หน้า 288 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 188 238 278 279 280 281 282 283 284 285 286 287 288 289 290 291 292 293 294 295 296 297 298 338 388 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 5,741 ถึง 5,760 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องชาวยุดยา
    มีความสุขมากๆ ร่ำรวยเงินทอง
    สุขภาพแข็งๆ แรงๆ กันทุกๆท่านคร้าบบบ

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

สวัสดีครับ น้าหนุ่ย น้าวิท

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..สวัสดีครับ พี่น้องยุดยาทุกท่าน และสมาชิกไทรทันคลับทุกๆท่านนะครับ หลังจากที่หายไปนาน เพราะว่าเน็ตที่บ้านมีปัญหาตั้งแต่วันที่ 9 ธ.ค ผมเลยแจ้งยกเลิกการใช้งานเลย และมาเปลี่ยนบริษัทใหม่ เมื่อวันที่ 13 ธ.ค เพิ่งจะมาใช้ได้วันนี้นี่เอง ช่างเพิ่งกลับไปตะกี้นี้ ข่าวคราวเลยไม่ได้อัพเดตกะเขาเลย ต้องขออภัยด้วยนะครับ

..ใกล้จะปีใหม่แล้ว ขอให้มีความสุขทุกท่านนะครับ และเดินทางโดยปลอดภัยกันนะครับ

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..สวัสดีครับ พี่น้องยุดยาทุกท่าน และสมาชิกไทรทันคลับทุกๆท่านนะครับ หลังจากที่หายไปนาน เพราะว่าเน็ตที่บ้านมีปัญหาตั้งแต่วันที่ 9 ธ.ค ผมเลยแจ้งยกเลิกการใช้งานเลย และมาเปลี่ยนบริษัทใหม่ เมื่อวันที่ 13 ธ.ค เพิ่งจะมาใช้ได้วันนี้นี่เอง ช่างเพิ่งกลับไปตะกี้นี้ ข่าวคราวเลยไม่ได้อัพเดตกะเขาเลย ต้องขออภัยด้วยนะครับ

..ใกล้จะปีใหม่แล้ว ขอให้มีความสุขทุกท่านนะครับ และเดินทางโดยปลอดภัยกันนะครับ
    สวัสดีครับน้ามุ้ย...ไม่ได้เจอกันนานเลย ไปเที่ยวไหนหรือเปล่าครับ?

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    สวัสดีครับน้ามุ้ย...ไม่ได้เจอกันนานเลย ไปเที่ยวไหนหรือเปล่าครับ?

..สวัสีครับน้าตุ้ย พรุ่งนี้ผมเดินทางกลับบ้าน 600 ที่โคราชครับ รอลูกสาวสอบเสร็จเที่ยงครับ คงได้เดินทางก้อคงช่วงบ่ายๆครับ แล้วน้าตุ้ยล่ะครับ ไปเที่ยวไหนครับ

..เสียดายวันจับปลาบ้านน้าตุ้ย พอดีเอา ว.แดงไปให้น้าอ๊อด และรีบไปธุระต่อ เลยไม่ได้ไปช่วยจับปลาเลยครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..วันนี้ผมได้โพสรูปกิจกรรม พี่ปันน้อง โครงการ2 เมื่อ 3-5 ธ.ค 2553 ที่ผ่านมา แต่ยังโพสไม่หมดครับ จะทะยอยลงเรื่อยๆครับ เนื่องจากรูปเยอะมาก เฉพาะผมถ่ายไว้ก้อประมาณ 500 รูป ครับ ตามลิ้งเลยนะครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...779#post406779

..ส่วนภาพนี้ ถ่ายตอนเสร็จกิจกรรมทั้งหมดแล้วครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..หวัดดีครับน้าตั้ม ไปเที่ยวไหนครับปีใหม่นี้

User ID
    12125
    Status
    โพส
    189

..หวัดดีครับน้าตั้ม ไปเที่ยวไหนครับปีใหม่นี้.. ไม่่ได้ไปไหนครับน้ามุ้ยขอเฝ้าอยุธยาดีกว่า

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..วันนี้ผมได้โพสรูปกิจกรรม พี่ปันน้อง โครงการ2 เมื่อ 3-5 ธ.ค 2553 ที่ผ่านมา แต่ยังโพสไม่หมดครับ จะทะยอยลงเรื่อยๆครับ เนื่องจากรูปเยอะมาก เฉพาะผมถ่ายไว้ก้อประมาณ 500 รูป ครับ ตามลิ้งเลยนะครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...779#post406779

..ส่วนภาพนี้ ถ่ายตอนเสร็จกิจกรรมทั้งหมดแล้วครับ
    สวัสดีครับน้ามุ้ย ถือโอกาศสวัสดีปีใหม่น้ามุ้ยด้วยเลย เห็นภาพแล้วดีใจแทนน้องๆ ลูกๆหลานๆเลยครับ ดูแววตาเด็กๆแล้วรู้เลยว่าน้องๆเขามีความสุขและดีใจมากครับ ยังไงขับรถกลับบ้านเดินทางด้วยความปลอดภัยนะครับน้ามุ้ย ปีใหม่นี้ขอให้น้ามุ้ย และครอบครัว จงประแด่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยๆ หลานๆ เรียนเก่งๆ นะครับ ถือโอกาศอวยพรด้วยเลย HAPPY NEW YEAR ครับน้ามุ้ย
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nay-tum ดูโพส
    ..หวัดดีครับน้าตั้ม ไปเที่ยวไหนครับปีใหม่นี้.. ไม่่ได้ไปไหนครับน้ามุ้ยขอเฝ้าอยุธยาดีกว่า
    อ้าว..น้าตั้ม ก็อยู่เฝ้ากรุงศรีเหมือนกันเลย อิๆๆๆ หยั่งงี้ เดี๋ยวต้องหลังไมค์นัดเค๊าดาวน์ชนแก้วตำจอกกันซักหน่อยแล้วครับเนี่ยน้าตั้ม อิๆๆๆๆ
    ปล. HAPPY NEW YEAR สวัสดีปีใหม่ครับน้าตั้ม
    ด้วยความเคารพครับ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

Happy New Year สวัสดีปีใหม่ พี่น้องเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่านประสบแด่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นไปกันทุกๆท่านนะครับ เดินทางไปเที่ยวไหน ก็ขอให้พระคุ้มครอง เดินทางด้วยความปลอดภัยทุกๆท่านนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    4825
    Status
    โพส
    128

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    Happy New Year สวัสดีปีใหม่ พี่น้องเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่านประสบแด่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นไปกันทุกๆท่านนะครับ เดินทางไปเที่ยวไหน ก็ขอให้พระคุ้มครอง เดินทางด้วยความปลอดภัยทุกๆท่านนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...
    สวัสดีครับ น้าๆไทรทันคลับยุดยาทุกท่าน หวัดดีครับน้าตั้ว

ปีนี้ไม่ได้ไปเหรอครับ ผมก็ไม่ได้ไป วางแผนไว้ว่าจะกลับบ้านร้อยเอ็ดตั้งแต่ 25 ผิดแผนหมดเลย ต้องพาลูกชายไปผ่าตัด พอผ่าตัดเสร็จหมอนัดตัดไหมวันที่29 ก็กะว่าตัดไหมเสร็จจะกลับ ดันได้นอนโรงบาลอีก2คืนเพราะแผลติดเชื้อ ปีนี้คงไม่ได้ไปไหนเพราะต้องพาลูกไปล้างแผลทุกวันจนถึงวันที่ 4 ปีหน้า ถ้าแผลไม่ติดก็ต้องเย็บใหม่อีกรอบ โบนัสปีนี้ก็คงเอาไปให้หมอหมด เซ็งจริงๆ

ถ้าน้าตั้วว่างวันไหนก็แวะมาหาได้นะครับช่วงเย็นๆผมคงไม่ได้ไปไหน แวะมาจิบเบียร์เย็นๆ มาช่วยผมติดสติ๊กเกอร์ Dakar หน่อยครับ ซื้อมายังไม่ได้ติดเลย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tajeen ดูโพส
    สวัสดีครับ น้าๆไทรทันคลับยุดยาทุกท่าน หวัดดีครับน้าตั้ว

ปีนี้ไม่ได้ไปเหรอครับ ผมก็ไม่ได้ไป วางแผนไว้ว่าจะกลับบ้านร้อยเอ็ดตั้งแต่ 25 ผิดแผนหมดเลย ต้องพาลูกชายไปผ่าตัด พอผ่าตัดเสร็จหมอนัดตัดไหมวันที่29 ก็กะว่าตัดไหมเสร็จจะกลับ ดันได้นอนโรงบาลอีก2คืนเพราะแผลติดเชื้อ ปีนี้คงไม่ได้ไปไหนเพราะต้องพาลูกไปล้างแผลทุกวันจนถึงวันที่ 4 ปีหน้า ถ้าแผลไม่ติดก็ต้องเย็บใหม่อีกรอบ โบนัสปีนี้ก็คงเอาไปให้หมอหมด เซ็งจริงๆ

ถ้าน้าตั้วว่างวันไหนก็แวะมาหาได้นะครับช่วงเย็นๆผมคงไม่ได้ไปไหน แวะมาจิบเบียร์เย็นๆ มาช่วยผมติดสติ๊กเกอร์ Dakar หน่อยครับ ซื้อมายังไม่ได้ติดเลย
    ได้ครับน้าเกลยินดีเลยครับ...ว่าแต่ตกลงปีใหม่นี้น้าเกลไม่ได้กลับร้อยเอ็ดเลยสิครับเนี่ย แล้วเจ้าตัวเล็กอาการเป้นไงบ้างครับ ดีขึ้นบ้างแล้วหรือยังครับน้าเกล
    ด้วยความเคารพครับ..

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

สวัสดีครับ เพื่อน ๆ ๆ สมาชิก thaitriton club พระนครศรีอยุธยา
    เริ่มนับ count down กันที่ไหนกันบ้างคร๊าบบบ . . . .

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

มาตรฐาน Re: เธ™เธฑเธ”เธžเธšเธ›เธฐ เธกเธดเธ•เธ•เธดเน‰เธ‡ เธเธดเธˆเธเธฃเธฃเธกเธ‚เธญเธ‡เธžเธตเนˆเธ™เน‰เธญเธ‡เธŠเธฒเธงเธขเธธเธ”เธขเธฒ

เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธŠเธฒเธงเธญเธขเธธเธ˜เธขเธฒเธ—เธธเธเธ—เนˆเธฒเธ™เธ™เนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเนƒเธซเน‰เธชเธธเธ‚เธ�เธฒเธžเนเธ‚เน‡เธ‡เนเธฃเธ‡ เธฃเธงเธขเน†เน†เธ—เธธเธเธ„เธ™เธ™เนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธงเนˆเธฒเธ‡เน†เน†เธˆเธฐเนเธงเธฐเน„เธ›เธฃเธšเธเธงเธ™เธ™เนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธšเธžเธตเนˆเน†เน†เน†

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: เธ™เธฑเธ”เธžเธšเธ›เธฐ เธกเธดเธ•เธ•เธดเน‰เธ‡ เธเธดเธˆเธเธฃเธฃเธกเธ‚เธญเธ‡เธžเธตเนˆเธ™เน‰เธญเธ‡เธŠเธฒเธงเธขเธธเธ”เธขเธฒ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธŠเธฒเธงเธญเธขเธธเธ˜เธขเธฒเธ—เธธเธเธ—เนˆเธฒเธ™เธ™เนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเนƒเธซเน‰เธชเธธเธ‚เธ�เธฒเธžเนเธ‚เน‡เธ‡เนเธฃเธ‡ เธฃเธงเธขเน†เน†เธ—เธธเธเธ„เธ™เธ™เนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธงเนˆเธฒเธ‡เน†เน†เธˆเธฐเนเธงเธฐเน„เธ›เธฃเธšเธเธงเธ™เธ™เนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธšเธžเธตเนˆเน†เน†เน†
    เธกเธฒเน„เธ”เน‰เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธˆเนˆเธฒเธ”เธณ เธขเธดเธ™เธ”เธตเธ•เน‰เธญเธ™เธฃเธฑเธšเน€เธชเธกเธญเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธˆเนˆเธฒ เธ„เธดเธ”เธ–เธถเธ‡เธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธˆเนˆเธฒเธ”เธณเธ„เธฃเธฑเธš
    เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธงเธฒเธกเน€เธ„เธฒเธฃเธžเธ„เธฃเธฑเธš...

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเน€เธญเน‡เธ” เน„เธ›เน€เธ—เธตเนˆเธขเธงเน„เธซเธ™เธกเธฒเธ„เธฃเธฑเธš

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เธเธฃเธธเธ‡เน€เธเนˆเธฒ ดูโพส
    เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธกเธธเน‰เธข เธ–เธทเธญเน‚เธญเธเธฒเธจเธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธ™เน‰เธฒเธกเธธเน‰เธขเธ”เน‰เธงเธขเน€เธฅเธข เน€เธซเน‡เธ™เธ�เธฒเธžเนเธฅเน‰เธงเธ”เธตเนƒเธˆเนเธ—เธ™เธ™เน‰เธญเธ‡เน† เธฅเธนเธเน†เธซเธฅเธฒเธ™เน†เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš เธ”เธนเนเธงเธงเธ•เธฒเน€เธ”เน‡เธเน†เนเธฅเน‰เธงเธฃเธนเน‰เน€เธฅเธขเธงเนˆเธฒเธ™เน‰เธญเธ‡เน†เน€เธ‚เธฒเธกเธตเธ„เธงเธฒเธกเธชเธธเธ‚เนเธฅเธฐเธ”เธตเนƒเธˆเธกเธฒเธเธ„เธฃเธฑเธš เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เธ‚เธฑเธšเธฃเธ–เธเธฅเธฑเธšเธšเน‰เธฒเธ™เน€เธ”เธดเธ™เธ—เธฒเธ‡เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธงเธฒเธกเธ›เธฅเธญเธ”เธ�เธฑเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธกเธธเน‰เธข เธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธ™เธตเน‰เธ‚เธญเนƒเธซเน‰เธ™เน‰เธฒเธกเธธเน‰เธข เนเธฅเธฐเธ„เธฃเธญเธšเธ„เธฃเธฑเธง เธˆเธ‡เธ›เธฃเธฐเนเธ”เนˆเธ„เธงเธฒเธกเธชเธธเธ‚ เธ„เธงเธฒเธกเน€เธˆเธฃเธดเธ เน„เธกเนˆเน€เธˆเน‡เธš เน„เธกเนˆเธˆเธ™ เธฃเนˆเธณเธฃเธงเธขเน† เธซเธฅเธฒเธ™เน† เน€เธฃเธตเธขเธ™เน€เธเนˆเธ‡เน† เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ–เธทเธญเน‚เธญเธเธฒเธจเธญเธงเธขเธžเธฃเธ”เน‰เธงเธขเน€เธฅเธข HAPPY NEW YEAR เธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธกเธธเน‰เธข
    เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธงเธฒเธกเน€เธ„เธฒเธฃเธžเธ„เธฃเธฑเธš
    ..เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธ•เธฑเน‰เธง เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธšเธชเธณเธซเธฃเธฑเธšเธ„เธณเธญเธงเธขเธžเธฃ..เธเน‰เธญเธ‚เธญเนƒเธซเน‰เธ™เน‰เธฒเธ•เธฑเน‰เธงเน‚เธŠเธ„เธ”เธตเธกเธตเธ„เธงเธฒเธกเธชเธธเธ‚ เธชเธธเธ‚เธ�เธฒเธžเธฃเนˆเธฒเธ‡เธเธฒเธขเนเธ‚เน‡เธ‡เนเธฃเธ‡เธ•เธฅเธญเธ”เธ›เธตเธ•เธฅเธญเธ”เน„เธ›เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

..เธชเธงเธฑเธชเธตเธ”เธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธžเธตเนˆเธ™เน‰เธญเธ‡เธŠเธฒเธงเธขเธธเธ”เธขเธฒเธ—เธธเธเน†เธ—เนˆเธฒเธ™เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส

..เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เน‰เธฒเธˆเนˆเธฒ เธ‚เธญเนƒเธซเน‰เน‚เธŠเธ„เธ”เธตเธกเธตเธ„เธงเธฒเธกเธชเธธเธ‚ เธ•เธฅเธญเธ”เธ›เธตเธ•เธฅเธญเธ”เน„เธ›เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

หน้า 288 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 188 238 278 279 280 281 282 283 284 285 286 287 288 289 290 291 292 293 294 295 296 297 298 338 388 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้