หน้า 70 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 20 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 120 170 570 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,381 ถึง 1,400 จากทั้งหมด 14859

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    เอ้า....ประกาศครับ พี่น้อง...
    Tca 001 น้าหนุ่ย
    Tca 002 น้าตั้ว
    Tca 003 น้าเดียว
    Tca 004 น้ามุ้ย
    Tca 005 น้าแขก
    Tca 006 น้าวิท
    Tca 007 น้าเกรียง กรรชัย
    Tca 008 น้าอ็อด กรุงเก่า
    Tca 009 น้าต้น
    Tca 010 น้าจักร
    Tca 011 น้ากวาง
    Tca 012 น้าอู๊ด
    Tca 013 น้าสัน
    Tca 014 น้าหนุ่ม
    และท่านใดที่ผมยังไม่ได้ลงชื่อ ถ้าสนใจเสื้อไตตั้นอยุธยา กับ สติ๊กเกอร์คาดหน้าบังแดดพร้อมรันนัมเบอร์เลขสมาชิก ช่วยมาโพสท์ลงเพิ่มเติมด้วยนะครับ
    ทางเราจะจัดทำให้เสร็จก่อนถึงวันยกคาราวานไปร่วมฉลองงานแต่งน้าเมย์ที่บางแสนครับ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ผมไม่รู้ว่าว่าร้านมนตรี ดีเซล ที่เราไปทำท้ายรางมาเนี่ย เขารองท้ายรางให้เรากี่มิล เพราะตอนที่เขาทำแล้วเอาออกมาช่างเขาจะกำใส่มือมาเลย เหมือนหวงสูตรนะครับ แต่สเป็กไม่น่าเกิน 4 mm
    แต่ตั้งแต่เมื่อวานจนเช้านี้ ร้อนๆวันนี้กะ อีสุ 3000 VGS รู้สึกว่ากดได้แบบเนียนๆ ขึ้นแบบเรื่อยๆ แล้วไฟเครื่องไม่ขึ้น
    จากเมื่อก่อนถ้าเป็นเจอกะตัวนี้ ช่วงขี่ตีคู่กันช่วงความเร็ว 130 แล้วกดพร้อมกัน ขึ้นเขาไม่ได้เลยครับ แต่เมื่อเช้า ขึ้นหน้าเขาได้ครับ แบบว่าเราไหลปลายได้ดีขึ้นอะครับ เขาก็กดนะครับ เพราะเขาก็ไล่ผมมาตลอด
    แต่ผมยังไม่ได้ลองกดทางยาวๆว่าได้สุดเท่าไหร่นะครับ แต่จากการได้ขับหลังไปทำท้ายรางมารู้สึกว่าขับนิ่มขึ้น เนียนดี เครื่องไม่ค่อยกระชากเหมือนก่อน เหมือนกับว่ากล่องดันราง จะต้องทำท้ายรางด้วยมั้งครับ ถึงจะสมูทกันดี
    ปล. เป็นความคิดเห็นและความรู้สึกส่วนตัวนะครับ ผิดถูกจากหลักการใดๆต้องกราบขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ....
    เช้านี้ไฟขึ้นอีกแล้วอ่ะน้าคงต้องลดช่วงต้น แล้วมาเอากลางกับปลายดีกว่า

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    เช้านี้ไฟขึ้นอีกแล้วอ่ะน้าคงต้องลดช่วงต้น แล้วมาเอากลางกับปลายดีกว่า
    แรงงงงงงงงงงงงงงงจังเลย...55555555

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

ครับยอดตอนนี้
    ผม 2 ตัว
    น้ามุ้ย 4 ตัว
    น้าหนุ่ย 1 ตัว
    น้าวิท 1 ตัว
    น้าเกียง 1 ตัว
    น้าต้น 1 ตัว
    ผมอัพเดทกับสมาชิกท่านที่แจ้งมาว่าเอาแน่ๆก่อนนะครับ เพราะถ้าผมสั่งเผื่อไปแล้วสมาชิกไม่เอามันจะใช้ไม่ได้อ่ะครับ เพราะมันมีการปัก เลขสมาชิก Tca ด้วย ดังนั้น เสื้อใครก็จะใช้ได้เฉพาะสมาชิกท่านนั้นอ่ะครับ
    ..ถ้าได้เสื้อกันแล้ว พอนัดมิตติ้งประจำเดือน หรือมีกิจกรรมต่างๆ..เราใส่เสื้อคลับยุดยามากันเลยดีมั้ยครับ จะได้ดูเท่ห์ ดูดี ดูมีพลังสามัคคีดีนะครับ.

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ถ้าได้เสื้อกันแล้ว พอนัดมิตติ้งประจำเดือน หรือมีกิจกรรมต่างๆ..เราใส่เสื้อคลับยุดยามากันเลยดีมั้ยครับ จะได้ดูเท่ห์ ดูดี ดูมีพลังสามัคคีดีนะครับ.
    ถูกกกกกกกกต้องแล้วคราบบบบบ

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    แรงงงงงงงงงงงงงงงจังเลย...55555555
    ยังไม่พอครับน้าหนุ่ย ต้อง UP......YES ด้วยถึงจะสุดยอดดดดดดดดอิอิ..........

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

ยังไม่พอครับน้าหนุ่ย ต้อง UP......YES ด้วยถึงจะสุดยอดดดดดดดดอิอิ..........
    แค่นี้ผมก็ตามน้าไม่ทันแล้วครับน้าวิท

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Jokenaja ดูโพส
    ถึง น้าตั้วกรุงเก่าครับ ผมเพิ่งได้มาประจำการที่นิคมโรจนะ อยากได้เสื้อและโลโก้ของอยุธยาสักชุดได้ไหมครับ แล้ว Meeting เมื่อไหร่ถ้ามีโอกาศจะไปแจมบ้างครับ ผมสมาชิกถาวร Tcc0388 ครับ รบกวนด้วยครับ

ด้วยความเคารพ(อิอิเลียนแบบ)
    ด้วยความยินดีเลยครับ น้าโจ๊ก ว่าแต่งวดนี้น้าถูกหวยหล่ะสิ 85 ตรงเลยนะครับ เลขทะเบียนน้าพอดีเลย อิๆๆๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aud harley ดูโพส
    หวัดดีคับ น้าตั้ว ของผมเอาเบอร์ L 1 ตัว XXL 1 ตัว นะครับ....
    ส่วนสติ๊กเกอร์คาดหน้ารถ ตอนนี้ด้านหน้าของผมเต็มแล้วครับ
    ผมขอเป็นติดกระจกหลังหรือท้ายกระบะได้ป่าวครับ.....คิดถึงทุกคนครับบบบบบ
    ได้ครับ น้าอู๊ด เดี๋ยวผมจัดการให้เลยครับ คิดถึงนะครับ น้าอู๊ด

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Jokenaja ดูโพส
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านขอรับ สรุปว่าผมสั่งสติกเกอร์ชมรมไททัน TCA 1 ชุดครับ แล้วก็เสื้อ 1 ตัวครับ XXL แล้วเดี๋ยวโทรหาน้าตั้ว ผู้บรรชาการแห่งกรุงเก่า แล้วจะ Meeting อีกทีเมื่อไหร่ครับ
    ได้เลยครับ น้าโจ๊ก เดี๋ยวผมจัดการให้ครับ ยังไงวันไหนพวกเรามีนอกรอบกัน ผมขออนุญาติโทรเชิญนะครับ ลองมาสัมผัสบรรยากาศดูครับ พวกเรากินกันแบบง่ายๆ ครับ บรรยากาศแบบพี่แบบน้องกันครับ สนุกสนานครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nameless ดูโพส
    น้าตั้วแจกเสื้อหรอคับ
    อะจ๊าก....ป่าวแจกครับ น้าก้อง เราทำกันเพื่อใส่ไปร่วมงานแต่งน้าเมย์ที่บางแสนอ่ะครับ เห็นกลุ่มชลบุรีเขาใส่มากันเป็นทีม แล้วมันดูแน่นดูสามัคคีกันดี พวกเราเลยอยากทำมั่งอ่ะครับน้าก้อง อิๆๆๆๆ

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

หวัดดีคับ น้าตั้ว วันนี้ไม่ไปไหนหรือครับ
    แต่เมื่อเช้าเห็นรถหันหน้าออกนะ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ตามนั้นเลยครับ น้าตั้ว
    ..ของผมถ้าเบอร์ L จะใหญ่ไปรึป่าวครับ
    ..ส่วนของ 601+ลูกชาย+ลูกสาว น่าจะเบอร์ M นะครับ
    ได้ครับ น้ามุ้ย เดี๋ยวผมจะลองดูขนาดให้อีกทีนะครับ คิดถึงครับน้ามุ้ย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aud harley ดูโพส
    หวัดดีคับ น้าตั้ว วันนี้ไม่ไปไหนหรือครับ
    แต่เมื่อเช้าเห็นรถหันหน้าออกนะ....
    ว่าจะออกไปหาเพื่อนอยู่เหมือนกันอ่ะครับ พอดีเพิ่งเลิกงานมาอ่ะครับ อิๆๆๆๆ
    คิดถึงครับ น้าอู๊ด อิๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tuk ดูโพส
    สวัสดีครับ น้า ตอนนี้ยังทันไหมครับ ถ้าทันก็ เบอร์ L ตัวนึงครับ ขอบคุณครับ...
    ได้ครับ น้า tuk ยังไงรบกวนโทรมาคอนเฟริ์มผมด้วยอีกทีนะครับ 083-5444883
    ครับ เดี๋ยวยังไงผมจัดการให้นะครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เอ้า....ประกาศครับ พี่น้อง...
    Tca 001 น้าหนุ่ย
    Tca 002 น้าตั้ว
    Tca 003 น้าเดียว
    Tca 004 น้ามุ้ย
    Tca 005 น้าแขก
    Tca 006 น้าวิท
    Tca 007 น้าเกรียง กรรชัย
    Tca 008 น้าอ็อด กรุงเก่า
    Tca 009 น้าต้น
    Tca 010 น้าจักร
    Tca 011 น้ากวาง
    Tca 012 น้าอู๊ด
    Tca 013 น้าสัน
    Tca 014 น้าหนุ่ม
    Tca 015 น้าโจ๊ก
    Tca 016 น้าTuk
    และท่านใดที่ผมยังไม่ได้ลงชื่อ ถ้าสนใจเสื้อไตตั้นอยุธยา กับ สติ๊กเกอร์คาดหน้าบังแดดพร้อมรันนัมเบอร์เลขสมาชิก ช่วยมาโพสท์ลงเพิ่มเติมด้วยนะครับ
    ทางเราจะจัดทำให้เสร็จก่อนถึงวันยกคาราวานไปร่วมฉลองงานแต่งน้าเมย์ที่บางแสนครับ
    อัพเดท น้า Joke กับน้าtuk ให้แล้วนะครับ รบกวนมาโพสท์บอกหมายเลขโทรศัพท์ไว้ให้ด้วยก็ดีนะครับ เผื่อพวกเรามีนอกรอบกันจะได้กราบขออนุญาติโทรไปเรียนเชิญมาร่วมสังสรรค์กันสักทีอ่ะครับ รับรองบรรยากาศแบบง่ายๆ สบายๆครับ หรือโทรมาบอกเบอร์ที่ผมก็ได้ครับ 083-5444883

User ID
    1951
    Status
    โพส
    280

ดีครับพี่ๆๆชาวยุดยาทุกท่านครับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tik series. ดูโพส
    ดีครับพี่ๆๆชาวยุดยาทุกท่านครับ
    สวัสดีครับน้าติ๊ก

User ID
    1468
    Status
    โพส
    191

อัพเดท น้า Joke กับน้าtuk ให้แล้วนะครับ รบกวนมาโพสท์บอกหมายเลขโทรศัพท์ไว้ให้ด้วยก็ดีนะครับ เผื่อพวกเรามีนอกรอบกันจะได้กราบขออนุญาติโทรไปเรียนเชิญมาร่วมสังสรรค์กันสักทีอ่ะครับ รับรองบรรยากาศแบบง่ายๆ สบายๆครับ หรือโทรมาบอกเบอร์ที่ผมก็ได้ครับ 083-5444883

ได้ครับน้าตั้ว 0897441680 ครับ เดี๋ยวโทรหาพรุ่งนี้ครับ(Nov17'09) ยุดยาลุย

User ID
    1468
    Status
    โพส
    191

ด้วยความยินดีเลยครับ น้าโจ๊ก ว่าแต่งวดนี้น้าถูกหวยหล่ะสิ 85 ตรงเลยนะครับ เลขทะเบียนน้าพอดีเลย อิๆๆๆๆๆๆ

ผมซื้อ 86 ครับ แต่ซื้อแต่ข้างล่างอ่ะครับ เวรกรรมเฮ้อ

หน้า 70 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 20 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 120 170 570 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้