หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 35 จากทั้งหมด 35

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    560
    Status
    โพส
    684

มาตรฐาน Re: สุขสันต์วันเกิดพี่หนูแหม่ม (madamx) ค่ะ

คิดถึงนะค่ะ พี่หนูแหม่ม.....

สมาชิกถาวร TTC-00379 TTC-Member
    User ID
    3088
    Status
    โพส
    1,344

Talking Re: สุขสันต์วันเกิดพี่หนูแหม่ม (madamx) ค่ะ

ขอขอบคุณทุกท่าน, ทุกคำอวยพร ขอให้พรทั้งหลายจงกลับคืนสู่ผู้ให้มากมายเป็น 2 เท่าเลยนะคะ.....
    ขอบคุณมาก ๆ โดยเฉพาะน้องนูกี้ จขกท. แล้วว่าง ๆ มา meeting กันอีกนะ

สมาชิกถาวร : TTC-00567 TTC-Member
    User ID
    4317
    Status
    โพส
    244

มาตรฐาน Re: สุขสันต์วันเกิดพี่หนูแหม่ม (madamx) ค่ะ

HappY BirtH DaY .........

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะพี่นู๋แหม่ม ขอให้พี่นู๋แหม่มและลูกชายสุดเลิฟมีความสุขมากๆนะค่ะ สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของน้องคนนี้ตลอดไปนะค่ะ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธ์ในสากลโลก จงดลบันดาลให้พี่แหม่มและครอบครัวจงประสพแด่ความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดก็สมปราถณาทุกประการครับ

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

ขอให้ร่างกายแข็งแรงครับ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

ร่ำรวย...ร่ำรวย....นะครับ

User ID
    3215
    Status
    โพส
    3,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madamx ดูโพส
    ขอขอบคุณทุกท่าน, ทุกคำอวยพร ขอให้พรทั้งหลายจงกลับคืนสู่ผู้ให้มากมายเป็น 2 เท่าเลยนะคะ.....
    ขอบคุณมาก ๆ โดยเฉพาะน้องนูกี้ จขกท. แล้วว่าง ๆ มา meeting กันอีกนะ

เน็ตเพิ่งใช้งานได้วันนี้ และเดี๋ยวนี้เอง ระยะนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา แล้วก้อเพิ่งรู้ว่าวันเกิดหนูแหม่ม 18 มิ.ย.หนูแหม่้มมีความสุขมาก ๆ นะครับ x 2 เลยนะครับ

User ID
    3851
    Status
    โพส
    580

ขอให้มีเงินทองยศศักดิ์ ไม่เจ็บไม่จนนะครับ สมความปราถนาทุกประการ
    HAPPY BIRD DAY TO YOU

ลมหนาว ปลายฝน
    ผู้เยี่ยมชม

Happy Birth Day คร๊าบบบบบบบบพี่หนูแหม่ม ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดข้อให้สมความปรารถณาทุกประการคร๊าบบบบบบบบ

User ID
    81
    Status
    โพส
    1,073

Hbd. ครับพี่

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CK Driftking ดูโพส
    Hbd. ครับพี่
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ลมหนาว ปลายฝน ดูโพส
    Happy Birth Day คร๊าบบบบบบบบพี่หนูแหม่ม ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดข้อให้สมความปรารถณาทุกประการคร๊าบบบบบบบบ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton salon ดูโพส
    ร่ำรวย...ร่ำรวย....นะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    ขอให้ร่างกายแข็งแรงครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หมูหยอง ดูโพส
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธ์ในสากลโลก จงดลบันดาลให้พี่แหม่มและครอบครัวจงประสพแด่ความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดก็สมปราถณาทุกประการครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ narisaaaaaaa ดูโพส
    HappY BirtH DaY .........

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะพี่นู๋แหม่ม ขอให้พี่นู๋แหม่มและลูกชายสุดเลิฟมีความสุขมากๆนะค่ะ สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของน้องคนนี้ตลอดไปนะค่ะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ แม่ลูกสาว ดูโพส
    คิดถึงนะค่ะ พี่หนูแหม่ม.....
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Noo. ดูโพส
    ขอให้มีความสุขมากๆ เฮงๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    ขอให้รวย
    ขอให้สวย
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ EKAPONG ดูโพส
    Happy Birthday คร๊าบบบพี่นู๋แหม่ม ขอให้สวยๆๆๆๆๆ ไม่เจ็บ และไม่จน แต่เหนืออื่นใดขอให้ล้วงกระเป๋า (ตัวเองนะ) แล้วเจอตังค์ตามปราถณา
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    ขออวยพรด้วยคนนะครับ ขอให้ร่ำให้รวยมากๆ สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ ที่สำคัญ ขอให้มีครอบครัวที่อบอุ่นตลอดไป
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...Happy Birthday ครับพี่หนูแหม่มขอให้มีความสุขสมหวังในทุกๆด้านครับ ว่าแต่เลขสวยนะครับพี่ คริคริ...
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ admin ดูโพส
    Happy Birthday
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ..*** Happy Birthday ครับคุึณหนูแหม่มขอให้มีความสุข ให้ร่ำให้รวย สุขภาพแข็งแรงให้ครอบครัวที่อบอุ่นๆตลอดไปด้วบนะครับบบบ ***..
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big_kub ดูโพส
    Happy Birthday คร๊าบบบพี่นู๋แหม่ม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Bangpakong ดูโพส
    สุขสันต์ วันคล้ายวันเิกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง รำรวย ๆ อย่าเจ็บ อย่าจน ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pom9098 ดูโพส
    ขอจงมีแต่ความสุข ความเจริญ สุขทั้งกาย สุขทั้งใจทั้งครอบครัวเลยนะครับ...
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    แฮปปี้เบิรดเดยค่ะ... สวยวันสวยคืน สวยข้ามปีนะคะ.. ที่สำคัญสุขภาพแข็งแรงค่ะ

เจ้านาง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ decskong ดูโพส
    Happy Birthday ขอให้รวย ขอให้รวย สุขภาพแข็งแรงครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    ขอให้รวยๆและก็สวยกลางวันและกลางคืนนะคร้าบบบ......พี่หนูแหม่มมีความสุขมากกกกกกคร้าบบ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    สุขสันต์วันเกิด ครับ พี่หนูแหม่ม สุขถาพแข็งแรง
    เงินทองไม่ขาดกระเป๋า ลูกชายน่ารักนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่หนูแหม่ม ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บไม่จน ทั้งต่อตัวเองและครอบครัวตลอดไปครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ทุกความตั้งใจ
    ทุกความต้องการ
    ทุกความสุข
    ...จงประสพขึ้นมาเพื่อพี่หนูแหม่มครับ คริๆๆๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ weerasin.08 ดูโพส
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยขื้นกว่าเดิมครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Sanya ดูโพส
    Happy Birthday ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ จักร ดูโพส
    ขอให้มีความสุขน่ะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pock ดูโพส
    ขอให้มีความสุขมากมายครับ...
    แบบว่าอยากให้ทุกอย่างเป็นจิงอ่ะ หลอกเค้ามาคิดเองไม่ได้เรา ว่างๆๆๆเจอกันใหม่นะค่ะ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ขอให้พี่หนูแหม่ม มีความสุขมากๆๆน่ะครับ

ยังรักกันอยู่หรือเปล่า

User ID
    83
    Status
    โพส
    553

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ค่ะ และก็รวย ๆ สวยวันสวยคืน ไม่เจ็บไม่จนค่ะพี่หนูแหม่ม

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

โห..วันเกิดพี่นู๋แหม่ม...ยังไม่ได้ฉลองกันเลยนะ...สุขขี สุขขัง ล้วงกะเป๋าให้เจอตังค์..ตลอดเลยนะพี่นู๋แหม่ม..HAPPY BIRTH DAY...คร๊าบ

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

สุขสันติ์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน มีความสุขมากๆๆครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้