สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

กระทู้: สมาชิกใหม่ ช่วยแนะนำโช๊คแก๊สที่ดีๆ นิ่มๆมีคุณภาพ หน่อยครับ

ley
    ผู้เยี่ยมชม

Smile สมาชิกใหม่ ช่วยแนะนำโช๊คแก๊สที่ดีๆ นิ่มๆมีคุณภาพ หน่อยครับ

พอดีอยากเปลี่ยนโช๊คครับช่วยแนะนำหน่อยครับ เพราะโช๊คเดิมๆ มันเป็นโช๊ค บรรทุกนะเวลาขึ้นลูกระนาดมันกระโดดโดยเฉพาะคนนั่งเบาะหลังรู้สึกได้ทันทีว่ามันกระโดด เลยอยากเปลี่ยนเป็นโช๊คแก๊สเห็นเค้าว่ามันนิ่มดีและหนึบกว่า อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    245
    Status
    โพส
    906

มาตรฐาน Re: สมาชิกใหม่ ช่วยแนะนำโช๊คแก๊สที่ดีๆ นิ่มๆมีคุณภาพ หน่อยครับ

ขอแนะนำติดตั้งชุดsuper-armเข้าไปร่วมกับระบบแหนบชึ่งจะทำให้ลดการสะเทือนด้านหลังลงครับส่วนโช๊คอัพขอแนะนำใช้โช๊คปรับความนิ่มนวลได้ถึง9ระดับรับประกันว่าไม่ผิดหวังแน่นอนมีรถให้ทดสอบก่อนการติดตั้งสินค้ามีการรับประกัน

krit5108
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกใหม่ ช่วยแนะนำโช๊คแก๊สที่ดีๆ นิ่มๆมีคุณภาพ หน่อยครับ

เรนโซ่ 9000xl ราคาเบาๆ จบครับ ยี่ห้อไม่คุ้นอย่าเด็ดขาด

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

ผมว่าของนอกหรือจะเป็นของทำในบ้านเราใช้ได้ทั้งนั่นครับอยู่ที่การใช้งานของแต่ละท่านนะครับว่าจะใช้งานประเภทใหนของไทยทำก็ทนทานไม่แพ้ของนอกอีกอย่างจะได้สนับสนุนและให้กำลังใจผู้ผลิตที่เขาตั้งใจพัฒนาสินค้า

ley
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: สมาชิกใหม่ ช่วยแนะนำโช๊คแก๊สที่ดีๆ นิ่มๆมีคุณภาพ หน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ppyanyont ดูโพส
    ขอแนะนำติดตั้งชุดsuper-armเข้าไปร่วมกับระบบแหนบชึ่งจะทำให้ลดการสะเทือนด้านหลังลงครับส่วนโช๊คอัพขอแนะนำใช้โช๊คปรับความนิ่มนวลได้ถึง9ระดับรับประกันว่าไม่ผิดหวังแน่นอนมีรถให้ทดสอบก่อนการติดตั้งสินค้ามีการรับประกัน
    ราคาเท่าไรครับทั้งหมดนะแล้วจะติดต่อสอบถามยังไงครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

ติดต่อมาได้ที่ร้าน พี.พี.ยานยนต์ถนนเอกชัย-บางบอน (ใกล้ร.ร.ศึกษานารี2)หรือเบอร์โทร 087-1251009พรตครับรับประกันว่าไม่ผิดหวังแน่นอน

comservice_7
    ผู้เยี่ยมชม

พี่พรตครับ
    มีแผนที่ป่าว

ข้อมูลกระทู้