หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 57

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน ร้านล้างรถ

พอดีไปล้างรถมา ผมว่าร้านนี้ใช้ได้เลยครับ เก็บรายละเอียดทุกจุดดีครับ แถมมีพ่นสเปรย์ใต้ท้องให้ด้วย ถึงจะไม่ทั่วทั้งคัน แต่ผมว่าดีกว่าทุกร้านที่ผมเคยเข้าเลยครับ

ล้างไปวันนี้ถ้าโดนฝนภายใน 1 วัน ก่อน 1ทุ่มของวันถัดไป ล้างภายนอกให้ฟรีด้วยครับ

ท่านใดไปล้างขอบัตรสะสมด้วยนะครับ ล้างดูดฝุ่น ครบ 8 ครั้ง ฟรี 1 ครั้ง

ร้านอยู่ตรงสระบุรีราม่าเก่า(ทันกันมั้ยครับ )
    ลืมเอากล้องไปเลยไม่ได้่ถ่ายรูปร้านมาครับ
    เดี๋ยววันหน้าลองไปคุยขอส่วนลดสมาชิกไทรทันดูครับ
    หรือท่านใดไปล้างลองคุยดูเลยครับ

นี่ครับที่พ่นมาให้ ถ้าระยะสายตาคนขับตามหลังเรา จะเห็นช่วงล่างใหม่ๆเลยครับ

ชื่อร้านและเป็นบัตรสะสมครับ

ปล. ไม่มีส่วนได้เสียกับร้านนะครับ แค่เห็นว่าร้านนี้ล้างดีครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้องขาวมุก : 11-06-2010 เมื่อ 12:57

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

มาตรฐาน Re: ร้านล้างรถ

ร้านนี้เข้าท่าดีน้าปอง จะไปลองมั้ง ตอนนี้น้ำที่บ้างผมโคตรแรงเลย กำลังล้างดี
    แต่เหนื่อยจริงๆกว่าจะล้างเจ้าตัวดีของผมเสร็จ ลมแทบจับ

^
    ^
    ^

จะตาม 2 คนข้างบนไปค่ะ

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

ต้องลองบ้างแล้ว

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ไปล้างก็ลองบอกว่า ไทรทัน สีขาวเครื่องเจ เอาไปลงในเว็บให้ ขอราคาพิเศษให้กับคนที่ติดติ๊กเกอร์คลับได้มั้ย ลองถามดูกันนะครับ อิอิอิ

เข้าไปครั้งหน้าเผื่อได้ราคาพิเศษกันครับ

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

ไปลองมาหลายรอบแล้วครับ แต่ยังไม่เคยเคลมซักที เกิน 24 ชม. ทีไรฝนถึงตกทุกที

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ drummer ดูโพส
    ไปลองมาหลายรอบแล้วครับ แต่ยังไม่เคยเคลมซักที เกิน 24 ชม. ทีไรฝนถึงตกทุกที
    คนอะไรมากะฝน ไปล้างแถวอีสานหน่อยสิคะ ฝนจะได้ตก...ไม่ต้องแห่นางแมว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    ไปล้างก็ลองบอกว่า ไทรทัน สีขาวเครื่องเจ เอาไปลงในเว็บให้ ขอราคาพิเศษให้กับคนที่ติดติ๊กเกอร์คลับได้มั้ย ลองถามดูกันนะครับ อิอิอิ

เข้าไปครั้งหน้าเผื่อได้ราคาพิเศษกันครับ

บอกแล้ว.. เขาคิดเพิ่ม 5 เท่า.... เอาตังมาคืนเลย ขาวมุก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamol ดูโพส
    ร้านนี้เข้าท่าดีน้าปอง จะไปลองมั้ง ตอนนี้น้ำที่บ้างผมโคตรแรงเลย กำลังล้างดี
    แต่เหนื่อยจริงๆกว่าจะล้างเจ้าตัวดีของผมเสร็จ ลมแทบจับ

คิดถึงตะเอ้งจั้งงงงงงงงงง ม๊ะไรไปดินเนอร์ใต้แสงเทียนอีกนะ คริ คริ 5 5

จะมีคนอิจฉาไหมหนอ

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    บอกแล้ว.. เขาคิดเพิ่ม 5 เท่า.... เอาตังมาคืนเลย ขาวมุก
    เอาเมื่อไหร่ดี ตังค์นะ อย่าคิดลึก

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12388
    Status
    โพส
    255

ผ่านทุกวันเลย แต่ยังไม่เคยใช้บริการ
    รอให้เลอะมากๆก่อน

TTC-01033 TTC-Member
    User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

ความเจริญครั้งก่อนในโซนนั้น โรงหนังราม่า โบว์ลิ่ง ร้านก๋วยเตียวเป็ดเครื่องในหมูนครปฐม(ยังอยู่) ตรงที่ล้างรถเป็นร้านขายอาหารตามสั่งประมาณ2-3ร้านและร้านซ่อมมอไซร์(ย้ายไปอยู่ตรงข้ามร้านก๋วยเตี็ยวเป็ด) อิออนเป็นโชว์รูมโตโยต้า ป่าสักพาเลสเป็นตลาด(จำชื่อไม่ได้) ตรงศาลเจ้าข้างป่าสักเป็นที่ประกวดร้องเพลงลูกทุ่งของประจวบจำปาทอง เท่าที่จำได้นะตอนนี้เปลี่ยนไปเยอะแล้ว

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

ู^
    ^
    ^
    ^นานๆมาทีบ่นซะมากมายเลยคนแก่ก็อย่างนี้ครับ....อิอิอิ(ไม่ว่ากันนะ)

User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องเจ้านาย ดูโพส
    ความเจริญครั้งก่อนในโซนนั้น โรงหนังราม่า โบว์ลิ่ง ร้านก๋วยเตียวเป็ดเครื่องในหมูนครปฐม(ยังอยู่) ตรงที่ล้างรถเป็นร้านขายอาหารตามสั่งประมาณ2-3ร้านและร้านซ่อมมอไซร์(ย้ายไปอยู่ตรงข้ามร้านก๋วยเตี็ยวเป็ด) อิออนเป็นโชว์รูมโตโยต้า ป่าสักพาเลสเป็นตลาด(จำชื่อไม่ได้) ตรงศาลเจ้าข้างป่าสักเป็นที่ประกวดร้องเพลงลูกทุ่งของประจวบจำปาทอง เท่าที่จำได้นะตอนนี้เปลี่ยนไปเยอะแล้ว
    โห... นั่นสมัยผมยังเด็กมากเลยครับสำหรับร้านค้าและโชว์รูม แต่สำหรับเวทีประกวดร้องเพลง คงเกิดไม่ทันแน่เลย

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ drummer ดูโพส
    โห... นั่นสมัยผมยังเด็กมากเลยครับสำหรับร้านค้าและโชว์รูม แต่สำหรับเวทีประกวดร้องเพลง คงเกิดไม่ทันแน่เลย
    ถ้ามีโอกาสเจอกันคงได้รำลึกถึงความทรงจำดีๆในอดีต
    รู้สึกว่าเคยเห็นรถท่านdrummerจอดที่หลังโรงหนังไฟโรจน์ด้วยไปเล่นPRสเก็ตหรือ.....อิอิอิ

man u08
    ผู้เยี่ยมชม

น่าสนใจมากครับแต่ผมคงไม่มีโอกาสไปล้าง ผมคิดว่าค่าล้างน่าจะแพงครับพอดีอยู่ครถมก๊าบ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1738
    Status
    โพส
    431

แอบดูคนแก่คุยกัน แหม..prสเก็ต

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MAN U08 ดูโพส
    น่าสนใจมากครับแต่ผมคงไม่มีโอกาสไปล้าง ผมคิดว่าค่าล้างน่าจะแพงครับพอดีอยู่ครถมก๊าบ
    ค่าล้างก็เท่าๆกับ คาร์แคร์อื่นๆนะครับ มันมีหลายเสต็ปให้เราเลือกครับ

User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องเจ้านาย ดูโพส
    ถ้ามีโอกาสเจอกันคงได้รำลึกถึงความทรงจำดีๆในอดีต
    รู้สึกว่าเคยเห็นรถท่านdrummerจอดที่หลังโรงหนังไฟโรจน์ด้วยไปเล่นPRสเก็ตหรือ.....อิอิอิ
    ที่เห็นจอดอยู่นั้นไม่ได้แอบไปเล่นสเก็ตหรอกครับ แต่ทำงานที่นั่นครับ

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

พรุ้งนี้จะไปใช้บริการซักหน่อย จัดชุดใหญ่มาเลย เพราะหลายเดือนแล้วไม่ได้ล้างเลยโดนแต่ฝน

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้