อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanawat@yaso ดูโพส
พ่อก็ได้งานทำ........แถมได้ตังค์...ส่วนเจ้าของรถก็ได้เงินค่าเช่าไปแต่งรถอีก
อิฉาน้าสิจัง.....รถผมขนไรก็ไม่ได้.......หาเงินซื้อน้ำมันให้รถกิน.......กะขับเลาะซ่ะนี่
ครับน้าต้นผมก็ว่าอย่างนั้น เพราะพ่อเป็นข้าราชการบำนาญ+คนสวนที่บ้าน+เดินสายคิดเลข 555+ ได้งานทำก็ดีครับ
ไม่รู้ว่าจะได้ป๊ะกันอีกเมื่อไหร่ครับ ถ้ามาระยองหรือใกล้เคียงโทรแจ้งบ้างครับ
ส่วนผมถ้าไปอีสานจะหาโอกาสแวะไปเยือนครับน้าต้น