หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 25 จากทั้งหมด 25

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน Re: ...เล่นกับไฟ...

สวยครับ

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vdc ดูโพส
    ห่างหายห้องนี้ไปนิดหน่อย มีไฟมาฝากครับ

ไฟที่พริ้วไหว...แต่แผดเผา
    *เปิดได้งามครับ*
    มาเที่ยวนี้เล่นของร้อนเลยนะน้า..
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kantpop01 ดูโพส
    ผมเป็นแมลงเม่าชอบเล่นไฟครับ
    55+ ยังงี้ต้องระวังนะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nay ดูโพส
    สวยมากครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CK Driftking ดูโพส
    ร้อนแรงครับ เล่นแอมมาโพสต์รอบดึกนะ ไม่ง่วงเหรอครับ อิอิ
    ช่วงนี้นอนดึกทุกวันเลยน้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ POMPOM ดูโพส
    สวยงามมากมายครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    สวยสุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ ที่เอารูปสวยๆ แปลกๆ มาให้ดูครับ
    ขอบคุณครับ ก็ลองดูหลายๆ แนว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tukatuka ดูโพส
    สวยงามมากครับ ภาคนี้เป็นธาตุไฟ แล้วต่อไปอย่าลืม ดิน น้ำ ลม ด้วยนะครับ
    เพราะ 4 ธาตุนี้คือจุดกำเนิดของมนุษย์งัยครับ เอาให้ครบเลย แล้วผมจะนั่งรอดู
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับ good idea จะลองดูครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ แม่ลูกสาว ดูโพส
    ดู ดุ ดัน.....และ ร้อน แรง...
    ขอเย็น ๆ หน่อยสิ......
    ขอบคุณครับ งั้นเที่ยวหน้า เอาเย็นๆ ละกัน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    สวยครับ สุดยอดเลยครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yoo ดูโพส
    สวยอ่ะ สวยมากๆๆ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ว้าววววววว ...ยอดเลย..ทั้งคู่เลยละครับ....
    ขอบคุณครับ...ว่าแต่คู่ไหนอะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    สวยครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    *เปิดได้งามครับ*
    มาเที่ยวนี้เล่นของร้อนเลยนะน้า..
    ขอบคุณครับ ร้อนจนลุกเลยละ อิอิ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2223
    Status
    โพส
    138

สวยมากๆเลยคับอยากถ่ายรูปแบบนี้ได้บ้างจัง

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ daijobudai01 ดูโพส
    สวยมากๆเลยคับอยากถ่ายรูปแบบนี้ได้บ้างจัง
    ไม่ยากหรอกครับ มีอะไรก็สอบถามมาได้ ชุดนี้ใช้เทคนิค ตั้ง f สูงๆ ยิงแฟลชเปิดหน้า 1 ดอก speed แบบ bulb ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้