สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 17 จากทั้งหมด 17

make
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน อยากทราบความแตกต่างของ 4Dr Plusเก่ากับPlusใหม่ครับ

เห็นว่าตัวเก่าลดตั้ง 20,000 ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3584
    Status
    โพส
    884

มาตรฐาน Re: อยากทราบความแตกต่างของ 4Dr Plusเก่ากับPlusใหม่ครับ

ลดแค่ 20000 เองหรอ

อย่าใช้คำว่าตั้งครับ

ขอราคาทั้งคู่ ส่วนลด ของแถม และดอกเบี้ย

สี่ประตู ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงมั้งครับสำหรับ พลัส

make
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: อยากทราบความแตกต่างของ 4Dr Plusเก่ากับPlusใหม่ครับ

กำลังดูว่าจะซื้อ Plus4dr เซลล์ บอกว่ามีรุ่นใหม่ 728,000
    ถ้าเอาตัวเก่าลดไป 20,000 จดทะเบียนให้ฟรี
    ของแถมเหมือนกันคือ
    -ประกันภัยชั้น1
    -พรบ
    -ฟิล์ม อะไรเลือกได้
    -ยางรองเท้า กรอบป้าย พื้นปูกระบะ
    น้าๆคิดว่ามันน้อยไปรึป่าวครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ผมมีเพื่อนทำที่มิตซู แหลม มันบอกลดได้ประมาณ แสนหน่อยๆ(ราคาญาติ)
    แต่รถออกจากโรงงาน ไม่มีอะไรแถมเลย เอาไงดีครับน้าๆ

User ID
    3584
    Status
    โพส
    884

รถราคา ญาติ ไปเลยครับ ถ้าไม่มีปัญหา

เพราะจะได้ พลัส 4Dr ราคา 560000 เอง

ถูกมากมาย แต่ผมว่าเดี๋ยวต้องมีปัญหาเรื่องโอน หรือ อื่นๆ

และผมถามเซลล์ๆ บอกว่ามันเป็นล็อตทดลอง ได้ปิดโครงการไปแล้ว เพราะมีปัญหา

ฟิล์มอะไรก็ได้ v-cool ได้ป่าว อิอิ คงได้่ ลามิน่า หรืิอ ไฮคูล

ดอกเท่าไรครับ ขอราคาดอกเบี้ยด้วย เพราะของแถมมันก็แค่นี้แหละครับ

กันสาด ล็อคครัช ผมก็ไม่ได้ แต่ได้รีโมทกันขโมย

arm army
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้าหากว่าพลัสตัวเก่าลดแค่20000น้อยมากครับ เพราะคุณชุ๊นเซลล์ที่ผมออกรถด้วยเค้าลดให้65000สำหรับพลัส black edition ครับ ตอนที่จะออกblack edition เคยถามถึงพลัสตัวรุ่นปกติเค้าบอกส่วนลดเยอะกว่าblack edition อีกนะครับ
    ได้ของแถมด้วยนะครับ
    ก็มีฟิลม์
    ประกันชั้น1 พรบ.
    กรอบป้าย ผ้ายางรองพื้น
    อีกหลายอย่างครับ
    ผมออกที่กรุงเทพผมว่าข้อเสนอดีกว่าต่างจังหวัดนะครับ

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,794

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ make ดูโพส
    เห็นว่าตัวเก่าลดตั้ง 20,000 ครับ
    ดูดอกเบี้ยประกอบครับ ลด 20000 ถ้าดอกซัก 0.5% ก้อโอเค
    ผมว่าดีกว่า ลด 60000 บาท แต่ดอกเบี้ย 4.9% นะครับ

มององค์ประกอบที่ว่าด้วยครับ อย่าดูแค่ส่วนลดเงินสด

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ arm army ดูโพส
    ถ้าหากว่าพลัสตัวเก่าลดแค่20000น้อยมากครับ เพราะคุณชุ๊นเซลล์ที่ผมออกรถด้วยเค้าลดให้65000สำหรับพลัส black edition ครับ ตอนที่จะออกblack edition เคยถามถึงพลัสตัวรุ่นปกติเค้าบอกส่วนลดเยอะกว่าblack edition อีกนะครับ
    ได้ของแถมด้วยนะครับ
    ก็มีฟิลม์
    ประกันชั้น1 พรบ.
    กรอบป้าย ผ้ายางรองพื้น
    อีกหลายอย่างครับ
    ผมออกที่กรุงเทพผมว่าข้อเสนอดีกว่าต่างจังหวัดนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mckyparty ดูโพส
    ดูดอกเบี้ยประกอบครับ ลด 20000 ถ้าดอกซัก 0.5% ก้อโอเค
    ผมว่าดีกว่า ลด 60000 บาท แต่ดอกเบี้ย 4.9% นะครับ

มององค์ประกอบที่ว่าด้วยครับ อย่าดูแค่ส่วนลดเงินสด

เห็นด้วยทั้งสองท่านครับ ตอนผมออกได้ส่วนลด 70000 อะโหแต่ดอเบี้ย 4.0 ครับ

somphop9
    ผู้เยี่ยมชม

ครับพึ่งถอยมาครับ 26/3/52 พลัส 4D 723,000 ได้ส่วนลด 50,000 ของแถมครบ เงินสดนะครับ
    ถ้าลด 20,000 นี้น่าจะผ่อนตอกคง 0.82% ใช้ไหมครับอย่างนั้นก็ ok ครับแต่ทางที่ดีถามหลายๆที่ครับต่อลองดูใจเย็นๆครับ phop_som@hotmail.com

randy23
    ผู้เยี่ยมชม

ผมอยู่ภูเก็ต ถ่อไปเอาถึง ภาคกลาง ได้ดังนี้
    ส่วนลดเงินสด 2 หมื่น
    ประกันชั้น1
    เบาะหนัง
    จดทะเบียน
    ฟิล์มรอบคัน
    ไลเนอร์
    พ่นกันสนิม
    ผ้ายาง
    กรอบป้ายแรลลี่ อาร์ท
    คูปองน้ำมัน 3 พันบาท

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ make ดูโพส
    กำลังดูว่าจะซื้อ Plus4dr เซลล์ บอกว่ามีรุ่นใหม่ 728,000
    ถ้าเอาตัวเก่าลดไป 20,000 จดทะเบียนให้ฟรี
    ของแถมเหมือนกันคือ
    -ประกันภัยชั้น1
    -พรบ
    -ฟิล์ม อะไรเลือกได้
    -ยางรองเท้า กรอบป้าย พื้นปูกระบะ
    น้าๆคิดว่ามันน้อยไปรึป่าวครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ผมมีเพื่อนทำที่มิตซู แหลม มันบอกลดได้ประมาณ แสนหน่อยๆ(ราคาญาติ)
    แต่รถออกจากโรงงาน ไม่มีอะไรแถมเลย เอาไงดีครับน้าๆ
    ของผมตอนซื้อตรงกับมอเตอรโชว์08 รายละเอียดมีดังนี้ครับ
    ลดราคาเงิน20000บาท
    ฟิมล์ลามีน่า60/40เต็ม
    ล๊อคเทค
    กระบะไลเนอร์
    ล๊อคยางอะไหล่
    กันแมลงหน้า
    กันสาด
    ยางปูพื้น
    พ่นกันสนิม
    ประกันภัยชั้น1(ซ่อมห้าง)
    พรบ
    ค่าจดทะเบียน
    ราคารถตอนซื้ออยู่720000ผ่อน48งวดดอกเบี้ย1.35บาท

miean
    ผู้เยี่ยมชม

ซื้อได้ราคาถูกกันจริงๆครับ ยินดีด้วย ของผมตอนซื้อได้ลดห้าหมื่นเอง แถมต้องซื้อประกันกับจดทะเบียนเอง เศร้า

make
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: อยากทราบความแตกต่างของ 4Dr Plusเก่ากับPlusใหม่ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ scorpion_za ดูโพส
    รถราคา ญาติ ไปเลยครับ ถ้าไม่มีปัญหา

เพราะจะได้ พลัส 4Dr ราคา 560000 เอง

ถูกมากมาย แต่ผมว่าเดี๋ยวต้องมีปัญหาเรื่องโอน หรือ อื่นๆ

และผมถามเซลล์ๆ บอกว่ามันเป็นล็อตทดลอง ได้ปิดโครงการไปแล้ว เพราะมีปัญหา

ฟิล์มอะไรก็ได้ v-cool ได้ป่าว อิอิ คงได้่ ลามิน่า หรืิอ ไฮคูล

ดอกเท่าไรครับ ขอราคาดอกเบี้ยด้วย เพราะของแถมมันก็แค่นี้แหละครับ

กันสาด ล็อคครัช ผมก็ไม่ได้ แต่ได้รีโมทกันขโมย
    ใช่ครับน้า ผมก็กลัวว่ากว่าจะทำเรื่องซื้อ จดทะเบียน ประกันภัย
    ต้องทำเองทุกอย่าง
    ส่วนดอกเบี้ย 3.9 ผ่อน 5ปี ดาวน์ 146,000
    ผมอยู่ปราจีนบุรีครับ มีศูนย์เดียว
    ถ้าผมจะขอเซลมันลดอีก น้าๆว่าจะได้มั้ยครับ
    แล้วจะขอของแถมอีกจะได้มั้ย ...อยากขับจรวดแล้วครับ...

make
    ผู้เยี่ยมชม

มีน้าๆท่านใดออกที่ศูนย์นครนายกป่าวครับ
    ข้อเสนอ ของแถมเป็นไงบ้างครับ

arm army
    ผู้เยี่ยมชม

ตอนผมออกรถดอก 3.5 หรือว่า 3.75ไม่แน่ใจนะครับ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

รถผม ปีที่แล้ว

ได้มาดังนี้

1.ส่วนลด 25000

2.ชุดสแตนเลสรอบคัน

3.พรมกระดุม 5 ชิ้น

4.เคลือบสี พ่นกันสนิม

5.กระบะไลน์เนอร์

6.ดอก 3.1 ห้าปี

7.แรคหลังคา+ โรลบาร์

8.กันขโมย Abt

9.ฟิล์มรอบคันหน้าเต็ม

10.โป๊วรถเก่าอีก 20000 บาท

11.ล๊อกเทคกล่องส้ม

BLACK HIPPO
    ผู้เยี่ยมชม

ยินดีด้วยครับน้าๆ ผมถอยพลัส4ประตูออโต้สีดำเงินมีดาวน์น้อย100,000ผ่อน60งวด 12,000กว่าๆ(กัดฟันเลย...สู้ๆ)ได้ดอกเบี้ยพิเศษ 2.1%ที่งานมอเตอร์เอ็กโปปี51 ของแถมก็พื้นๆ10รายการ(ยังไงเขาก็ต้องให้อยู่แล้ว)ภูมิใจมากที่กู้ผ่าน รักไทรทันมากครับ

User ID
    1127
    Status
    โพส
    809

เซลบอกว่า เหมือนเดิม ต่างกันที่กุณแจ ตัวใหม่กันขโมย ตัวเก่ารีโมท เปิดปิด ครับ

ข้อมูลกระทู้