หน้า 11 จากทั้งหมด 88 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 201 ถึง 220 จากทั้งหมด 1749

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

มาตรฐาน Re: มาแล้ว..กล่อง Power Speed รุ่นโคตรนาน....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    ถ้ามีแผนเปลี่ยนโบแนะนำให้เล่น สเต็ป 2 หรือ 3 ไปด้วยเลยครับ รองรับกับการปรับเพิ่มปริมาณน้ำมันและเพิ่มอัตราเร่งได้เองด้วยปลายนิ้วมือคุณได้เองครับ (สเต็ป 3 สามารถรถอาการรอรอบช่วงออกตัวได้ทำให้รอบเครื่องและบู๊ทส์มาไวอัตราเร่งขึ้นเร็วไม่ต่างกับโบแปรผันครับ)
    จะเสียเวลาตอนติดตั้งครั้งแรกกับการเซ็ตอัพโปรแกรมกล่องในตอนติดตั้งเท่านั้นครับ หลังจากนั้นคุณสามารถปรับระดับเล่นได้ด้วยตัวเองในขณะใช้งานได้เลยครับ ไม่ต้องง้อคนจูนและ คอมพิวเตอร์มาเสียบปรับจูนครับ
    น้าเต้ยมายั่วกิเลส กล่องคันเร่งอีกแล้ว หน้าสนๆ

แต่ขอเก็บตังเปลี่ยนครัชก่อนดีกว่าคร้าบบบผม

User ID
    1271
    Status
    โพส
    85

มาตรฐาน Re: มาแล้ว..กล่อง Power Speed รุ่นโคตรนาน....

คุณเต้ย เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาได้วิ่งความเร็วแตะๆที่ 100 กม. ที่จอ lcd จะได้ 30 กม./ลิตร

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

น้าเต้ย V 5.3 ต้นขึ้นดีกว่าเดิมมากๆครับ

User ID
    1271
    Status
    โพส
    85

น้าเต้ย 5.2 เหมือนจะปลิวนะ แต่ 5.3 หนักแน่นกว่า หรือว่า set ขาคั่นเร่งใหม่นะครับ ตั้งที่ค่าเท่ากัน แต่ต่างกัน

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

เวอร์ชั่น 5.2 มันเน้นนุ่มนวลครับพี่กิตติค่อยๆเปลี่ยนแปลงแต่ปลายๆเดินดีครับ ส่วนเวอร์ชั่น 5.3 จะให้อัตราเร่งที่หนักแน่นขึ้นเร็วกว่า 5.2 อย่างชัดเจนในระดับ 50 เปอร์เซ็นต์เลยครับแต่การขับขี่จะมีความรู้สึกถึงความนุ่มนวลที่ลดลงตามการปรับระดับความแรงขึ้นไปครับ
    ตอนนี้มี พัฒนาเวอร์ชั่น 5.4 , 5.5 , 5.6 , 5.7 ตามมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
    แรงต่างระดับกันไปตามเวอร์ชั่น เวอร์ชั่นหลังสุด(5.7)จะได้ความชันของกราฟในการดันรางจ่ายมาทำให้อัตราเร่งขึ้นเร็ว-ลงเร็ว มากที่สุดแล้วสำหรับชิพที่ใช้ในกล่องดันรางรุ่นนี้
    สามารถมาอัพได้ตามความชอบ ตามสไตร์การขับขี่ของแต่ละท่านได้เลยครับ (ฟรีสำหรับท่านที่ติดตั้งกล่อง Power Speed ปรับแรงดันรางจ่ายไปแล้วสามารถกลับมาอัพได้ตลอดเวลาครับ ฟรีครับ

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    เวอร์ชั่น 5.2 มันเน้นนุ่มนวลครับพี่กิตติค่อยๆเปลี่ยนแปลงแต่ปลายๆเดินดีครับ ส่วนเวอร์ชั่น 5.3 จะให้อัตราเร่งที่หนักแน่นขึ้นเร็วกว่า 5.2 อย่างชัดเจนในระดับ 50 เปอร์เซ็นต์เลยครับแต่การขับขี่จะมีความรู้สึกถึงความนุ่มนวลที่ลดลงตามการปรับระดับความแรงขึ้นไปครับ
    ตอนนี้มี พัฒนาเวอร์ชั่น 5.4 , 5.5 , 5.6 , 5.7 ตามมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
    แรงต่างระดับกันไปตามเวอร์ชั่น เวอร์ชั่นหลังสุด(5.7)จะได้ความชันของกราฟในการดันรางจ่ายมาทำให้อัตราเร่งขึ้นเร็ว-ลงเร็ว มากที่สุดแล้วสำหรับชิพที่ใช้ในกล่องดันรางรุ่นนี้
    สามารถมาอัพได้ตามความชอบ ตามสไตร์การขับขี่ของแต่ละท่านได้เลยครับ (ฟรีสำหรับท่านที่ติดตั้งกล่อง Power Speed ปรับแรงดันรางจ่ายไปแล้วสามารถกลับมาอัพได้ตลอดเวลาครับ ฟรีครับ
    รัทราบขอรับ

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

Power speed ๆ ๆ ๆ ๆ กล่องเสพติดครับพี่น้อง อย่าได้เผลอลองติด
    เพราะถ้าติดแล้ว รู้สึกเหมือนรถขนลมครับ ขาดมันเมื่อไหร่ คุณจะรู้สึกว่ารถคุณหนักมากๆๆๆๆๆ จนต้องรีบหามาติดคืน ไม่งั้นจะหงุดหงิด งุ่นง่าน 555555+ ผมลองทีละเสต็ปมาแล้วครับ ในแต่ละเสต็ป ก็มีผลต่างเห็นชัดเจน คริๆๆๆๆ อย่าเชื่อผม มม มมม คร้าบบบบบจนกว่าจะได้ลองเอง กร้าก ๆๆ ๆๆ ๆ(โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล ต้องแจ้งว่าผู้ที่ต้องการแรงแบบบ้านๆ เท่านั้น คริๆๆๆๆ)

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

ติดยา เขาแล้วเรา....

User ID
    3793
    Status
    โพส
    499

ไปอัพเวอร์ชั่น 5.3 มาแว้ววววเมื่อวานนี้ อิอิอิ......

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

ข้อแตกต่างของกล่อง Power Speed กับกล่องพ่วงยี่ห้ออื่นๆที่เห็นได้ชัด

1.เป็นกล่องที่ออกแบบมาเพื่อให้เหมาะสมกับการใช้งานในผู้ใช้รถแบบต้องการปรับระดับเล่นเองได้เลยโดยไม่ต้องใช้โปรแกรมและคอมพิวเตอร์มาต่องพ่วงขณะปรับจูน
    2.สามารถปิด-เปิดและปรับตั้งระบบได้ทันทีไม่ต้องดับเครื่องยนต์ก่อนหรือต้องมารอบเดินเบาและในขณะที่นำรถเข้าเช็คที่ศูนย์ สามารถปิดระบบได้ทันทีไม่ต้องมาถอดสายไฟออก
    3.อุปกรณ์การทำงานเป็นระบบดิจิตอลใช้ไมโครโปรเชตเซอร์สั่งงานและเป็นอุปกรณ์คัดเกรดงานระดับบริษัทผลิตด้วยแผ่นวงจรเป็นงานวางอุปกรณ์ด้วยลมร้อนบนผิวหน้าแผ่นวงจรและเป็นลายวงจร 2 ชั้น
    4.ส่วนโปรแกรมถูกพัฒนามาจากการใช้งานจริงจากตัวผมเองและผมก็ใช้ไตรตั่นเองการปรับลูกเล่นในแต่ละเวอร์ชั่นขึ้นไปก็เพื่อแก้จุดด้อยและข้อเสียของไตรตั่นเราให้หมดไป
    5.ไม่มีปัญหาเรื่องไฟเช็คเครื่องยนต์โชว์ใช้งานในชีวิตประจำวันได้จริง และอัตราเร่งขึ้นเร็ว ทำแล้วไม่รู้สึกแตกต่างยินดีถอดคืน คืนเงินครบครับ
    และเป็นโปรแกรมที่ระดับอาจารย์ลงมาเขียนให้โดยสามารถพัฒนาต่อได้และความแม่นยำในการสั่งงานแม่นยำและแน่นอนกว่าไม่เหมือนระบบอนาล็อค
    6.กล่องบรรจุจะทำมาจากวัสดุเหล็กปั๊มขึ้นรูปขนาดกะทัดรัดแข็งแรงและปิดหน้ากล่องด้วยสติ๊กเกอร์พร้อมปุ่มกดแบบสัมผัสพร้อมช่องจอแสดงผลให้เห็นระดับการปรับได้ตลอดเวลา
    7.กล่อง Power Speed มีโปรแกรมที่สามารถเลิ่นนิ่งตัวเองเข้ากับสภาพรถแต่ละคันได้หลังจากติดตั้งเสร็จสามารถสั่งเรียนรู้แรงดันในระบบของรถและเลือกย่านการปรับลดปรับเพิ่มได้โดยง่ายๆเพียงแค่ปลายนิ้วมือสัมผัสครับ
    8.ราคาอยู่ในเกณฑ์ที่เหมาะสมตามคุณภาพสินค้าครับ อันนี้แล้วแต่ลูกค้าจะเห็นคุณภาพของสินค้าและรู้จักเปรียบเทียบสินค้าเอาเองครับ
    9.การรับประกันอุปกรณ์กล่อง ถ้าเสียหรือชำรุดเปลี่ยนใหม่ให้ทันทีครับ บริการหลังการขาย
    อัพเวอร์ชั่น ลงโปรแกรม ตรวจเช็คความผิดปกติๆทั่วๆไปให้ฟรีครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย เต้ยTRITON : 05-11-2009 เมื่อ 12:31

User ID
    7388
    Status
    โพส
    151

อยากทราบคับ Power Speed แตกต่างยังไงกับ Power Up อ่ะครับ ผมดูอยู่สองตัวนี้ แต่งงง...มั่กๆ ไม่รู้อันไหนที่แรง แล้วประหยัดน้ำมันกว่ากัน ติดอันไหนถึงจะคุ้มกว่ากัน ผมใช้ Plus A/T 4 ประตูคับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

เบื้องต้นกล่อง Power Speed เป็นกล่องที่ทำงานด้วยคำสั่งด้วยโปรแกรมจึงสามารถกำหนดลูกเล่นการเรียนรู้แรงดันไฟในระบบรถเดิมได้และการทำงานเช่นการปรับแรงดันรางจ่ายก็จะทำงานหลังจากช่วงเดินเบาไปแล้วและจะตัดการทำงานที่ในระดับการตั้งค่าไว้ในขณะที่ระดับแรงดันถึงจุดที่กำหนดไว้ และสเกลในการปรับมีความละเอียดกว่าระบบอนาล็อครวมถึงเสถียรภาพในการทำงานได้แม่นยำกว่าและทนกว่า
    ข้อแตกต่างโดยชัดเจนคือสามารถปิด-เปิดระบบได้เองด้วยปลายนิ้วมือและปรับเล่นระดับความแรงได้เองด้วยปลายนิ้วมือได้ทันทีไม่ต้องง้อคอมพิวเตอร์มาเสียบเพื่อปรับจูน หรือมานั่งเอาไขควงไขเพื่อปรับปรับระดับความแรง ถ้าต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมโทร.มาสอบถาม จะอธิบายให้ได้ชัดเจนครับหรือ ขึ้นมาทดลองของจริง ดีกว่าครับไม่ถูกใจหรืออัตราเร่งรถไม่เปลี่ยนไปยินดีถอดออกครับ
    08-6129-8508 เต้ย Triton

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Knightguy ดูโพส
    อยากทราบคับ Power Speed แตกต่างยังไงกับ Power Up อ่ะครับ ผมดูอยู่สองตัวนี้ แต่งงง...มั่กๆ ไม่รู้อันไหนที่แรง แล้วประหยัดน้ำมันกว่ากัน ติดอันไหนถึงจะคุ้มกว่ากัน ผมใช้ Plus A/T 4 ประตูคับ
    ศึกษาข้อมูลดูมากๆ ก่อนตัดสินใจครับ

ยิ่งได้ทดลองใช้แล้ว ยิ่งดีครับ

User ID
    7388
    Status
    โพส
    151

ขอบคุณมากครับ ทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ ตอนนี้กำลังเก็บเงินที่เหลือจากค่าขนมอยู่คับ ต้องปรับเปลี่ยนช่วงล่างและ เพิ่มความแรงอีกซักนิดหน่อย เบื่อพวกที่ชอบจี้ก้นอ่ะคับ แต่ก็กลัวเปลืองน้ำมัน เลยอยากแรงด้วยประหยัดด้วยอ่ะคับ และอีกอย่างผมชอบแบบเดิมๆไม่ต้องแปลงอะไรมากอ่ะคับ มีอะไรสงสัยผมจะโทร ไปปรึกษา ขอข้อมูลเพิ่มเติมนะคับ

User ID
    1271
    Status
    โพส
    85

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ต้องขอบคุณ คุณเต้มมากครับ ที่ช่วยแก้ปัญหาไฟ engine show ทุกอาทิตย์ สาเหตุจากปลั๊กท้ายรางหลวม แถมได้ v5.7 มาด้วย วิ่งนิ่มขึ้นมาก ถ้ามี v6 v7 มาบอกด้วยครับ

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

น้าเต้ย คับ รบกวนขอข้อมูลหน่อยคับ พอดี ผม อัพ 3.2 อยู่ ไฟโชว์ คับ
    1. แต่อยากแรงขอ อัพไปเล่น สเต็ป 2 เลยได้ไหม (คือจะปล่อยไฟโชว์ไปก่อน ) จะได้ไหมครับ จะมีปัญหากับกล่องดันรางไหมคับ (ต้องไปซิมท้ายรางด้วยไหมคับ)
    2. แล้วตอนนี้ ราคา สเต็ป 2 อยู่ที่เท่าไรคับ
    3. สเต็ป 3 นี้ คือกล่องคันเร่งไฟฟ้า ใช่ไหมคับ
    4. ตอนที่น้าเต้ย ไปเทส ไดโน ได้ 179 ม้า ตอนนั้น บูส 25 เป็นโบตัวเดิมหรือป่าวครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

ได้ลอง 5.7 ดึงแบบยาวว หมดช้ามากๆครับ

User ID
    1468
    Status
    โพส
    191

รบกวนถามน้าเต้ยอ่ะครับ แล้วของผม Plus 140 hp โปร 3.2 V5 ไฟเครื่องโชว์เมื่อเร่งแซง แล้วเครื่องก็วูบ จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ หรือ ลงกล่อง Power speed ดีครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

ขอโทษทีมาตอบช้าครับ

สำหรับพลัสตัว 140 ถ้าลงโปร 3.2 มาแล้วถ้าเร่งแซงแล้วไฟเครื่องยนต์ชอบโชว์ส่วนมากจะเกิดจากการโอเวอร์บูสท์(ยิ่งถ้าเดิมมีการรองแหวนเวสเกตหรือขยับโข่งไว้ยิ่งโดน)
    ถ้าจะให้จบใส่กล่องดันรางพร้อมปลดล็อคบูสท์ในตัวทีนี้จะได้เห็นว่าแรงม้าที่ซ่อนอยู่มันมีให้เล่นอีกเยอะ ถ้าชอบแบบดึงหนักตั้งแต่ต้นๆแบบไม่ต้องง้อโบแปรผันพร้อมปลายเดินแบบเต็มก็เพิ่มกล่องเพิ่มอัตราเร่งบวกไปอีกชุดก็จะได้ระบบครู๊ทสคอนโทรลแถมไปให้เล่นด้วยครับ

ส่วนน้าชัย ขอให้คำตอบตามคำถามครับ
    1. แต่อยากแรงขอ อัพไปเล่น สเต็ป 2 เลยได้ไหม (คือจะปล่อยไฟโชว์ไปก่อน )
    ตอบ ได้ครับแต่จะไม่ค่อยสมบูรณ์เพราะ ECU มีโค๊ดติดค้างอยู่ บ้างครั้งกล่องจะตัดเข้าโปรแกรมสำรองรถจะมีอาการวูบๆซึ่งเราก็ไม่สามารถรู้ความผิดปกตินะตอนเกิดอาการได้เนื่องจากไฟเครื่องโชว์ค้างตลอด
    จะมีปัญหากับกล่องดันราง
    ตอบ ไม่มีมันคนละส่วนกัน แต่ถ้าโปรแกรมกล่องหลักไม่สมบูรณ์ใส่กล่องดันรางไปก็ไม่ได้ช่วยอะไรให้ดีขึ้นมากสู้ทำกล่องหลักบวกกล่องปลดล็อคบูทส์เล่นโบ TD04HL กับบูทส์ ซัก 25 ปอนด์แค่นี้ก็วิ่งเนียนกว่าพ่วงกล่องดันรางอีกครับ
    (ต้องไปซิมท้ายรางด้วยไหมคับ) ตอบถ้ารถบ้านๆไม่ได้ทำหัวฉีดหรือใส่กล่องยกหัวฉีดไม่จำเป็นครับเพราะการใส่กล่องปรับแรงดันรางจ่ายก็ทำให้แรงดันของแต่ละช่วงในการใช้งานจริงสูงกว่าปกติอยู่มากแล้วครับ การเสริมชิมท้ายรางจะเป็นการทำให้แรงดันที่ควรจะตัดการทำงานของปั๊มด้านแรงดันสูงสุดผิดเพี้ยนไปจากเดิมเช่นเดิม 180 Mpa หลังจากเสริมชิมท้ายรางจะทำให้ตัดสูงขึ้นที่ 200 Mpa ซึ่งมีผลต่อปั๊มและหัวฉีดในระบบจ่ายน้ำมันเชื้อเพลิงเกิดการสึกหรอมากกว่าที่ควรเป็นครับ ถ้าเน้นใช้งานบ้านๆไม่จำเป็นครับ
    2. แล้วตอนนี้ ราคา สเต็ป 2 อยู่ที่เท่าไรคับ
    ตอบ ถ้าทำสองสเต็ปพร้อมกันมีราคาพิเศษให้แน่นอนครับ โทร.ไว้มาถามตอบให้ชัดๆครับ
    3. สเต็ป 3 นี้ คือกล่องคันเร่งไฟฟ้า ใช่ไหมคับ
    ตอบ ใช่ครับ ต้องการต้นจัด ปลายเดินต้องบวกกล่องนี้อีกใบ จะทำให้การทำงานของกล่องดันรางสมบูรณ์ขึ้นแบบต่างกันกับไม่ได้ใส่อย่างชัดเจนสำผัสได้เลยครับ
    4. ตอนที่น้าเต้ย ไปเทส ไดโน ได้ 179 ม้า ตอนนั้น บูส 25 เป็นโบตัวเดิมหรือป่าวครับ
    ตอบ ตอนไปเทส เป็นโบ TD05 ครับ แต่ถ้าโบบ้านๆ เดินบูทส์ 20 ปอนด์ยังไว้อยู่ครับ
    (ในสนามแข่งรถรายการโปรทรัคซ์ โบบ้านปรับกัน 25 ปอนด์ยังวิ่งครบรอบการแข่งขันเลยครับ) ม้าก็จะด้อยลงมาแต่อัตราเร่งต่างจากเดิมๆแน่นอนครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

ย้ำอีกครั้งกับโปรโมชั่นกล่อง POWER SPEED (จากตัวเจ้าของทำเองขายเองไม่ใช่ตัวแทนจำหน่ายใครครับ) มีปัญหาการหลังการใช้งานยินดีเปลี่ยนสินค้าให้ใหม่โดยไม่คิดเงินครับ
    พร้อมทั้งมีการพัฒนาเวอร์ชั่นโปรแกรมใหม่ๆมาอัพให้ฟรีตลอดอายุการใช้งานครับ

โปรโมชั่นจัดเตรียมรถเพื่อการท่องเที่ยวงานครบรอบ 4 ปี thaitriton club

step1. ลงโปร 3.2 พร้อมใส่วงจร Emulater Valve ในกล่อง ECU เดิมมีม้าเพิ่มให้เล่นมาที่ 40 ตัว กับโบเดิม
    ผลวัดแรงม้าบนไดโน่ 159 แรงม้า(เฉพาะเครื่อง 2.5 รุ่น116 แรงม้า)
    กับราคาพิเศษสุดๆ 5,000 บาท

step1.5.ลงโปร 3.2 พร้อมใส่วงจร Emulater Valve ในกล่อง ECU เดิมพร้อมกล่องปลดล็อคบู๊ทส์เทอร์โบและปรับแรงดันบู๊ ทส์เทอร์โบให้เสร็จมีม้าเพิ่มให้เล่นมาที่ 63 ตัว กับโบเดิม
    ผลวัดแรงม้าบนไดโน่ 179 แรงม้า(เฉพาะเครื่อง 2.5 รุ่น116 แรงม้า) *ถ้าเปลี่ยนเทอร์โบมาแล้วยิ่งดีสามารถปรับบู๊ทส์ได้ม ากกว่า 20 psi แล้วแต่รุ่นเทอร์ที่ติดตั้งมา
    กับราคาพิเศษสุดๆ 7,500 บาท

step2.ลงโปร 3.2 พร้อมใส่วงจร Emulater Valve ในกล่อง ECU เดิมพร้อมกล่อง Power Speed ปรับแรงดันรางจ่ายพร้อมปลดล็อคบู๊ทส์เทอร์โบในตัวและ ปรับแรงดันบู๊ทส์เทอร์โบให้เสร็จมีม้าเพิ่มให้เล่นแบ บปรับระดับได้ตั้งแต่ที่ 63 -80 ตัว ขึ้นอยู่กับระดับการปรับ
    ผลวัดแรงม้าบนไดโน่ 205 แรงม้า แรงบิด 413 นิวตั่นเมตร(เฉพาะเครื่อง 2.5 รุ่น116 แรงม้า) *ถ้าเปลี่ยนเทอร์โบมาแล้วยิ่งดีสามารถปรับบู๊ทส์ได้ม ากกว่า 20 psi แล้วแต่รุ่นเทอร์ที่ติดตั้งมา
    กับราคาพิเศษสุดๆ 14,000 บาท

step3.ลงโปร 3.2 พร้อมใส่วงจร Emulater Valve ในกล่อง ECU เดิมพร้อมกล่อง Power Speed ปรับแรงดันรางจ่ายพร้อมปลดล็อคบู๊ทส์เทอร์โบในตัวและ ปรับแรงดันบู๊ทส์เทอร์โบให้บวกกล่องปรับเพิ่มอัตราเร ่งเสร็จมีม้าเพิ่มให้เล่นแบบปรับระดับได้ตั้งแต่ที่ 63 -80 ตัว ขึ้นอยู่กับระดับการปรับและเพิ่มการปรับเพิ่มอัตราเร ่งช่วงออกตัวได้ทุกระดับตามใจเจ้าของรถปรับได้ด้วยตั วเองแถมมีครู๊ทซคอนโทรลติดมาให้เล่นในกล่องเดียวกัน
    ผลวัดแรงม้าบนไดโน่ 205 แรงม้า แรงบิด 413 นิวตั่นเมตร(เฉพาะเครื่อง 2.5 รุ่น116 แรงม้า) *ถ้าเปลี่ยนเทอร์โบมาแล้วยิ่งดีสามารถปรับบู๊ทส์ได้ม ากกว่า 20 psi แล้วแต่รุ่นเทอร์ที่ติดตั้งมา
    กับราคาพิเศษสุดๆ 21,500 บาท

และสำหรับท่านที่ใช้รถเครื่อง 2.5 ตัว 140 แรงม้า หรือ เครื่อง 3.2 ตัว 165 แรงม้า
    ก็สามารถทำได้โดยจะไม่มีค่าใช้จ่ายในเรื่องของวงจร Emulater Valve จะทำได้ถูกกว่ารุ่น 116 แรงม้า โดยเอาแต่ละสเต็ปที่สนใจไปลบด้วย 5,000 บาทได้เลยครับ

และโปรพิเศษสุดๆตัวผมว่าจะไปร่วมงานนี้ด้วยครับ จะเอาวงจร Emulater Valve เพื่อแก้ปัญหาเรื่องไฟเครื่องโชว์สำหรับท่านที่ใช้รถ รุ่น 116 แรงม้าที่ไปลงโปร.3.2 มาแล้วเราจะเอาไปบริการถึงที่เพื่อแก้ปัญหาไฟเครื่อง โชว์พร้อมกล่อง POWER SPEED ไปจัดโปรโมชั่นติดตั้งถึงที่เที่ยว ราคาพิเศษสุดๆครับ

สนใจติดต่อ 08-6129-8508 เต้ยTRITON
    โปรโมชั่นนี้จัดขึ้นในโอกาศครบรอบ 4 ปี Thaitriton Club
    เพื่อพี่น้องที่ใช้รถมิตซูบิชิไตรทั่นทุกท่านครับ
    จัดโปรโมชั่นนี้ถึงสิ้นเดือนพฤศจิกายน 2552 นี้เท่านั้นครับ

หน้า 11 จากทั้งหมด 88 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้