หน้า 23 จากทั้งหมด 64 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 441 ถึง 460 จากทั้งหมด 1264

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

มาตรฐาน Re: Triron Plus + LPG

มือใหม่มาคงงง ครับมือเก่าก็งงครับ อิอิ มีทั้ง 1.กล่องดำ และ 2.หม้อต้มแก๊ส เหมาะสำหรับขาทดสอบและทดลองครับ ส่วนผมขอเป็นกำลังใจครับ ความจำสั้น รอกล่อง Mcu อ.ต้นดีกว่าครับ
    ส่วนเรื่องการเมืองอย่าไปพูดถึงเลยครับ เงินล้วนๆ หาทางไม่ออก ก็ประชาชนมาก่อน... จุ๊ๆๆ ไม่พูดอีกน่ะครับ อิอิ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
    มือใหม่มาคงงง ครับมือเก่าก็งงครับ อิอิ มีทั้ง 1.กล่องดำ และ 2.หม้อต้มแก๊ส เหมาะสำหรับขาทดสอบและทดลองครับ ส่วนผมขอเป็นกำลังใจครับ ความจำสั้น รอกล่อง Mcu อ.ต้นดีกว่าครับ
    ส่วนเรื่องการเมืองอย่าไปพูดถึงเลยครับ เงินล้วนๆ หาทางไม่ออก ก็ประชาชนมาก่อน... จุ๊ๆๆ ไม่พูดอีกน่ะครับ อิอิ
    น้าพูดเสียดังก้องเขาใหญ่เลย

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ goldgear ดูโพส
    กล่องดำนะครับที่ให้ปรังบจนเจอจุดให้ขีดไว้ พอได้ที่แล้วค่อยมาเล่นที่แก๊สครับจะได้ไม่งง
    น้าโกเกลียว ผมปรับจน ไม่มีที่จะให้ปรับแล้ว ปวดหัว อ. ต้น เอากล่อง mcu ออกมาเร็วๆ จะได้ใช้แบบประหยัดซะที่ จะได้ไม่ต้องปรับให้ปวดหัว เจ็บหัวหมดแล้ว

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kob1 ดูโพส
    น้าโกเกลียว ผมปรับจน ไม่มีที่จะให้ปรับแล้ว ปวดหัว อ. ต้น เอากล่อง mcu ออกมาเร็วๆ จะได้ใช้แบบประหยัดซะที่ จะได้ไม่ต้องปรับให้ปวดหัว เจ็บหัวหมดแล้ว

เจ็บหัวอะไรครับน้าแจ๊ค อิอิ อ้าว อ.ต้นกล่อง MCU เป็นไงบ้างครับ รายงานให้สมช. นิดๆสิครับ

User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

สรัสดีครับน้าkamoจากนครปฐมถึงเชียงใหม่ มีโอกาศจะขึ้นไปเที่ยว ผมเคยไปพักอยู่ที่ อิศราเกรสเฮ้าลูกสาวไปพรีเซนงานให้ วิทยาลัยเกษตรกำแพงแสน ตอนเช้าตื่นมามองเห็นดอนสุเทพ อากาศดีมากๆ น้าkamoได้สัมผัสอากาศดีๆทุกๆวันกลับมา หนุ่มขึ้นอีกหลายปี สมช ทุกคนคิดถึงน้า ราตรีสวัสครับน้ารักษาสุขภาพดว้ย

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyos-triton6299 ดูโพส
    สรัสดีครับน้าkamoจากนครปฐมถึงเชียงใหม่ มีโอกาศจะขึ้นไปเที่ยว ผมเคยไปพักอยู่ที่ อิศราเกรสเฮ้าลูกสาวไปพรีเซนงานให้ วิทยาลัยเกษตรกำแพงแสน ตอนเช้าตื่นมามองเห็นดอนสุเทพ อากาศดีมากๆ น้าkamoได้สัมผัสอากาศดีๆทุกๆวันกลับมา หนุ่มขึ้นอีกหลายปี สมช ทุกคนคิดถึงน้า ราตรีสวัสครับน้ารักษาสุขภาพดว้ย
    อากาศดีจริงๆครับน้า โดยเฉพาะตอนเช้าๆนี่แจ่มเลย
    กำลังปรับสภาพอยู่ครับ อยู่มาได้ครึ่งเดือนแล้ว
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    อากาศดีจริงๆครับน้า โดยเฉพาะตอนเช้าๆนี่แจ่มเลย
    กำลังปรับสภาพอยู่ครับ อยู่มาได้ครึ่งเดือนแล้ว

จ้าวว ๆ อิจฉาจังครับ ว่างๆจะไปแอ่วเหนือ บ้างครับ

User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyos-triton6299 ดูโพส
    น้าchaiyos ก็หาซื้อบ้านใกล้ๆ ไว้พักผ่อนซิครับ จะได้สุขภาพดีครับ มันเป็นเรื่องของดวง ชีพจรลงเท้าครับ ไม่เคยคิดว่าจะได้มาอยู่ก็ได้มา เป็นภาคที่ไม่คิดจะมาเยือนก็อยู่ยาว เหลือแต่นางสาวไทยครับไม่ชอบเลยไม่รู้จะได้หรือเปล่าครับ

User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
    น้าchaiyos ก็หาซื้อบ้านใกล้ๆ ไว้พักผ่อนซิครับ จะได้สุขภาพดีครับ มันเป็นเรื่องของดวง ชีพจรลงเท้าครับ ไม่เคยคิดว่าจะได้มาอยู่ก็ได้มา เป็นภาคที่ไม่คิดจะมาเยือนก็อยู่ยาว เหลือแต่นางสาวไทยครับไม่ชอบเลยไม่รู้จะได้หรือเปล่าครับ
    รอน้าเมทให้หวยแม่นๆ สักงวดสองงวดก็น่าจะได้หลายตังค์อู่ย อยากไปแต่ยังมีภาระอู่ยครับผม

User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    น้าที่เชียงใหม่ปั๊มlpgมีหลายปั๊ม แต่เมื่อปี2552ผมไปเชียงใหม่ ขับcivic fd ติดแก๊ส lpg เติมที่เชียงใหม่สว่นมากมีแต่รถ กรุงเทพ รถพื้นที่มีมาเติมนอ้ย ผมจะเติมปั๊ม ต.แกีสประจำครับ

User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

รอน้าเมทให้หวยแม่นๆ สักงวดสองงวดก็น่าจะได้หลายตังค์อู่ย อยากไปแต่ยังมีภาระอู่ยครับผม

ผมก็หาอยู่ครับ เลขเด็ดๆครับ แต่เห็นเลขที่รายเซ็นต์น้าchaiyos แล้วมันน่าสนใจครับ อิอิ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เดินทางไปไหนเลยครับ อาจเงียบๆครับผม

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

น้าที่เชียงใหม่ปั๊มlpgมีหลายปั๊ม แต่เมื่อปี2552ผมไปเชียงใหม่ ขับcivic fd ติดแก๊ส lpg เติมที่เชียงใหม่สว่นมากมีแต่รถ กรุงเทพ รถพื้นที่มีมาเติมนอ้ย ผมจะเติมปั๊ม ต.แกีสประจำครับ
    ตั้งแต่มาอยู่ที่นี่ เพิ่งเติมแก๊สไปครั้งเดียวเองครับ
    อยู่ปากทางเข้าสนามบินครับ เป็นของสวัสดิการ อะไรสักอย่าง
    12.99 บาทครับ วันพรุ่งนี้ได้ใช้รถแล้วครับ เพราะจะเข้าไปอบรม
    แถวๆถนนช้างคลานน่ะครับ

ไปไม่ถูกหรอกครับ แต่ว่ามี GPS ก็เลยรอดตัวไป
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

ตั้งแต่มาอยู่ที่นี่ เพิ่งเติมแก๊สไปครั้งเดียวเองครับ
    อยู่ปากทางเข้าสนามบินครับ เป็นของสวัสดิการ อะไรสักอย่าง
    12.99 บาทครับ วันพรุ่งนี้ได้ใช้รถแล้วครับ เพราะจะเข้าไปอบรม
    แถวๆถนนช้างคลานน่ะครับ

ไปไม่ถูกหรอกครับ แต่ว่ามี GPS ก็เลยรอดตัวไป

ที่ใหม่สิ่งแวดล้อมใหม่ อาหารการกินผู้คน ทำให้คึกคักดีน่ะครับ ถ้ามีโอกาสอยากได้ไปอยู่บ้างครับน้ากาโม่ อิอิ นานๆขับทีประหยัดค่าน้ำมันและแก๊สน่าดูน่ะครับ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

ไม่ได้แวะมานานมากกกกกกกกกกก

ดูเหมือนจะมีของเล่นเพิ่มอีกแล้ว

User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

ขออณุญาติครับ ทุกท่า่นที่โทรหาอ.ต้น แล้วบางทีไม่รับสาย ใจเย็นๆครับ ปกติอ.ต้นแกรับทุกสายครับ นอกเสียจาก ลืมเอาโทรศัพทย์พกติดตัวไป หรือกำลังทำงานที่มีเสียงดังกว่าโทรศัพทย์ ถ้าอ.ต้นได้ยินขณะทำงานก็รับสายเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ขนาดโทรไปปรึกษาเรื่องอื่นๆ อ.ต้นยังรับสายให้ความกระจ่างเลยครับ โทรแล้วยังไม่รับโทรใหม่ครับอย่าเพิ่งท้อแล้วจะได้สิ่งดีๆจากอ.ต้นครับผม ขอบคุณครับ

User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

ผมก็หาอยู่ครับ เลขเด็ดๆครับ แต่เห็นเลขที่รายเซ็นต์น้าchaiyos แล้วมันน่าสนใจครับ อิอิ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เดินทางไปไหนเลยครับ อาจเงียบๆครับผม
    น้าเมทถ้าขอเจ้าพ่อเขาใหญ่ได้เลขดีๆอย่าลืมบอกกันบ้างนะ อยากรวยฮิฮิฮิ

User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

น้าเมทถ้าขอเจ้าพ่อเขาใหญ่ได้เลขดีๆอย่าลืมบอกกันบ้างนะ อยากรวยฮิฮิฮิ
    ไม่ทันแล้วน้าchaiyos พึ่งออกไปตอน 16/1 ครับ 62 บนครับ คืองานวันเกิดเจ้าพ่อครับ วันที่ 26/1 ของทุกๆปีครับ แถวนี้ถูกกันเยอะครับ.. แต่ผมนิดๆครับ ตั้งแต่นั้น อิอิ วันนี้ฝนตกแถวเขาใหญ่หนักมากๆๆครับ อากาศดีครับ

User ID
    9327
    Status
    โพส
    789

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    ไม่ได้แวะมานานมากกกกกกกกกกก

ดูเหมือนจะมีของเล่นเพิ่มอีกแล้ว
    น้ายังใช้รถไททันคันเดิมรึเป่ลาครับ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ปรีชา ดูโพส
    น้ายังใช้รถไททันคันเดิมรึเป่ลาครับ
    คันเดิม และ คันเดียว ครับบบ น้า

User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

ไม่ทันแล้วน้าchaiyos พึ่งออกไปตอน 16/1 ครับ 62 บนครับ คืองานวันเกิดเจ้าพ่อครับ วันที่ 26/1 ของทุกๆปีครับ แถวนี้ถูกกันเยอะครับ.. แต่ผมนิดๆครับ ตั้งแต่นั้น อิอิ วันนี้ฝนตกแถวเขาใหญ่หนักมากๆๆครับ อากาศดีครับ
    นิดๆของน้าน่ะ่เท่าไร แจ้งดว้ยจะไปล้มทับน้าสักอิ่มใหญ่ น้าตอนนี้ยังทดสอบได้ไม่ผลวิ่งจากบ้านไปรพ.มหาขัยไปกลับหลายเที่ยวพี่ภรรยาผ่าตัดเนื้องอกในสมอง น้าก็รู้ว่ารถติดมาก กินน้ำมันไม่ได้เลขกิโลเท่าไรเลยไว้เช็กกิโลไค้ชัวๆจะมารายงานครับผม

หน้า 23 จากทั้งหมด 64 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้