หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 43

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12666
    Status
    โพส
    44

มาตรฐาน Re: จอง Plus M11 4door 2.4 เบนซิน สีดำ แล้วครับ

ข่าวล่าสุดเมื่อกี้นี้ คุยกะเซลที่ผมจองm10 แคบ2.4 ไว้3เดือนแล้ว แล้วมีความเป็นไปได้สูงมากว่าเดือน พ.ย. ก็จะยังไม่ได้รถครับ แล้วยิ่งm11 ไม่ต้องพูดถึงครับ ไม่อยากจะพูดตัดกำลังใจ m11 น่าจะไม่ต่ำกว่า3เดือนครับ เพราะm10 ยังส่งมอบรถไม่ครบเลย เซลมันบอกว่าที่ศูนย์จองm10ไว้ ประมาณ20คัน คิดดูเอาแล้วกัน ขอบอกว่าห่วยแตก มากๆ วางแผนไว้ดีๆนะครับ อย่าเพิ่งขายรถคันเก่าแบบผม ผมนึกว่า1เดือนจะได้เลยรีบขาย ราคาหายไปเป็นหมื่น แถมไม่มีรถใช้อีก แย่ถึงแย่ที่สุดเท่าทีเคยเจอมาครับ ยี่ห้อนี้

User ID
    13816
    Status
    โพส
    213

มาตรฐาน Re: จอง Plus M11 4door 2.4 เบนซิน สีดำ แล้วครับ

มีด้วยเหรอครับ ถ้ามีก็ เยี้ยมไป เลย

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

ผมจอง 2.4 4ประตู สีดำ ที่ชลบุรี แยกบ้านสวนคับ วันที่ 20 ต.ค. เป็น M11 กระบะตรง กระจกพับไฟฟ้า เมื่อวานเซลโทรมาบอกว่ารถมาแล้วอยู่บนเทลเลอร์ เด๋วลงเทลเลอร์แล้วจะโทรมาบอกอีก รับรถต้นเดือน พ.ย. ได้เลย

ของแถมพอได้คับ
    1.Gps Alpine
    2.ค่าจดทะเบียน
    3.ฟิมล์รอบคันหน้าเต็ม
    4.กันสาด
    5.Scrub Plate (พิมพ์ถูกมั้ยเนี่ย)
    6.เคลือบสี
    7.พ่นสีกันสนิม
    8.รองมือจับของ Fitt
    9.ผ้ายางรองพื้น
    10.พื้นปูกระบะ
    11.บัตรไดมอนอินชัวร์รัน 5 ปี (ไม่รู้ได้ปกติอยู่แล้วป่าว)

ส่วนลดไม่ได้เลย แต่ได้ดอกเบี้ยพิเศษ 1.12% (ดาวน์ 25% ผ่อน 5 ปี)
    ข้อ 1 กับ 2 ตอนแรกจะไม่แถมยังไงก็ไม่แถม แต่ผมบอกไปว่าถ้าให้ จะเข้าไปจองเลย ก็เลยเรียบร้อยเลยคับ เสร็จผม

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guitars ดูโพส
    รุ่นใหม่ ๆ เขาแถม GPS Garmin205w ไม่ใช่เหรอครับ

แต่ แคมเปนจิงๆจะแถมเฉพาะ Plus ดีเซลเท่านั้นคับ
    ส่วนเบนซินอดคับ แต่ผมขอได้ก็ดีแล้วคับ 55+

User ID
    13209
    Status
    โพส
    36

เจ่งป่ะครับ m11
    คุณครับผมอยู่ห้วยปราบครับ
    มีโอกาสคงได้เจอกันครับ
    MAHKHAN
    นามแฝง: น้อย
    TTC-01725

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ traro ดูโพส
    ข่าวล่าสุดเมื่อกี้นี้ คุยกะเซลที่ผมจองm10 แคบ2.4 ไว้3เดือนแล้ว แล้วมีความเป็นไปได้สูงมากว่าเดือน พ.ย. ก็จะยังไม่ได้รถครับ แล้วยิ่งm11 ไม่ต้องพูดถึงครับ ไม่อยากจะพูดตัดกำลังใจ m11 น่าจะไม่ต่ำกว่า3เดือนครับ เพราะm10 ยังส่งมอบรถไม่ครบเลย เซลมันบอกว่าที่ศูนย์จองm10ไว้ ประมาณ20คัน คิดดูเอาแล้วกัน ขอบอกว่าห่วยแตก มากๆ วางแผนไว้ดีๆนะครับ อย่าเพิ่งขายรถคันเก่าแบบผม ผมนึกว่า1เดือนจะได้เลยรีบขาย ราคาหายไปเป็นหมื่น แถมไม่มีรถใช้อีก แย่ถึงแย่ที่สุดเท่าทีเคยเจอมาครับ ยี่ห้อนี้

ยกเลิก และขอเงินมัดจำคืนไปเลยคับ ถือว่าผิดสัญญาวันรับรถ
    ไปหาที่ศูนย์อื่นดีกว่าคับ

ของผมตอนแรกก็จะจอง 2.4 4ประตู M10 แต่เซลบอกว่ารถไม่มีในสต๊อกแล้ว เลยสั่ง M11 ไปเลยคับ ก็หวังว่าจะได้ตรงเวลากับที่นัดกันไว้ แล้วเซลก็โทรมาconfirm 2 รอบแล้ว คงไม่พลาด(มั้ง)คับ 55+

User ID
    12373
    Status
    โพส
    617

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chanrit ดูโพส
    เจ่งป่ะครับ m11
    คุณครับผมอยู่ห้วยปราบครับ
    มีโอกาสคงได้เจอกันครับ
    MAHKHAN
    นามแฝง: น้อย
    TTC-01725

สวัสดีครับ ผมอยู่ซอยพันเสด็จในครับ ทำงานอยู่ TATA เจอกันก็บีบแตรทักทาย

ได้นะครับ (ขก 994 ครับ)

User ID
    11888
    Status
    โพส
    77

ผมอยู่อมตะนคร สีดำ 4 ประตู ไปติด LPG ที่ฉะเชิงเทรา ก่อนถึงแยกพนมสารคาม ยี่ห้อ Eurogass ติดตอน 900 กม.(ยังป้ายแดง) ตอนนี้ 14,000 กม ยังไม่มีปัญหา ใช้ได้ดี ขอให้ได้รถไวๆ จะได้สนุกกับการขับขี่น่ะครับ....

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ korn_4door ดูโพส
    ผมอยู่อมตะนคร สีดำ 4 ประตู ไปติด LPG ที่ฉะเชิงเทรา ก่อนถึงแยกพนมสารคาม ยี่ห้อ Eurogass ติดตอน 900 กม.(ยังป้ายแดง) ตอนนี้ 14,000 กม ยังไม่มีปัญหา ใช้ได้ดี ขอให้ได้รถไวๆ จะได้สนุกกับการขับขี่น่ะครับ....
    ก่อนถึง 4แยกพนมไกลมั้ยคับ ซ้ายหรือขวา นึกไม่ออกว่ามีอู่ติดตั้ง LPG ด้วย คงจำไม่ได้ อู่ติดตั้งดูมีมาตรฐานมั้ยคับ ไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไหร่ด้วย แล้วค่าติดตั้งเท่าไหร่คับ ติดใต้ท้องมีฝาครอบให้มั้ยคับ ถามเยอะเลย ขอบคุณคับ

User ID
    12373
    Status
    โพส
    617

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ZeRoZeRo_009 ดูโพส
    ก่อนถึง 4แยกพนมไกลมั้ยคับ ซ้ายหรือขวา นึกไม่ออกว่ามีอู่ติดตั้ง LPG ด้วย คงจำไม่ได้ อู่ติดตั้งดูมีมาตรฐานมั้ยคับ ไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไหร่ด้วย แล้วค่าติดตั้งเท่าไหร่คับ ติดใต้ท้องมีฝาครอบให้มั้ยคับ ถามเยอะเลย ขอบคุณคับ

ร้านนี้ผมรู้จักครับ ผมทำลิงค์ให้ครับ แนะนำให้ไปแต่เช้าๆครับเพราะเราต้องเอา

รถไปทิ้งไว้วันนึงครับ หรืออย่างไรก็คุยกับช่างดูนะครับ

http://www.nrc-autogas.com/

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MAHKHAN ดูโพส
    ร้านนี้ผมรู้จักครับ ผมทำลิงค์ให้ครับ แนะนำให้ไปแต่เช้าๆครับเพราะเราต้องเอา

รถไปทิ้งไว้วันนึงครับ หรืออย่างไรก็คุยกับช่างดูนะครับ

http://www.nrc-autogas.com/

ขอบคุณมากมายคับ เด๋วจะลองไปสอบถามดูคับ

mabus
    ผู้เยี่ยมชม

ผมจองอาทิตย์เดียวเอง

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mabus ดูโพส
    ผมจองอาทิตย์เดียวเอง
    สวยดีคับ ล้อโหดดีอะ

phisanulok12
    ผู้เยี่ยมชม

แล้วดีเซล M11 มันมีเกียร์ออโต้ไหมครับ ในโบชัวเขียนแต่เกียร์ธรรมดาอย่างเดียวเลยครับ

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

น้าถามเซลล์ ครับ
    รุป ครับ
    http://www.mitsubishi-motors.co.th/m..._triton_09.php
    ราคา เเละรุ่นครัย
    http://www.mitsubishi-motors.co.th/m...rice_list.html

phisanulok12
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ton20 ดูโพส
    น้าถามเซลล์ เเละดูในเวปมิตชู ไทยเเลนได้ครับ

คือตอนนี้ในเว็บยังไม่ได้อัพเดดเลยตนับ ลงไว้แต่โบชัวที่ไม่เจาะจงรุ่นมาหนะสิครับ

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

คับน้า
    ผมก็รอตัว 4wd 4door auto ครับ อยากดูภายในก่อนครับ

User ID
    13975
    Status
    โพส
    83

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ phisanulok12 ดูโพส
    แล้วดีเซล M11 มันมีเกียร์ออโต้ไหมครับ ในโบชัวเขียนแต่เกียร์ธรรมดาอย่างเดียวเลยครับ
    ไม่มีคับน้า Zeroฟันธง ถ้ามีผมจองไปแล้วคับ

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

ของผม 10 ธันวา ถึงจะได้ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้