หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 29 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    393
    Status
    โพส
    280

มาตรฐาน Re: โช้คใหม่กับของเดิมติดรถ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tigerlay ดูโพส
    สนใจ เจ้า Trek สีดำครับ ไม่ทราบว่า เป็นรุ่นไหน ของแต่งอะไรบ้าง เพราะตอนนี้ ปั่นเจ้า Trek 4300 อยู่ ที่ เชียงรายรุ่นนี้ยังไม่เห็นเลย เห็นแต่ Jamis Darka
    ได้ใหม่แล้วเอาคันเก่าให้ผมนะครับ อิอิ

mr.salawin
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: โช้คใหม่กับของเดิมติดรถ

เอาเจ้า trek fuel 8 ให้ดูชัดๆ นะครับ พอดีเจ้าตัวนี้ถูกหิ้วมาจากเมกาครับ พอกลับจากระยองผมก็จัดการระเบิดขายเลยครับ เพราะหนักเมื่อเทียบกับเจ้ายักษ์ใหญ่ไจแอนท์คันเดิม ซึ่งเป็นฮาทเทลเบาและพุ่งกว่าเยอะครับ ตอนนี้ก็กลับมาขี่คันเก่าแล้ว (ดูกระทู้ที่จับจักรยานบนฝาปิดนะครับ)

User ID
    7426
    Status
    โพส
    137

ช่างพรตครับ ชุดช่วงล่างที่ลงรูปนั้นยกสูงกี่นิ้วครับ หรือเท่าเดิมครับ

Kriengsak
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ppyanyont ดูโพส
    ทั่งเซตราคารวมติดตั้ง แล้ว 18,300บาทครับผม รับประกันความหนืบเลยครับ อย่างที่เพื่อนๆสมาชิกบอกของในไทยที่ผลิตได้มาตรฐานและมีคุณภาพก็สามารถใส่ได้แล้วครับ แถมเหมาะกับถนนในเมืองไทยด้วย (ทั่งเซตใช้เวลาติดตั้ง ไม่เกิน2ชั่วโมง)
    18,300 ได้ช็อคอัพยี่ห้อตามรูปใช่ไหมครับ แล้วกันโคลง,โตงแตง,บู๊ทด้วยหรือเปล่าสนใจ ถ้าใช่เดียวจะไปติดเลย...จะโทรไปก่อนผมอยู่ที่ปราจีนคับ..อยากได้แผนที่ร้านพอมีไหมครับพี่พรต....

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ paperbird ดูโพส
    ช่างพรตครับ ชุดช่วงล่างที่ลงรูปนั้นยกสูงกี่นิ้วครับ หรือเท่าเดิมครับ
    ความสูงเท่าเดิมครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kriengsak ดูโพส
    18,300 ได้ช็อคอัพยี่ห้อตามรูปใช่ไหมครับ แล้วกันโคลง,โตงแตง,บู๊ทด้วยหรือเปล่าสนใจ ถ้าใช่เดียวจะไปติดเลย...จะโทรไปก่อนผมอยู่ที่ปราจีนคับ..อยากได้แผนที่ร้านพอมีไหมครับพี่พรต....
    ราคา18,300 บาท คือรูปสินค้าที่จัดเป็นเซ็ทนั้นแหละครับ ได้ครบทุกอย่างครับ ส่วนแผนที่ร้านเข้าไปดูได้ที่ www.pp-yanyont.com ห้องติดต่อเรา ครับ

User ID
    5898
    Status
    โพส
    482

น้าๆ คับ อย่าลืมเช็คลมยางนะครับ
    นั่ง 2 คน นุ่มหนึบ 29/29 ความเร็วไม่เกิน 200
    เมามัน+บรรทุก 35/40 ความเร็วไม่เกิน 170

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    เอาอันนี้มั๊ย น้าหนุ่ม น้าแม็ค เด๋วมีของมือ2นะราคาประหยัด
    เอาครับ ลุงโจ้ อยากดั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

pord
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ domwit ดูโพส
    ได้ใหม่แล้วเอาคันเก่าให้ผมนะครับ อิอิ
    เม้มเงินเมียไม่สำเร็จอะจิ.........อิอิ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้