หน้า 4 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 319

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำพูน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Triton4x4PE ดูโพส
    ว้า....แย่จัง
    แต่ถึงจะดื่มไม่ได้ แต่ก็ทานข้าวเย็นด้วยกันได้น่ะคร้าบ
    ส่วนผมกับน้องเบียร์ไปหวดกันมาแล้วหนึ่งยก ที่บ้านผมเอง
    แล้วสถานะการณ์ที่ Innovex เป็นไงบ้างครับ
    ส่วนของผมตอนนี้ ทำ3(จ,อ,พ) หยุด4(พฤ,ศ,ส,อ) ไปตลอดทั้งเดือนเลย
    (ชะตากรรมจะเป็นไงฟ่ะเนี่ย)
    แล้วยกสองเมื่อไหร่ดีครับพี่....ผมพร้อมเสมอ เพิ่งกลับจากบ้านมาเหมือนกันไปอยู่ลำปางตั้ง 5 วัน(ตั้งแต่วันศุกร์) ไม่มีใครอยู่ชนแก้วเลยแต่ก็ดีได้เวียนเทียนวันมาฆบูชาที่วัดจิตใจเลยสงบนิ่ง พุธที่ 18 นี้ก็กลับนะครับแต่ขอตัวไปกรุงเทพก่อนนะเดี๋ยวกลับมาค่อยว่ากนครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำพูน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CEDIALP ดูโพส
    แล้วยกสองเมื่อไหร่ดีครับพี่....ผมพร้อมเสมอ เพิ่งกลับจากบ้านมาเหมือนกันไปอยู่ลำปางตั้ง 5 วัน(ตั้งแต่วันศุกร์) ไม่มีใครอยู่ชนแก้วเลยแต่ก็ดีได้เวียนเทียนวันมาฆบูชาที่วัดจิตใจเลยสงบนิ่ง พุธที่ 18 นี้ก็กลับนะครับแต่ขอตัวไปกรุงเทพก่อนนะเดี๋ยวกลับมาค่อยว่ากนครับ
    สิ้นเดือนดีกว่า....
    ช่วงนี้เริ่มหมดทูดแล้ว

User ID
    71
    Status
    โพส
    100

สถานการณ์แถวๆนี้ ก็คงเหมือนละแวกใกล้เคียงล่ะครับ
    ลดชั่วโมงการทำงานลง (งดโอทีนั่นล่ะ) มี Shutdown บ้าง เป็นบางแผนก
    มีหยุดทั้งเสาร์-อาทิตย์ และหยุดทั้งอาทิตย์ พอประคับประคองกันไปก่อนน่ะครับ
    เศรษฐกิจเป็นอย่างนี้ ทำไรไม่หนุกเลย ขยับไปไหนไม่ได้เลย...

หาเรื่องสวนกระแสดีไหม?
    พาครอบครัวไปเที่ยวดีกว่าเน๊อะ...
    จัดทริปจังหวัดใกล้เคียงอีกสักที...
    เพิ่งกลับมาจาก แม่ฮ่องสอนเมื่อปลายเดือนที่แล้ว...
    ไปไหนต่อดีหว่า?

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หลานยายปริก ดูโพส
    สถานการณ์แถวๆนี้ ก็คงเหมือนละแวกใกล้เคียงล่ะครับ
    ลดชั่วโมงการทำงานลง (งดโอทีนั่นล่ะ) มี Shutdown บ้าง เป็นบางแผนก
    มีหยุดทั้งเสาร์-อาทิตย์ และหยุดทั้งอาทิตย์ พอประคับประคองกันไปก่อนน่ะครับ
    เศรษฐกิจเป็นอย่างนี้ ทำไรไม่หนุกเลย ขยับไปไหนไม่ได้เลย...

หาเรื่องสวนกระแสดีไหม?
    พาครอบครัวไปเที่ยวดีกว่าเน๊อะ...
    จัดทริปจังหวัดใกล้เคียงอีกสักที...
    เพิ่งกลับมาจาก แม่ฮ่องสอนเมื่อปลายเดือนที่แล้ว...
    ไปไหนต่อดีหว่า?
    เอาใกล้ๆก็ได้นะครับนั่งล่องแพ+ร้องเพลงอยู่ใน"ก้อ"หรือกิ่วลมก็สบายใจดีนะครับคุณหลานยายปริก แล้วเฮียหมูว่าไงครับ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CEDIALP ดูโพส
    เอาใกล้ๆก็ได้นะครับนั่งล่องแพ+ร้องเพลงอยู่ใน"ก้อ"หรือกิ่วลมก็สบายใจดีนะครับคุณหลานยายปริก แล้วเฮียหมูว่าไงครับ
    Anywhere anytime but not over 200 km range.

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Triton4x4PE ดูโพส
    Anywhere anytime but not over 200 km range.
    OK..IN NEXT MEETING WE ARE CONSIDER AND APPROVE.

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

โห โห โห มาแอบดู...
    เผื่อมีแจมด้วย อิอิอิ....หิวเบียร์

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    โห โห โห มาแอบดู...
    เผื่อมีแจมด้วย อิอิอิ....หิวเบียร์
    คุณ KiTTs อยู่แถวไหนละครับยังไงก็เข้าสังเกตการณ์ในบอร์ดบ่อยๆนะครับ
    ถ้าอยู่ใกล้กันก็แจมกันบ่อยหน่อย ผมไปๆมาลำพูน--ลำปางทุกอาทิตย์ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

081-9602476

เบียร์ครับผม
    (ปล.อย่าหิวเบียร์บ่อยนะ...ผมเสียว..อิ..อิ)

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

089-6697987 หมูคร้าบ
    ช่วงนี้อาจไม่เห็นเจ้าเหมียวของผมมาป้วนเปี้ยนแถวลำพูนน่ะ
    เพราะกะลังเห่อมอ'ไซอยู่ เลยเก็บเจ้าเหมียวไว้ลำปาง
    YZF-R1 หนึ่งเดียวในละปูน (คิดว่าน่ะ อิๆ)

User ID
    71
    Status
    โพส
    100

ว้าวววววว สวยนะเนี่ย..
    R1 คันเก่งนี้
    ท่านได้แต่ใดมาเนี่ย?...
    สินสอดเท่าไหร่ครับ?...
    นับถือๆ

แนะนำให้ออกทริป ด้วยมอเตอร์ไซด์ครับ
    ได้บรรยากาศที่ไม่เหมือนขับรถยนต์..
    ยิ่งได้พาหนะสองล้อที่มีพละกำลังวังชาดีอย่างนี้แล้ว ยิ่งมันส์ครับ...

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หลานยายปริก ดูโพส
    ว้าวววววว สวยนะเนี่ย..
    R1 คันเก่งนี้
    ท่านได้แต่ใดมาเนี่ย?...
    สินสอดเท่าไหร่ครับ?...
    นับถือๆ

แนะนำให้ออกทริป ด้วยมอเตอร์ไซด์ครับ
    ได้บรรยากาศที่ไม่เหมือนขับรถยนต์..
    ยิ่งได้พาหนะสองล้อที่มีพละกำลังวังชาดีอย่างนี้แล้ว ยิ่งมันส์ครับ...
    สินสอดก็ 345 k ครับ Invoice ซื้อมาจากร้านของ Ball ภราดร
    ช่วงนี้ก็กะลังเก็บตังค์ไว้ทำทะเบียน อีก 75 k
    ตอนนี้ก็ให้เจ้าเหมียวเฝ้าบ้านไปก่อน ใช้แต่ R1 ไปทำงานกับไป-กลับลำปาง
    ถ้าอยากชมตัวจริงก็กริ้งกร้างมาน่ะ เดี๋ยวจะเอาไปอวด อิๆ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้าวววว กลับมาจากสมุทรปราการแล้ว.....
    หายไปไหนกันหมด???
    แล้วสินเดือนจะเอาไงกันดี???
    จะออกทริปหรือหวดเบียร์แถวลำพูนดี???
    ช่วย Confirm กันด้วยคร้าบ.

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

ไปไหนก็ได้แต่ขอไปด้วยคนนะครับ
    086-7299628

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

เอ้า!!! ได้พรรคพวกมาหนึ่งหล่ะ
    แล้วท่านหลานยายปลิกกับน้องเบียร์หล่ะ...ว่าไง?
    ไม่เห็น online มาหลายวันแล้วน่ะ

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

เอ้า!!! ได้พรรคพวกมาหนึ่งหล่ะ
    แล้วท่านหลานยายปลิกกับน้องเบียร์หล่ะ...ว่าไง?
    ไม่เห็น online มาหลายวันแล้วน่ะ
    มา..แล้ววววครับพี่ ไปเมืองหลวงมาหลายวันแล้วไปทำธุระที่แม่โจ้เสร็จเมื่อคืน
    นี้เอง ช่วงนี้ไม่ได้ออนไลน์เลย เอาเป็นว่ายังไงก็ได้ครับแต่แจ้งล่วงหน้าสักอาทิตย์นะครับ (เผื่อเคลียร์งาน+เคลียร์เงิน) ฮะๆ สู้ๆๆๆ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

Up Up Up
    ลำพูนเหงาจัง!!!
    จะเงียบตามนิคมฯไปแล้วหรือห้องนี้???

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่รู้จะคุยกับใคร ไม่เห็นมีใครเข้ามาเลย
    ช่วงนี้ทำ Ot ไม่ค่อยว่าง
    เข้ามาแล้วทักทายกันหน่อยเน้อ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

สมาชิกลำพูน
    อาทิตย์ที่ 29 มีนา ที่จะถึงนี้ เชิญร่วมมีตติ้งที่เชียงใหม่นะครับ
    ใครว่างก็เชิญพบปะกันนะครับ รายละเอียดตามนี้ครับ
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...694#post132694

User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    สมาชิกลำพูน
    อาทิตย์ที่ 29 มีนา ที่จะถึงนี้ เชิญร่วมมีตติ้งที่เชียงใหม่นะครับ
    ใครว่างก็เชิญพบปะกันนะครับ รายละเอียดตามนี้ครับ
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...694#post132694
    ไม่ได้ขับไทรตัน

แต่ไปแจมด้วยได้ไหมคะ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pajerosportgirl ดูโพส
    ไม่ได้ขับไทรตัน

แต่ไปแจมด้วยได้ไหมคะ
    โห...เจ๊...ปาฯสปอร์ตเขาก็อนุโลมน่า
    พื้นฐานก็มาจากไตรตั้นเหมือนกัลล
    ไปเถอะ เผื่อผมด้วยล่ะกัน คงไม่ได้ไปด้วย

หน้า 4 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้