สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

NiOnG
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ในที่สุดตั้นสุดที่รักก็กลับบ้านเสียที

หลังจากที่พาตั้นสุดรักไปเข้าโรงพยาบาลทำสีรอบคัน รักษาตัวอยู่เกือบ 20 วัน
    ในที่สุดก็เรียบร้อยโดนค่ารักษา Except 6000 บาท ของไทยประกันภัย(เขาบอก
    ว่าประกันทุกเจ้าเด๋วนี้เรียกเก็บแบบนี้หมด ไม่รู้โม้ป่าว) ออกมาเหมือนตอนออกรถใหม่เยย แต่ตอนใช้ชีวิตอยู่ในอู่ช่างทำยางแตกไปซะ ได้ยางใหม่เลย 1 เส้น
    ไม่รู้คุ้มป่าว แถมก่อนรับรถ 1 วัน พบว่าช่างติดโลโก้ท้ายรถให้ไม่ครบหายไปตัวนึง แต่ก็ได้โวยวาย เอ้ย บอกช่างให้ตามให้สรุปได้ของใหม่อีกเช่นกันคงหาไม่เจอจิงๆๆ พอรับรถก็พาไปเสริมหล่อติดฝาครอบกระบะซะ ตอนแรกโทรคุยให้วาง
    มัดจำ 3000 รอของ 2 วัน พอไปจิงๆจะวางเงิน เจ้บอกติดเลยป่าวละ อะไหนบอกต้องรอไง พอดีของมาส่งพอดีเลย เงอ เอาเจ้ติดเลย โดนค่าเสริมหล่อไป 17500 ฝาครอบ ของ top up บวกค่าเชือกดึง 100 บาท ไว้ให้ท่านเมีย และท่านแม่ดึง ลืมบอกรถฝา 4D2W สีดำ ติดเสร็จขับรถไปอีกร้านแวะซื้อกันแมลงไว้ใส่ตอนวิ่งตจว.อย่างเดียวโดนอีก 1100 แบบใหญ่ สรุปวันนี้เกลี้ยงขอรับตัวเบาเลย วันเสาร์นี้ก็ไปสุรินทร์รับท่านเมียและลูกกลับบ้านหลังจากไปพักรักษาตัวหลัง
    คลอด เด๋วว่างๆจะเอารูปลูกชายมาอวดนะขอรับ โครงการต่อไปหุ้มเบาะ 5500 บาท เขาบอกหนังเทียมของ german ประมาณนี้ หนังแท้ 13500 ใครหุ้มแล้วขอ
    ข้อมูลสำหรับตัดสินใจด้วยครับ แล้วก็จะเก็บเบี้ยทำเครื่องเสียง 27000 แพงไปไหมครับ อันนี้เขาจัดชุดให้ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องเสียงจะไปซื้อเป็นชิ้นก็กลัว
    สุดท้ายขอบคุณทุกข้อมูลในคลับนะครับที่ช่วยในการตัดสินใจ รักทุกคนนะจุ๊บ จุ๊บ เอ้ย
    ปล.เห็งหลายท่านเขียนเล่าของตัวเองกันเยอะเยยอยากเย่ากะเข้าบาง อ่านกันแก้เบื่อนะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    958
    Status
    โพส
    265

มาตรฐาน Re: ในที่สุดตั้นสุดที่รักก็กลับบ้านเสียที

เข้าสปาเสริมหล่อ ดีใจด้วยครับ...
    ของผมตอนนี้ทำลายรอบคัน โดยเฉพาะแมวทิ้งลายเล็บไว้เต็มฝากระโปรง เซ็งจัง...
    ประกันหมดไม่ได้ใช้ประโยขน์เลย ตอนนี้ก็ยังหาตังค์ต่อประกันไม่ได้ ฝืดเคืองจัง
    พระให้ 2222 ก็ดันไปต้ดซื้อ 22 ก็ให้มาตรง ๆ 2 สี่ตัว ก็ 42 ออก 42 ตรง ๆ เฮ้อ..
    สวัสดี..

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: ในที่สุดตั้นสุดที่รักก็กลับบ้านเสียที

คู่นี้ไม่ถึง 2000 ครับ จาก น้าโอ เอสเซสเซอรี่ครับ เวิคครับ เป็นหนังเทียม ตามรูปเลยครับ สามารถ สั่งมาสวยเองได้ เข้ารูปดีครับ ยังไงก็ขอให้ได้สิ่งที่ถูกใจและสมราคาสำหรับรถ และสำหรับท่านน๊ะครับ

User ID
    4722
    Status
    โพส
    1,130

อย่าลืมเอามาโชว์หล่อนะครับ

User ID
    6539
    Status
    โพส
    92

ค่าExcept 6000 บาทคิดรอบคัน แล้วถ้าเป็น4-5จุดคิดเท่าไหร่ครับที่เป็นรอยแมวข่วนผมใช้ของบ.ศรีเมือง

ข้อมูลกระทู้