หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 58

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6533
    Status
    โพส
    35

มาตรฐาน Re: รวมท่านผู้ที่กำลังจะซื้อ triton

ดีครับเพิ่งไปจองมาเหมือนกัน ผมสมาชิกใหม่
    เมื่อวาน ที่ฟิวเจอร์รังสิต ดอกเบี้ย 1.6 ส่วนลด 20000 ได้ของแถมติดมานิดหน่อย ของตัว 4x2 ราคา 723000 ตอนแรกจะเอา 728000 แต่ดอก 3.3 ของแถมเท่ากัน ทุกท่านคิดว่าเป็นไงครับ ที่เค้าให้ของแถมเท่ากันเพราะรุ่น 723000 ตัวนี้มันหมดโปรดอกเบี้ยของมอเตอร์โชว์ไปแล้วเซลล์ว่างั้น อีกอย่างผมว่าจะรับรถอีกสองเดือนหน้าด้วย

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

มาตรฐาน Re: รวมท่านผู้ที่กำลังจะซื้อ triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ amorphis ดูโพส
    ดอกเบี้ย 1 .00% ผ่อนกี่เืดือนครับ ถ้าผ่อน60 ไม่รู้จะได้หรือเปล่า
    ผมลองคุยดูให้ส่วนลดแค่ 10000 เอง PLUS GLS 4 Dr. Auto 2009
    และเซลบางคนเลือกสเปคฟิล์มไม่ได้ครับ
    ถ้า 60 ด. รู้สึกว่า 1.65 % มั้งครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kssn ดูโพส
    ดีครับเพิ่งไปจองมาเหมือนกัน ผมสมาชิกใหม่
    เมื่อวาน ที่ฟิวเจอร์รังสิต ดอกเบี้ย 1.6 ส่วนลด 20000 ได้ของแถมติดมานิดหน่อย ของตัว 4x2 ราคา 723000 ตอนแรกจะเอา 728000 แต่ดอก 3.3 ของแถมเท่ากัน ทุกท่านคิดว่าเป็นไงครับ ที่เค้าให้ของแถมเท่ากันเพราะรุ่น 723000 ตัวนี้มันหมดโปรดอกเบี้ยของมอเตอร์โชว์ไปแล้วเซลล์ว่างั้น อีกอย่างผมว่าจะรับรถอีกสองเดือนหน้าด้วย
    ถูกต้องแล้วครับ
    ดอกถูก ยังได้ส่วนลด 20000
    ถ้าดอกแพงก็ต้องได้ส่วนลด 60000-80000 ดิ ถึงจะคุ้ม

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ auivc ดูโพส
    ผมกำลังสนใจ Triton อะครับ เล็งๆไว้จะเอาไปบรรทุก (พวกผลไม้) แนะนำรุ่นใหนดีครับ

1. มีครอบครัวยัง?
    ถ้ามีแล้ว และมีรถคันนี้คันเดียว เลือกรุ่นเมก้าแคป ไว้ให้ลูกนั่งด้วย
    แต่ถ้ามีรถอื่นใช้งานอยู่แล้ว ก็อาจเลือกรุ่น ช่วงยาวไม่มีแคปไปเลย จะได้บรรทุกมากๆ ทำกำไรเยอะๆ

ถ้ายังไม่มีครอบครัว ขอแนะนำให้รีบหา
    เง้อ
    ไม่ใช่ซะหน่อย ลองชั่งใจเอาละครับ ว่าอยากได้แบบไหน
    บรรทุกล้วนๆ
    หรือว่า เอนกประสงค์

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ makhampeag ดูโพส
    กำลังจะออก 4x2 คับ เล็งไว้สีแดง แปลกๆ ดีคับ ไม่ค่อยมีคนใช้สีนี้
    เท่าที่เคยเห็นผ่านๆ ตา เหมือนกับว่าแดงแค็บกับแดง4ตู สีเหมือนกัน
    หรือว่าไอคันที่เห็นสีตก 555+
    ข้อมูลจาก http://www.thaitritonclub.com/forum/...d.php?p=152989
    บอกว่า 4x4 กำลังจะยกเลิกสีแดง ไม่รู้รวมถึงขับ 2 ด้วยรึปล่าว ยังไงถ้ายังไม่รีบซื้อก็ลองเช็คกับเซลล์ดูครับ

peeraphong
    ผู้เยี่ยมชม

[FONT='Calibri','sans-serif']TRITON DOUBLE CAB 2.5 DI-D M/T 4WD ,759,000 สีดำ กลับจาก Africa จะไปออกทันที มีเชลท่านใดมีโปรโมั่นเด็ดๆ ช่วยส่งหน่อยครับ ผมพักอยู่บางประกงครับ pee-phoaphai@hotmail.com ขอบคุณครับ[/FONT]

kapo
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ peeraphong ดูโพส
    [FONT='Calibri','sans-serif']TRITON DOUBLE CAB 2.5 DI-D M/T 4WD ,759,000 สีดำ กลับจาก Africa จะไปออกทันที มีเชลท่านใดมีโปรโมั่นเด็ดๆ ช่วยส่งหน่อยครับ ผมพักอยู่บางประกงครับ pee-phoaphai@hotmail.com ขอบคุณครับ[/font]
    เมื่ออาทิตย์ก่อน ผมสอบถามเซลล์หลายคนใน web นี้ มีรายเดียวที่หารถรุ่นนี้ให้ได้คือคุณสุมาลี (ปู) มีเฉพาะสีดำและมีไม่ถึง 10 คัน ลองคุยเงื่อนไขดูครับ
    (เงื่อนไขที่ผมได้รับคือดาวน์ 25% ผ่อน 48 งวดส่วนลด 90,000 ดอกเบี้ยประมาณ 3 .7 - 3.9 ครับ)

tpd5229
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    ผมกำลังจะออก plus 2.5 A/T 768,000 บาท
    ดาวน์ 25 % ผ่อน 48 ด.
    ต่อรองอยู่ ตอนนี้เซลล์ให้

ดบ. 1%
    ส่วนลด 20,000
    ประกัน และ พรบ.
    ค่าจดทะเบียน
    ฟิล์มลามิน่า รอบคัน บานหน้าเต็ม
    ล็อคเบรค
    เซ็นเซอร์ถอยหลัง
    ไลน์เนอร์
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    กันสาด กันแมลง
    กรอบป้าย
    ยางปูพื้น

พอมั้ยครับ
    มันยังขาดอะไรอีกหว่า??
    ออกรถที่0ไหนครับน่าสนใจเหมือนกันครับ ขอรายละเอียดรวมหน่อยครับsurin_pisphan730@hotmail.com

tongthai
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kapo ดูโพส
    เมื่ออาทิตย์ก่อน ผมสอบถามเซลล์หลายคนใน web นี้ มีรายเดียวที่หารถรุ่นนี้ให้ได้คือคุณสุมาลี (ปู) มีเฉพาะสีดำและมีไม่ถึง 10 คัน ลองคุยเงื่อนไขดูครับ
    (เงื่อนไขที่ผมได้รับคือดาวน์ 25% ผ่อน 48 งวดส่วนลด 90,000 ดอกเบี้ยประมาณ 3 .7 - 3.9 ครับ)
    คุณกะป๊อครับผมรบกวนขอรายละเอียดได้มั้ยครับ maewperfectman@hotmail.com ขอบคุณมากครับ

User ID
    5754
    Status
    โพส
    22

kapo
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tongthai ดูโพส
    คุณกะป๊อครับผมรบกวนขอรายละเอียดได้มั้ยครับ maewperfectman@hotmail.com ขอบคุณมากครับ
    ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ
    ยินดีครับ

gatasila
    ผู้เยี่ยมชม

ผมสอบถามมาเซลที่ศรีสะเกษนะครับ ส่วนลด 80000 บาท พลัส แถมประกัน ทะเบียน ฟิล์ม ส่วนอื่นขอได้อีกครับ

tongthai
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kapo ดูโพส
    ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ
    ยินดีครับ
    ขอบคุณมากครับ

tongthai
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ gatasila ดูโพส
    ผมสอบถามมาเซลที่ศรีสะเกษนะครับ ส่วนลด 80000 บาท พลัส แถมประกัน ทะเบียน ฟิล์ม ส่วนอื่นขอได้อีกครับ
    ไม่ทราบว่าเป็นตัวใหม่หรือตัวเก่าครับ ผมถาม พลัส 2.5 4door A/T ตัวใหม่ได้ส่วนลดแค่ 36000 เองครับน้อยจังหรือว่าเป็นตัวใหม่เลยลดน้อย

User ID
    6761
    Status
    โพส
    44

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    ผมกำลังจะออก plus 2.5 A/T 768,000 บาท

ดบ. 1%
    ฟิล์มลามิน่า รอบคัน บานหน้าเต็ม
    ล็อคเบรค
    ไลน์เนอร์
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    กรอบป้าย
    ยางปูพื้น

พอมั้ยครับ

ไม่ทราบว่าเซลล์ที่ศูนย์ไหนเหรอครับ กำลังสนใจจะออกตัวนี้เหมือนกันครับ รบกวนขอรายละเอียดด้วยคนนะครับ ขอบคุณมากครับ pichet_ss@yahoo.com

bluesky
    ผู้เยี่ยมชม

ดบ. 1%
    ล็อคเบรค
    ไลน์เนอร์
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    กรอบป้าย
    ยางปูพื้น

พอมั้ยครับ
    ซื้อที่ศูนย์ไหนคับ..สนใจคับ .. poppy_guy@hotmail.com
    ขอบคุณคับ

crothaitada
    ผู้เยี่ยมชม

ตอนนี้มีโปรโมชั่นพิเศษ ซื้อรถแถมแอร์บ้าน
    สนใจสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    038-981000

FAMILY TRITON
    ผู้เยี่ยมชม

สมาชิกใหม่ อยุธยาอยากทราบโปรโมชั่นรถใหม่ครับช่วยส่งให้ที triton plus cab

Tung_Tg
    ผู้เยี่ยมชม

จองไปแล้วครับ Plus 4 ประตู 728000 ดาวน์ 15% ดอกเบี้ย 3.5 ผ่อน 60 เดือน
    ของแถม
    1.เบาะหนัง
    2.ฟิล์ม
    3.ลายเนอ
    4.กรอบป้าย
    5.สคับ ข้างประตู
    6.ทำสิคิ้ว ให้เป็นสีเดียวกับตัวรถ เหมือนรุ่น แบล็ค เอดิชั่น
    7.กันสาดประตู
    8.ที่เขี่ยบุหรี่
    9.ประกัน
    10.พรบ.
    11.ผ้าคลุมรถ
    12.ยางปูพื้น
    13.พ่นกันสนิม
    14.เคลือบสี/เคลือบแมกซ์
    15.คูปองน้ำมัน
    16.จูน ดูทีวี 3 5 7 9 ฟรี ไม่แน่ใจว่าอันนี้ทำให้ทุกคันอยู่แล้วเปล่า
    17. โลบาร์ ตอนแรกได้ด้วย แต่ผมว่าจะเอามาเปลี่ยนเป็นส่วนรถเลยตัดออกไป

พอดีใบจองอยู่ที่ห้อง หุหุ แต่ก็ประมาณนี้แหละ แล้วเจอกันคับ

User ID
    6468
    Status
    โพส
    176

ผมลองคิดดูเล่นๆ ของคุณ Tung_Tg ดอกเบี้ย ตกประมาณ 108,290 บาทเลยนะครับ ยังไงก็น่าจะลองขอราคา หลายๆที่มาเปรียบเทียบดู แค่เห็นว่า ดอกแพงมาก ไม่ได้คิดมาป่วน

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้