สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    36384
    Status
    โพส
    23

มาตรฐาน ขอสอบถามเป็นความรู้หน่อยครับ

1. ผมกำลังตัดสินใจจะจอง triton CNG อยากรู้ข้อมูลจากผู้ที่ใช้งานจริงๆ ครับว่าพบกับปัญหาอะไรบ้างครับกับ เครื่อง CNG

2. ของแถมที่ผมได้นั้นผมไม่แน่ใจว่าต้องเรียกอะไรจากเซลล์เพิ่มอีกไหมครับ
    ประกันชั้น 1 + พรบ
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    ฟิล์มกรองแสง hicool รอบคัน
    พรมปูพื้นเข้ารูป
    กรอบป้าย
    เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
    ครอบมือจับกันรอย
    ผรีค่าแรง 100,000 กม
    กล้องมองหลัง
    กันสาดสีขาว
    เพจบันได
    ล็อคเทค
    ล็อคยางอะไหล่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับคำตอบ

User ID
    32102
    Status
    โพส
    349

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถามเป็นความรู้หน่อยครับ

เดี๋ยวเสียงต่างๆจะมีมาให้น้าฟังเพียบเลยครับ

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถามเป็นความรู้หน่อยครับ

ผมใช้มา15000โล 1.รถอืดมาก 2.แหนบดัง 3.วิ่งได้น้อย(190km.) 4.บางที่หาที่เติมยาก 5.วันหยุดก็ไม่ได้หยุด(ไปเที่ยว55) ปล.ผมพอใจมากทุกวันนี้วิ่งยังไม่ถึงโลละบาทเลย

User ID
    32102
    Status
    โพส
    349

ของผมตอนนี้วิ่งแปดพันโล 900โลแรกเครมครัช ตอนนี้พวงมาลัยลังอี้ด เกีียร์สามหอนเลย เดี๋ยวหมื่นโลต้องไปจัดการ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chanathep ดูโพส
    1. ผมกำลังตัดสินใจจะจอง triton CNG อยากรู้ข้อมูลจากผู้ที่ใช้งานจริงๆ ครับว่าพบกับปัญหาอะไรบ้างครับกับ เครื่อง CNG

2. ของแถมที่ผมได้นั้นผมไม่แน่ใจว่าต้องเรียกอะไรจากเซลล์เพิ่มอีกไหมครับ
    ประกันชั้น 1 + พรบ
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    ฟิล์มกรองแสง hicool รอบคัน
    พรมปูพื้นเข้ารูป
    กรอบป้าย
    เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
    ครอบมือจับกันรอย
    ผรีค่าแรง 100,000 กม
    กล้องมองหลัง
    กันสาดสีขาว
    เพจบันได
    ล็อคเทค
    ล็อคยางอะไหล่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับคำตอบ
    ผมจองไปแล้วครับน้า ของแถมก็ประมาณนี้แหละครับ ผมมีไฟเลี้ยวตรงกระจกมองข้างด้วยครับ ดอก1.55ครับน้า
    เรื่องการใช้งานคงต้องรอน้าท่านอื่นๆครับ

User ID
    36384
    Status
    โพส
    23

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tae666 ดูโพส
    ผมจองไปแล้วครับน้า ของแถมก็ประมาณนี้แหละครับ ผมมีไฟเลี้ยวตรงกระจกมองข้างด้วยครับ ดอก1.55ครับน้า
    เรื่องการใช้งานคงต้องรอน้าท่านอื่นๆครับ
    ขอถามนิดนึงครับว่าออกจากศูนย์ไหนอ่ะครับ ของแถมเยอะจังเลย ดอกถูกด้วยอ่ะ ^^
    บอกเค้าหน่อยนะ ประหยัดเงินอีกเยอะเลย

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chanathep ดูโพส
    ขอถามนิดนึงครับว่าออกจากศูนย์ไหนอ่ะครับ ของแถมเยอะจังเลย ดอกถูกด้วยอ่ะ ^^
    บอกเค้าหน่อยนะ ประหยัดเงินอีกเยอะเลย
    กม8รามอินทราครับน้า ดอกน้ำท่วมครับ น่าจะหมดไปแล้วครับ
    มีฟรีค่าจดทะเบียนด้วยน่ะครับ6500 ขอเลยครับน้าถ้าไม่มี
    ผม Plus 4D CNG น้ำตาลทอง รอมาเดือนและยังไม่มีแววเลย ^ ^.

User ID
    32448
    Status
    โพส
    248

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamyu ดูโพส
    ผมใช้มา15000โล 1.รถอืดมาก 2.แหนบดัง 3.วิ่งได้น้อย(190km.) 4.บางที่หาที่เติมยาก 5.วันหยุดก็ไม่ได้หยุด(ไปเที่ยว55) ปล.ผมพอใจมากทุกวันนี้วิ่งยังไม่ถึงโลละบาทเลย
    ถูกต้องคร๊าบ..... ประหยัดสุด ๆครับน้า

User ID
    23874
    Status
    โพส
    352

ผม 7000 โล เปลี่ยนโซลินอยแก็สไปครั้งนึง ตอนนี้ 55000 โลยังไม่มีอาการใดๆ ครับ เรื่องเสียงอย่าไปสนใจมากครับ สตาร์ทติดแอร์เย็นวิ่งประหยัดพอครับ โดยรวมอย่าใช้เลยครับเดี๋ยวมาแย่งแก็สผมเติม 555+

ข้อมูลกระทู้