หน้า 7 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 121 ถึง 140 จากทั้งหมด 1234

vit1980
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    น้าท่านไดสนใจก็เรียนเชิญนะครับ ถ้าครั้งหน้าอาจจะเป็นตัวเมือง หรืออำเภออื่นก็ได้ครับ
    น่าสนใจครับ ร้านที่ว่า อยู่ตรงไหนครับ ผมอยู่แก่งคอย
    ยังไงก็แนะนำด้วยน่ะครับ

vitthaya_sccc@hotmail.com 036-240930 ต่อ 3126

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    น้าใหม่ มิตติ้งคราวนี้ (ศุกร์ 3 ตุลา เวลา 18:00 น. ที่ร้านตุ๊กติ๊ก หนองแค)
    ได้เหยื่อกี่คนละคร้าบ???
    เท่าที่ดู ก็มี
    1. น้าใหม่ MPV
    2. น้าต้นข้าว
    3. น้ากุ้ง Eahichi
    4. น้า Drummer

วันที่ 3 วันเสาร์นะครับน้า อย่าไปผิดวันนะ เดี๋ยวไม่เจอกัน

big3223
    ผู้เยี่ยมชม

สมาชิกครับ ใครเคยใส่กล่อง ecu-shop ครับ
    ขอแชร์ความคิดเห็นหน่อยครับ
    ผมสนใจ diesel moster jr. อยู่ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ drummer ดูโพส
    วันที่ 3 วันเสาร์นะครับน้า อย่าไปผิดวันนะ เดี๋ยวไม่เจอกัน
    ผมก็อดเลยชิครับน้าทำไงดี เศร้า

User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    ผมก็อดเลยชิครับน้าทำไงดี เศร้า
    ไม่เป็นไรครับน้า โอกาสหน้าเจอกันครับ
    ถ้าใครมาได้ อยากให้มาเจอกันนะครับ

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส

เอาไว้โอกาศหน้าก็ได้ครับน้า

User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

เมื่อวานบีบแตรทักน้าท่านใดหน้า 7-eleven ในตลาด ขอบคุณครับที่กระพริบตาให้ อย่างไรขอให้น้าแสดงตัวด้วยครับ

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

น้า Drummer
    ...........วันอาทิตย์นี้ที่เก่าครับ 11.00 -12.00 ตลาดใน

พาแฟนไปหาหมอครับ หมออยากเจอ

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

น้าต้นข้าวยังไม่นอนทำอะไรอยู่ครับ

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

ดะ ดะ ดะ ดูบอลครับ อิอิ น้า คาร์บู ละครับ
    test com เครื่องใหม่ครับ แบบว่าเห่อ น่ะครับ
    ปล. ไม่ใช่คอมเราหรอก

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

เข้าเวรดึกครับน้ายาวไปยาวไปแฟนคลับหงส์แดงรึเปล่าครับน้าดีใจด้วยครับผม

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

ถูกต้องครับเดี๋ยวก็นอนแล้ว
    ขอบคุณครับที่มาคุยด้วย
    ปล. ได้ AIR CARD ของ DTAC มาก็เลย TEST ยาว
    .......ดีกว่าใช้มือถือต่อ Net ไม่ค่อยสะดวก
    .
    .
    .....................ราตรีสวัสดิ์ครับ ..น้า Carbu

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

ราตรีสวัสดิ์ครับน้าต้นข้าว ผมคงตี4ถึงจะใด้นอนมีคนไข้มาตลอดเลยครับน้า ฝันดีนะครับผม

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ครับ น้าวิท ขอบคุณมากครับ เมื่อวานนี้ผมไปดูสถานที่มาแล้วครับ ออกจากบ้าน 07:20 น. แล้วแวะรับเพื่อนที่หนองแค แต่พอรู้มาคร่าวๆว่า ให้มาทางวิหารแดง แล้วเลี้ยวซ้ายแยกไปแก่งคอย จะใกล้กว่าที่จะไปทางสระบุรี ก้อสอบถามเส้นทางไปตลอดทางเลย มีหลงนิสหน่อย ไปถึงโรงเรียน 08:20 น. เห็นเด็กๆยังเข้าแถวกันอยู่ เลยเข้าไปจอดรถในบริเวณวัด ก้อมีพระกับชาวบ้านอยู่ตรงนั้น เลยเข้าไปสอบถาม แล้วหลวงพี่ก้อบอกว่า จริงแล้วไม่ได้อยู่วัดนี้หรอก แต่เจ้าอาวาส มรณะภาพ เลยมาจำพรรษาที่วัดนี้ หลวงพี่ก้อบอกให้เข้าไปคุยกะผอ.ที่ห้องธุระการได้เลย
    ..ผอ.ไม่อยู่ เลยคุยกะรองผอ.แทน เด็กนักเรียนมีตั้งแต่อนุบาลถึงม.3 นักเรียนมี 100 กว่าคน ตอนนี้ทางโรงเรียนกะลังสร้างอาคารใหม่ เสร็จประมาณเดือนตุลานี้
    และที่ยังขาด คือทางโรงเรียนอยากได้ห้องสมุดใหม่-ห้องน้ำ และโรงอาหาร เท่าที่ทราบทางโรงเรียนกะลังทำหนังสือขอปูนกับทางบริษัทโรงปูนครับ และเสาร์-อาทิตย์นี้ จะมี นศ.มรภ. ยุดยา มาซ่อมแซมสนามเด็กเล่น และที่ทำไปแล้ว ปูพื้นกระเบื้อง 4 ห้องเสร็จแล้ว
    ..ได้ข้อมูลมาแล้ว ทางผมกะเพื่อนก้อต้องมาปรึกษาเพื่อนๆที่ทำงานอีกทีครับ แต่ผมชอบบรรยากาศแถวนั้นครับ ต้นไม้เยอะดูร่มรื่นดี ธรรมชาติดีครับ อยากมีบ้านอยู่แถวนั้นจัง

..ครับ น้าบิ๊ก ไม่เป็นไรครับ ผมไปสอบถามข้อมูล ไปดูสถานที่มาแล้วครับ ขอบคุณครับน้าบิ๊ก
    น้าช่วยกำหนดวันเวลาหน่อยครับจะใด้ขอเวรที่ทำงานถูกครับผม

มาแอบงอน ...

ไม่มีใครนึกถึงเจ้า.. งอนเว๊ยยยยยย

ถูกส่งไปขอนแก่นคาดว่ากลับมาไม่ทัน มีทติ้งชัวร์... ไม่มั่วนิ่ม...

รักทุกคน เจ้านาง

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

เจ้านาง......
    ..........ไม่ไปบุรีรัมย์มั่งเหรอครับ......

น้า Carbu...
    ..........ทำงานที่โรงบาลไหนครับ
    พรุ่งนี้เช้า 6 โมง ผมจะไป รพ.สระบุรี..เผื่อเจอ

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

เกษมราษฎร์ครับน้าต้นข้าว

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

ล่าสุดผมไปมิตรภาพ...ลูกสาวไม่สบาย
    แต่ก่อนไปใช้บริการที่เกษมราษฎร์ ไปนอนมาหลายรอบ
    พักหลังหนีไป ..มิตรภาพ...
    ก็คนอื่น...เค้าไปกันน่ะ...(เลียนแบบโฆษณา)

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    มาแอบงอน ...

ไม่มีใครนึกถึงเจ้า.. งอนเว๊ยยยยยย

ถูกส่งไปขอนแก่นคาดว่ากลับมาไม่ทัน มีทติ้งชัวร์... ไม่มั่วนิ่ม...

รักทุกคน เจ้านาง

แหมๆๆๆๆๆ

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    ล่าสุดผมไปมิตรภาพ...ลูกสาวไม่สบาย
    แต่ก่อนไปใช้บริการที่เกษมราษฎร์ ไปนอนมาหลายรอบ
    พักหลังหนีไป ..มิตรภาพ...
    ก็คนอื่น...เค้าไปกันน่ะ...(เลียนแบบโฆษณา)

ขอให้หายไว้ๆครับน้า ผมเองก็ใช้บริการที่นี้มานานแล้วครับ

หน้า 7 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้