หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 25

catdog
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน อยากไปเที่ยวลาว

อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ชาวไทรทัน จัดไปเที่ยวประเทศลาวเป็นการจัดแบบคาราวานทัวร์ขับรถไปกันเอง เคยเห็นโตโยต้า-อีซูซุ เค้าจัดไปกันน่าจะสนุก เลยอยากให้สมาชิก thaitriton club จัดบ้างครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

มาตรฐาน Re: อยากไปเที่ยวลาว

น้าโอลมหนาวเหงาใจว่าไงครับ หลังจากไปดูงานที่ต่างประเทศ
    555+

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,382

น้าโอ จะได้ไปดูลู่ทางธุรกิจด้วยไง ให้ไวๆ

ทางชมรมเราเคยจัดไปมาแล้วนะครับ ประมาณเมื่อเมษา 2 ปีผ่านมาเห็นจะได้ครับ แต่เนื่องจากช่วงนั้นเวปล่มมีปัญหาบ่อยข้อมูลเลยหายไป รวมถึงรูปภาพด้วย ส่วนจะมีขึ้นอีกหรือไม่ ต้องลองถามป๋าดูครับ ผมเองก็อยากไปอีกเหมือนกัน อิอิ
    Technology is a tool, people make the difference.

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีแวะไปเที่ยวลาวมาเมื่อเมษายนที่ผ่านมาไปแบบฉายเดี่ยวเลยครับไม่รู้จักใครด้วย กะไปหาเอาข้างหน้าครับ เก็บรูปมาฝากนิดหน่อยครับแต่ไม่กล้าลงรูปเยอะครับเกรงใจท่านเจ้าของกระทู้ครับ ตั้งพ.ศ ที่กล้องผิดด้วยครับนึกว่ายังเป็นปี08อยู่กลับมาดูปฏิทินที่ใหนได้09แล้วต้องขอโทษด้วยครับ (ไม่อยากบอกเลยอายจัง)

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

กาซวน มี บี๕ ไหมครับ อิอิ

TTC 00271 TTC-Member
    User ID
    1686
    Status
    โพส
    251

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เว้าบ้างเด้อ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

เอาอีกน้าโอ

User ID
    218
    Status
    โพส
    344

งามแต้ๆ

kang2518
    ผู้เยี่ยมชม

น้าลมหนาวไปค้างคืนหรือไปกลับครับขอข้อมูล+เส้นทางการเดินทางด้วยก็ดีนะครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

จัดไปครับ...น้า
    จะได้เคลียร์คิว...รอ...

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

ดูซิไปมาแล้วค่อยมาบอก..นะลมหนาว !!! เบยลาว!!!...เมือไหร่โอกาศจะมาถึงเราละ..ขอแบบเอารถไปเองแบบหมู่คณะอีกที่ครับ...

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sirawitr ดูโพส
    เอาอีกน้าโอ
    อีกนิดนึงก็ได้ครับน้าสิ

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,382

อีกๆ น้าโอ

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

ที่เวียงจันทร์ครับกับลุงสกายแล๊ปครับ เหมาทั้งวันพาผมหลงตลอด ดูแกเอาเองครับลุงแกเซฟตี้มากสะพายถังน้ำมันตลอด ความเร็วสุดๆ20กิโลเมตรต่อชั่วโมง ภาพที่3เป็นจุดนึงที่เวียงจันทร์ครับ ส่วนภาพที่4 ดีใจแท้ แท้แจกมือถือและ จิ๊กFINOอะไรเนี่ยครับอ่านไม่ออก

User ID
    4250
    Status
    โพส
    460

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ดูซิไปมาแล้วค่อยมาบอก..นะลมหนาว !!! เบยลาว!!!...เมือไหร่โอกาศจะมาถึงเราละ..ขอแบบเอารถไปเองแบบหมู่คณะอีกที่ครับ...
    ไว้งวดรถหมดก่อนป๋าติ๊ก ผมไปแน่

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kang2518 ดูโพส
    น้าลมหนาวไปค้างคืนหรือไปกลับครับขอข้อมูล+เส้นทางการเดินทางด้วยก็ดีนะครับ
    ผมไปค้างคืนครับ เส้นทางการเดินทางไม่มีครับผมมั่วเอาครับนั่งรถทัวร์จากหมอชิดไปครับ (ไม่ได้ขับรถไปครับ)ไปแบบไม่รู้จักใครด้วย เข้าที่ด่านจ.มุกดาหารนอนที่โรงแรมที่ฝั่งสะหวันเขต2คืนเสร็จธุระแล้วนั่งรถเมย์ต่อไปที่เวียงจันทรครับตอนนั่งรถนี่แบบสุดๆเลยครับแบบว่าได้อารมณ์มาก ฝนตกตลอดทาง ข้าวของที่ชาวบ้านขนมาในรถเต็มเลยครับนั่งแบบเบียดๆ รถจอดทุกสถานีไก่ยงไก่ย่างเพียบเลยครับ ไม่ไปก็ไม่ได้รถมีคันเดียวด้วย ออกจากท่ารถที่จ.มุกดาหารบ่าย2ถึงเวียงจันทรตี2จะเป็นลมเลยผม นั่งมั่งยืนมั่งครับในรถให้คนแก่กับเด็กนั่งครับนอนที่เวียงจันทร2คืนเสร็จธุระกลับเข้าที่ด่านหนองคาย ทริปนี้ผมฉายเดี่ยวผจญภัยได้อารมณ์มากเลยครับสนุกไปอีกแบบ เล่าเรื่องลาวคร่าวๆนะครับถ้าเอาแบบละเอียดมีฮาอีกเยอะครับ

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,382

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ลมหนาว ดูโพส
    ผมไปค้างคืนครับ เส้นทางการเดินทางไม่มีครับผมมั่วเอาครับนั่งรถทัวร์จากหมอชิดไปครับ (ไม่ได้ขับรถไปครับ)ไปแบบไม่รู้จักใครด้วย เข้าที่ด่านจ.มุกดาหารนอนที่โรงแรมที่ฝั่งสะหวันเขต2คืนเสร็จธุระแล้วนั่งรถเมย์ต่อไปที่เวียงจันทรครับตอนนั่งรถนี่แบบสุดๆเลยครับแบบว่าได้อารมณ์มาก ฝนตกตลอดทาง ข้าวของที่ชาวบ้านขนมาในรถเต็มเลยครับนั่งแบบเบียดๆ รถจอดทุกสถานีไก่ยงไก่ย่างเพียบเลยครับ ไม่ไปก็ไม่ได้รถมีคันเดียวด้วย ออกจากท่ารถที่จ.มุกดาหารบ่าย2ถึงเวียงจันทรตี2จะเป็นลมเลยผม นั่งมั่งยืนมั่งครับในรถให้คนแก่กับเด็กนั่งครับนอนที่เวียงจันทร2คืนเสร็จธุระกลับเข้าที่ด่านหนองคาย ทริปนี้ผมฉายเดี่ยวผจญภัยได้อารมณ์มากเลยครับสนุกไปอีกแบบ เล่าเรื่องลาวคร่าวๆนะครับถ้าเอาแบบละเอียดมีฮาอีกเยอะครับ
    น้าโอ ลุยน่าดูนะนี่

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

น้าโอ โกอินเตอร์ ลุยต่างประเทศ ซะด้วย

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

น้าโอ ไปคนเดียวด้วย แจ๋วจริง

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้