หน้า 465 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 365 415 455 456 457 458 459 460 461 462 463 464 465 466 467 468 469 470 471 472 473 474 475 515 565 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 9,281 ถึง 9,300 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KAI.2511 ดูโพส
    น้าแขกกลับมาแล้วนะครับ...ไปพักผ่อนซะนาน
    ยังอยู่ชัยภูมิครับน้าไก่..ออกมาเล่นเน็ตคาเฟ่อีกอำเภอนะครับ..แค่ 24 km.เอง อิอิ..น้าไก่ยังอยู่เฝ้าบ้านเหรอครับ..ตุนเสบียงเยอะๆนะครับยากันยุงแบตเตอรี่ด้วยนะครับเผื่อไฟดับ..

User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ขอบคุณมากน้าแขก..อยู่ชั้น2นำไฟยังใช้ได้รถจอดที่ทางลงทางด่วน

TTA-02669 TTC-Member
    User ID
    17083
    Status
    โพส
    249

หวัดดีครับน้าแขก น้าไก่ครับ เรื่องเส้นทางเดี๋ยวผมหาข้อมูลก่อนว่าโรจน์เข้าได้หรือย้ง

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อยากกลับไปดูบ้านจัง แต่ไม่รู้ว่าจะเข้าทางไหน บ้านน้ำท่วม บริษัทน้ำท่วม รถจอดข้างทางเฉยๆ พวกดันมาเสยตูดอีก อะไรกันนักกันหนา เฮ้อ!!!!!!!

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

น้ามุ้ยครับซองที่อยู่กับผม ผมเอาเก็บไว้ในโต๊ะที่ทำงาน ผมไม่ได้ไปทำงานตั้งแต่วันที่ 6 แล้ว ไม่ทราบว่าตอนนี้รวบรวมหมดหรือยัง ถ้าขาดเฉพาะของผมเดี๋ยวผมโอนให้ครับ ตอนนี้ผมเปลี่ยนเบอร์แล้วครับ 0884938468 เบอร์เก่าไปกับสายน้ำแล้ว

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NN mobile ดูโพส
    น้ามุ้ยคร้าบบบบบบ เปนใงกันบ้าง น้ำลดยังคร้าบบบบบ เข้าอยุธยาใด้ยังคร้าบบบบบ
    เปนห่วงคร้าบบบบบบบ สู้ๆนะคร้าบบบบบบ

..ในเกาะเมืองยังเข้าไม่ได้ครับน้าวุฒิ..เพื่อนสมาชิกหลายท่านที่อยู่ในเกาะเมือง..ตอนนี้ออกอยู่ตจว.หลายท่านครับ เพื่อนสมาชิกลำบากกันทั่วครับ..ขอบคุณน้าวุฒินะครับ

..ในส่วน ม.ศรีทอง ที่ผมอยู่ ที่เคยเอารูปมาลงให้ดู ตอนนี้ระดับน้ำเบาลงครับ..คาดว่าคงจะรอดนะครับ..เมื่อวานไปเอาเครื่องสูบน้ำกับเพื่อนบ้านที่อินโด ระยะทางไป-กลับ สัก10 กม.ได้ครับ ใช้เวลาไป-กลับเกือบ 3 ชม.ขนาดบนถนนระดับขึ้นสูงมากครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    น้าเดียวสู้ๆ น้าไก่น้ามุ้ยและทุกๆท่านด้วยนะครับคิดซะว่าโอกาศนี้กว่า 50 ปีมีครั้งเดียวต้องบันทึกเป็นความทรงจำ เล่าได้ยันลูกบวรเลย 55+

..ใช่ครับน้าแขก เป็นตำนานประวัติศาสตร์เลยนะครับ..แต่เสียดายยังไม่มีโอกาสเข้าไปแถวๆเจดีย์เลยครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guisrraroy ดูโพส
    หวัดดีครับน้าแขก น้าไก่ครับ เรื่องเส้นทางเดี๋ยวผมหาข้อมูลก่อนว่าโรจน์เข้าได้หรือย้ง

..น้ากั๊กท่าเรือน้ำลงหมดแล้วหรอครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    อยากกลับไปดูบ้านจัง แต่ไม่รู้ว่าจะเข้าทางไหน บ้านน้ำท่วม บริษัทน้ำท่วม รถจอดข้างทางเฉยๆ พวกดันมาเสยตูดอีก อะไรกันนักกันหนา เฮ้อ!!!!!!!
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    น้ามุ้ยครับซองที่อยู่กับผม ผมเอาเก็บไว้ในโต๊ะที่ทำงาน ผมไม่ได้ไปทำงานตั้งแต่วันที่ 6 แล้ว ไม่ทราบว่าตอนนี้รวบรวมหมดหรือยัง ถ้าขาดเฉพาะของผมเดี๋ยวผมโอนให้ครับ ตอนนี้ผมเปลี่ยนเบอร์แล้วครับ 0884938468 เบอร์เก่าไปกับสายน้ำแล้ว

..โห..แย่เลยครับน้าเอ็ด แล้วรถเป็นไรเยอะมั้ยครับ..เรื่องซองไม่ต้องซีเรียสครับน้าเอ็ดได้เท่าไรเท่านั้นครับ

User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

น้ามุ้ยคร้าบบบบบบ ผมชื่อหนุ่มคร้าบบบบบบบ
    แล้วน้ามุ้ยยังออกแจกของอยู่ใมคร้าบบบบบบ
    ส่วน น้าวุฒิ เปนอีกทีมกู้ฮุก 31 ทีจัดส่งของและช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม ยังใงก็ของให้สู้นะคร้าบบบ เราจะผ่านช่วงนี้ไปด้วยกันครับ
    คนไทยไม่ทิ้งกัน
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย NN mobile : 25-10-2011 เมื่อ 08:37

User ID
    17539
    Status
    โพส
    203

เห็น สมช.เริ่มกลับมาคุยในบ้านนี้แล้วดีใจจัง เงียบกันไปหลายวันเลย
    ปล.สวัสดียามค่ำครับน้ามุ้ย,น้ากั้ด,น้าแขก,น้าเอ็ดและน้าเดียว รักษาสูขภาพกันด้วยคราบ สงสัยต้องจัดมิตติ้งซับน้ำตาน้ำท่วมซะแล้ว55

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

สวัสดีค๊าบ ออกมาจากเกาะเมืองมาทำงานวันแรก เป็นยังไงกันบ้างค๊าบ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    สวัสดีค๊าบ ออกมาจากเกาะเมืองมาทำงานวันแรก เป็นยังไงกันบ้างค๊าบ
    สวัสดีครับน้าวิท..ติดเกาะซะหลายวัน..สบายดีนะครับ..

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

งานเข้าหนักๆเลยนะครับน้าเอ็ด...ฟาดเคราะห์แล้วเดี๋ยวก็โชคดีตามมาครับ..อิอิ..ฟันธง..

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guisrraroy ดูโพส
    ขอบคุณครับน้ากั๊ก..ตอนนี้ผมมาอยู่มุกดาหารบ้านเกิดแล้วครับหาเน็ตเล่นง่ายขึ้นหน่อย อิอิ .อีกสามสี่วันคงโดนตามตัวกลับไปทำงานที่ยุดยายังไม่รู้จะกลับเข้าทางไหนเลยครับแถวอีสานบางเส้นก็ท่วมนะครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NN mobile ดูโพส
    น้ามุ้ยคร้าบบบบบบ ผมชื่อหนุ่มคร้าบบบบบบบ
    แล้วน้ามุ้ยยังออกแจกของอยู่ใมคร้าบบบบบบ
    ส่วน น้าวุฒิ เปนอีกทีมกู้ฮุก 31 ทีจัดส่งของและช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม ยังใงก็ของให้สู้นะคร้าบบบ เราจะผ่านช่วงนี้ไปด้วยกันครับ
    คนไทยไม่ทิ้งกัน
    ..อ้าว ขออภัยด้วยครับ พอดีได้คุยกับเจ๊ต่าย(หมูปิ้ง)ทางโทสับ เรื่องทีมงานฮุก31 มาช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมที่อยุธยา..คงจำล็อกอิอนผิดครับ..แต่น้าวุฒิเจ๊ต่ายบอกว่า..ยังไม่เคยเจอเหมือนกัน ได้แต่คุยกันทางโทสับ (เลยคิดว่าน้าหนุ่มเป็นน้าวุฒิครับ)

..ส่วนเรื่องแจกของ ไว้ปรึกษากับเพื่อนสมาชิกก่อนครับ..ช่วงนี้..การสัญจรไม่ค่อยสะดวกครับ ถนนหลายสายน้ำท่วมขัง..

..ต้องขอขอบคุณน้าหนุ่มและทีมงานฮุก31ด้วยนะครับ ที่เสียสละแรงกายแรงใจช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมด้วยดีเสมอมาครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jacksa32 ดูโพส
    เห็น สมช.เริ่มกลับมาคุยในบ้านนี้แล้วดีใจจัง เงียบกันไปหลายวันเลย
    ปล.สวัสดียามค่ำครับน้ามุ้ย,น้ากั้ด,น้าแขก,น้าเอ็ดและน้าเดียว รักษาสูขภาพกันด้วยคราบ สงสัยต้องจัดมิตติ้งซับน้ำตาน้ำท่วมซะแล้ว55
    ..น้าแจ็ค จะไปแจกของกันอีกเมื่อไรก้อแจ้งมาได้นะครับ..อยากเอาโจ๊กไปเลี้ยงผู้ประสบภัยครับ แต่ต้องไปแต่เช้าๆหน่อย

User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..อ้าว ขออภัยด้วยครับ พอดีได้คุยกับเจ๊ต่าย(หมูปิ้ง)ทางโทสับ เรื่องทีมงานฮุก31 มาช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมที่อยุธยา..คงจำล็อกอิอนผิดครับ..แต่น้าวุฒิเจ๊ต่ายบอกว่า..ยังไม่เคยเจอเหมือนกัน ได้แต่คุยกันทางโทสับ (เลยคิดว่าน้าหนุ่มเป็นน้าวุฒิครับ)

..ส่วนเรื่องแจกของ ไว้ปรึกษากับเพื่อนสมาชิกก่อนครับ..ช่วงนี้..การสัญจรไม่ค่อยสะดวกครับ ถนนหลายสายน้ำท่วมขัง..

..ต้องขอขอบคุณน้าหนุ่มและทีมงานฮุก31ด้วยนะครับ ที่เสียสละแรงกายแรงใจช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมด้วยดีเสมอมาครับ
    ยินดีเสมอคร้าบบบบบน้ามุ้ย ถ้าน้ามุ้ยออกแจกของเมื่อใรบอกด้าเด้อ เผื่อใด้ไปอยากไปอยุดธยามากคร้าบบอยากเจอน้ามุ้ยคร้าบบบบ จะเอาเรื่องไปประชุมในคลับโคราช ช่วงนี้ลงแต่ อ บ้านแพรก แถวเจ้าปลุก
    ส่วนน้าวุฒิตอนนี้เหนไปบางบัวทองคร้าบบบบบ

Tritonclubsing ttc-2001 TTC-Member
    User ID
    12382
    Status
    โพส
    891

หวัดดี ทุกคนไม่ได้เข้ามานานเลย น้ำเป็นไงกันมั้งเอย ยังงัยก็สู้ๆๆนะคับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nonsing ดูโพส
    หวัดดี ทุกคนไม่ได้เข้ามานานเลย น้ำเป็นไงกันมั้งเอย ยังงัยก็สู้ๆๆนะคับ
    สวัสดีครับน้านนท์...ตอนนี้ข่าวว่าน้ำลดแล้วครับ....ตั้ง 2 cm ใน 2 สัปดาห์ครับ.

หน้า 465 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 365 415 455 456 457 458 459 460 461 462 463 464 465 466 467 468 469 470 471 472 473 474 475 515 565 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้