หน้า 2 จากทั้งหมด 8 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 152

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    598
    Status
    โพส
    517

มาตรฐาน Re: รวมตัวชาว กทม และใกล้เคียงที่จะไปงาน 5 ปี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    ออกจากคอนหวัน 22:00 น. (โดยประมาณ) ถึงเชียงใหม่ไม่เกินตีสอง
    4 ชั่วโมงเองเหรอคับ มันเร็วไปมั้ยอ่ะ แบบว่าตัวเตี้ย ติดดิน กลัวตามไม่ทันอ่ะคับ
    มันเป็นเวลาประมาณครับน้าแต่คงไปกันเร็วไม่ได้เท่าไรเพราะถ้าไปเป็นขบวนจะเร็วมากไม่ได้ครับ.เป็นห่วงทุกคนทุกคันครับ....ผู้กองดังกิ้น

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

มาตรฐาน Re: รวมตัวชาว กทม และใกล้เคียงที่จะไปงาน 5 ปี

ปักกระทู้ให้ก่อนนะครับ ส่วนน้ากาโม่ น่าจะออกเดินทางไปก่อนล่วงหน้าทุกๆท่านนะครับ

คือจะออกจาก กทม ตอนเช้าวันที่ 3 พย เลยครับ แก่แล้วอดหลับอดนอนไม่ไหวครับ
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วินิจ ดูโพส
    มันเป็นเวลาประมาณครับน้าแต่คงไปกันเร็วไม่ได้เท่าไรเพราะถ้าไปเป็นขบวนจะเร็วมากไม่ได้ครับ.เป็นห่วงทุกคนทุกคันครับ....ผู้กองดังกิ้น
    ผู้กองครับ น้าว่านัดกันเรื่อง ว.แดงซะด้วยเลยก็ดีนะครับ เพื่อนสมาชิกจะได้เตรียมตัวกันแต่เนิ่นๆครับ (ช่อง 75 เหมือนเดิมหรือเปล่า)

ใกล้เข้ามาแล้วทุกวันๆ ตื่นเต้นเหมือนกันนะเนี่ย
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

User ID
    80
    Status
    โพส
    401

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    ปักกระทู้ให้ก่อนนะครับ ส่วนน้ากาโม่ น่าจะออกเดินทางไปก่อนล่วงหน้าทุกๆท่านนะครับ

คือจะออกจาก กทม ตอนเช้าวันที่ 3 พย เลยครับ แก่แล้วอดหลับอดนอนไม่ไหวครับ
    น้า ๆ ขอไปด้วยคนได้หรือเปล่า ครับตอนเช้านะ จะได้มีเวลาไป หาอะไรทานก่อน
    สัก 12-13 ชม อิอิ

User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pattanachai ดูโพส
    น้า ๆ ขอไปด้วยคนได้หรือเปล่า ครับตอนเช้านะ จะได้มีเวลาไป หาอะไรทานก่อน
    สัก 12-13 ชม อิอิ
    ได้อยู่แล้วน้องทีปครับ

แต่ว่าแน่ใจนะว่าจะไปเช้าอ่ะ

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วินิจ ดูโพส
    รับทราบครับน้าทีป ใครที่สะดวกเวลาที่น้าทีปโพสมานี้ก็เรียนเชิญนะครับผมจะไปรอที่ปั๊มบางจากอยู่ก่อนประมาณ19.00น.และผมอยากจะทราบว่าใครสะดวกไปกับผมมั่ง....ช่วยลงชื่อด้วยนะครับ...ผมจะได้ทราบจำนวณและทราบว่ามากันคบหรือยัง จะได้ออกเดินทางโดยสวัดิภาพเบอร์โทรผมนะครับ 081-5636451 ปล.ใครมี วอ.แดงเอาไปด้วยนะครับ รับรองได้ว่าท่านไม่ง่วงแน่นอน 555
    1. ผู้กองดังกิ้น ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1 คัน
    2.
    ผมด้วยครับ 2 คัน ไทรทันสีดำ 4 ประตู 1 คัน สตราดา แคป 1 คันครับ น้า
    ผมจะรีบไปแล้วเจอกันนะครับน้า

User ID
    80
    Status
    โพส
    401

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    ได้อยู่แล้วน้องทีปครับ

แต่ว่าแน่ใจนะว่าจะไปเช้าอ่ะ
    จองให้ด้วยนะ
    ออกจาก สระบุรีเช้า ถึง เชียงใหม่ประมาณ
    04.00 น วัน ที่ 4 แน่ ๆ เลย น้า

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

.....อาจได้เจอกัน ณ สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่...
    7.00 น. เสาร์ที่ 4 ธันวานะพี่น้อง....

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

จะไปถึงทันมั๊ยน้อเรา....หุหุ

User ID
    598
    Status
    โพส
    517

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    ผมด้วยครับ 2 คัน ไทรทันสีดำ 4 ประตู 1 คัน สตราดา แคป 1 คันครับ น้า
    ผมจะรีบไปแล้วเจอกันนะครับน้า
    ได้เลยครับน้าว่าแต่น้ามี วิทยุสื่อสาร(แดง-245)หรือเปล่าครับถ้ามีเอามาด้วยนะครับแล้วพบกันครับน้าไก่โต้ง...ผู้กองดังกิ้น

User ID
    598
    Status
    โพส
    517

[quote=วินิจ;384092]รับทราบครับน้าทีป ใครที่สะดวกเวลาที่น้าทีปโพสมานี้ก็เรียนเชิญนะครับผมจะไปรอที่ปั๊มบางจากอยู่ก่อนประมาณ19.00น.และผมอยากจะทราบว่าใครสะดวกไปกับผมมั่ง....ช่วยลงชื่อด้วยนะครับ...ผมจะได้ทราบจำนวณและทราบว่ามากันคบหรือยัง จะได้ออกเดินทางโดยสวัดิภาพเบอร์โทรผมนะครับ 081-5636451 ปล.ใครมี วอ.แดงเอาไปด้วยนะครับ รับรองได้ว่าท่านไม่ง่วงแน่นอน 555
    1. ผู้กองดังกิ้น(วินิจ ttc-0556) ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1 คัน
    2. น้าไก่โต้ง(sawang ttc-01419) ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1คัน
    3. เพื่อนน้าไก่โต้ง สตาด้า แคป 1 คัน
    4. พี่นู๋แหม่ม(madamx ttc-00379) ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1คัน
    5. น้าเอ๋ (aaa นนท์ ttc-00833) ไทรตั้นพลัส 4ประตู สีบรอน์ 1คัน
    6. น้ากอล์ฟ (golfham tcc-00651) ไทรตั้นพลัส 4ประตู สีดำ 1คัน ปล. ไปกับน้าโอ o accessories ttc-00424
    7. น้าแจ๊ค (kob1 ttc-000656) ไทรตั้นพลัส 4ประตู สีดำ 1คัน
    8.
    9.
    10.

User ID
    598
    Status
    โพส
    517

ใครสะดวกก็เชิญนะครับตามวันและเวลา

User ID
    5950
    Status
    โพส
    408

จัดไปอย่าให้เสีย เที่ยวๆๆๆๆๆๆ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ใกล้วันจะแจ้งอีกครั้งครับ

TTC-2028 TTC-Member
    User ID
    13783
    Status
    โพส
    792

คงเย็นวันที่ 3 เอาไว้เจอกานนะครับน้า ๆ ผมชื่อวัชนะครับ ไทรทันพลัส M/C สีขาวครับ

User ID
    722
    Status
    โพส
    43

น้าตู่ครับ ห้องที่สนาม 700ปี ต้องจองล่วงหน้าหรือเปล่าครับ ยังกะไม่ได้ว่าจะไปถึงกี่โมงคงจะประมาณเที่ยงคืน เผื่อคนไปด้วยอยากได้ห้องต่างหากครับ ถ้าไม่ต้องจองไปถึงแล้วค่อยดูสถานการณ์ว่าจะเดี่ยวหรือรวมครับ..

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

เดี๋ยวขอไปคุยกะอีตาวุฒิก่อนว่าจะเจอแถวพระรามสองก่อนไหม เพราะน้าวินิจนัดทุ่มกว่า ผมอาจจะไปไม่ทันน่ะ เลยคิดว่าจะย่องๆ ตามไปที่หลังน่ะ ส่วน ว. แดงขอแนะนำให้ สำรองช่องไว้ด้วยครับ เพราะอาจจะไปทับกับสถานีย่อยแถวนั้น เหมือนงานปลูกป่าเลยต้องย้ายช่อง

ควรเผื่อไว้สักช่องสองช่อง เช่น ช่องหลักเป็น 75 ช่องรองเ็ป็น 76 ประมาณนี้ครับ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ โลมาน้อย ดูโพส
    น้าตู่ครับ ห้องที่สนาม 700ปี ต้องจองล่วงหน้าหรือเปล่าครับ ยังกะไม่ได้ว่าจะไปถึงกี่โมงคงจะประมาณเที่ยงคืน เผื่อคนไปด้วยอยากได้ห้องต่างหากครับ ถ้าไม่ต้องจองไปถึงแล้วค่อยดูสถานการณ์ว่าจะเดี่ยวหรือรวมครับ..
    ต้องจองล่วงหน้าครับ ด่วนด้วยนะครับ
    เอาแน่เอานอน ไม่ได้ เชียงใหม่ช่วงเทศกาลนะครับ จองไม่ทันอด...
    รายละเอียด ห้องเดี่ยว มี 3 เตียงนะครับ
    600 บาท ต่อห้อง

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

[quote=วินิจ;384442]
    รับทราบครับน้าทีป ใครที่สะดวกเวลาที่น้าทีปโพสมานี้ก็เรียนเชิญนะครับผมจะไปรอที่ปั๊มบางจากอยู่ก่อนประมาณ19.00น.และผมอยากจะทราบว่าใครสะดวกไปกับผมมั่ง....ช่วยลงชื่อด้วยนะครับ...ผมจะได้ทราบจำนวณและทราบว่ามากันคบหรือยัง จะได้ออกเดินทางโดยสวัดิภาพเบอร์โทรผมนะครับ 081-5636451 ปล.ใครมี วอ.แดงเอาไปด้วยนะครับ รับรองได้ว่าท่านไม่ง่วงแน่นอน 555
    1. ผู้กองดังกิ้น(วินิจ ttc-0556) ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1 คัน
    2. น้าไก่โต้ง(sawang ttc-01419) ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1คัน
    3. เพื่อนน้าไก่โต้ง สตาด้า แคป 1 คัน
    4. พี่นู๋แหม่ม(madamx ttc-00379) ไทรตั้นสีดำ 4ประตู 1คัน
    5. น้าเอ๋ (aaa นนท์ ttc-00833) ไทรตั้นพลัส 4ประตู สีบรอน์ 1คัน
    6. น้ากอล์ฟ (golfham tcc-00651) ไทรตั้นพลัส 4ประตู สีดำ 1คัน ปล. ไปกับน้าโอ o accessories ttc-00424
    7.
    8.
    9.
    10.
    ทำไมไม่มีชื่อฉันตาวินิจ เออไม่ไปแล้วโว้ย อ้อเราไม่ได้ไปนี่หว่า

User ID
    598
    Status
    โพส
    517

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    เดี๋ยวขอไปคุยกะอีตาวุฒิก่อนว่าจะเจอแถวพระรามสองก่อนไหม เพราะน้าวินิจนัดทุ่มกว่า ผมอาจจะไปไม่ทันน่ะ เลยคิดว่าจะย่องๆ ตามไปที่หลังน่ะ ส่วน ว. แดงขอแนะนำให้ สำรองช่องไว้ด้วยครับ เพราะอาจจะไปทับกับสถานีย่อยแถวนั้น เหมือนงานปลูกป่าเลยต้องย้ายช่อง

ควรเผื่อไว้สักช่องสองช่อง เช่น ช่องหลักเป็น 75 ช่องรองเ็ป็น 76 ประมาณนี้ครับ
    ครับส่วนเรื่องช่องวิทยุเดี๋ยวผมขอบอกที่จุดรวมพลนะครับ(เพื่อเป็นความลับพวกเรา) ส่วนเรื่องเวลานัดถ้าเป็นไปได้ผมจะรอน้าบอมและน้าวุฒิให้ได้นานที่สุดนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    ใกล้วันจะแจ้งอีกครั้งครับ
    พี่จ่าดำ จำเปาะ รีปแจ้งมาด่วนๆเลยครับ(เราจะได้นัดแนะคิวเพลงกันด้วยเดี๋ยวขายหน้าหมดถ้าร้องผิดคิว).....อิอิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ spark1526 ดูโพส
    คงเย็นวันที่ 3 เอาไว้เจอกานนะครับน้า ๆ ผมชื่อวัชนะครับ ไทรทันพลัส M/C สีขาวครับ
    ได้ครับน้าแล้วเจอกันแล้วให้ผมลงชื่อไหมครับจะได้ทราบจำนวณ

[quote=kob1;384944]
    ทำไมไม่มีชื่อฉันตาวินิจ เออไม่ไปแล้วโว้ย อ้อเราไม่ได้ไปนี่หว่า
    ต้องมีสิครับคุณพ่อตา เดี๋ยวจัดให้

หน้า 2 จากทั้งหมด 8 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้