หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 26 จากทั้งหมด 26

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

มาตรฐาน Re: สมาชิกชมรมไททันคลับ

เมื่อเช้าก็ขับตามถ.วิภาฯ ไม่กล้าทัก..........กลัวหน้าแตก

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: สมาชิกชมรมไททันคลับ

ใช่ครับผมก็เห็นด้วญขกับป๋าและน้าเกียง คือไม่เห็นคุณค่าของคลับ ของสติ๊กเกอร์ ผมเคยเจออยู่คลับนึงครับ ขออนุญาติไม่เอยนามนะครับ เขามีกฎดังนี้เลยครับ
    -ก่อนจะได้รับสติ๊กเกอร์ และเลขสมาชิก คุณต้องมาร่วมกิจกรรมต่างๆ ของทางคลับก่อน 5 ครั้งขึ้นไป
    -ภายใน 1 ปีมีการประชุมใหญ่ มีการโหวตออก หากไม่มาร่วมกิจกรรมใดๆเลย หรือทำตัวไม่เหมาะสม
    ผมว่าสติ๊กเกอร์ของเขามันเลยดูขลัง และมีคุณค่ามากเลยอ่ะครับ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

แต่สำหรับผมทุกวันนี้ ขับรถจะเถ๋ลงข้างทางบ่อยไปครับ แบบว่าถ้าเจอไตตั้นวิ่งอยู่ ต้องชะโงกมองท้ายตลอด ดูว่ามีติ๊กเกอร์อ่ะป่าว จนทุกวันนี้เหมือนเป็นโรคจิตไปแล้วอ่ะครับ อิๆๆ
    แต่อย่างว่าอ่ะครับ ถ้าจังหวะวิ่งสวนกันมันสังเกตุยากครับ แต่ถ้าวิ่งตามกัน ก็ดูง่ายหน่อยครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

สำหรับผมถ้าเจอรถเพื่อนสมาชิก ผมจะขับตามตรูด แล้วต๊อปไฟให้ จากนั้น ก็จะขับรถแซงนิดนึง ให้เขาเห็นท้ายรถเราว่ามีติ๊กเกอร์เด้อ โคนบ้านเดียวกัน จากนั้นผมจะชลอตีคู่เปิดกระจก ทักทายเล็กน้อยครับ แต่ถ้าเจอแบบซี้ๆกันหล่ะก็ ปาดหน้าให้ชิดซ้าย เปิดท้ายกะบะซดเหล้ากันเลย ไม่ต้องห่วงรถผมมีสุราติดรถตลอดครับ กร๊ากๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

บางทีสมาชิกใหม่อาจจะยังใหม่ๆ อยู่ อาจทำตัวไม่ถูกเวลาเจอรถสมาชิก แนะนำให้ลองมาร่วมกิจกรรม หรือมิตติ้งดูบ้างครับ จะรับรู้ถึงมิตรภาพ และความเป็นกันเองครับ เพื่อนสมาชิกบางท่าน เคยเจอกัน 2-3 ครั้ง ได้แต่แซวกันแบบขำๆ ในกระทู้ แต่พอได้เจอกัน ชนแก้วกัน เมียผมถึงกับงงแล้วถามผมเลยว่า รู้จักกันนานแล้วเหรอ เจอกันกี่ครั้ง
    แบบว่าเขางงในมิตรภาพของพวกเรา และความเป็นกันเองแน่นแฟ้นครับ

User ID
    9285
    Status
    โพส
    88

ผมก็เหมือนกันคับ จิงๆอย่างที่น้าตั้วแกว่า ถ้าสมมติฐานน้าตั้วถูก ผมคงเป็นโรคจิตไปด้วยแล้วล่ะคับ ทุกวันนี้มองกระจกหลังเห็นว่ามีเจ้าตั้นมา เราก็ให้เขาแซงแล้วรอดูสติ้กเกอร์ วันนั้นมองเพลินไปหน่อย เกือบจิ้มตูดคันหน้า 55

สำหรับผม มันเหมือนกับเจอเพื่อนน่ะคับ เราทักเขา เขาอาจจำเราไม่ได้ หรือไม่เห็นก็ไม่เป็นไร ขอให้เราได้ทักเขาก่อนก็พอแล้วคับ

สุดท้ายขอแอบดราม่านิดนึง "ดีใจนะคับ ที่ได้เข้ามาอยู่คลับนี้ (ไม่รู้ว่าที่อื่นเป็นยังไง เพราะไม่ได้เข้าไปดูอ่ะคับ)"

User ID
    2830
    Status
    โพส
    46

ผมก็เจอบ่อยแต่ไม่กล้าทักกลัวหน้าแตก

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้