หน้า 23 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 441 ถึง 460 จากทั้งหมด 573

กระทู้: Meetingฝั่งธน-ปลูกป่าสัญจร(เขาอ่างฤาไน)อาทิตย์ที่5กรกฎาคม52

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: Meetingฝั่งธน-ปลูกป่าสัญจร(เขาอ่างฤาไน)อาทิตย์ที่5กรกฎาคม52

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pongsakorn ดูโพส
    น้าแดงมาแว๊ววววววววว...รถมาทันเวลาพอดี.....
    ***...จุดนัดพบที่ไหนดีครับน้าแดง...***
    ....ถ้ามีคุยกับน้าวุฒิ,น้าวิส,น้าหนุ่มหรือท่านอื่นๆแล้วก็ขออภัยครับผม...

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: Meetingฝั่งธน-ปลูกป่าสัญจร(เขาอ่างฤาไน)อาทิตย์ที่5กรกฎาคม52

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pongsakorn ดูโพส
    น้าแดงมาแว๊ววววววววว...รถมาทันเวลาพอดี.....
    ...โอ้เยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...มาแล้นๆๆๆๆๆ ต้องกราบขออภัยน้าๆด้วยนะครับเรื่องจุด รวมพลที่ 3 ที่จ.ฉะเชิงเทรา...

...ในส่วนของจุดที่ 3 นั้น ผมได้ไปสำรวจปั้มมาแล้วครับ...

...โดยปั้มที่จะรวมจุดที่3นั้น คือปั้มบางจาก เส้นถนนฉะเชิงเทรา-บางคล้าครับ...

...ซึ่งปั้มนี้ก็จะมีข้าวแกง ไว้บริการด้วย เผื่อท่านใดต้องการซื้อเพื่อเก็บไว้เป็นเสบียง ในมื้อกลางวัน ที่จอดรถก็ โอเคดีครับ ค่อนข้างกว้างขวาง...

...เส้นบางคล้านี้จะมีบางจากอยู่2ปั้มครับ จุดนี้คือปั้มแรกครับที่เราจะรวมพล...

...สมาชิกท่านใด ที่ต้องการรวมพลที่จุดนี้ก็ ลงชื่อด้วยนะครับ อ้อน้า
    เชลดอล ครับจากแปดริ้วเราจะนัดกันที่จุดนี้นะครับ เวลาก็07.30น.ครับ ยังไงก็ลงชื่อด้วยนะครับ...

...แล้วพบกันครับ ขอบคุณครับ...

...ติดต่อเพื่อต่อติด 086-3109500 หนูหนุ่มครับ...
    น้าหนุ่มบางจากตรงไหนครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

เล็กไปหรือป่าว เอาใหม่

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

อยากเจอจิงๆ...น้าแสบ..
    ด้วยความเคารพครับ..แล้วพบกันครับน้า
    ***แผนที่ชัดมากครับ..แต่ผมไปไม่ถูกหรอกครับ...ต้องน้านุ๊ก...***

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

อ่ะ...ดีด..ดีด...ดีด..
    ดึก..ดึก..ดึก..
    ..ฮา......

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

น้าแสบครับ ผมคิดว่าปั๊มปตท. ที่น้าหนุ่มบอกน่าจะอยู่ตรงนี้ครับ (ตามภาพ)

ไม่แน่ใจว่าน้าแสบตั้งต้นจากไหน แต่ปกติถ้าคนมาจากกรุง้เทพ พอวิ่งมอเตอร์เวย์ เจอป้ายให้เลี้ยวซ้ายไปฉะเชิงเทรา

จากนั้นจะวิ่งผ่านโตโยต้า บ้านโพธิ์

วิ่งตรงต่อไปจะเจอสามแยก ดูป้ายให้เลี้ยวขวาไป พนมสารคาม

จากนั้นจะเจอศูนย์มิตซูไทยธาดา แล้วจะเจอสะพานข้ามแยกคอมเพล็กซ์ โดยจะสังเกตเห็นห้างตะวันออกคอมเพล็กซ์อยู่หัวมุมแยกด้ายขวามือ

จากนั้นตรงไปสัก ๒ กิโลเมตร จะเจอปั๊มปตท. (เจ๊ท)

ตรงต่อไปอีกหน่อย ไม่ม่ากแต่ไม่แน่ใจกี่กิโล ก็จะเจอปั๊มบางจากที่ว่าครับ

User ID
    223
    Status
    โพส
    579

จุดรวมที่ 4 คร๊าบ
    ตลาด อำเภอ สนามชัยเขต
    เหมาะสำหรับ ผู้ที่มาจาก เส้นทางโคราช ปราจีณ และเส้นทาง ระยอง ชลบุรี
    ที่วิ่งเส้น 331 รบกวน ลงชื่อ ด้วย ครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    น้าแสบครับ ผมคิดว่าปั๊มปตท. ที่น้าหนุ่มบอกน่าจะอยู่ตรงนี้ครับ (ตามภาพ)

ไม่แน่ใจว่าน้าแสบตั้งต้นจากไหน แต่ปกติถ้าคนมาจากกรุง้เทพ พอวิ่งมอเตอร์เวย์ เจอป้ายให้เลี้ยวซ้ายไปฉะเชิงเทรา

จากนั้นจะวิ่งผ่านโตโยต้า บ้านโพธิ์

วิ่งตรงต่อไปจะเจอสามแยก ดูป้ายให้เลี้ยวขวาไป พนมสารคาม

จากนั้นจะเจอศูนย์มิตซูไทยธาดา แล้วจะเจอสะพานข้ามแยกคอมเพล็กซ์ โดยจะสังเกตเห็นห้างตะวันออกคอมเพล็กซ์อยู่หัวมุมแยกด้ายขวามือ

จากนั้นตรงไปสัก ๒ กิโลเมตร จะเจอปั๊มปตท. (เจ๊ท)

ตรงต่อไปอีกหน่อย ไม่ม่ากแต่ไม่แน่ใจกี่กิโล ก็จะเจอปั๊มบางจากที่ว่าครับ
    น้าหนุ่มถูกต้องมั้ย ตามที่น้าโบ๊ทบอกอ่ะครับ ถ้าใช่ก็เดะๆ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

กลับมาอ่านอีกที รู้สึกว่าจะพิมพ์ผิดพิมพ์ตกเยอะ

ขอแก้ไขเป็นดังนี้

น้าแสบครับ ผมคิดว่าปั๊มบางจาก ที่น้าหนุ่มบอกน่าจะอยู่ตรงนี้ครับ (ตามภาพ)

ไม่แน่ใจว่าน้าแสบตั้งต้นจากไหน แต่ปกติถ้าคนมาจากกรุงเทพ พอวิ่งมอเตอร์เวย์ เจอป้ายให้เลี้ยวซ้ายไปฉะเชิงเทรา

จากนั้นจะเจอศูนย์มิตซูไทยธาดา แล้วจะเจอสะพานข้ามแยกคอมเพล็กซ์ โดยจะสังเกตเห็นห้างตะวันออกคอมเพล็กซ์อยู่หัวมุมแยก ด้านขวามือ

ตรงต่อไปอีกหน่อย ไม่มากแต่ไม่แน่ใจกี่กิโล ก็จะเจอปั๊มบางจากที่ว่าครับ

ตามนั้นครับ

น้าปอง ผมคิดว่าใช่ชัวร์ครับ อิอิ

แล้วเจอกันวันที่ ๕ ผมจะเริ่มจากจุดที่ ๒ ปตท. บางนา-ตราด ครับ

TTC-00547 TTC-Member
    User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...มาแล้นๆๆๆๆๆ ต้องกราบขออภัยน้าๆด้วยนะครับเรื่องจุด รวมพลที่ 3 ที่จ.ฉะเชิงเทรา...

...ในส่วนของจุดที่ 3 นั้น ผมได้ไปสำรวจปั้มมาแล้วครับ...

...โดยปั้มที่จะรวมจุดที่3นั้น คือปั้มบางจาก เส้นถนนฉะเชิงเทรา-บางคล้าครับ...

...ซึ่งปั้มนี้ก็จะมีข้าวแกง ไว้บริการด้วย เผื่อท่านใดต้องการซื้อเพื่อเก็บไว้เป็นเสบียง ในมื้อกลางวัน ที่จอดรถก็ โอเคดีครับ ค่อนข้างกว้างขวาง...

...เส้นบางคล้านี้จะมีบางจากอยู่2ปั้มครับ จุดนี้คือปั้มแรกครับที่เราจะรวมพล...

...สมาชิกท่านใด ที่ต้องการรวมพลที่จุดนี้ก็ ลงชื่อด้วยนะครับ อ้อน้าเชลดอล ครับจากแปดริ้วเราจะนัดกันที่จุดนี้นะครับ เวลาก็07.30น.ครับ ยังไงก็ลงชื่อด้วยนะครับ...

...แล้วพบกันครับ ขอบคุณครับ...

...ติดต่อเพื่อต่อติด 086-3109500 หนูหนุ่มครับ...
    ดีด.............
    รับทราบคับน้าหนุ่ม

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

เนื่องจากเดินทางคนละเส้นทาง ผมจะไปรอที่ สนง.เขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าเขาอ่างฤาไน

ขอความร่วมมือใส่เสื้อชมรม THAITRITONCLUB
    สีแดง หรือสีดำ เพื่อแสดงความเป็นหนึ่งเดียวของสมาชิกครับ

สมาชิกที่ต้องการเสื้อชมรมขอให้โทรมาบอกด้วยครับเป็นเสื้อสีแดง (ไม่ใช่กลุ่มเสื้อแดง) ราคาพิเศษ 180 บาท สำหรับสมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้เท่านั้น

ติด ว.แดงมาด้วยครับ เปิดช่อง 35
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

ยินดีครับป๋า

ที่จริงผมกะจะใส่เสื้อเหลือง+หมวกแดง เพื่อความเป็นกลาง

ถ้ายังงั้นผมใส่เสื้อคลับแดง+หมวกเขียว แล้วกัน พอดีไม่มีหมวกเหลือง 555+

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส

น้าหนุ่มถูกต้องมั้ย ตามที่น้าโบ๊ทบอกอ่ะครับ ถ้าใช่ก็เดะๆ
    ถุก ๆๆๆๆๆ ถูกต้องนะคร๊าบ ...น้าปอง... เอ๋..แล้วเรามาเกี่ยวไรด้วยนิ...

ถ้ามาจากโคราชหรือปราจีนบุรีให้ใช้เส้นทางที่ป๋าลงไว้จะใกล้กว่าไปทางสนามชัยเขตครับ
    Technology is a tool, people make the difference.

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Alongkorn ดูโพส
    เนื่องจากเดินทางคนละเส้นทาง ผมจะไปรอที่ สนง.เขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าเขาอ่างฤาไน

ขอความร่วมมือใส่เสื้อชมรม THAITRITONCLUB
    สีแดง หรือสีดำ เพื่อแสดงความเป็นหนึ่งเดียวของสมาชิกครับ

สมาชิกที่ต้องการเสื้อชมรมขอให้โทรมาบอกด้วยครับเป็นเสื้อสีแดง (ไม่ใช่กลุ่มเสื้อแดง) ราคาพิเศษ 180 บาท สำหรับสมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้เท่านั้น

ติด ว.แดงมาด้วยครับ เปิดช่อง 35
    แบบว่าใส่สีเทาได้มั้ยครับ อิอิ
    Technology is a tool, people make the difference.

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    กลับมาอ่านอีกที รู้สึกว่าจะพิมพ์ผิดพิมพ์ตกเยอะ

ขอแก้ไขเป็นดังนี้

น้าแสบครับ ผมคิดว่าปั๊มบางจาก ที่น้าหนุ่มบอกน่าจะอยู่ตรงนี้ครับ (ตามภาพ)

ไม่แน่ใจว่าน้าแสบตั้งต้นจากไหน แต่ปกติถ้าคนมาจากกรุงเทพ พอวิ่งมอเตอร์เวย์ เจอป้ายให้เลี้ยวซ้ายไปฉะเชิงเทรา

จากนั้นจะเจอศูนย์มิตซูไทยธาดา แล้วจะเจอสะพานข้ามแยกคอมเพล็กซ์ โดยจะสังเกตเห็นห้างตะวันออกคอมเพล็กซ์อยู่หัวมุมแยก ด้านขวามือ

ตรงต่อไปอีกหน่อย ไม่มากแต่ไม่แน่ใจกี่กิโล ก็จะเจอปั๊มบางจากที่ว่าครับ

ตามนั้นครับ

น้าปอง ผมคิดว่าใช่ชัวร์ครับ อิอิ

แล้วเจอกันวันที่ ๕ ผมจะเริ่มจากจุดที่ ๒ ปตท. บางนา-ตราด ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ shellvie ดูโพส
    รับทราบคับน้าหนุ่ม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pom9098 ดูโพส
    ถุก ๆๆๆๆๆ ถูกต้องนะคร๊าบ ...น้าปอง... เอ๋..แล้วเรามาเกี่ยวไรด้วยนิ...

...ถูกต้องทุกประการ ตามที่น้าโบ๊ทได้กล่าวมาคร๊าบ...

...นู๋หนุ่ม Call center 086-3109500 แล้วพบกันนะจ๊ะ...

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

ยินดีครับป๋า

ที่จริงผมกะจะใส่เสื้อเหลือง+หมวกแดง เพื่อความเป็นกลาง

ถ้ายังงั้นผมใส่เสื้อคลับแดง+หมวกเขียว แล้วกัน พอดีไม่มีหมวกเหลือง 555+

...น้าโบ๊ท งั้นผมใส่เสื้อแดงเกงเหลือง หมวกส้มดีฟ่า5555555555...

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

...น้าโบ๊ท งั้นผมใส่เสื้อแดงเกงเหลือง หมวกส้มดีฟ่า5555555555...
    แล้วแต่ น้าหนุ่ม เลยครับ

รวมพลคนหลากสี 555+

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

ป๋าติ๊กเงียบเลยครับ..ใกล้แล้วนะ..

หน้า 23 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้