หน้า 50 จากทั้งหมด 88 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 981 ถึง 1,000 จากทั้งหมด 1749

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ตอบ: มาแล้ว..กล่อง Power Speed รุ่นโคตรนาน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    น้าตั้ว เป็นไงบ้าง ว่างๆแวะมาเดี๋ยวเพิ่มให้อีกสเต็ป เอาแบบมาตามเท้าแต่ยกไม่กระชอก เดี๋ยวจัดให้ ยังไงอย่าลืมสัญญานะครับ
    ถ้ายังไม่ไหวยังไงโทร.บอกกันได้ครับ
    บทราบครับน้าเต้ย ขอบพระคุณมากๆครับ ยังไงเดี่ยวผมหลังไมค์หานะครับ
    ด้วยความเคารพครับ..

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

มาตรฐาน ตอบ: มาแล้ว..กล่อง Power Speed รุ่นโคตรนาน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    ของอย่างนี้มันอยู่ที่ศรัทธาครับ ต้องใช้เวลา เรียนรู้ไป เจอกับตัวเองเมื่อไหร่ก็ถึงบางอ้อเอง เวลาเท่านั้นที่จะเป็นตัวบอกทุกอย่าง พูดไปจะให้เชื่อเลยคงยากครับ คุณราชันต้องเข้าใจ คนเรามาจากหลายที่หลากหลาย ต้องให้เจอเองครับ
    ยังไงๆความจริง ของจริง ก็ถูกต้องและยั้งยืนเสมอไม่ต้องไปพูดมากครับ
    เห็นภาพเลยน้าเต้ย.

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

เอารูปรถแข่งเวอร์ชั่นปี 2554 มาฝากกับภาพการแข่งขัน รายการ Nitto 3k สนาม 1-2 จากหัวเขียว มาส้มดำ กับผลงานสนามแรก ได้ลำดับที่ 2 ทั้ง สามรุ่นการแข่งขัน รถ TRITON 4DOOR เบอร์ 135 ขับรถโดยคุณทรงพล สมใจ
    คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	Slide2.jpg
ครั้ง:	241
ขนาด:	207.2 กิโลไบต์
ID:	111377

ชื่อ:	Slide1.jpg
ครั้ง:	243
ขนาด:	326.6 กิโลไบต์
ID:	111376

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

เอารูปรถแข่งเวอร์ชั่นปี 2554 มาฝากกับภาพการแข่งขัน รายการ Nitto 3k สนาม 1-2 จากหัวเขียว มาส้มดำ กับผลงานสนามแรก ได้ลำดับที่ 2 ทั้ง สามรุ่นการแข่งขัน รถ TRITON 4DOOR เบอร์ 135 ขับรถโดยคุณทรงพล สมใจ

ชื่อ:	Slide2.jpg
ครั้ง:	241
ขนาด:	207.2 กิโลไบต์
ID:	111377

ชื่อ:	Slide1.jpg
ครั้ง:	243
ขนาด:	326.6 กิโลไบต์
ID:	111376
    ผมพึ่งซื้อ The Truck มาอ่านเมื่อวันก่อน....เห็นรถสีส้มติด power speed นึกว่ารถคนอื่น แล้วมีอีกคันติด SCG ด้วยนะครับ บริษัทเราเป็นสปอน์ดเซอร์ด้วย?

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

เปลี่ยนรองเท้ามาใหม่ เป็น 20
    ยังจี๊ดจ๊าดเหมียนเดิม เลยวุ๊ย....แซดดดดด
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aaa : 18-05-2011 เมื่อ 15:49

no_no
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    ยังจี๊ดจ๊าดเหมียนเดิม เลยวุ๊ย....แซดดดดด
    เหรอคะ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    ผมพึ่งซื้อ The Truck มาอ่านเมื่อวันก่อน....เห็นรถสีส้มติด power speed นึกว่ารถคนอื่น แล้วมีอีกคันติด SCG ด้วยนะครับ บริษัทเราเป็นสปอน์ดเซอร์ด้วย?
    นั่นแหละครับรถผมเอง เดี๋ยวสนามที่จะถึงนี้ผมเตรียมพร้อมแล้วครับน้าตุ้ยเล่นแบบเต็มสเต็ปตั้งแต่เครื่องยนต์ยันระบบปรับแต่งเพิ่มแรงม้ากับสเต็ปใหม่ที่เพิ่มเข้าไป เดี๋ยวเอาผลมารายงานให้ใหม่ครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    ระวังๆหน่อยละกันครับแรงมากเสียวล่อตูดชาวบ้านเอายิ่งฝนตกๆนี่ต้องเบาๆเท้าหน่อยนะครับเป็นห่วงครับ

User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยtriton ดูโพส
    นั่นแหละครับรถผมเอง เดี๋ยวสนามที่จะถึงนี้ผมเตรียมพร้อมแล้วครับน้าตุ้ยเล่นแบบเต็มสเต็ปตั้งแต่เครื่องยนต์ยันระบบปรับแต่งเพิ่มแรงม้ากับสเต็ปใหม่ที่เพิ่มเข้าไป เดี๋ยวเอาผลมารายงานให้ใหม่ครับ
    เยี่ยมไปเลยครับ....ที่ 1 อยู่ไม่ไกล น้าเต้ยแล้วอีกคันที่ติดติกเกอร์ scg รถใครรู้หรือเปล่า?

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ttriton ดูโพส
    เยี่ยมไปเลยครับ....ที่ 1 อยู่ไม่ไกล น้าเต้ยแล้วอีกคันที่ติดติกเกอร์ scg รถใครรู้หรือเปล่า?
    เป็นพนักงานในเครือ scg เรานี่แหละครับ scg เราก็ชอบความแรงไม่น้อยครับยิ่งแนววิ่งทางตรงนี่ให้เยอะไปครับ จะได้รู้จักกันก็ตอนไปแข่งแล้วเจอกันพอยิ่งรู้มาจาก scg เหมือนกันก็คุยกันง่ายขึ้นเหมือนพี่น้องได้มาร่วมกิจกรรมกันมากกว่ามาแข่งขันกันครับ เป้าหมายหลักๆไม่ใช่ถ้วยรางวัลหรอกครับ แค่ขอมาเทสรถกับทดลองโปรดักส์สินค้าที่ได้สร้างขึ้นมาให้มันถึงที่สุดซึ่งถ้าลองแค่รถบ้านๆบนถนนมันไม่พอครับสำหรับข้อมูลที่ได้เลยต้องลงทุนมาไกลถึงระดับนี้ครับ

User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยtriton ดูโพส
    เป็นพนักงานในเครือ scg เรานี่แหละครับ scg เราก็ชอบความแรงไม่น้อยครับยิ่งแนววิ่งทางตรงนี่ให้เยอะไปครับ จะได้รู้จักกันก็ตอนไปแข่งแล้วเจอกันพอยิ่งรู้มาจาก scg เหมือนกันก็คุยกันง่ายขึ้นเหมือนพี่น้องได้มาร่วมกิจกรรมกันมากกว่ามาแข่งขันกันครับ เป้าหมายหลักๆไม่ใช่ถ้วยรางวัลหรอกครับ แค่ขอมาเทสรถกับทดลองโปรดักส์สินค้าที่ได้สร้างขึ้นมาให้มันถึงที่สุดซึ่งถ้าลองแค่รถบ้านๆบนถนนมันไม่พอครับสำหรับข้อมูลที่ได้เลยต้องลงทุนมาไกลถึงระดับนี้ครับ
    เป็นกำลังใจให้พี่น้องชาว scg คว้าแชมป์ครับ.....เดี๋ยวจะขอนายให้สนับสนุนแข่งรถบ้างดีกว่า หึหึ (กีฬาอื่น ๆ ก็รุ่งไม่ใช่น้อย)

hart...za
    ผู้เยี่ยมชม

น้าเต้ย...สวัสดีคับ..แอบเข้ามาสืบข้อมูลความแรงเสียหน่อย เดียวตามไม่ทัน

User ID
    5235
    Status
    โพส
    597

น้าเต้ยครับ ผมเอก ที่ไปติดกล่องกับน้าเมื่อวันศุกร์อ่ะครับ (plus 4d สีดำ)
    อยากรบกวนขอคู่มือการปรับจูนที่น้าเต้ยบอกไว้อ่ะครับ
    รบกวน E-mail มาที่ eakpol_thp@hotmail.com
    ขอบคุณครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eakpol_thp ดูโพส
    น้าเต้ยครับ ผมเอก ที่ไปติดกล่องกับน้าเมื่อวันศุกร์อ่ะครับ (plus 4d สีดำ)
    อยากรบกวนขอคู่มือการปรับจูนที่น้าเต้ยบอกไว้อ่ะครับ
    รบกวน E-mail มาที่ eakpol_thp@hotmail.com
    ขอบคุณครับ
    ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ ลองศึกษาวิธีใช้งานดูครับไม่ยาก ถ้าสงสัยยังไงโทร.สอบถามกันได้ครับ ปรับครั้งสองครั้งก็เป็นแล้วครับ แรงตามนิ้ว กำหนดเองได้ครับ ชอบควันดำ ไม่ชอบควันดำ เน้นต้น กลางหรือปลายเลือกดปรแกรมได้เองครับ

น้เต้ยคุ่มือการจูนมีการปรับเปลี่ยนสเตปอะไรใหม่หรือป่าวครับ ขอคู่มือด้วยคนครับ siam1215@hotmail.com

User ID
    1001
    Status
    โพส
    77

ขอด้วยอีกคนครับน้าเต้ย bussame_t@hotmail.com ขอบคุณครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    น้เต้ยคุ่มือการจูนมีการปรับเปลี่ยนสเตปอะไรใหม่หรือป่าวครับ ขอคู่มือด้วยคนครับ siam1215@hotmail.com
    น้าสยามครับ ต้องเอารถมาให้ผมอัพครับมีแก้ไขวงจรในกล่องคันเร่งเพิ่มเติมแล้ว ต่อสายไฟไปชุด ecu เพิ่มอีก 1 ชุดสัญญาณครับ หรือน้าสยามจะถอดกล่องคันเร่งสุง ems กับมาให้โมให้แล้วส่งกับไปให้และต่อวงจรเพิ่มจากชุดวงจรคันเร่งเดิมก็ได้นะครับ น้าสยามสามารถต่อเองได้สบายๆครับ ค่าใช้จ่ายมีค่าอุปกรณ์ค่าขนส่งสำหรับน้าสยาม หลังไมค์ครับ มาต่อเนื่องกว่าเดิมเกียร์ต่อเกียร์ไม่รอครับ เดิมแค่กล่องคันเร่งบวกดันจูนแม็ป น้าสยามยังโดด ม้ากระจาย แต่อันนี้ไปความต่อเนื่องปลายเกียร์ แต่ละเกียร์ไม่หย่อนครับกดมาตามเท้า...อยากรู้ต้องทำครับ ยินดีรับใช้ครับ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ no_no ดูโพส
    เหรอคะ
    อยากรู้อ่ะซี๊ ว่าจี๊ด จ๊าดดด งัย....

ระวังๆหน่อยละกันครับแรงมากเสียวล่อตูดชาวบ้านเอายิ่งฝนตกๆนี่ต้องเบาๆเท้าหน่อยนะครับเป็นห่วงครับ
    ขอบพระคุณคร้าบบบบ....
    แหมมม...น่าจุ๊บขอบแว่นจัง....อิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eakpol_thp ดูโพส
    ขอบคุณครับ
    มีแต่แรงๆ ทั้งน๊านน เลยวุ๊ยย
    ว่าแต่ ลีโอ รึ ไฮเนเก้น ล่ะท่าน....5555555555+

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

หวัดดีคับ....สมาชิกชมรม Power Speed ...

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ hart...za ดูโพส
    น้าเต้ย...สวัสดีคับ..แอบเข้ามาสืบข้อมูลความแรงเสียหน่อย เดียวตามไม่ทัน
    น้าอาร์ต ไปเที่ยวสระแก้วกันไหมครับ พรุ่งนี้ออกเดินทางแล้ว ...วันนี้ต้องเข้าไปเก็บงาน ที่อู่แล้วเจอกันครับ

หน้า 50 จากทั้งหมด 88 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้