หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 26 จากทั้งหมด 26

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19
    Status
    โพส
    929

มาตรฐาน Re: @--ภาพใสใส กับวันทะเลหมอง --@

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ VDC ดูโพส
    อ่า..ไม่รู้ไม่งั้นจะแนะนำไปช่วงหาดแม่รำพึง ช่วงก้นอ่าว สวยกว่า+ไม่มีขยะ สวนสนก็คงมีแค่ชื่อเสียงแต่ดั้งเดิมละครับ ปัจจุบันไม่มีใครไปเที่ยวแล้ว

ปล. รูปแรกสวยมากครับ ได้อารมณ์พ่อลูกสุดๆ
    ถึงว่าครับ ไปครั้งสุดท้ายก่อนหน้านี้ก็ ปี 39 โน่นแหละครับ
    นึกไม่ถึงว่าสวนสนที่เคยสวยจะโทรมลงมากขนาดนี้ ว่าจะไปหาดแม่รำพึงเหมือนกันแหละครับ แต่ช่วงนั้นคลื่นแรงครับ ไม่กล้า เห็นว่าหาดแม่รำพึงคลื่นดุ เลยไม่กล้าพาเด็กไปเล่นน้ำน่ะครับ

ปล. รูปแรกไม่ใช่ผมหรอกครับ เป็นน้าเขยเจ้าตัวเล็กน่ะ คู่เขยผมเองครับ (ขับ TRITON 4 ประตู 4WD 2.5 สีดำ เหมือนผมเป๊ะเลยอ่ะ)

User ID
    80
    Status
    โพส
    401

มาตรฐาน Re: @--ภาพใสใส กับวันทะเลหมอง --@

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    ถึงว่าครับ ไปครั้งสุดท้ายก่อนหน้านี้ก็ ปี 39 โน่นแหละครับ
    นึกไม่ถึงว่าสวนสนที่เคยสวยจะโทรมลงมากขนาดนี้ ว่าจะไปหาดแม่รำพึงเหมือนกันแหละครับ แต่ช่วงนั้นคลื่นแรงครับ ไม่กล้า เห็นว่าหาดแม่รำพึงคลื่นดุ เลยไม่กล้าพาเด็กไปเล่นน้ำน่ะครับ

ปล. รูปแรกไม่ใช่ผมหรอกครับ เป็นน้าเขยเจ้าตัวเล็กน่ะ คู่เขยผมเองครับ (ขับ TRITON 4 ประตู 4WD 2.5 สีดำ เหมือนผมเป๊ะเลยอ่ะ)
    ขอถามอะไรหน่อยได้เปล่า มันมา ระยองนี้ ไม่เคยบอกเพื่อนฝูงเลย บินข้ามหัวไป บินข้างหัวมา นึกเป็น หัวตอ ดำ ๆ ปักกันอยู่หรือไง ครับ พี่ตู่ หรือ ไม่ผ่าน กทม เลย

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pattanachai ดูโพส
    ขอถามอะไรหน่อยได้เปล่า มันมา ระยองนี้ ไม่เคยบอกเพื่อนฝูงเลย บินข้ามหัวไป บินข้างหัวมา นึกเป็น หัวตอ ดำ ๆ ปักกันอยู่หรือไง ครับ พี่ตู่ หรือ ไม่ผ่าน กทม เลย
    เออ เนอะ นิสัยไม่ดีเนอะ
    เหมือนไอ้บางคนนะ มันมาเชียงใหม่ไม่โทรบอกเลยว่ามาแล้ว
    โทรบอกอีกที เอาน้องสาวกรูมาส่งแล้วกลับไปซะแระ....มันไปใหน มาใหนกรูไม่รู้เล้ย..... น้องสาวกรูรู้หมดเนอะ
    ใช่มั๊ยครับ คุณม้าสีหอก....เอ๊ย..หมอก....

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

เอางี้ วันที่ 13 ก.ค. - 7 ส.ค.
    ผมอยู่ สถาบันพัฒนาบุคคลากรส่วนท้องถิ่น คลอง 1 ธัญญบุรี
    เอารถไปด้วย...
    เอากันให้เละไปข้างเลยมั๊ยครับพี่....

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    เออ เนอะ นิสัยไม่ดีเนอะ
    เหมือนไอ้บางคนนะ มันมาเชียงใหม่ไม่โทรบอกเลยว่ามาแล้ว
    โทรบอกอีกที เอาน้องสาวกรูมาส่งแล้วกลับไปซะแระ....มันไปใหน มาใหนกรูไม่รู้เล้ย..... น้องสาวกรูรู้หมดเนอะ
    ใช่มั๊ยครับ คุณม้าสีหอก....เอ๊ย..หมอก....
    อุ๊ๆ ความแตกเลย คริกๆ

User ID
    7426
    Status
    โพส
    137

สี แสง แบคกราวน์ โอ เค ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้