หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 48 จากทั้งหมด 48

กระทู้: เร็วๆ นี้ ผมจะไปตลาดโรงเกลือ อรัญประเทศ ใครจะฝากซื้ออะไรมั้ยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ตอบ: เร็วๆ นี้ ผมจะไปตลาดโรงเกลือ อรัญประเทศ ใครจะฝากซื้ออะไรมั้ยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dejawo ดูโพส
    ใครชอบแมลงทอด ฝากซื้อได้เลยครับถูกมากๆ เอามาทอดแกล้มเหล้า เช้ามาก็ออกมามีแต่แมลงเลย 55555
    55555+++

User ID
    28577
    Status
    โพส
    1,577

มาตรฐาน ตอบ: เร็วๆ นี้ ผมจะไปตลาดโรงเกลือ อรัญประเทศ ใครจะฝากซื้ออะไรมั้ยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    นิดนึงน้าวุฒิ แหมก็ขาวๆหมวยๆซะขนาดนั้น
    วันใหนว่างๆไปกันป่าวล่ะน้าวุฒิ อิอิอิ
    น่าสนครับน้าไก่โต้ง อิอิ แต่หาเวลาว่างยากจังแฮะ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    5555++ เคยเจอแล้ว มีทีนึง มันเคยเอาแว่น อ๊อคเล่ย์มาเดินขายให้ มันบอกตอนแรก 1500ๆๆ ค๊าบเพ่ชั้นก็บอกไม่เอา ขับมอไซด์ดูของต่อไป มันก็วิ่งตามมาอีก บอก เพ่ๆๆๆ ผมให้ 800 เอาป่าวๆๆๆ ชั้นก้บอก กรูไม่อ๊าวววๆๆๆ ก็ขับมอไซด์หนีมัน แล้วก็ดูของอื่นๆ ต่อไป มันก้วิ่งตามมาอีก แล้วถามชั้นว่า เพ่ๆๆๆๆ เพ่ให้ผมเท่าไหร่ ชั้นก็ตอบกลับไปด้วยความรำคาญ ร้อยนึง มรึงเอามั้ย ถ้าไม่เอา กรูก็ไม่ซื้อ แมร่งเอาแว่นใส่ถุง ขายให้ชั้นเฉย งง..เลยตรู จากพันห้า เหลือร้อยเดียว กร๊ากๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ..

แว่นเรแบน มันเปิดที่850 ว่าจะไม่เอาเลยต่อเล่นๆ2อันร้อยได้เปล่า มันดันให้เฉยเลย
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Joe043 : 17-11-2012 เมื่อ 10:33

User ID
    28577
    Status
    โพส
    1,577

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    แว่นเรแบน มันเปิดที่850 ว่าจะไม่เอาเลยต่อเล่นๆ2อันร้อยได้เปล่า มันดันให้เฉยเลย
    โอ้ จริงหรอครับน้า 5555 อันละ 850 ต่อขาย2อันร้อยได้ด้วย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

แจ้งข่าว..!! น้าก้องคร๊าบบบ เรื่องที่น้าก้องให้ผมไปดูเสื้อผ้า พวกกางเกงยีนส์ เสื้อยีนส์มือสอง ผมไปถาม ไปสืบราคามาให้แล้วนะคร๊าบบบ กระสอบละ 100 ตัว เค้าส่งตัวละ 35-38 บาทครับ เท่ากับกระสอบนึงมีกางเกงยีนส์หรือเสื้อยีนส์ กระสอบละ 100 ตัว ก็เท่ากับราคากระสอบละ 3800 บาทครับ มีร้อยตัวครับ ถ้าเรารับมาขาย เรามาวางขาย แขวนขายตัวละ 99 บาท หรือตัวละ 159 ก็ได้ สบายๆ เลยครับ เราะมีจะคละๆ กันมามีหลายทรง หลายแบบครับ

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    แจ้งข่าว..!! น้าก้องคร๊าบบบ เรื่องที่น้าก้องให้ผมไปดูเสื้อผ้า พวกกางเกงยีนส์ เสื้อยีนส์มือสอง ผมไปถาม ไปสืบราคามาให้แล้วนะคร๊าบบบ กระสอบละ 100 ตัว เค้าส่งตัวละ 35-38 บาทครับ เท่ากับกระสอบนึงมีกางเกงยีนส์หรือเสื้อยีนส์ กระสอบละ 100 ตัว ก็เท่ากับราคากระสอบละ 3800 บาทครับ มีร้อยตัวครับ ถ้าเรารับมาขาย เรามาวางขาย แขวนขายตัวละ 99 บาท หรือตัวละ 159 ก็ได้ สบายๆ เลยครับ เราะมีจะคละๆ กันมามีหลายทรง หลายแบบครับ
    ขอบคุณน้าตั้วมากครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้โทรหา พอดีที่บ้านเป็นบุญ กฐิน เมาหนักไปหน่อยพึ่งฟื้นลุกขึ้นได้

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kong22 ดูโพส
    ขอบคุณน้าตั้วมากครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้โทรหา พอดีที่บ้านเป็นบุญ กฐิน เมาหนักไปหน่อยพึ่งฟื้นลุกขึ้นได้
    ไมเป็นไรครับน้าก้อง ผมติดตามงานให้แล้วนะคร๊าบบบ อิๆๆ ว่างๆ อย่าลืมเอาเหล้างานบุญกฐิน มาฝากผมด้วยนะคร๊าบบบ อิๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

ไมเป็นไรครับน้าก้อง ผมติดตามงานให้แล้วนะคร๊าบบบ อิๆๆ ว่างๆ อย่าลืมเอาเหล้างานบุญกฐิน มาฝากผมด้วยนะคร๊าบบบ อิๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ
    ได้ๆครับน้าตั้ว เอาไว้ผมมีโอกาศลงไป กทม จะ ห่อเอา เหล้า สาโท ไปฝาก

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้