หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 53 จากทั้งหมด 53

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

มาตรฐาน Re: สุขสันต์วันเกิดค๊าบบ เจ๊มดตะนอย

ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับ

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าจนอย่าเจ็บเด้อ

User ID
    2141
    Status
    โพส
    145

มาตรฐาน Re: สุขสันต์วันเกิดค๊าบบ เจ๊มดตะนอย

สวยวันสวยคืนนะคร้าบบบบ สุขภาพร่างกายแข็งแรง

User ID
    1766
    Status
    โพส
    559

เจ๊มด มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง และเป็นแนวหน้าในการจัดมีตติ้งให้พวกเราตลอดไปนะครับ
    ..
    ..
    เอ้ กะ แหม่ม

User ID
    223
    Status
    โพส
    579

Happy Birthday ครับผม

User ID
    1766
    Status
    โพส
    559

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ มดตะนอย ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่ป่วยไม่ไข้ ไม่ปวดหัวกะลูกน้องจอมดื้อจ้า มีเงินมาให้น้ายุทธใช้เยอะๆ 555
    มาเลยครับ วันศุกร์หรือวันเสาร์นี้ วันไหนก้อได้ บ้านผมเหมือนเดิม
    ที่จอดรถ 80 เอเคอร์
    จัดที่ไหนเมื่อไหร่ ว่ามาเลยครับน้ายุทธ งานนี้พลาดไม่ได้แล้วครับผม

User ID
    3851
    Status
    โพส
    580

แฮบปี้เบิร์ดเดย์นะเจ๊มดตะนอย....ขอให้รวยๆๆๆๆๆ...ไม่จนไม่เจ็บนะจ๊ะ...........30เปอร์เซ็นต์อาจไปนะ เรื่องของเรื่องกลัวหลงไม่เก่งเส้นทางกรุงเทพปริมณฑลครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

สุขสันต์วันเกิด ครับเจ๊มด
    รักแม่ให้มากๆรักตัวให้เองมากๆรักคนใกล้ให้ตัวมากๆ
    มีความสุขมากๆ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ น้ามด
    ขอให้อยู่อย่างสุข สุขทั้งกาย สุขทั้งใจ
    สุขทั้งคนรอบข้างด้วยครับ
    .....
    อย่าลืมคนเจียงใหม่เน้อ
    (ฝากลีโอมาด้วยก็ดีจ้า....)

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

ขอให้สวยขึ้น สวยขึ้นนะครับเจ๊

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    จัดที่ไหนเมื่อไหร่ ว่ามาเลยครับน้ายุทธ งานนี้พลาดไม่ได้แล้วครับผม
    มาเลยเสาร์นี้ น้าเอ้ ไวท์เฮาส์ ตั้งแต่เวลา 19.00น.
    น้าๆท่านใดสะดวก เชิญนะครับ

User ID
    1766
    Status
    โพส
    559

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    มาเลยเสาร์นี้ น้าเอ้ ไวท์เฮาส์ ตั้งแต่เวลา 19.00น.
    น้าๆท่านใดสะดวก เชิญนะครับ
    OK ครับน้ายุทธ เดี๋ยวตามน้าเชษฐ์เข้าไปครับ กลัวไปไม่ถูก

น้าเชษฐ์ ไปป่าวคร้าบบบ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    ...สุกสันต์วันเกิดขอรับ..ป้ามด..ขอให้เฮงๆๆๆๆไปตลอดทั้งปีและตลอดไปเลยนะครับ..
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tivholsethx-40 ดูโพส
    กราบสวัสดีครับ น้ามดและน้ายุธ วันเกิดน้ามดปี้นี้นิ ก็ไม่รู้จะพูดว่าอะไร แต่ถ้าออกมาจากใจผมเลยก็คง ขอให้น้ามดสวยขึ้นแบบสวยวันสวยคืนทั้งๆที่สวยอยู้แล้วก็ขอให้สวยใสใครมองก็ขอให้บอกว่านางฟ้านะคร๊าฟฟฟฟฟ HBD คร๊าฟ
    V
    V
    V

ให้โชคดี สุขี วัน เกิด
    สิ่ง ประเสริฐ ใด หวัง ตั้ง ใจ
    ให้ได้สม ดัง ฝัน ใฝ่
    จิตแจ่มใส ทุกวัน ทุกคืน

ให้ร่ำรวย เงินทอง ยศศักดิ์
    ให้คนรัก มากมี ดาษดื่น
    ทำสิ่งใด จงลุล่วง ราบรื่น
    อายุยืน ปลอดโรค ปลอดภัย

ให้โชคดี สุขี วัน เกิด
    สิ่ง ประเสริฐ ใด หวัง ตั้ง ใจ
    ให้ได้สม ดัง ฝัน ใฝ่
    จิตแจ่มใส ทุกวัน ทุกคืน

ให้ร่ำรวย เงินทอง ยศศักดิ์
    ให้คนรัก มากมี ดาษดื่น
    ทำสิ่งใด จงลุล่วง ราบรื่น
    อายุยืน ปลอดโรค ปลอดภัย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    ขอให้ เจ้ มด สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย สวยวันสวยคืน ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Barontong ดูโพส
    อ้าวขอโทดทีครับเจ้มด แฮปปี้เบริ์ดเดครับ เราก้อหลงนึกว่าวันวาเลนไทร์

ขอให้อายุยืนหมื่นหมื่นปีหมื่นหมื่นปีนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktg ดูโพส
    สุขสันต์ วันเกิด ...รวย ๆๆ มีโชคมีลาภ
    มีความสุขตลอดไปครับ.....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 107รามอินทรา ดูโพส
    โชคดี มีชัย ปลอดภัย สดใส ตลอดกาล
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cnn ดูโพส
    ขอให้มีความสุขมากๆนะเจ๊มดแล้วอย่าลืมมาเลี้ยงเหล้าด้วยนะ (ค่าอวยพรน่ะ)
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับ

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าจนอย่าเจ็บเด้อ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ momnoy ดูโพส
    สวยวันสวยคืนนะคร้าบบบบ สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    เจ๊มด มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง และเป็นแนวหน้าในการจัดมีตติ้งให้พวกเราตลอดไปนะครับ
    ..
    ..
    เอ้ กะ แหม่ม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Sanya ดูโพส
    Happy Birthday ครับผม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taye triton plus4 ดูโพส
    แฮบปี้เบิร์ดเดย์นะเจ๊มดตะนอย....ขอให้รวยๆๆๆๆๆ...ไม่จนไม่เจ็บนะจ๊ะ...........30เปอร์เซ็นต์อาจไปนะ เรื่องของเรื่องกลัวหลงไม่เก่งเส้นทางกรุงเทพปริมณฑลครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    สุขสันต์วันเกิด ครับเจ๊มด
    รักแม่ให้มากๆรักตัวให้เองมากๆรักคนใกล้ให้ตัวมากๆ
    มีความสุขมากๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ น้ามด
    ขอให้อยู่อย่างสุข สุขทั้งกาย สุขทั้งใจ
    สุขทั้งคนรอบข้างด้วยครับ
    .....
    อย่าลืมคนเจียงใหม่เน้อ
    (ฝากลีโอมาด้วยก็ดีจ้า....)
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kla ดูโพส
    ขอให้สวยขึ้น สวยขึ้นนะครับเจ๊
    ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ สำหรับคำอวยพรดีๆและมิตรภาพที่ดีของเพื่อนสมาชิก อย่างไงพรุ่งนี้เจอกันนะ
    ส่วนหนุ่มเจียงใหม่ไม่ลืมค่ะ พรุ่งนี้ลงมาเลยลีโอเพียบ

User ID
    3851
    Status
    โพส
    580

HAPPY BIRD DAY TO MODTANOY..........ในวันเกิดปีนั้ขอให้เจ๊มดเฮงๆๆๆรวยๆๆๆๆๆๆๆไม่จนไม่เจ็บนะครับคิดสิ่งใดสมปราถนาทุกประการเทอญ.......ชี้นกให้เป็นน้ายุทธ์.....ชี้ไม้ก้อขอให้เป็นน้ายุทธ์อีกนั่นแหละ.....5555555555

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้