สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

กระทู้: +++++ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับปัญหา Scv ที่กระทู้+++++

preeeng
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน +++++ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับปัญหา Scv ที่กระทู้+++++

ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับปัญหา SCV ที่กระทู้

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/...7538625.html#1
    -ช่วยกันเล่า ข้อเท็จจริงที่เกิดขึ้นกับปัญหา SCV ให้สังคมไทยได้รู้ถึงข้อเท็จจริงที่เกิดขึ้นครับ

****ถึงเวลารวมตัวกันเพื่อปกป้องรักษาสิทธิของผู้ใช้รถเพื่อความปลอดภัยของทุกท่าน และความเป็นธรรมของสังคม****

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    14105
    Status
    โพส
    52

มาตรฐาน Re: +++++ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับปัญหา Scv ที่กระทู้+++++

ผมโดนเต็มๆแบบจัดหนักเลยครับ ผมใช้ triton 4d ครับ...ขึ้นเขาใหญ่เสียด้วยอาการมันตะหงิดๆตั้งแต่แถวนครนายกแล้วครับมันสะดุดๆแถมมีวูบอีกต่างหากพอเครื่องเบามีดับอีกแต่ดีครับที่ยังสตาร์ทติดผมก็ดันทุรังวิ่งขึ้นเขาใหญ่อีกก็เสี่ยงดวงครับพอขึ้นเขารถไม่มีแรงครับผมก็เดาไปว่าคงเติมน้ำมันปั๊มที่สกปรกแน่ก็ถูไถไปเรื่อยๆจนถึงอะครับเจ็บใจตรงที่รถเก่าๆเช่น L200 วิ่งขึ้นฉิวเลยเรามาติดๆดับๆอยู่อย่างนี้เสียแรงซื้อรถแพงๆตั้งหน้าตั้งตาผ่อนกะยังงัยก็ไม่ต้องซ่อมตัดปัญหาเรื่องเครื่องยนต์แต่กลับมาเจอไอ้เรื่องความไม่เอาไหนของวิศวกรที่ไม่แก้ปัญหาให้จบทั้งๆที่รู้...ขอระบายครับกับไอ้เจ้า scv ในคอมมอนเลววนี้

ข้อมูลกระทู้