หน้า 84 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 134 184 584 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,661 ถึง 1,680 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ไปส่งน้าเดียวมาเรียบร้อยแล้วครับ ต้องขอแสดงความเสียใจกะน้าเดียวด้วย
    ..ที่รถไปเกิดอุบัติเหตุ ช่วงประมาณ 3 ทุ่มกว่า,น้าหนุ่ยได้โทมาบอกผม
    ..และได้ติดต่อน้าตั้วจัดการเรียบร้อยครับ ต้องขอบคุณน้าตั้วด้วยครับ
    ..แต่ก้อคิดว่าฟาดเคราะห์ไปนะครับน้าเดียว โชคดีที่ไม่มีการบาดเจ็บ
    ..รถพัง ซ่อมแล้ว เด่วก้อเอามาวิ่งได้เหมือนเดิม อย่าคิดมากครับน้าเดียว
    ..เป็นกำลังใจให้ครับ
    น้าเดียวเป็นอะไรมากมั้ยครับ.......รถพังเดี๋ยวซ่อมเอาใหม่ได้ครับ คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ....ถือว่าฟาดเคราะไปครับ.....ขอให้รถกลับมาสวยเหมือนเดิมนะครับ

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

สวยดีครับน้ามุ้ยแล้วปักTCAไว้ตรงใหนครับน้ามุ้ยสรุปแล้วตัวละเท่าไรครับลงราคาไว้ด้วยนะครับ - เสียใจด้วยครับน้าเดียวอย่าคิดมากนะรถพังนิดหน่อยค่อยๆซ่อมไป
    เดี๋ยวก็ดีเหมือนเดิม

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

เป็นกำลังใจ ให้อีกคนครับน้าเดียว

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..เช็ครายชื่อที่สั่งเสื้อด้วยนะครับ
    น้ามุ้ยครับ เรื่องเสื้อต้องโอนค่ามัดจำให้ร้านก่อนหรือเปล่าครับ ค่าใช้จ่ายแจ้งไว้เลยดีมั้ยครับ

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

..ไปส่งน้าเดียวมาเรียบร้อยแล้วครับ ต้องขอแสดงความเสียใจกะน้าเดียวด้วย
    ..ที่รถไปเกิดอุบัติเหตุ ช่วงประมาณ 3 ทุ่มกว่า,น้าหนุ่ยได้โทมาบอกผม
    ..และได้ติดต่อน้าตั้วจัดการเรียบร้อยครับ ต้องขอบคุณน้าตั้วด้วยครับ
    ..แต่ก้อคิดว่าฟาดเคราะห์ไปนะครับน้าเดียว โชคดีที่ไม่มีการบาดเจ็บ
    ..รถพัง ซ่อมแล้ว เด่วก้อเอามาวิ่งได้เหมือนเดิม อย่าคิดมากครับน้าเดียว
    ตัองขอขอบพระคุณน้ามุ้ย น้าตั้ว น้าหนุ่ย มากๆๆๆเลยครับที่ให้การช่วยเหลือผมเป็นอย่างดีครับ และเป็นกำลังใจให้ผมตลอด ขอบพระคุณจากใจจริงครับ และขอบคุณพี่น้องชาวยุดยามากๆครับที่คอยให้กำลังใจผมตลอด พี่น้องไม่เคยทิ้งกันอยู่แล้วใช่ไหมครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ตั้องไปโรงพักอีกรอบครับ แล้วยังไงจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ แต่ขอบอกครับไทรทั้นเราแข็งจริงๆครับ คู่กรณีพังยับขับไม่ได้เลยครับ ต้องยกรถมาโรงพัก ส่วนรถผมขับประคองมาได้ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    น้าตั้วครับถ้าดูอยู่โทรหาผมหน่อยมีเรื่องด่วน
    เรื่องน้าเดียวเมื่อคืน ผมให้พ่อโทรหาร้อยเวรแล้วครับน้าหนุ่ย จากน้าเดียวจะต้องเปาแอลกอฮอล์เพราะประกันทางโน้นเขารู้ว่าเราเมา ร้อยเวรเลยแกล้งทำเป็นว่าเครื่องเป่าวัดแอลกอฮอล์เสียอ่ะครับ เลยเบาลงมามากไม่งั้นโดนเมาแล้วขับชนด้วยงานช้างแน่ๆเลยอ่ะครับ เมื่อคืนมาถึงผมก็เข้าไปหาร้อยเวรขอลูกกุญแจรถน้าเดียว เพราะเครื่องเสียงในรถเยอะมากๆ เลยให้น้าเดียวถอดออกแล้วเอากลับไปไว้ที่บ้านดีกว่าอ่ะครับ ส่วนเรื่องคดีเห็นพ่อผมบอกรอเคลียร์วันจันทร์ แต่ไม่น่ามีปัญหาเพราะเด็กทางโน้นที่เจ็บกลับบ้านได้เเล้ว คดีเลยไม่น่าจะคุยกันยากอ่ะครับ
    เดี๋ยวยังไงวันจันทร์ผมจะลองไปที่โรงพักอีกทีว่าทางโน้นเขาว่ายัง เรียกเท่าไหร่ครับ
    ด้วยความเคารพครับ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ไม่เป็นไรครับน้ามุ้ย เราคบกันใช่แค่ผิวเผิน พวกเรามันคบกันนับถือรักใคร่กันแบบพี่น้องกันแล้วนะครับ แต่ต้องยอมรับและนับถือน้ามุ้ยจริงๆ ครับพี่น้อง ทั้งที่น้ามุ้ยอยู่ไกลแต่ยังมาถึงน้าเดียวก่อนเป็นคันแรก ผมนั่งดื่มอยู่ยุดยา พอน้าหนุ่ยกะน้ามุ้ยโทรมาบอกก็รีบวางแก้ว อัดขับมาที่บางปะอินใช้เวลาไม่น่าเกิน 10 นาทีได้ แต่เรื่องคดีไม่น่ามีปัญหา ผมก็ช่วยได้แค่จากที่เราต้องโดนหนักมากๆ มากลายเป็นคดีเล็กน้อย แต่ไม่เป็นไรนะครับ แค่พี่น้องเราน้าเดียวปลอดภัยก็ดีใจแล้ว ยังไงเดี๋ยวงานน้าเมย์ที่บางแสนเดี๋ยวผมรับอาสาเอาน้าเดียว กับครอบครัวไปกับผมเองครับ
    ปล.ไม่ต้องเครียดไม่ต้องคิดมากนะน้าเดียวรถพังมันซ่อมได้ แต่ถ้านายเป็นไรไปเท่ากันผมขาดพี่น้องไปอีกคน

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    สวยดีครับน้ามุ้ยแล้วปักTCAไว้ตรงใหนครับน้ามุ้ยสรุปแล้วตัวละเท่าไรครับลงราคาไว้ด้วยนะครับ - เสียใจด้วยครับน้าเดียวอย่าคิดมากนะรถพังนิดหน่อยค่อยๆซ่อมไป
    เดี๋ยวก็ดีเหมือนเดิม
    ..ชื่อล็อกอินและชื่อรหัส จะปักที่ชายแขนเสื้อข้างซ้ายครับน้าหนุ่ย
    ..รหัส TCA-001 จะอยู่ล่างและ JATA อยู่บนครับ
    ..และด้านหลัง ที่ปัก TRITONCLUB AYUTTHAYA อย่างที่คุยกะน้าหนุ่ยไว้ น่าจะเปลี่ยนสีนะครับ หรือ จะเอาสีแบบด้านหน้าครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส

น้ามุ้ยครับ เรื่องเสื้อต้องโอนค่ามัดจำให้ร้านก่อนหรือเปล่าครับ ค่าใช้จ่ายแจ้งไว้เลยดีมั้ยครับ
    ..คงไม่ต้องมีค่าโอนหรอกครับ น้าแขก เพราะว่า บ้านอยู่ใกล้กันครับ เด่วผมคุยกะพี่เขาเองครับ
    ..ค่าเสื้อทั้ง ช/ญ ตัวล่ะ 250 บาท นะครับ โทรคุยกะน้าหนุ่ยไว้ครับ ว่า ของผู้หญิงให้เปลี่ยนเป็นแบบเดียวกะของผูชายเลย เพราะว่า เนื้อผ้าดีกว่าครับ และทรงนี้ ผู้หญิงใส่ก้อดูดีครับผม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ไม่เป็นไรครับน้ามุ้ย เราคบกันใช่แค่ผิวเผิน พวกเรามันคบกันนับถือรักใคร่กันแบบพี่น้องกันแล้วนะครับ แต่ต้องยอมรับและนับถือน้ามุ้ยจริงๆ ครับพี่น้อง ทั้งที่น้ามุ้ยอยู่ไกลแต่ยังมาถึงน้าเดียวก่อนเป็นคันแรก ผมนั่งดื่มอยู่ยุดยา พอน้าหนุ่ยกะน้ามุ้ยโทรมาบอกก็รีบวางแก้ว อัดขับมาที่บางปะอินใช้เวลาไม่น่าเกิน 10 นาทีได้ แต่เรื่องคดีไม่น่ามีปัญหา ผมก็ช่วยได้แค่จากที่เราต้องโดนหนักมากๆ มากลายเป็นคดีเล็กน้อย แต่ไม่เป็นไรนะครับ แค่พี่น้องเราน้าเดียวปลอดภัยก็ดีใจแล้ว ยังไงเดี๋ยวงานน้าเมย์ที่บางแสนเดี๋ยวผมรับอาสาเอาน้าเดียว กับครอบครัวไปกับผมเองครับ
    ปล.ไม่ต้องเครียดไม่ต้องคิดมากนะน้าเดียวรถพังมันซ่อมได้ แต่ถ้านายเป็นไรไปเท่ากันผมขาดพี่น้องไปอีกคน
    ..ไม่เป็นไรครับ น้าตั้ว ผมอยู่ใกล้แค่นี้เอง มีไรช่วยได้ก้อช่วยกันครับ
    ..ผมทราบข่าวก้อจากน้าหนุ่ยครับ น้าหนุ่ย เป็นห่วงน้าเดียวมากๆครับ เพราะว่าโทรเช็คข่าวน้าเดียวเป็นระยะๆ
    ..ขอบคุณน้ำใจที่มีให้กันนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ.... (ขอยืมน้าตั้วมาใช้ครับ)

TTC-00587 TTC-Member
    User ID
    5721
    Status
    โพส
    325

น้ามุ้ยครับ ผมเอาเบอร์ S ผู้หญิงอีก 1 ตัว ครับ

User ID
    1468
    Status
    โพส
    191

เป็นกำลังใจให้พี่น้องยุดยาคลับอีก 1 เสียง ครับ หายไวๆครับน้าๆ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taweesan ดูโพส
    น้ามุ้ยครับ ผมเอาเบอร์ S ผู้หญิงอีก 1 ตัว ครับ
    ..ครับน้าสัน ของน้าสัน จะมีเบอร์ S กะ เบอร์ M นะครับ
    ..และของน้าต้น โทมาเปลี่ยนเป็นเบอร์ M นะครับ
    ..ปล.เสื้อของ ช/ญ เป็นรุ่นเดียวกันแล้วนะครับ เพราะว่าเนื้อผ้าจะดีกว่า ราคา 250 บาท เท่ากันนะครับ และถ้ามีสั่งเพิ่ม เป็นของผู้หญิงและเด็กช่วยแจ้งด้วยนะครับ เพราะว่า รหัสจะไม่เหมือนกันครับผม
    ..เอาของผมเป็นตัวอย่างนะครับ
    1.ผม TCA-004
    2.ภรรยา TCA-004.5
    3.ลูกชาย+ลูกสาว TCA-004.5.5
    ..พรุ่งนี้ผมจะเริ่มสั่งแล้วนะครับ
    ..ขอบคุณครับ

User ID
    9069
    Status
    โพส
    175

User ID
    4722
    Status
    โพส
    1,130

ขอให้รถน้าเดียวกลับมาหล่อเร็วๆนะครับ
    ไม่ต้องคิดมาก ถือว่าฟาดเคราะห์

ส่วนเสื้อครับ น้ามุ้ยครับ ผมขอเป็น M 2ตัวครับ ขอบคุณครับ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อัพๆๆๆๆๆ ครับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

เสื้อสวยๆ ต้อง UP YES

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

[quote=bypass;236628] เสื้อสวยๆ ต้อง UP YES [/q
    เมื่อไหร่กันดีหล่ะครับ น้าแขก ผมอดใจรอถึงงานมิตติ้งประจำเดือนธันวาคม ไม่ไหวแน่ๆคร๊าบบบบบ อิๆๆๆๆๆ คิดถึงพี่น้องทุกๆท่านอ่ะครับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

[quote=กรุงเก่า;236639]
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    เสื้อสวยๆ ต้อง UP YES [/q
    เมื่อไหร่กันดีหล่ะครับ น้าแขก ผมอดใจรอถึงงานมิตติ้งประจำเดือนธันวาคม ไม่ไหวแน่ๆคร๊าบบบบบ อิๆๆๆๆๆ คิดถึงพี่น้องทุกๆท่านอ่ะครับ
    วันพุธนี้มั้ยครับ น้าตั้วพอดีหยุดพักร้อนเอารถเข้าศูนย์ เย็นๆก็แวะไปทักน้าหนุ่ยกัน

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

[quote=bypass;236643]
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส

วันพุธนี้มั้ยครับ น้าตั้วพอดีหยุดพักร้อนเอารถเข้าศูนย์ เย็นๆก็แวะไปทักน้าหนุ่ยกัน
    แหล่มเลยคร๊าบบบบบ....น้าแขก หรือไม่แน่ชวนน้าหนุ่ย น้าเมย์ น้าวิท น้าเกียง น้าอ๊อด น้าโจ๊ก น้าแบ๊งค์ น้าตั๊ก ไปนั่งฟังเพลงที่ลานเบียร์สดหน้าอยุธยาพารค์ก็แหล่มเลยนะคร๊าบบบบบ อิๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่ยังไงพุธนี้เจอกันที่บ้านน้าหนุ่ยสัก 18.30 นะคร๊าบบบบ คิดถึงครับน้าแขก
    ด้วยความเคารพครับ.....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Jokenaja ดูโพส
    เป็นกำลังใจให้พี่น้องยุดยาคลับอีก 1 เสียง ครับ หายไวๆครับน้าๆ
    น้าโจ๊ก พุธนี้ถ้าว่างและสะดวกกราบเรียนเชิญนะครับ ที่บ้านน้าหนุ่ย นั่งสังสรรค์กันแบบง่ายๆครับ บรรยากาศแบบพี่แบบน้องกัน จะได้ทำความรู้จักกันครับที่ตลาดแกรนด์นะครับ

หน้า 84 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 134 184 584 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้