สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    220
    Status
    โพส
    299

มาตรฐาน เครื่องเล่นติดรถ ตอนนี้ ซีดี พังซะแล้ว

เครื่องเสียงติดรถของผม ใช้มาเกือบ 2 ปีแล้ว ตอนนี้ใส่แผ่นซีดีไม่ได้แล้ว มันฝืด เครื่องไม่ดูดเข้าเลย ตอนนี้ฟังได้แต่วิทยุซะแล้ว คิดจะเปลี่ยนเป็นเครื่องเล่น Dvd แทนพร้อมใส่จอด้วย (116 ตัวธรรมดาไม่มีจอมาให้) ไว้ให้ลูกดูหนังฟังเพลงในรถแทน รบกวนพี่ ๆ แนะนำทั้งจอ ทั้งเครื่องเล่น เอาแบบงบหลักพัน ไม่ทราบว่าใช้ของอะไร รุ่นไหนดีครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องแบบนี้เลย (ทำแต่บัญชี) ผมไม่ได้เน้นเสียงดีหรือหรูมากมายครับ แค่ให้ลูกไว้ดูเวลารถติดเช้า-เย็นเท่านั้นครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คนไม่รักD
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เครื่องเล่นติดรถ ตอนนี้ ซีดี พังซะแล้ว

ใส่จอ 2DIN เลยน้า Worldtech Blutooth mp4 DVD ประมาณ 8xxx ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4250
    Status
    โพส
    460

มาตรฐาน Re: เครื่องเล่นติดรถ ตอนนี้ ซีดี พังซะแล้ว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ คนไม่รักD ดูโพส
    ใส่จอ 2DIN เลยน้า Worldtech Blutooth mp4 DVD ประมาณ 8xxx ครับ
    น้องที่ทำงาน ก้อพึ่งไปติดมาครับ รุ่นนี้แหละ ติดมา 9000 ถ้วน ใช้ ktc รูดปรืดๆ
    อิอิ สวยดีนะครับ full touch screen ด้วย แจ่ม เสียบได้ทุกอย่าง sd card usb
    ไม่ดีอย่างเดียวคือ ไม่ทน เพราะเป็นของจีน ใช้ไปซักปีเศษ มันก้อจะเริ่ม งอแง
    น่ะครับ ลองพิจารณาดูครับ อิอิ

ข้อมูลกระทู้