หน้า 7 จากทั้งหมด 88 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 121 ถึง 140 จากทั้งหมด 1749

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    491
    Status
    โพส
    869

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

มาตรฐาน Re: มาแล้ว..กล่อง Power Speed รุ่นโคตรนาน....

ไฟล์แนบ 45928

ไฟล์แนบ 45929

ไฟล์แนบ 45930

ไฟล์แนบ 45931

ไฟล์แนบ 45932

ไฟล์แนบ 45933

วันนี้เอาไปแค่นี้ก่อนครับ เดี๋ยวไปลดขนาดภาพรูปที่เหลือก่อนเดี๋ยวเอามาลงเพิ่มเติมให้ดูกันอีกครับ

User ID
    5886
    Status
    โพส
    396

มาตรฐาน Re: มาแล้ว..กล่อง Power Speed รุ่นโคตรนาน....

น้าเต้ยลดแต่ขนาดนะ แต่ความอึ๋มอย่าลดนะครับ ของมันชอบอะ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

แจ้งโปโมชั่น จนถึงสิ้นเดือนนี้ครับ

1. ติดตั้ง Emulater Valve พร้อมลงโปรแกรม เพิ่มแรงม้าด้วยโปรแกรม 3.2 ให้กล่อง ECU ราคาปกติ 7,500 บาท ราคาพิเศษจนถึงสิ้นเดือนมิถุนายน 5,000 บาท

2.ชุดกล่องปรับเพิ่มแรงดันรางจ่ายพร้อมปลดล็อคบู๊ทส์ในตัว ราคาปกติ 10,000 บาท
    จัดราคาพิเศษจนถึงสิ้นเดือนมิถุนายน 9,000 บาท

3.ชุดกล่องปรับเพิ่มอัตราเร่งและระบบล็อคคันเร่ง(ครู๊ทซคอนโทรล)ติดตั้งกับชุดคันเร่งไฟฟ้า
    ราคาปกติ 8,500 จัดราคาพิเศษจนถึงสิ้นเดือนมิถุนายน 7,500 บาท ครับ

ถ้าไม่สะดวกมาทำในเดือนนี้จริงๆสามารถโทรมาจองสิทธิ์ด้วยการวางมัดจำล่วงหน้า 50 เปอร์เซ็นต์ก่อนได้และสามารถใช้สิทธิ์ชื้อได้ในราคาพิเศษครับ

และยิ่งพิเศษเพิ่มขึ้นด้วยสำหรับรถรุ่น 116 แรงม้ามาติดตั้งกล่อง POWER SPEED รายการที่ 2 กับรายการที่ 3 จะใช้สิทธิ์ ติดตั้งสินค้าในรายการที่ 1ด้วยราคาเพียง 2,500 บาทเท่านั้นครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม โทร.086-1298508 เต้ยTRITON

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

และแจ้งข่าวสำหรับลูกค้าที่ต้องการรายละเอียดของสินค้า คอยติดตามได้ในนิตยสาร เดอะทรัคซ์ ฉบับที่จะวางแผง วันที่ 5 เดือนกรกฎาคม 2552 ครับ
    ในเล่มนี้จะมีรายละเอียดการติดตั้ง Emulater Valve ให้กล่อง ECU TRITON 2.5 116 แรงม้าและการอ่านโคดลบโค๊ดเพื่อรองรับการอัพแรงม้าให้กล่อง ECU เดิมครับไฟล์แนบ 46711

User ID
    4974
    Status
    โพส
    24

มาอัพให้ครับ ทุนครบเมื่อไหร่ เราคงได้เจอกันครับน้าเต้ย

User ID
    4974
    Status
    โพส
    24

ว่าแต่..ถามน้าเต้นหน่อยครับว่าร้านน้าเต้ยอยู่ที่ไหนครับ...ผมอยู่ปราจีนฯครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

ผมอยู่ลพบุรีครับ ไม่สะดวกเดินทางมาก็ส่งแต่กล่อง ECU มาทำในสเต็ปแรกได้ครับอัพโปรแกรมพร้อมใส่วงจร Emulater Valve ให้เรียบร้อยพร้อมนำกลับไปเสียบใช้งานได้ทันทีครับ

ส่วนสเต็ปที่สอง กับสามต้องนำรถมาติดตั้งเองครับและข้อดีของกล่อง POWER SPEED
    จะแตกต่างจากทุกยี่ห้อในตลาดคือมีปุ่มปิด เปิดระบบในตัวเองพร้อมปุ่มการปรับทั้งกล่องปรับแรงดันรางจ่ายและปลดล็อคบู๊ทส์เทอร์โบสามารถเพิ่มหรือลดแรงดันรางจ่ายรวมถึงกล่องปรับเพิ่มอัตราเร่งก็สามารถปรับได้ด้วยตัวท่านเองไม่ต้องง้อคนจูนหรือคอมพิวเตอร์มาต่อพ่วงครับและในระบบยังมีระบบจดจำค่าที่ปรับตั้งไว้โดยสามารถปิดแล้วเปิดมาใช้ค่าที่ปรับตั้งไว้ได้ทันทีโดยมีจอแสดงผลการปรับให้เห็นด้วยครับ

ตัวอุปกรณ์และแผงวงจรเป็นงานเซอร์เฟสเมาส์ ใช้ไมโครคอนโทรลเลอร์ควบคุมการทำงานและเขียนโปรแกรมในการสั่งงาน เป็นระบบดิจิตอล เต็มระบบครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมโทรสอบถามได้ครับ 086-1298508 เต้ยTRITON
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย เต้ยTRITON : 25-06-2009 เมื่อ 15:39

kobiekung
    ผู้เยี่ยมชม

น้าเต้ย ออโต้ผมขอสเตป 1 กับ 3 เอาให้ได้นะคับน้า
    กับโปรพิเศษนี้ได้ด้วยใช่มั้ยคับน้า

ปล. ผมชอบรูปเบลอๆนะ มันน่าค้นหาดีคับ อิอิ

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

คุณเต้ยครับ ตามที่ได้คุยกันไว้ ยืนยันวันศุกร์หน้า 3/7/52 เดียวผมขึ้นไปหาครับผม

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

อัพ อัพ

ถ้าท่านใดอยากเล่นเสตปบ้านๆเหมือนผมคนงบน้อย

บอกได้เลยว่าผลที่ได้มา คำเดียว***สุดยอดครับ* ลองเท่านั้นที่ยืนยันกับตัวเองได้ดีที่สุด

(พี่เต้ยครับอย่าลืมที่บอกผมไว้น่ะครับบูสคัท..ลงมาโทรบอกผมด้วยน่ะครับ)

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

มีข่าวดีมาแจ้งสำหรับลูกค้ารถบ้านๆ หลังจากที่จัดโปรโมชั่นราคาพิเศษในเดือนมิถุนายนมาแล้ว ผมจะต้องขอปรับราคาขึ้นมาตามราคาหน้าร้านครับแต่จะเพิ่มอ๊อฟชั่นในการปลดล็อคบู๊ทส์เทอร์โบให้เล่นไปในตัวในสเต็ปแรกเพื่อให้ได้ความแรงแบบไม่มีกั๊กไว้ในกรณีทีต้องการแค่สเต็ปแรกครับแบบแรงได้โดยไม่ต้องพ่วงกล่องกับการปรับเพิ่มโปรแกรมและตอนนี้มีโปรเจกต์บวกวงจรปลดล็อคบูสท์เทอร์โบรวมไว้ในสเต็ปนี้ให้เล่นกันในเร็วๆนี้แน่นอน ตามความต้องการลูกค้าแรงแบบงบน้อยแต่วิ่งแล้วไม่มีอาการไฟเครื่องโชว์เนื่องมาจากอาการบู๊สท์ไหลแน่นอน
    ถ้ารถเดิมๆบ้านๆเกียร์ธรรมดา รุ่น 2,500 ซีซี ตั้งแต่ 116 แรงม้า สนใจมาทำ สเต็ปนี้ลงโปรแกรมพร้อมติดตั้ง Emulater Valve บวกกับกล่องปลดล็อคบู๊สท์เทอร์โบและปรับบู๊ทส์เทอร์โบขึ้นให้เสร็จเรียบร้อยในสเต็ปนี้ในเร็วๆนี้ครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 086-1298508 เต้ยTRITON

speed zone
    ผู้เยี่ยมชม

พี่เต้ยครับ สเตป 116 ของพี่ส่งกล่องไปทำได้รึเปล่าครับเเล้วเรื่องราคาเพิ่มอีกเยอะไหม จะได้เก็บเงินถูก

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

ส่งกล่อง Ecu มาทำได้ครับ ราคา โทร.086-1298508 เต้ยtriton มาคุยกันได้ครับจัดให้ได้ในราคาเก่าให้ได้ครับสำหรับท่านสมาชิกที่เป็นสมาชิกถาวรและที่เคยโทร.คุยกันไว้เมื่อเดือนมิถุนายนมาแล้วแต่ยังไม่สะดวกเรื่องเวลาและงบประมาณสามารถโทร.มาจองสิทธิ์ราคาพิเศษได้ครับ ผมขยายเวลาให้อีก 15 วันครับ

ส่ง Ems พร้อมระบุชื่อที่อยู่และหมายเลขประจำตัวสมาชิกผู้ส่งมาให้ชัดเจนมาถึงคุณวีรวัฒน์ สายสถิตย์ ที่อยู่ หมู่บ้าน แสงสุวรรณ ข้างปั๊ม ปตท.เลขที่ 18/35 ม.2 ต.นิคมสร้างตนเอง อ.เมือง จ.ลพบุรี รหัสไปรษณีย์ 15000 และโอนเงินเข้าบัญชี ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าเรือ ประเภทบัญชีออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 1031118233 ครับเมื่อได้รับของพร้อมจัดทำให้เรียบร้อยและส่งกับทันทีภายใน 2 วันหลังจากได้รับของจากพัสดุไปรษณีย์ครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

สำหรับท่านที่ใช้รถเครื่องยนต์ 2500 ซีซี รุ่น 116 แรงม้าต้องการอัพแรงม้าโดยไม่ต้องพ่วงกล่องแรงได้แบบในกล่องใบเดียวไม่มีปัญหาเรื่องไฟเครื่องโชว์กับสเต็ปแรกของชุด Power Speed ขยายเวลาให้ได้เล่นกันอีก 15 วัน เพื่อรอชุดตัดบู๊ทส์เทอร์โบให้ในตัวตอนนี้เริ่มลงมือสร้างให้แล้วอีกไม่นานจะมาพร้อมให้เล่นแบบหมดปัญหาไฟโชว์จากบู๊ทส์เกินได้ในสเต็ปแรกเลยครับ และไฟเช็คเครื่องยังคงทำงานได้ตามปกติ

ทำตามความเรียกร้องของลูกค้าที่ต้องการแค่สเต็ปแรกและโดนอาการบูทส์ไหลไฟโชว์ (อยากแรงแบบงบน้อยในราคาหลักพัน)
    และสามารถนำไปใส่ได้กับทุกรุ่นครับ

รายละเอียดโทรสอบถามได้ครับ โทร. 086-1298508 เต้ย TRITON
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย เต้ยTRITON : 02-07-2009 เมื่อ 11:54

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    สำหรับท่านที่ใช้รถเครื่องยนต์ 2500 ซีซี รุ่น 116 แรงม้าต้องการอัพแรงม้าโดยไม่ต้องพ่วงกล่องแรงได้แบบในกล่องใบเดียวไม่มีปัญหาเรื่องไฟเครื่องโชว์กับสเต็ปแรกของชุด Power Speed ขยายเวลาให้ได้เล่นกันอีก 15 วัน เพื่อรอชุดตัดบู๊ทส์เทอร์โบให้ในตัวตอนนี้เริ่มลงมือสร้างให้แล้วอีกไม่นานจะมาพร้อมให้เล่นแบบหมดปัญหาไฟโชว์จากบู๊ทส์เกินได้ในสเต็ปแรกเลยครับ และไฟเช็คเครื่องยังคงทำงานได้ตามปกติ

ทำตามความเรียกร้องของลูกค้าที่ต้องการแค่สเต็ปแรกและโดนอาการบูทส์ไหลไฟโชว์ (อยากแรงแบบงบน้อยในราคาหลักพัน)
    และสามารถนำไปใส่ได้กับทุกรุ่นครับ

รายละเอียดโทรสอบถามได้ครับ โทร. 086-1298508 เต้ย TRITON

พี่เต้ยครับ บูสคัทผมด้วยอย่าลืมน่ะครับ (ราชัน)

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

คุณราชัน วันเสาร์นี้ผมเข้าไปประชุมที่บริษัทผมจะเอาติดไปด้วยครับสะดวกมาเจอกันไหมหรือจะให้ผมไปรอที่อู่พี่หลง ที่พุทธมณฑล สาย 2 ถนนบางแวก ตอนเช้าวันเสาร์ที่ 4 เวลา 9.00 น.- 10.30 น. ก็ได้ครับผมมีประชุมตอน 11.00 น. ยังไงโทร.มาคุยนัดกันก็ได้ครับ

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    คุณราชัน วันเสาร์นี้ผมเข้าไปประชุมที่บริษัทผมจะเอาติดไปด้วยครับสะดวกมาเจอกันไหมหรือจะให้ผมไปรอที่อู่พี่หลง ที่พุทธมณฑล สาย 2 ถนนบางแวก ตอนเช้าวันเสาร์ที่ 4 เวลา 9.00 น.- 10.30 น. ก็ได้ครับผมมีประชุมตอน 11.00 น. ยังไงโทร.มาคุยนัดกันก็ได้ครับ
    พี่เต้ยตกลงตามที่ได้คุยกัน ยืนยันครับ

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

เรียบร้อยแล้วไปเสต็ปที่ 1

เอาไว้ซักพักช่วงนี้ขอปั๊มเงินก่อน

แล้วเจอกันเสต็ปที่ 2 น่ะครับ

ปล.ของดีไม่ดีต้องลองเท่านั้นที่พิสูจน์ได้ครับ.

หน้า 7 จากทั้งหมด 88 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้