หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 34

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน เรียนเชิญพี่น้องนนทบุรีและใกล้เคียง

สืบเนื่องจาก http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=12810
    พี่น้องหลายๆคนได้มีความคิดเห็นว่า ไหนๆก็ต้องเจอกันแล้วก็อยากเจอพี่น้องนนทบุรีและใกล้เคียงด้วย
    จึงขอเรียนเชิญพี่ๆน้องๆพบปะสังสรรค์ ณ
    ร้านถึงพริกถึงขิง สาขาพระราม 5
    วันเสาร์ที่ 16 พฤษภาคม 2552 ตั้งแต่เวลา 17:00 เป็นต้นไป
    หากพี่น้องท่านใดว่างจากภาระหน้าที่แล้วเรียนเชิญตามวันและเวลาที่กำหนดนะครับ
    (รบกวนโพสท์ยืนยันเพื่อความสะดวกในการจองสถานที่ด้วยนะครับ)

ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เรียนเชิญพี่น้องนนทบุรีและใกล้เคียง

แล้วอย่าลืมมาเอาของที่ฝากไว้กับผมหละครับ
    ไฟ.............ปอง@ขาวมุก 08-1909-3323
    จอ.............โจ@กุนซือ 08-5931-0534
    แร็ค............พี่หมอ@Meaba555 08-4071-8804
    หัวเกียร์RalliArt.........ชาย@ระยองฮิ 08-4135-7775
    เครื่องฟอก+หัวเกียร์.......นพ@Tewada 08-5938-7890

ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เรียนเชิญพี่น้องนนทบุรีและใกล้เคียง

เนื่องจากมีเหตุขัดข้องที่ทำให้ไม่สามารถดำเนินการตามกำหนดการเดิมได้
    ผู้ที่ต้องการมารับของที่ฝากไว้ผมจะติดต่อกลับเพื่อนัดในภายหลังนะครับ
    (วันเดียวกันแต่ขอแจ้งเปลี่ยนสถานที่ครับ)

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

ว้าวๆๆๆ ช้าๆๆ เสียดายเลย

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

เห็นว่า มีคนโทรไปต่อว่า เจ้าของกระทู้

ถึงบุคคลเหล่านั้น สันดานคุณทำด้วยอะไรครับ ใครทำให้คุณเสียผลประโยชน์ไม่ได้เลยเหรอครับ เขาให้กันแบบพี่น้อง หัดอ่านให้เข้าใจซะบ้างนะครับ ไม่ได้แจกกันตลอดปี ของเขาไม่ได้ใช้ก็เอามาให้พี่น้องไปใช้ มันได้ประโยชน์กว่ากันเยอะ

พี่น้องเขาให้กันใช้แค่นี้เอง มันทำให้พวกคุณต้องล้มละลาย กันไปเลยหรือครับ (ถ้าเป็นไปได้ก็จะดีนะกับคนนิสัยแบบนี้) ถึงโทรไปต่อว่าเขา คนทำดี ต้องท้อแท้ เพราะคนอย่าง พวกคุณ เนี่ยแหล่ะ

เป็นกำลังใจให้น้าหนึ่ง ครับ อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ

คนไม่เคยให้อะไรใคร พวกนี้ไม่รู้หรอกครับ ว่าการให้ มันสุขใจ ขนาดไหน

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    เห็นว่า มีคนโทรไปต่อว่า เจ้าของกระทู้

ถึงบุคคลเหล่านั้น สันดานคุณทำด้วยอะไรครับ ใครทำให้คุณเสียผลประโยชน์ไม่ได้เลยเหรอครับ เขาให้กันแบบพี่น้อง หัดอ่านให้เข้าใจซะบ้างนะครับ ไม่ได้แจกกันตลอดปี ของเขาไม่ได้ใช้ก็เอามาให้พี่น้องไปใช้ มันได้ประโยชน์กว่ากันเยอะ

พี่น้องเขาให้กันใช้แค่นี้เอง มันทำให้พวกคุณต้องล้มละลาย กันไปเลยหรือครับ (ถ้าเป็นไปได้ก็จะดีนะกับคนนิสัยแบบนี้) ถึงโทรไปต่อว่าเขา คนทำดี ต้องท้อแท้ เพราะคนอย่าง พวกคุณ เนี่ยแหล่ะ

เป็นกำลังใจให้น้าหนึ่ง ครับ อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ

คนไม่เคยให้อะไรใคร พวกนี้ไม่รู้หรอกครับ ว่าการให้ มันสุขใจ ขนาดไหน
    คมกริ้บบๆๆๆ

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

มีจริงดิ??? ลุงปอง คนแบบนี้ เอาอีก ๆๆ (เป็นกำลังใจให้ครับ น้าหนึ่ง) คลับเราอบอุ่น อยู่กันแบบพี่น้อง เปิดกว้างครับ แต่ก็ไม่ยินดีต้อนรับรับคนพวกนี้ครับพี่น้อง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    44
    Status
    โพส
    595

ใครไม่เอาไร บอกนะครับ ผมรับหมด อิอิอิ
    ปองใจเย็นๆ พวกนั้นก็คงมีเหตุผลของเขาก็ได้ เย็นไว้ๆ

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

ที่มานี้.....มาเป็นกำลังใจให้น้าหนึ่ง...........

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

คนมีหลายประเภท มีทั้งคนดี / ไม่ดี ปนกันไป ลุงขอเป็น กำลังใจ หัยอีกแรงคร๊าบบบ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

เอามันให้หนักเลยคร้าบบบน้าปอง....มีอะไรให้ช่วยบอกครับ0890052177 ......ขุดรากเง่ามันไปเลย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

สู้ๆครับ เราทำดีแล้ว อย่าไปท้อครับ ดีกว่าเอาไปทิ้ง หรือกองเป็น ขยะที่บ้าน ยังไงก็ ให้พี่ๆน้องๆยังดีกว่า ทำถูกแล้วครับ สู้ๆ อย่าท้อน๊ะครับ เราคนใจกว้าง อย่าไปคิดเล็กน้อยครับ ถึง ยังไงก็นัดกันไปเองก็ได้ครับ กินเลี้ยง สรรค์สรร ก็เงินเรา ใครเต็มใจ ว่างสะดวกก็ไป ไม่ว่างก็ไม่ว่า ไม่ใช่ว่ามามอมเมากันซะที่ไหน มาเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ แจกจ่ายข้อมูล แล้ว มันผิดตรงไหนครับ ใครที่โทรไปว่า น้า เค้า มาแจงในกระทู้ ให้ทุกคนฟังหน่อยครับ ว่าเหตุผลเพราะอะไร พวกผมจะได้รู้ ว่าต้องห้ามทำอะไรบ้าง อย่างนี้ไปทำบุญบริจาคเงินแจกเสื้อผ้า หรืออะไรก็ ตามก็โดน ว่าหมดอ่ะดิ แย่เลยอย่างนี้ ทำดีโดนแดกซะงั้น กรรม ของ คลับ

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

เวลาไปมิ๊ตติ้งกันกินกันนะ มันจ่ายมากกว่า มูลค่าของของที่ได้มาอีก
    แต่เรื่องของความอบอุ่น ความสุขใจ มิตรภาพ มันมีค่ามากเกินคำบรรยาย
    มันเกิดอะไรขึ้นหรือเปล่าครับ

อย่าท้อครับน้าหนึ่ง

User ID
    4722
    Status
    โพส
    1,130

อยากได้บ้างจัง

ผู้เยี่ยมชม

เรียนเชิญพี่น้องนนทบุรีและใกล้เคียง
    ยืนยันวันนัดหมายตามเดิมคือ
    วันเสาร์ที 16 พฤษภาคม 2552 ตั้งแต่เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
    สถานที่เปลี่ยนเป็นที่หมู่บ้านเพอร์เฟคเพลส พระราม5-ราชพฤกษ
    มาจากแครายไม่ต้องขึ้นสะพานข้ามวงเวียนให้กลับรถใต้สะพานข้ามวงเวียน
    มาจากบางใหญ่ไม่ต้องขึ้นสะพานข้ามวงเวียนให้เข้าวงเวียนแล้วออกทางออกที่สอง
    มาจากตลิ่งชัน/่รัตนาธเบศร์ให้เข้าวงเวียนแล้วออกทางออกที่สาม

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton salon ดูโพส
    เรียนเชิญพี่น้องนนทบุรีและใกล้เคียง
    ยืนยันวันนัดหมายตามเดิมคือ
    วันเสาร์ที 16 พฤษภาคม 2552 ตั้งแต่เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
    สถานที่เปลี่ยนเป็นที่หมู่บ้านเพอร์เฟคเพลส พระราม5-ราชพฤกษ
    มาจากแครายไม่ต้องขึ้นสะพานข้ามวงเวียนให้กลับรถใต้สะพานข้ามวงเวียน
    มาจากบางใหญ่ไม่ต้องขึ้นสะพานข้ามวงเวียนให้เข้าวงเวียนแล้วออกทางออกที่สอง
    มาจากตลิ่งชัน/่รัตนาธเบศร์ให้เข้าวงเวียนแล้วออกทางออกที่สาม
    อัพ ครับ เผื่อใครยังไม่เห็น ไปให้กำลังใจ น้าหนึ่งกันครับ

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

UP UP.......
    ฉลองวันถูกหวยกันหน่อยเร็ว....พี่น้อง....
    น้าหนึ่ง เค้าเหงา...ไปกันเยอะๆ นะ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

งานเลิกกี่โมงครับน้าเผื่อเสร็จธุระ จะได้เสนอหน้าไปหา อิอิ งานนี้ใคร จองอะไรไว้ อย่าลืมแวะไปเอาซะละครับ เดี๋ยวเจ้าของบ้านจะน้อยใจ อิอิ ยังไงเพื่อนๆคอยให้กำลังใจอยู่เยอะครับ

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    งานเลิกกี่โมงครับน้าเผื่อเสร็จธุระ จะได้เสนอหน้าไปหา อิอิ งานนี้ใคร จองอะไรไว้ อย่าลืมแวะไปเอาซะละครับ เดี๋ยวเจ้าของบ้านจะน้อยใจ อิอิ ยังไงเพื่อนๆคอยให้กำลังใจอยู่เยอะครับ
    คงเป็นตอนที่พี่น้องทั้งหลายกลับกันหมดนั่นแหละครับ
    เรียนเชิญนะครับ

User ID
    254
    Status
    โพส
    489

ว่าแต่งานเลิกกี่ทุ่มคับเผื่อไปทันเพราะผมแวะมี้ตติ้งกับทางแหลมแท่นก่อน

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้