หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 36 จากทั้งหมด 36

กระทู้: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3521
    Status
    โพส
    1,097

มาตรฐาน Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

อยากยำปูไข่ดองมีปะ แซ่ปปหลาย

User ID
    3521
    Status
    โพส
    1,097

มาตรฐาน Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ weerasin.08 ดูโพส
    อยากยำปูไข่ดองมีปะ แซ่ปปหลาย

User ID
    3672
    Status
    โพส
    6

ว่างๆจะไปลองนะครับ

User ID
    254
    Status
    โพส
    489

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pango ดูโพส
    พี่ๆคะ

น้องปอมฝากข่าวเด็ดมาฝากพี่ค่ะ
    สำหรับพี่ๆคนไหนที่รถติดสติ๊กเกอร์ THAITRITONCLUB.COM

หลังรถ ขับมาที่ร้าน

รับเหล้า100pipers ฟรีทันที 1ขวด (1โต๊ะ/1ขวด )

เพื่อเป็นน้ำใจที่พวกพี่ให้เกียรติแวะมาค่ะ

ฝากบอกต่อๆกันด้วยนะคะ

ส่วนสาวๆเรามีค๊อกเทลสูตรเด็ดไว้ต้อนรับค่ะ

หวังว่าคงต้องได้เจอกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แป้ง
    ถ้าติดสติ๊กเกอร์ THAITRITONCLUB.COMหน้ารถรับเหล้า100pipers ฟรีทันที 2ขวด หรือเปล่าครับ

pango
    ผู้เยี่ยมชม

Wink Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

เอ๊.............ถ้าติดสติ๊กเกอร์ทั้งคัน

ให้อะไรดีน้า

ช่วยคิดกันหน่อยค่ะ

IIWSnoJ
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ utopia ดูโพส
    น้าชินอยู่ฝั่งไหนอ่ะ

ผมอยู่ จรัญสนิทวงศ์ 13 ครับ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

คอยให้เจ้าตัวเล็กคลอดก่อน....เดี๋ยวจัดให้น้าปอง
    อีกไม่เกิน1-2อาทิตย์เนี่ยแหละ

pango
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

เอาใจช่วยให้คลอดปลอดภัย

แข็งแรงไม่ดื้อไม่กวนนะคะ

คุณแม่ก็ขอให้กลับมาสวยเหมือนเดิมนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ

แป้ง

pango
    ผู้เยี่ยมชม

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะพี่ๆ

พอดีน้องสาวเปิดร้านอาหาร เห็นพี่ๆชอบมีมิตติ้งกันเลยขออนุญาติแนะนำนะคะ

และหวังเป็นอย่างมากว่าพี่คงมีโอกาศมาที่ร้าน และสัญญาว่าจะดูแลคุณๆอย่างดีค่ะ

ร้านที่ว่านี้คือ

แอ่นแอ่น.แอ๊น

แม้ว่า....ร้านทะเล.................ตั้งออกมาห่างซักหน่อย
    แต่เราก็สามารถให้คุณที่รักได้สูดอากาสสดชื่น
    ห่างจากวงเวียนพระราม5

มุ่งหน้าทางจะไปปากเกร็ดอยู่บนถนน ราชพฤกษ์ค่ะ
    แต่บรรยากาศ สบายๆสไตล์หาดทราย สายลมสองเรา
    รสชาดอาหารจากเชฟมือหนึ่งก็ไม่ทำให้คุณผิดหวัง
    และที่พลาดไม่ได้กับเสียงเพลงเพราะจากนักดนตรีคุณภาพ

ที่ร่วมกันบรรเลงเพลงในสไตล์ แปลกใหม่ไม่ซ้ำใครกับ

ดนตรีเพลง2ชิ้นกับนักร้องหญิงเสียงเท่ห์

อยากเรียนทุกคนแวะมาเยื่อนค่ะ
    อาหารแนะนำที่ร้านทะเลราชพฤกษ์เนี่ย

ไม่ว่าจะเป็น หมูทะเล หมูทอดน้ำปลาแดดเดียวที่เสริฟพร้อม ตะไตร้ทอดอร่อยอย่าบอกใครเลยค่ะ

กุ้งแหชาววัง เอากุ้งแชปีวยตัวพอคำชุบแป้งทอดราดซอสมะนาว อันนี้ก็เด็ดค่ะ

ถ้าชอบรถจัดๆหน่อยก็ ต้มแซ่บหมูตุ๋น นุ่มหอมอย่างไม่น่าเชื่อค่ะ

ยังมีหลายเมนูจะพยายามโหลดภาพให้ดูนะคะ

ส่วนค๊อกเทลสำหรับคุณผู้หญิงก็มีหลายตัวค่ะตัวแต่แรงน้อยจนถึงแรงมั่กๆ

ส่วนหนุ่มๆสาวๆ แฟนๆ สนุกนี้ ที่แวะมาอ่านนะคะ

ถ้าพิมพ์หน้านี้มาแล้วโทร0817208861 น้องปอม เพื่อยืนยันการใช้สิทธิพิเศษนี้

รับฟรีทันที เหล้า100 pipers ( มูลค่า 499 บาท )

แต่ต้องรบกวนโทรยืนยันการรับสิทธิ์ก่อนเท่านั้นนะคะ

ยังไงถือเป็นการขอบคุณและเปิดบ้านต้อนรับทุกท่านสู่ร้านทะเล ราชพฤกษ์ ค่ะ

ร้านทะเลมาไม่ยากค่ะ โทรถามทางเลยดีกว่า

ขอการันตีว่าบรรยากาศสบายๆ ดนตรีสดบรรเลงทุกวัน

ช่วงนี้พิเศษ....ทุกศุกร์และเสาร์เชิญร่วมสนุกในช่วง “ ดวลไมค์ ดวลเพลง ”

สำหรับผู้รักเสียงเพลงโดยเฉพาะ โชว์เสียงกับดนตรีสด ลุ้นรับเหล้าและบัตรกำนัลมูลค่ามากมาย

สนุก ประหยัดแบบนี้ไม่พาไม่ได้แล้วนะคะ

เราพร้อมดูแลคุณอย่างอบอุ่นเป็นกันเอง เราสัญญาค่ะ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมค่ะ
    แป้ง ค่ะ

สนใจงานมิตติ้งติดต่อที่ น้องปอมเลยนะ

รบกวนด้วยค่ะเวลามาแจ้งน้องปอมด้วยว่าพี่ๆมาจาก ที่นี่

นะคะ รบกวรเพราะบางทีอาจจะดูแลไม่ทั่วถึงค่ะพี่

พวกเราอยากรู้จักพี่ๆทุกท่านอยุ่แล้วค่ะ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

อย่างงี้ต้องลอง....

ท่านใดไปมาแล้ว...หรือจะไป...บอกด้วยคร้าบ.....

ถ้าว่างตรงกันจะได้นัดกันไปหงะ....

User ID
    3729
    Status
    โพส
    501

ขอแผนที่หน่อยครับ..........เพื่อจะไปลิ้มชิมรส

User ID
    3264
    Status
    โพส
    113

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pango ดูโพส
    พี่ๆคะ

น้องปอมฝากข่าวเด็ดมาฝากพี่ค่ะ
    สำหรับพี่ๆคนไหนที่รถติดสติ๊กเกอร์ THAITRITONCLUB.COM

หลังรถ ขับมาที่ร้าน

รับเหล้า100pipers ฟรีทันที 1ขวด (1โต๊ะ/1ขวด )

เพื่อเป็นน้ำใจที่พวกพี่ให้เกียรติแวะมาค่ะ

ฝากบอกต่อๆกันด้วยนะคะ

ส่วนสาวๆเรามีค๊อกเทลสูตรเด็ดไว้ต้อนรับค่ะ

หวังว่าคงต้องได้เจอกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แป้ง
    ถ้าไป2คนกับแฟน ได้เหล้าฟรีมั้ยคับ

User ID
    3090
    Status
    โพส
    406

มีเมณูอะไรแนะนำบ้างครับที่มีลูกค้าสั่งเยอะๆ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

อยากไปมั่งจัง แต่ไม่รู้ที่อ่ะ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

อยู่อ้อมใหญ่ไปได้มั้ยอ่ะ

User ID
    2162
    Status
    โพส
    468

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ladda ดูโพส
    คือว่าเอ๋เป็นเจ้าหน้าที่การตลาดของนครชัยมิตซูอ่ะคะ..ทางเรามีบริการบัตรสมาชิกให้กับลูกค้าที่ออกรถ
    มิตซู หรือทำประกันค่ะ เลยสนใจอยากเชิญชวนร้านทะเล เข้าร่วมเป็นร้านค้าสมาชิกค่ะ ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ..เพียงแต่ทางร้านให้ส่วนลดลูกค้าที่ถือบัตรสมาชิกเข้าไปทานอาหารส่วนลดก็ตามแต่เห็นสมควรค่ะ...ทางเราจะทำหน้าที่ประชาสัมพันธ์ให้ค่ะ แจกเอกสารให้ลูกค้าที่ออกรถ และทำประกันภัยค่ะ
    สนใจก็ติดต่อมาได้นะคะ
    0-2926-7000 ค่ะอยากให้สมาชิกมิตซู ได้มีสังคมร่วมกันค่ะ
    แล้วรถผมต้องทำอีกมั้ย..นู๋..เอ๋...

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้