สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

manjang
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ใครไส่6x9ขอรูปหน่อยครับ

ใครไส่6x9ขอรูปหน่อยครับพอดีจะไส่เหมือนกันแต่อยากดูแบบหน่อยครับแล้วsub boxเสียงพอจะได้ไมครับขอช่วยทีนะครับขอบคุณคร๊า........................................................บ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2237
    Status
    โพส
    139

มาตรฐาน Re: ใครไส่6x9ขอรูปหน่อยครับ

อย่าใช้เลยครับsupbox...แนะนำใช้ซับ 8 นิ้วยังจะดีกว่าครับ

noy1830@msn.com
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ใครไส่6x9ขอรูปหน่อยครับ

ผมก็ว่าเหมื่อนพี่เขา
    แนวเสียงไม่ค่อยออก ถ้าไม่มีเพาเวอร์
    ใช้8นิ้ว 1คู้
    เเหลม 1คู้
    4 CH สักตัว

User ID
    4412
    Status
    โพส
    29

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ manjang ดูโพส
    ใครไส่6x9ขอรูปหน่อยครับพอดีจะไส่เหมือนกันแต่อยากดูแบบหน่อยครับแล้วsub boxเสียงพอจะได้ไมครับขอช่วยทีนะครับขอบคุณคร๊า........................................................บ
    ถ้าต้องการเสียงกระหึ่มออกนอกรถ ให้ติดซับดอกดีกว่า แต่ถ้าจะเอากระหึ่มแค่ภายในรถ(งบน้อยครับ)เบส บอกซ์ ก็เกินพอแล้วครับ ผมติดตัวละ2600บ.เสียงเบสเกินพอสำหรับผมแล้วครับ

manjang
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

kumaeda
    ผู้เยี่ยมชม

Thumbs up Re: ใครไส่6x9ขอรูปหน่อยครับ

ผมใส่มาเมื่อวันเสาร์ ซับ ของzulex 3500 บาท 6*9 ของzulex 800บาท
    เสียง โอเค พอยอมรับได้สำหรับราคานี้ แต่ซับถ้าเปิดดังเสียงฮ่วยมากครับ
    ผมว่าตีตู้ดีกว่า ร้านแถวศิริราช 2500-3000 เอง

User ID
    4412
    Status
    โพส
    29

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kumaeda ดูโพส
    ผมใส่มาเมื่อวันเสาร์ ซับ ของzulex 3500 บาท 6*9 ของzulex 800บาท
    เสียง โอเค พอยอมรับได้สำหรับราคานี้ แต่ซับถ้าเปิดดังเสียงฮ่วยมากครับ
    ผมว่าตีตู้ดีกว่า ร้านแถวศิริราช 2500-3000 เอง
    6*9 ติดที่ประตู หรือช่องแค็บครับ มีรูปตัวอย่างมั้ยครับ อยากติดเหมือนกัน

kumaeda
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NIDCHAKUN ดูโพส
    6*9 ติดที่ประตู หรือช่องแค็บครับ มีรูปตัวอย่างมั้ยครับ อยากติดเหมือนกัน
    รูปครับ งานไม่เนียบ แต่ก็โอเค

ข้อมูลกระทู้