สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆและพี่ๆที่นี่หน่อยค่ะ พอดีจะไปถอยน้องตั้น จากเพื่อน

patcha
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆและพี่ๆที่นี่หน่อยค่ะ พอดีจะไปถอยน้องตั้น จากเพื่อน

อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆและพี่ๆที่นี่หน่อยค่ะ พอดีจะไปถอยน้องตั้น ต่อจากเพื่อนที่ทำงาน เลยอยากถามว่า มีศูนย์บริการที่เค้ารับตรวจพวกรถมือสองนอกสถานที่ให้บ้างค่ะ พอดีคุณแม่อยากให้ศูนย์ตรวจให้น่ะเพื่อให้แน่ใจว่าตรวจละเอียดทั้งคัน เพราะตอนแรกจะให้เพื่อนสนิทไปช่วยดูให้เหมือนกัน แต่แม่ไม่ยอม ช่วยหน่อยน่ะค่ะ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน Re: อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆและพี่ๆที่นี่หน่อยค่ะ พอดีจะไปถอยน้องตั้น จากเพื่อน

มีที่ TEST CAR ครับ ถนนศรีนครินทร์ ฝั่งขาเข้าเลยแยกพัฒนาการไปประมาณ 200 เมตร ซ้ายมือเลี้ยวเข้าไปเลยครับ รับตรวจรถมือสองครับ ครบวงจร แต่ต้องขับรถไปเองนะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    223
    Status
    โพส
    579

มาตรฐาน Re: อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆและพี่ๆที่นี่หน่อยค่ะ พอดีจะไปถอยน้องตั้น จากเพื่อน

ถาม มา รอบที่ 2 แล้ว ยัง ไม่ได้ ไป อีก เหรอครับ
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...130#post145130
    ไม่มีอะไร ครับ แค่ อยาก บอกว่า ความลังเล เป็น บ่อ เกิด แห่ง ความสงสัย
    ทำให้ ไม่แน่ใจ เป็น กัง วล แล้วจะ นอน ไม่หลับ (ว่าเข้าไปนั่น)

ถ้า จะซื้อ ซื้อ เลย ไม่ต้องลังเล
    มีปัญหา เรื่อง รถ น้า ปอง (คนข้าง บน) ช่วย เต็มที่
    ไม่เกี่ยว กะ ผ๊ม

ข้อมูลกระทู้