หน้า 5 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 116

กระทู้: อยากรู้ว่ามีผู้หญิงเก่ง เป็นเจ้าของไทรทันกี่คัน ???

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

มาตรฐาน ตอบ: อยากรู้ว่ามีผู้หญิงเก่ง เป็นเจ้าของไทรทันกี่คัน ???

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ยังไม่ได้ครับต้องขับเองเปิดกระจกเบรินยางควันกลบท้าย 5555ล้อเล่นครับ

คันไหนละลุง ฮ่าๆ
    555 ทุกคนทุกคัน น่ารักหมดเลย..จ๊า..
    เจ้าของแมงแกรบ ด้วยนะ ใจดี น่ารัก

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    37641
    Status
    โพส
    15

มาตรฐาน ตอบ: อยากรู้ว่ามีผู้หญิงเก่ง เป็นเจ้าของไทรทันกี่คัน ???

ชื่อ:  406472_349836368442998_511585108_n.jpg
ครั้ง: 285
ขนาด:  57.3 กิโลไบต์
    ถ้าเจ้าของก็คนนี้เลยครับ ผมเป็นแค่พลขับ - -"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jarunee_k ดูโพส
    น่ารักอ่ะ..

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    นี่ล่ะ..เจ้าของ..ตัวจริงเสียงจริง..เราแค่พลขับ 555

นานแล้วไม่ได้เจอเจ้าของรถคิดถึ๊ง คิดถึง....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ACE12345678 ดูโพส
    ชัดครับ แสดงว่าป้าอัจ ก๊งทุกเย็นเรย 555
    เย็นจิบเหล้าเช้าจิบกาแฟ เฉพาะช่วงที่มีเพื่อนหรือญาติมาค้างที่บ้านเท่านั้นปรกติไม่ดื่มค่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ army.abc ดูโพส
    พอได้ มัยค่ะ
    น้องน้ำตาล สวยสุดๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ยังไม่ได้ครับต้องขับเองเปิดกระจกเบรินยางควันกลบท้าย 5555ล้อเล่นครับ

คันไหนละลุง ฮ่าๆ
    สวัสดีค่ะป๋า งาน7ขวบได้เจอตัวเป็นๆล่ะนะ เอาจักรยานไปด้วยนะป๋า จะได้สอนกันบ้าง....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ acsofttech ดูโพส
    ชื่อ:  406472_349836368442998_511585108_n.jpg
ครั้ง: 285
ขนาด:  57.3 กิโลไบต์
    ถ้าเจ้าของก็คนนี้เลยครับ ผมเป็นแค่พลขับ - -"
    สาวๆบ้านนี้มีฐานะเน้อ...
    แล้วคนทำสวน คนซักผ้า-รีดผ้า-ล้างจานล่ะ ไช่คนเดียวกัคนขับรถหรือเปล่า?

User ID
    16077
    Status
    โพส
    954

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chaphat ดูโพส
    ผมว่าเค้าเห็นน้าเข้ามาเลยไม่กล้าแสดงตัวมากกว่า 555
    แกรมาไม่ทันชั้นอ่ะดิ่....โถ ทำเป็นเนียนมาว่าเรา อิอิ

สมาชิกถาวร TTC-03231 TTC-Member
    User ID
    35095
    Status
    โพส
    198

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
    น้องๆน่ารักมากผมไปมาสองสามเดือนก่อน กะว่า กุมพาหน้าจะไปอีกครับ

https://www.facebook.com/media/set/?...4066642&type=3

เยี่ยมมากเลยค่ะ...อยากทราบว่า เส้นทางดีกว่าเมื่อสองปีที่แล้วไหม? ทางกว้างขึ้นไหม?ต้นไม้กิ่งไม้ริมทางมากหรือเปล่า?
    เพราะเพื่อนๆไปกันมาบอกว่าเหมือนเอารถไป"ขัดสมุนไพรรอบคัน"เลยค่ะ...ก็สงสัยจะได้เอาสุดที่รักไปขัดสมุนไพรด้วยน่ะจ้ะ

สมาชิกถาวร TTC-03231 TTC-Member
    User ID
    35095
    Status
    โพส
    198

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madamx ดูโพส
    555+ ป้าอัจจะสู้ป้าแหม่มไม่ได้ก็ตรงน้ำหนักนี่ล่ะ อิอิ...
    สวัสดีค่ะ ป้าอัจ กะ ป้าแหม่ม วันนี้ได้มีโอกาศมาทักทาย ยินดีที่รู้จักค่ะชื่อตุ๊ต๊ะ
    เป็นน้องใหม่ที่นี่แต่ขับกระบะมิตซูมา16ปีแล้ว เป็นน้องใหม่แค่สมาชิกเท่านั้นค่ะ
    ส่วนอายุและน้ำหนักนี่ไม่เป็นน้องและไม่แพ้ป้าอัจกะป้าแหม่มเลยค่ะ?

User ID
    35095
    Status
    โพส
    198

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ somdach tiansoo ดูโพส
    ให้ 1000 like เลยครับ คุณป้า ชื่อไรหรือครับ
    ....ชื่อป้าตุ๊ต๊ะจ้ะ เห็นชื่อก็จะนึกถึงรูปร่างได้ทันทีเลย

User ID
    35095
    Status
    โพส
    198

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส

เหมือนกัน แก่แล้วไม่มีอะไรดี หูตาก็ฝ้าฟาง อาศัยปู่ขับให้

ยินดีที่ได้รู้จักป้าตุ๊ค่ะ
    ยินดีมากเลยค่ะป้าอัจ ขับเองตลอดขึ้นเหนือลงใต้ มีลูกชายนั่งเป็นเพื่อนเขายังเล็กอยู่แค่ม.1
    ไม่มีเพื่อนหญิงขับรถกระบะเลยค่ะ เขาไปขับรถเก๋งกันหมด ไอ้เราไม่ชอบขับเก๋งแล้วเมาน่ะ...

User ID
    28577
    Status
    โพส
    1,577

ผบทบ.ของผมครับ เจ้าของรถตัวจริงครับ ผมเป็นแค่ผู้อาศัยร่วมเดินทางครับ ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยคนนะครับ
    ชื่อ:  IMG_4153.jpg
ครั้ง: 243
ขนาด:  222.2 กิโลไบต์

User ID
    39468
    Status
    โพส
    164

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wootkwt ดูโพส
    ผบทบ.ของผมครับ เจ้าของรถตัวจริงครับ ผมเป็นแค่ผู้อาศัยร่วมเดินทางครับ ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยคนนะครับ
    ชื่อ:  IMG_4153.jpg
ครั้ง: 243
ขนาด:  222.2 กิโลไบต์

สวยมากคับ เฮ้ย เบาะสวยมากคับ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ toota bigger ดูโพส

เยี่ยมมากเลยค่ะ...อยากทราบว่า เส้นทางดีกว่าเมื่อสองปีที่แล้วไหม? ทางกว้างขึ้นไหม?ต้นไม้กิ่งไม้ริมทางมากหรือเปล่า?
    เพราะเพื่อนๆไปกันมาบอกว่าเหมือนเอารถไป"ขัดสมุนไพรรอบคัน"เลยค่ะ...ก็สงสัยจะได้เอาสุดที่รักไปขัดสมุนไพรด้วยน่ะจ้ะ
    ทางก็กว้างขึ้นครับบางช่วง ตอนที่ผมไปล่าสุด ฝนตกหนักไม่ได้ห่วงเรื่องกิ่งไม้รายทางเลยครับ เล็งไลน์อย่างเดียว ขนาดยาง 33 นิ้ว จากการคำนวนด้วยสายตาผมคิดว่าบางช่วง แขวนล้อได้ง่ายๆเหมือนกัน เสียดาย ตากล้องผมก็มัวแต่ตื่นเต้น ไม่ได้เก็บมาทุกช็อต ตรงสะพานที่เขาชอบ จอดถ่ายรูปกันนะครับ ถ้าถนนเปียก หรือฝนตก ไม่ใช่โฟวีลเห็นจะขึ้นลำบากครับ เพราะเนินชันแถมมีโค้งด้วย อันตรายเลยละครับน้องเหมียวเราอาจเจ็บตัวได้บ้างไม่มากก็น้อย แต่หมดฝนแล้วก็คงสบายใจไปเรื่อยๆชิวๆ 30 กิโล 3 ชั่วโมงครับ ^_^
    **ในเฟสเราเป็นเพื่อนกันแล้วครับป้าตุ๊ กดไปดูรูปคร่าวๆตามลิ้งได้เลยครับ ผมโต้งนะครับป้า ยินดีที่ได้รู้จักครับ หากมีโอกาสจะขอติดสอยห้อยตามป้าไป ในทริป ดีๆ ต่อไปด้วยครับ

User ID
    31661
    Status
    โพส
    790

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ army.abc ดูโพส
    พอได้ มัยค่ะ
    ให้อีก 1000 Like เลยฮ่ะ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส
    สวัสดีค่ะป๋า งาน7ขวบได้เจอตัวเป็นๆล่ะนะ เอาจักรยานไปด้วยนะป๋า จะได้สอนกันบ้าง....
    สวัสดีครับป้าอัจ งาน7ขวดผมไม่ได้ไปด้วยอ่ะครับจักรยานยางแบนแล้วตอนนี้ผมขอไปเป็นผู่เฒ่าแว๊นซ์สักหน่อยก่อนครับ5555 http://www.thaitritonclub.com/forum/...448#post797448

User ID
    35095
    Status
    โพส
    198

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
    ทางก็กว้างขึ้นครับบางช่วง ตอนที่ผมไปล่าสุด ฝนตกหนักไม่ได้ห่วงเรื่องกิ่งไม้รายทางเลยครับ เล็งไลน์อย่างเดียว ขนาดยาง 33 นิ้ว จากการคำนวนด้วยสายตาผมคิดว่าบางช่วง แขวนล้อได้ง่ายๆเหมือนกัน เสียดาย ตากล้องผมก็มัวแต่ตื่นเต้น ไม่ได้เก็บมาทุกช็อต ตรงสะพานที่เขาชอบ จอดถ่ายรูปกันนะครับ ถ้าถนนเปียก หรือฝนตก ไม่ใช่โฟวีลเห็นจะขึ้นลำบากครับ เพราะเนินชันแถมมีโค้งด้วย อันตรายเลยละครับน้องเหมียวเราอาจเจ็บตัวได้บ้างไม่มากก็น้อย แต่หมดฝนแล้วก็คงสบายใจไปเรื่อยๆชิวๆ 30 กิโล 3 ชั่วโมงครับ ^_^
    **ในเฟสเราเป็นเพื่อนกันแล้วครับป้าตุ๊ กดไปดูรูปคร่าวๆตามลิ้งได้เลยครับ ผมโต้งนะครับป้า ยินดีที่ได้รู้จักครับ หากมีโอกาสจะขอติดสอยห้อยตามป้าไป ในทริป ดีๆ ต่อไปด้วยครับ
    น้องโต้งในFBชื่อนี้หรือ....Gonn Ban'Kai แต่ละท่านใช้ชื่อแต่ละเวปต่างกันเลยไม่รู้ใครเป็นใคร???ก็เลยงงงง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ toota bigger ดูโพส
    น้องโต้งในFBชื่อนี้หรือ....Gonn Ban'Kai แต่ละท่านใช้ชื่อแต่ละเวปต่างกันเลยไม่รู้ใครเป็นใคร???ก็เลยงงงง
    FB ของป้าค่ะ http://www.facebook.com/atchara.k.haines?ref=tn_tnmn

หน้า 5 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้