สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

Farseer
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ใครรู้บ้างว่า Triton 4*4 ปี 09 มีอะไรเปลี่ยนแปลง

ไปงาน Motorshow ล่าสุดได้ promotion 4*4 ลด 110,000

Farseer
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ใครรู้บ้างว่า Triton 4*4 ปี 09 มีอะไรเปลี่ยนแปลง

ต่อ... แต่ไม่มีรถมาโชว์ ผมเข้าใจว่าคงจะปล่อยของเก่าให้หมด เพราะได้เวลาเปลี่ยนโฉมแล้ว ทราบข่าวลือว่าจะเปลี่ยนเกียร์ Auto ให้เหมือนกับ Pajero sport , ไฟหน้า projector และมีกุญแจ Imobilizer มีใครพอยืนยันข่าวนี้ได้บ้างครับ รบกวนขอความเห็นทุกท่านด้วย

Kung_Varaluck
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ใครรู้บ้างว่า Triton 4*4 ปี 09 มีอะไรเปลี่ยนแปลง

อยากทราบว่าPromotion ลด 110,000 นี้ ได้มาจากดีลเลอร์ไหนคะ เพราะมีคนสนใจสอบถามเข้ามาค่ะ หรือขอเบอร์ติดต่อก็ได้คะ......ขอบคุณล่วงหน้านะคะที่ให้ความช่วยเหลือ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2461
    Status
    โพส
    180

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Farseer ดูโพส
    ต่อ... แต่ไม่มีรถมาโชว์ ผมเข้าใจว่าคงจะปล่อยของเก่าให้หมด เพราะได้เวลาเปลี่ยนโฉมแล้ว ทราบข่าวลือว่าจะเปลี่ยนเกียร์ Auto ให้เหมือนกับ Pajero sport , ไฟหน้า projector และมีกุญแจ Imobilizer มีใครพอยืนยันข่าวนี้ได้บ้างครับ รบกวนขอความเห็นทุกท่านด้วย
    ...ผมว่าเป็นไปได้ยากครับ เพราะ จะทำให้ Pajero sport ยอดลดลงแน่นอน

Farseer
    ผู้เยี่ยมชม

ลองเจรจากับ sale ดูดีๆสิครับ และทำเป็นถ้าไม่ได้ก็ไม่เอา รับรองว่าได้เเน่นอน ผมลองคุย 2-3 เจ้าในงาน Motor show แล้ว ตัวปี 08 Triton 4*4 โรงงานเขาลดให้ 90,000 อยู่แล้ว ศูนย์แค่ลดเพิ่มอีก 10,000-20,000 เองครับ เพียงแต่ sale จะใช้ลูกเล่นว่าเขาลดให้เยอะต้องขอผู้ใหญ่ก่อน ถ้าพี่เอาจริงผมจะเจรจากับผู้จัดการให้ (อะไรทำนองนี้แหละ)
    แต่ถ้าแสดงความอยากได้มาก sale ตอนแรกจะเสนอส่วนลดให้แค่ 70,000 เอง ถ้าเกิดตกลงกันก่อน กลายเป็น sale ได้กินฟรีเพิ่มอีก 20,000 ด้วยซ้ำ

แต่ที่ผมไม่ตัดใจซื้อ เพราะได้ข่าวลือว่าโฉมใหม่จะมีไฟหน้า projector เหมือน pajero sport และเกียร์ auto ก็จะมี +- ด้วย แถม Emobilizer อีกต่างหาก RV meter ก็จะเปลี่ยนเป็น DVD ซึ่งต่อ GPS ได้โดยตรง เเถมยังมีเครื่อง 2.5 4*4 ให้เลือกอีก ตรงใจไปหมด

ข้อมูลกระทู้