หน้า 94 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 44 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 144 194 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,861 ถึง 1,880 จากทั้งหมด 9022

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    รับทราบครับพี่น้อง ชลก็โอแล้ว ราชรีโอ ไปตามยุดยาต่อ กำหนดเดี๋ยวคุยกะสมาชิกระยองก่อนนะจ้ะ มีบ้านพักและกางเต้นติดทะเลและภูเขาด้วย

และแจ้งข่าวน้าแสบผู้ประสานงานยุดยาน้าเขาตามเรื่องให้อยู่ครับ รอทางยุดยาครับ

น้าหนกอาจเป็นจัดกฐินอย่างที่ตั้งใจกันไว้มั้ยครับ ถ้าได้ก็ รบกวนทางน้าโย น้าหนกเดินเรื่องครับผม รับงานเชิญชวนครับ ท่านเห+เลขาฝากด้วยนะครับ
    น้าเกียงตั้งกระทู้เชิญชวนเลยครับ จะได้ติดตามข่าวสารกันได้ง่ายครับ ไม่ต้องเข้าทีละจังหวัดกว่าจะดูกันหมด จะใช้เวลามากครับ ต่างคนต่างรอ จะสรุปกันไม่ได้น่ะครับ ตอนเช้าสายๆๆหน่อยก็ได้ ทำบุญกันหน่อยจะเป็นงัยครับ มากันหลายสาย น่าจะมีน่ะครับ
    กระทู้แนะนำให้ตั้ง มิตติ้งโซน ไทยไทรทันคลับ ณ ระยอง เห็นแต่สมควรน่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    ตัวอย่าง อิ อิ
    เออออ ดีน่ะที่มีเซนเซอร์หน้าด้วย ไม่รู้จะเซนเซอร์ไปทำไม เขาเห็นหน้ากันทั่วเมืองแล้วครับ น้าโย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

น้าแสบผมเองก็เกรงว่างานจะใหญ่เกินความสามารถครับเดี๋ยวไม่ดีโดนด่าเหละเลย
    อีกอย่างค่าใช้จ่ายยอมมีครับ(อันนี้เล่ากันซื่อๆเลยจ้ะ)ต้องขอคุยกับสมาชิกก่อนครับ
    อีกอย่างเกรงใจคลับใหญ่ครับแค่นี้ก็ดูไม่ค่อยงามครับต้องให้หัวหน้าโยประสานงานก่อนครับ
    เอาไว้จะรีบสรุปให้นะครับโดยด่วน อาจจะ 27-28 /มีนา/2010 หรือ 3-4 /เมษา/2010
    ขอบพระคุณสำหรับมิตรภาพครับ ขอบคุณทุกท่านครับ แค่นี้ก็ น้า ตา หล๋า แล้ ฮือๆ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    รับทราบครับพี่น้อง ชลก็โอแล้ว ราชรีโอ ไปตามยุดยาต่อ กำหนดเดี๋ยวคุยกะสมาชิกระยองก่อนนะจ้ะ มีบ้านพักและกางเต้นติดทะเลและภูเขาด้วย

และแจ้งข่าวน้าแสบผู้ประสานงานยุดยาน้าเขาตามเรื่องให้อยู่ครับ รอทางยุดยาครับ

น้าหนกอาจเป็นจัดกฐินอย่างที่ตั้งใจกันไว้มั้ยครับ ถ้าได้ก็ รบกวนทางน้าโย น้าหนกเดินเรื่องครับผม รับงานเชิญชวนครับ ท่านเห+เลขาฝากด้วยนะครับ
    เอาแค่ผ้าป่า นะน้า นะกฐินจะใหญ่ ไปนิด นึงครับ.....
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    อยากให้เจ้าของโครงการจัดการเองครับเรื่องกฐิน เพราะผมอาจจะไม่ค่อยมีเวลาครับ..แต่ถ้าโครงการผ่านก็เต็มที่ครับ..
    น้าแสบผมเองก็เกรงว่างานจะใหญ่เกินความสามารถครับเดี๋ยวไม่ดีโดนด่าเหละเลย
    อีกอย่างค่าใช้จ่ายยอมมีครับ(อันนี้เล่ากันซื่อๆเลยจ้ะ)ต้องขอคุยกับสมาชิกก่อนครับ
    อีกอย่างเกรงใจคลับใหญ่ครับแค่นี้ก็ดูไม่ค่อยงามครับต้องให้หัวหน้าโยประสานงานก่อนครับ
    เอาไว้จะรีบสรุปให้นะครับโดยด่วน อาจจะ 27-28 /มีนา/2010 หรือ 3-4 /เมษา/2010
    ขอบพระคุณสำหรับมิตรภาพครับ ขอบคุณทุกท่านครับ แค่นี้ก็ น้า ตา หล๋า แล้ ฮือๆ
    งามครับ น้าทอป เราทำอย่างถูกต้อง นะ ไตรตันคลับ ครับ มิใช่อื่นไกล รอน้า เบิ้ม..มาอัพข้อมูลก่อน นะ

User ID
    5304
    Status
    โพส
    500

น้าหนกครับเราจะจัดสักประมาณเดือนไหนดีประมาณก่อน ผมไปถามพ่อแล้ว ท่านพ่อบอกว่าต้องดูว่าเราจะไปกันช่วงไหนจะได้ดูตารางงานตรงกับใครเปล่า(แบบว่าอยากให้ได้เจอหลวงพ่อด้วย)หลวงพ่อท่านเองก็ไม่ค่อยจะแข็งแรงอยู่ด้วย ถ้ายังไงเดียวผมโทรหาแต่อยากได้ขอมูลก่อนคับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เบิ้ม ดูโพส
    น้าหนกครับเราจะจัดสักประมาณเดือนไหนดีประมาณก่อน ผมไปถามพ่อแล้ว ท่านพ่อบอกว่าต้องดูว่าเราจะไปกันช่วงไหนจะได้ดูตารางงานตรงกับใครเปล่า(แบบว่าอยากให้ได้เจอหลวงพ่อด้วย)หลวงพ่อท่านเองก็ไม่ค่อยจะแข็งแรงอยู่ด้วย ถ้ายังไงเดียวผมโทรหาแต่อยากได้ขอมูลก่อนคับ
    ขอ..... เสนอ.... เสาร์ที่ 3 เมษายน ครับ คนอื่น ว่างัย จะขึ้นกระทู้ นะ

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Talking Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เบิ้ม ดูโพส
    จัดไปครับทุกท่าน อยากทำบุญมากๆ ชอบครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    จัดไปครับทุกท่าน อยากทำบุญมากๆ ชอบครับ
    รวมลงชื่อ ผ้าป่าไตรตันคลับ สร้างกำแพงวัดหนองกรับ ( หลวงพ่อสาคร)เชิญทุกๆท่าน ครับ มามาก ครับ วันที่ 3 /4 /53
    1.ครอบครัวนางฟ้า 6 คน

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    รวมลงชื่อ ผ้าป่าไตรตันคลับ สร้างกำแพงวัดหนองกรับ ( หลวงพ่อสาคร)เชิญทุกๆท่าน ครับ มามาก ครับ วันที่ 3 /4 /53
    2.ครอบครัวบอล_ระยอง 3 คน
    จัดไปครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    โห ไปทุกกระทู้เลยนะนางฟ้า ลงชื่อแล้วคร๊าบ

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Talking Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    โห ไปทุกกระทู้เลยนะนางฟ้า ลงชื่อแล้วคร๊าบ
    จัดไปครับ

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

พรุ่งนี้บ่ายๆ เรียนเชิญสมาชิกระยองขับไทรทันรวมตัวกันที่ร้านน้าเปิ่นนะครับ เราจะไปร่วมกิจกรรมกับทาง มอเตอร์แทรค ดีวีดีแม็กกาซีน ที่โรงพยาบาลร้างครับ รวมพลังให้จังหวัดอื่นๆเห็นนะครับว่าระยอง มี ระยอง ขับ ไทรทันด้วยครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BALL_RAYONG ดูโพส
    พรุ่งนี้บ่ายๆ เรียนเชิญสมาชิกระยองขับไทรทันรวมตัวกันที่ร้านน้าเปิ่นนะครับ เราจะไปร่วมกิจกรรมกับทาง มอเตอร์แทรค ดีวีดีแม็กกาซีน ที่โรงพยาบาลร้างครับ รวมพลังให้จังหวัดอื่นๆเห็นนะครับว่าระยอง มี ระยอง ขับ ไทรทันด้วยครับ
    เห็นด้วยอย่างแรงครับ ผมดันช่วยครับพี่น้อง ชื่อเสียงเราสำคัญครับ อิอิอิ
    ลุยๆๆๆๆๆๆ

User ID
    254
    Status
    โพส
    489

ลุย!!!!!!!

เปิ่น ECU-SHOP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BALL_RAYONG ดูโพส
    ยังไงขอผมล้างรถก่อนนะ เลอะมาก ครบ 3 เดือนแล้ว

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เปิ่น ECU-SHOP ดูโพส
    ยังไงขอผมล้างรถก่อนนะ เลอะมาก ครบ 3 เดือนแล้ว
    ไปด้วยครับพรุ่งนี้หยุดแล้ว เมื่อวานตอนกลางคืนใช่น้าเปิ่นรึเปล่าครับตามหลังผมออกจากซอยตลาดโสภณ

ผู้เยี่ยมชม

ท่านประธานโยของเราไปไหนครับ??? คิดถึงจัง เห็นเพื่อนสมาชิกบอกว่า
    ไปเป็น พีเซ็นเตอร์ แว่นท็อปเจริญ (แถมนาฬิกา) จริงเปล่าครับ

ใครก็ช่างว่าท่านประธานผมได้ ไม่เห็นเหมือนเลยเนอะ
    ว่าแต่........ขอยืมนาฬิกาใส่มั้งดิ

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    ไปด้วยครับพรุ่งนี้หยุดแล้ว เมื่อวานตอนกลางคืนใช่น้าเปิ่นรึเปล่าครับตามหลังผมออกจากซอยตลาดโสภณ
    ใช่ครับน้าจี ติดไฟแดงอยู่ข้างหลัง ไม่รู้จะทักยังไงครับ

User ID
    2434
    Status
    โพส
    223

ถึงบ้านเราแล้วมารายงานตัวครับทักทายครับท่าน คิดถึงทุกท่านเสาร์นี้เจอกันครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

วันเสาร์ชี้แจงและรวบรวมข้อมูลงานบุญงานกระชับมิตรแยกหรือรวมเดี๋ยวคุยกันนะจ้ะ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

เห็นด้วยอย่างแรงครับ ผมดันช่วยครับพี่น้อง ชื่อเสียงเราสำคัญครับ อิอิอิ
    ลุยๆๆๆๆๆๆ
    บอกคนอื่นแต่ตัวเองจะไปรึเปล่า....
    ส่วนเค้าโดดงานไปตอนบ่ายจ้า อิ อิ

หน้า 94 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 44 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 144 194 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้