หน้า 88 จากทั้งหมด 149 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 38 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 138 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,741 ถึง 1,760 จากทั้งหมด 2973

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดฉะเชิงเทรา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ katip_fc ดูโพส
    ขอบคุณครับน้าป้อม ของผมลบไปแล้ว < >

ขอบคุณครับ...น้าติป

ช่วย ๆๆๆ กัน อิ...อิ..อิ

TTC-00547 TTC-Member
    User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดฉะเชิงเทรา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...ขออนุญาติเพื่อนสมาชิกทุกท่าน กระผมขอออกเดินทางไปแสวงบุญ ซัก1 อาทิตย์นะครับ...

...ถ้ากลับมาแล้วจะรีบเคลียร์ทุกๆเรื่อง ที่ติดค้างกันไว้ให้อย่างเร็วที่สุดเลยนะครับ...

...ขอบคุณครับ...
    อนุโมทนาบุญด้วยคับน้าหนุ่ม.....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ katip_fc ดูโพส
    เล่นไรกัน.........ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากกินตับอ่ะคับน้าติ๊บ...น้ำลายหยายเลย
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ akarat_tom ดูโพส
    ที่ติดตัวตลอด..หมายถึงแขน..ฉ่ายม๊าย..น้าเชลล์
    (ไม่ใหญ่เท่าแขน..ทำแทนมะได๊)
    (ก็แขนนั่นละ..อย่าคิดมาก)

อย่าลืม..เอาบุญมาฝากสมาชิกบ้านเลขที่ 8 ให้ครบทุกคนด้วยนะครับ..น้าหนุ่ม
    อิฮิฮิ......

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pom9098 ดูโพส
    ขออนุญาติ... สมาชิกบ้านเลขที่ ๘ ทุกท่านที่ได้ตั้งกระทู้ไว้ในจังหวัดฉะเชิงเทรา

เนื่องด้วยผมเห็นว่า... มีหลายกระทู้ในจังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ไม่มีการเคลือนไหวเลย จึงใคร่ขอรบกวนเจ้าของกระทู้ช่วยตรวบสอบกระทู้ของท่านว่ามีการเคลือนไหวหรือไม่ หรือมีความสำคัญ หรือมีประโยชน์ต่อสมาชิกของเราอีกหรือไม่

หากไม่มี... ผมอยากให้เจ้าของกระทู้...ลบกระทู้... ดังกล่าวทิ้งเสีย

ทั้งนี้เพื่อ... ช่วยกันลดภาระพื้นที่ของเวปหล้กเรา

ส่วนตัวผม... ได้ลบไปแล้ว....

...ขอความร่วมมือด้วยนะครับ...

มีใคร หรือกระทู้ไหนบ้างมาดูกัน...
    รับแซ่บคับน้าป้อม.....ช่วยๆกันคับ

User ID
    2789
    Status
    โพส
    1,271

ราชสาส์น เหงาจัง

User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fresh-sky ดูโพส
    เตรียมตัวให้พร้อมน่ะคับน้าต้อม เราจาไปเยียมเพ่น้อง สมช. พนมสารคาม,ราชสาส์ท,แปลงยาว เร็วๆนี้

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

อาทิตย์นี้มีใครไปไหนกันบ้างครับ....................

User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

อาทิตย์นี้มีใครไปไหนกันบ้างครับ....................
    ม่ายได้ปายไหนเลยคับน้าติ๊บ แล้วน้าติ๊บอ่ะคับปายเที่ยวไหนคับ....

User ID
    996
    Status
    โพส
    777

Xin chao !!, TTC Chacheangsao member
    I'm stay here in Hanoi, a very good living city but very bad car driving.
    Today i trip to Halong Bay, it beutiful place but not more than KhaoSok National Park (Surathani) so if someone plan to travel along Halong Bay please going to Khaosok before and you must think like me

Tomorrow i'll walk around Ho Chi Minh Museum and another museum, hope not a rainy day...

See you soon..

User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ iGnUs ดูโพส
    Xin chao !!, TTC Chacheangsao member
    I'm stay here in Hanoi, a very good living city but very bad car driving.
    Today i trip to Halong Bay, it beutiful place but not more than KhaoSok National Park (Surathani) so if someone plan to travel along Halong Bay please going to Khaosok before and you must think like me

Tomorrow i'll walk around Ho Chi Minh Museum and another museum, hope not a rainy day...

See you soon..
    ซื้อหนมมาฝากด้วนน่ะคับน้าหิน.................

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

ขออนุญาติ... สมาชิกบ้านเลขที่ ๘ ทุกท่านที่ได้ตั้งกระทู้ไว้ในจังหวัดฉะเชิงเทรา

เนื่องด้วยผมเห็นว่า... มีหลายกระทู้ในจังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ไม่มีการเคลือนไหวเลย จึงใคร่ขอรบกวนเจ้าของกระทู้ช่วยตรวบสอบกระทู้ของท่า นว่ามีการเคลือนไหวหรือไม่ หรือมีความสำคัญ หรือมีประโยชน์ต่อสมาชิกของเราอีกหรือไม่

หากไม่มี... ผมอยากให้เจ้าของกระทู้...ลบกระทู้... ดังกล่าวทิ้งเสีย

ทั้งนี้เพื่อ... ช่วยกันลดภาระพื้นที่ของเวปหล้กเรา

User ID
    14280
    Status
    โพส
    226

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pom9098 ดูโพส

เนื่องด้วยผมเห็นว่า... มีหลายกระทู้ในจังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ไม่มีการเคลือนไหวเลย จึงใคร่ขอรบกวนเจ้าของกระทู้ช่วยตรวบสอบกระทู้ของท่านว่ามีการเคลือนไหวหรือไม่ หรือมีความสำคัญ หรือมีประโยชน์ต่อสมาชิกของเราอีกหรือไม่

ส่วนตัวผม... ได้ลบไปแล้ว....

มีใคร หรือกระทู้ไหนบ้างมาดูกัน...
    อ๊ะ!..ของเราก็มีเหมียลกัลนิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fresh-sky ดูโพส
    เหงาก็มาเที่ยวในเมียง(ในเมือง)จิครับ..น้าต้อม(อะ.ต้อมคุยกะต้อม)
    (คุยกะตัวเองส่งสัยจาบ้า แล้วเรา)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ shellvie ดูโพส
    เตรียมตัวให้พร้อมน่ะคับน้าต้อม เราจาไปเยียมเพ่น้อง สมช. พนมสารคาม,ราชสาส์ท,แปลงยาว เร็วๆนี้
    บ๊ะ!แล่ว..งานนี้ ต้อม ได้เจอกะ ต้อม แน่ๆ

เนื่องด้วยผมเห็นว่า... มีหลายกระทู้ในจังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ไม่มีการเคลือนไหวเลย จึงใคร่ขอรบกวนเจ้าของกระทู้ช่วยตรวบสอบกระทู้ของท่า นว่ามีการเคลือนไหวหรือไม่ หรือมีความสำคัญ หรือมีประโยชน์ต่อสมาชิกของเราอีกหรือไม่

จัดไปครับ..น้าป้อม

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

หวัดดีวัน จันทร์แห่งชาติครับทุกท่าน..........

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

หายหน้า...หายตาไปเลย... น้าต้อม

TTC-01013 TTC-Member
    User ID
    1072
    Status
    โพส
    357

ใครหน้าหายกันหรือ

User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ akarat_tom ดูโพส
    อ๊ะ!..ของเราก็มีเหมียลกัลนิ

เหงาก็มาเที่ยวในเมียง(ในเมือง)จิครับ..น้าต้อม(อะ.ต้อมคุยกะต้อม)
    (คุยกะตัวเองส่งสัยจาบ้า แล้วเรา)

บ๊ะ!แล่ว..งานนี้ ต้อม ได้เจอกะ ต้อม แน่ๆ

จัดไปครับ..น้าป้อม
    ข่าวดีอ่ะคับน้าต้อม...
    บ้านเราไม่ได้มีแค่สองต้อมน่ะคับ ยังมีน้าติ๊บอีกคนคับเดิมน้าเขาชื่อต้อมแต่ชื่ติ๊บคงเป็นฉายาอ่ะคับและต้อมสุดท้ายก็น้าต้อมเพื่อนน้าโต้ง น้าๆที่ไปมิตสะติ้งที่ปายแปดริ้วคงจำได้น่ะคับ
    สรุปแล้วบ้านเรามี4ต้อมอ่ะคับ มะหาดสะจันสุด...

หวัดดีวัน จันทร์แห่งชาติครับทุกท่าน..........
    ปั่นงานหัวหมุนจิงๆคับน้าติ๊บจันแห่งชาติ....
    หายหน้า...หายตาไปเลย... น้าต้อม
    น้าต้อมไหนคับงงปายหมดแล้ว
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sinica9 ดูโพส
    ใครหน้าหายกันหรือ

User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

เตรียมตัวต้อนรับสมาชิกใหม่กันน่ะคับน้าๆบ้านเลขที่๘ชื่อ:  61741_149866665047650_100000729516427_291586_660093_n.jpg
ครั้ง: 101
ขนาด:  123.6 กิโลไบต์
    ฮิฮิฮิ มีพวกแล้วเรา

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

เนื่องด้วย... ไทรทันคลับ ๘ ริ้ว จะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ (อิ...อิ...อิ) จึงใคร่ขอความร่วมมือจากสมาชิกบ้านเลขที่ ๘ ทุก ๆ ท่าน ช่วยแจ้ง...

1. ชื่อ-สกุล (ชื่อจริง)
    2. ชื่อเล่น
    3. นามแฝง
    4. รหัส ttc
    5. ประเภทรถที่ใช้ + สีรถ + ทะเบียนรถ + วันเดือนปีที่ออกรถ
    6. วัน + เดือนเกิด (ปีไม่ต้อง)
    7. ที่อยู่ (ที่ติดต่อได้ ณ ปัจจุบัน)
    8. เบอร์โทรศัพท์ (ของคนอื่นไม่เอา)
    9. e-mail

ทั้งนี้เพื่อ... บ้านเลขที่ ๘ จะจัดทำทะเบียนสมาชิกเพื่อการดำเนินงานและการประสานง านที่ดีและเป็นระบบขึ้น...

...จึงใคร่ขอความร่วมมือจากสมาชิกบ้านเลขที่ ๘ ทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ...

โดยสมาชิกต้องแจ้งผ่านกระทู้นี้เท่านั้น...

http://www.thaitritonclub.com/forum/showthread.php?t=30744&p=505313

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย pom9098 : 21-06-2011 เมื่อ 16:04

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

เนื่องด้วย... ไทรทันคลับ ๘ ริ้ว จะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ (อิ...อิ...อิ) จึงใคร่ขอความร่วมมือจากสมาชิกบ้านเลขที่ ๘ ทุก ๆ ท่าน ช่วยแจ้ง...

1. ชื่อ-สกุล (ชื่อจริง)
    2. ชื่อเล่น
    3. นามแฝง
    4. รหัส ttc
    5. ประเภทรถที่ใช้ + สีรถ + วันเดือนปีที่ออกรถ
    6. วัน + เดือนเกิด (ปีไม่ต้อง)
    7. ที่อยู่ (ที่ติดต่อได้ ณ ปัจจุบัน)
    8. เบอร์โทรศัพท์ (ของคนอื่นไม่เอา)

ทั้งนี้เพื่อ... บ้านเลขที่ ๘ จะจัดทำทะเบียนสมาชิกเพื่อการดำเนินงานและการประสานง านที่ดีและเป็นระบบขึ้น...

...จึงใคร่ขอความร่วมมือจากสมาชิกบ้านเลขที่ ๘ ทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ...

โดยสมาชิกต้องแจ้งผ่านกระทู้นี้เท่านั้น...

http://www.thaitritonclub.com/forum/...30744&p=505313

เอาแบบเต็มยศเลยนะครับน้าป้อม
    1.ทรงวุฒิ ศิริทิพย์
    2.น้อย ต้อม วุฒิ ทรง (ใช่หมดเลย)
    3.น้าติ๊ป (katip_fc)
    4.ttc00986
    5. 4*4 , 4d , สีบรอน , 21-11-2009
    6. 06 August
    7. 286 Chachoengsao-Bangnamprew Rd., T.Na-Muang, A.Muang Chachoengsao,Chachoengsao 24000
    8.083-7165968 katip.first@gmail.com

User ID
    15621
    Status
    โพส
    47

2.น้อย ต้อม วุฒิ ทรง (ใช่หมดเลย)
    4.ttc00986
    5. 4*4 , 4d , สีบรอน , 21-11-2009
    7. 286 Chachoengsao-Bangnamprew Rd., T.Na-Muang, A.Muang Chachoengsao,Chachoengsao 24000
    8.083-7165968 katip.first@gmail.com
    ชื่อเล่นแยะจังเลยนะค่ะ น้าติ๊บ

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

ชื่อ ต้อม..........แม่ตั้งให้ ครับ
    ชื่อ ทรง...........เพื่อนเรียกสมัยเรียน ครับ
    ชื่อ วุฒิ...........พวกเรียก สมัยทำงาน ครับ
    ชื่อ น้อย..........ที่ทางบ้านเรียกกันตอนนี้ (สมัยก่อนตัวเล็ก ผอม ) ครับ
    ชื่อ น้าติ๊ป........สมาชิก บ้านเลขที่ 8 ตั้งให้.."ชอบชื่อนี้มาก" ครับ

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

4.ttc00986
    ขอบคุณ...น้าติปครับ

หน้า 88 จากทั้งหมด 149 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 38 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 138 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้