก 1ก้อน สบายเช่นกัน
    1800w ขับ 12 แบบโหดได้สบาย หากเป็นพวก วอยด์เดี่ยวรับรองไม่มีร้อน อัดได้นาน กินไฟน้อย หากเปิดโดยทั่วไปไม่ได้แข่ง กับใคร 15 นิ้วได้ครับแต่หากต้องการแบบ ขับ15 แบบมันๆไม่ยั้งตัวนี้ครับ
    2000w -2500w 15 นิ้ว วอยด์คู่ หล่อ ขับ 1 โอห์ม สบาย หนักแน่น
    ส่วนหน้าตาจะเหมือนกันครับภาพนอกแต่ได้ในไม่เหมือนครับ
    ดูครับ ขออภัยรูป 3 ตัวนี้ครับ

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

ตัวนี้ตัวtop ของเราครับ 3000w ขับ 15 แบบโหดๆ 4 ดอกได้อย่างไม่น่าเชื่อ ดูกันครับ แบบเดิมและตัวปรับปรุงใหม่ดีกว่าเดิมครับ

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

ตัวล่าสุดปรับปรุงดีกว่าเดิม แต่ราคาเท่าเดิมครับ

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

ส่วนเรื่องราคาโทรมาถามดีกว่าครับ เดี๋ยวส่งเมลให้ครับ

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

tel. 0872425720 ....คุณวัน ครับ

rittchai
    ผู้เยี่ยมชม

ตัว1000 1200 1800 2000 มีขนาดที่เล็กกระทัดรัด มีบางท่านเห็นแล้วอดดูถูกมันมาแล้วก็มีแต่ท่านได้ลองแล้วรับรองเล็กแต่ตัว ยิ่ง ตัวพันถือว่าเป็นพระเอกครับ เพราะราคาเบามาก แอมป์ทุกตัวเป็น คลาส d นะครับ ไม่ใช่ ab และหลายท่านอาจจะเห็นหรือมีจำหน่ายในหลายที่ หน้าตาคล้ายกันแต่ยี่ฮ้อไม่เหมือน..ต้นแบบมาจากที่เดียวกันครับ แต่เรื่องราคาสอบถามดีกว่าครับ รับรองไม่เหมือนครับ

User ID
    5610
    Status
    โพส
    324

Wink Re: เล็กแต่ตัวแต่หัวใจไม่เล็กครับ

ขอราคาด้วยครับ ทุกรุ่นเลยนะครับ apalek984@gmail.com

rittichai
    ผู้เยี่ยมชม

ส่งให้แล้งนะครับ

User ID
    409
    Status
    โพส
    488

ขอราคาด้วยครับ saksit@amt.co.th

teetriton
    ผู้เยี่ยมชม

ขอราคาแอม 1200 w....
    ซับ10" 1คู่.......
    กลางแหลม 6" 1คู่...
    chaitriton@hotmail.com

rittichai
    ผู้เยี่ยมชม

ท่านไม่ลองตัว 1000w ครับ 12 นิ้ว วอยด์เดี่ยวก็สบาย 1 คู่ หากเอาขับเสียงกลางไม่แนะนำครับเพราะโทนเสียงเป็น ซับเบสอย่างเดี๋ยวครับ บูสอย่างเดี่ยวเลย รับรองท่านจะทึ่งครับเดี่ยวจัดส่งให้ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้