หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 28

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Diy พรม เข้ารูปสีเจ็บๆ

ไปใส่ พรม ไวนิล ใหม่มาครับ สีแดงเจ็บๆ แบบ 5 ชิ้น ต้อนรับการเข้าหน้าฝน เลยเอารูปมาลงให้เพื่อนๆดู เผื่อมีใครจะสนใจ พรม เข้ารูปแบบนุ่มสบายเท้า แบบนี้ครับ พอดีตรงช่วงกลางรถแค๊ปผมไม่เหมือนชาวบ้านครับ เลยไม่เต็ม เพราะ รถชาวบ้านจะมีช่องเก็บของกับช่องสำหรับวางแก้วน้ำ แล้วรถผมไม่มี พรมเดิม เลยใส่ได้แค่ 5 ชิ้น ตามรูปเลยครับ อิอิ

maxoutda
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: Diy พรม เข้ารูปสีเจ็บๆ

งามจริง สนนราคาชุดนี้เท่าไรเอ่ย??

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: Diy พรม เข้ารูปสีเจ็บๆ

ผมถอยชุดนี้มา 2450 บาท ครับ ถ้าเป็นลายกระดุมจะถูกกว่าครับสีสวยๆเจ็บๆแบบนี้ก็มี เป็น ผ้ายางเข้ารูป คุณภาพสูง จากโรงงาน E.I. Product แท้ ๆ ครับ มีอยู่ในห้อง ซื้อขายแลกเปลี่ยนครับ รถใครมี พรม เดิม จะได้เปรียบกว่าครับ เพราะมันจะปิดพรมเดิมหมดเลย แต่ราคาก็จะสูงกว่า แต่คุ้มเงินแน่นอนครับ สำหรับผมเลือกมากครับ เรื่องกลิ่นรุ่นนี้ก็ไม่มีครับ ไม่ต้องมาพะวงเรื่องกลิ่นยางมากวนใจ สบายหายห่วง ถ้าเปื้อนฉีดน้ำล้างแล้วตากอย่างเดียวเลยครับ อิอิ ผมไปรับที่ร้านเค้าเลย เป็น ศูนย์คาร์แคร์ในปั๊มปิโตนัส เลยตึกช้างมาหน่อย อยู่เส้น พหลโยธิน ประมาณ ซ.24 อ่ะครับ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

เสี่ยว เอ้ย!!!สวยแบบแรงๆครับน้าโจ้
    เพราะในรถผมก็มีแต่สีแดงๆเหมือนกัน

User ID
    1127
    Status
    โพส
    809

เอาอีกแล้ว มาล่อตาล่อใจ ผมว่ามันสีสวยเกินไปเปล่าครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

- สีเรียบๆธรรมดาๆก็มีครับ แต่สีนี้มันโดนใจ
    - ที่สีแดงๆ เพราะ เอาไว้เชือดสาวๆ รึปล่าวครับ น้า สิ สีจะได้กลืนกัน 5555 สงสัย ชอบแนวเดียวกัน จะถูกจะแพงขอแดงไว้ก่อน อิอิ ผมชอบสีเจ็บๆ กับแนวหลูๆ โทนสว่างๆ เลยได้แนวนี้ละครับ รถจะได้ดูหลูดูมีราคาน่านั่งน่ามอง เผื่อจะได้เป็นที่ถูกตาต้องใจสาวๆ เหอะๆ พูดแล้ว โรคหื่นกำเริบเลยครับ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

ของผมแดงแบบเนี้ยครับน้าโจ้
    1.กระดุมขอบแดง
    2.หนังดำด้ายแดง
    3.หุ้มเบลท์สีแดง ของแรลลี่อาร์ต
    4.หมอน Liverpool สีแดง
    5.ห้องแชตตัวหนังสือสีแดง
    ที่แดงเพราะสีรถไม่ถูกโฉลก เลยต้องหาสีมงคลมาตัดครับ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มีพรมขนสัตว์ที่คลุมคอลโซนขายด้วยรึป่าวครับ.....อยากได้มากกกก

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ที่แท้ก็เด็ก Liverpool เราก็นึกว่าชอบเชือดสาวๆ
    ผมไม่ได้มาขายของครับ น้า aaa แต่ถ้าสนใจ แนะนำ ดูเวปนี้ครับ แล้วลองสอบถามดูครับ โดนใจครับ มีงบจะไปหุ้มฝ้า สวยๆแบบนี้เหมือนกันครับ อิอิ คอนโซนผมเป็นแบบ ผ้าหรมธรรมดา สีดำครับ เคยเอาเป็นสีขาวขนๆมาใส่ แต่ต้องเอาออกไปครับ เพราะขับรถตอนกลางวันและ กลางคืนลายตาครับ แต่สวยดี ถ้าจะทำแนะนำประมาณนี้ครับสวยหลูโดนใจ อิอิ สอบถาม น้าต้อง ได้เลยครับ
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=13613

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ผมถอยชุดนี้มา 2450 บาท ครับ ถ้าเป็นลายกระดุมจะถูกกว่าครับสีสวยๆเจ็บๆแบบนี้ก็มี เป็น ผ้ายางเข้ารูป คุณภาพสูง จากโรงงาน E.I. Product แท้ ๆ ครับ มีอยู่ในห้อง ซื้อขายแลกเปลี่ยนครับ รถใครมี พรม เดิม จะได้เปรียบกว่าครับ เพราะมันจะปิดพรมเดิมหมดเลย แต่ราคาก็จะสูงกว่า แต่คุ้มเงินแน่นอนครับ สำหรับผมเลือกมากครับ เรื่องกลิ่นรุ่นนี้ก็ไม่มีครับ ไม่ต้องมาพะวงเรื่องกลิ่นยางมากวนใจ สบายหายห่วง ถ้าเปื้อนฉีดน้ำล้างแล้วตากอย่างเดียวเลยครับ อิอิ ผมไปรับที่ร้านเค้าเลย เป็น ศูนย์คาร์แคร์ในปั๊มปิโตนัส เลยตึกช้างมาหน่อย อยู่เส้น พหลโยธิน ประมาณ ซ.24 อ่ะครับ
    ขอสอบถามหน่อยครับ กะว่าจะไปสอยเหมือนกัน ระหว่าง ยางลายกระดุมกับพรมไวนิล แตกต่างกันอย่างไร ข้อดี-ข้อเสีย สรุปแล้วฟันธง ..... ให้ด้วยคร๊าบบ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

พรมไวนิล มันนุ่มเท้ากับเก็บฝุ่นดักฝุ่นได้ดีครับ สำหรับคนดูแลรถบ่อยและขยัน อายุการใช้งานน่าจะน้อยกว่าลายกระดุมเพราะสมมุดถ้าฝั่งคนขับ ไม่มี หนัง ดำๆปิด ไอ้ฝอยๆ มันก็จะขาดทะลุเลยครับ เหมาะสำหรับ คนชอบถอดรองเท้าเวลาขับรถ เพื่อให้สบายเท้า ทำความสะอาดใช้น้ำฉีดได้อย่างเดียว
    แต่แบบลายกระดุม นุ่มระดับนึงครับ แต่สามารถทำความสะอาดได้ง่ายกว่าและไม่ต้องดูแลเอาใจใส่มากครับ ทำน้ำหกมันก็จะขังน้ำใวในหลุมกระดุม ทั้งน้ำและดิน ใช้แปลงขัดได้ สวยดูหลูคนละแบบครับ ราคาถูกกว่า อายุการใช้งานมากกว่า
    ถ้าถามผม ผมชอบแบบลายกระดุมครับ เพราะมันไม่มีไอ้แผ่นหนังสีดำ ทำให้ลดความสวยลงไป แต่ แฟนฟันธง ไม่เอาเพราะ มันไม่นุ่มสบายเท้า ไม่สวยไม่เป็นไร ถ้าเสียเมื่อไหร ผมก็จะเปลี่ยนเป็นแบบลายกระดุมครับ อิอิ ฟันธง ลายกระดุม สำหรับผม (สีแดงเหมือนเดิม แต่จะเอาแบบสีเหลืองที่เป็นแบบหลุมลงไปครับ) แต่ของรถทัวๆไปที่มีหรมเดิม มันจะเข้ารูปเลยน๊ะครับ มันจะเนี๊ยบมากเลย ครับขอบอก สวยงามมากครับ หรือจะสอบถาม น้า ต้อง ตามเวป ข้างบนก็ได้ครับ เพราะ น้า เค้าใช้อยู่ครับ ต้องถามผู้ใช้จริงว่าเป็นยังไง หรือไปหาดูเพิ่มที่ ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยนครับ ขอให้เลือกได้ไวๆน๊ะครับ จะได้สวยๆเหมือนกัน อิอิ

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ห็นแล้วชอบจิงๆ กระดุมขอบแดง จะต้องไปสอย ซะแร้ว อิอิ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

แหล่ม...

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

งามจริงๆๆ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MTTS_2534 ดูโพส
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ห็นแล้วชอบจิงๆ กระดุมขอบแดง จะต้องไปสอย ซะแร้ว อิอิ

จัดไปครับอย่าให้เสียจะได้แหล่มๆตามๆกัน แต่ถ้าโดนแฟนบ่นผมไม่เกี่ยวน๊ะครับงานนี้ 55555 ผมรอให้อันนี้พังก่อนจะไปเอาอันใหม่เป็นกระดุมตาม จะได้แหล่มตามอีกที อิอิ

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

พรมดักฝุ่นต้อง3Mคับดีสุดไม่ขาดง่ายด้วย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nameless ดูโพส
    พรมดักฝุ่นต้อง3Mคับดีสุดไม่ขาดง่ายด้วย

ขอบคุณมากครับ สนใจเหมือนกันแต่หาซื้อไม่ได้หาได้ดีสุดแค่นี้เองครับสำหรับผม
    ใครชอบแบบไหนยี่ห้อไหนก็จัดกันไปตามงบและความสะดวกครับ พังเมื่อไหร่ ผมจะเปลี่ยนใส่เป็นลายกระดุม อิอิ เอามาให้กันดูเป็นแนวครับ

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    จัดไปครับอย่าให้เสียจะได้แหล่มๆตามๆกัน แต่ถ้าโดนแฟนบ่นผมไม่เกี่ยวน๊ะครับงานนี้ 55555 ผมรอให้อันนี้พังก่อนจะไปเอาอันใหม่เป็นกระดุมตาม จะได้แหล่มตามอีกที อิอิ
    โทรสั่งไปแร้ว คร๊าบบบบ ดุมดำขอบแดง อิอิ ไปเอาเองเหมือนกานนน เมื่อได้ของแร้ว จะถ่ายให้ชม คร๊าบบบบบ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

รอชมครับ เพราะ จะถอยลายกระดุม มาใหม่อีกสักชุดในอนาคตเหมือนกัน อยากเห็น ตอนมันใส่กะเจ้าตั้นเรา จริงๆครับ ว่ามันจะแหล่มขนาดไหน รอมานาน อิอิ จะได้เอาไว้เสนอแฟน เผื่ออันนี้พังจะได้เอาลายกระดุมแหล่มๆมาไว้ครอบครองอีกชุด ขอรูป แหล่มๆเด็ดๆ ด้วยน๊ะครับ แล้วขอรูป แผ่นกันลื่นใต้พรมด้วยครับ ว่ามันเป็นยังไง เพราะผมไม่มีข้อมูลตัวจริง ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับรูป ลายกระดุม สีดำขอบแดง

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

ได้ของมา แล้วจะจัดหัย คร๊าบบบบ อิอิ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้