หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 51

กระทู้: @-- -ขอเชิญร่วมกิจกรรมกับโครงการตะวันยิ้ม '52 ที่ จ.เชียงใหม่ --@

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19
    Status
    โพส
    929

มาตรฐาน @-- -ขอเชิญร่วมกิจกรรมกับโครงการตะวันยิ้ม '52 ที่ จ.เชียงใหม่ --@

สถานีวิทยุเสียงสามยอดเชียงใหม่ FM 105.75 MHz. โดย บ. วีซี. สปอต โปรดักชั่น จำกัด ได้ติดต่อผ่านผมขอไห้แจ้งสมาชิกชมรมทราบเรื่อง
    " โครงการตะวันยิ้ม '52 ตอน แบ่งฝัน ปันน้ำใจ ให้น้องยิ้ม "
    รายละเอียดตามโครงการที่ผมแนบมาด้วยนี้
    ทางสถานีฯ ได้ขอเชิญชวนพวกเราชาวชมรม ไทยไทรทันคลับ (โดยเฉพาะผู้ที่อยู่ในพื้นที่ จ.เชียงใหม่ และใกล้เคียง) ที่สามารถร่วมทางและไปทำกิจกรรมร่วมกันได้ โดยจะเดินทางไปมอบอุปกรณ์การเรียน เสื้อผ้า ชุดนักเรียน ทุนการศึกษา และเครื่องใช้ที่จำเป็นอื่น ๆ ใน วันเสาร์ที่ 18 กรกฎาคม 2552 นี้ ที่ โรงเรียน ตชด. บ้านหนองแขม อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่
    (แบบไปเช้า - เย็นกลับ นะครับ ห่างจากตัวเมืองเชียงใหม่ ประมาณ 100 กม.)
    ...
    สำหรับเรื่องสิ่งของที่จะนำไปบริจาค ทางสถานีวิทยุฯ เค้าเป็นฝ่ายจัดรวบรวมไว้ให้แล้วครับ จึงขอความอนุเคราะห์จากชมรมเรา ช่วยกันขนของบริจาคทั้งหมดนำไปส่งให้น้อง ๆ ที่โรงเรียน และร่วมทำกิจกรรมกันน่ะครับ (หากผู้ใดมีจิตศรัทธาบริจาคเพิ่มก็เตรียมไปวันงานได้ลยครับ หรือไม่ก็ติดต่อบริจาคได้ที่สถานีเลยครับ สถานที่และช่องทางติดต่อ ผมจะแทรกใว้ด้านท้ายครับ
    ...
    จึงอยากฝากข่าว เชิญชวนให้สมาชิก ชาวเชียงใหม่ และจังหวัดใกล้เคียง รวมทั้งผู้ที่สนใจจะร่วมเดินทาง ติดต่อลงชื่อได้ที่นี่ ด่วนเลยครับ
    เนื่องจากวันที่ 11 นี้จะมีการประชุมวางแผนกันอีกครั้งครับ จึงต้องการทราบจำนวนรถ สมาชิกที่แน่นอนว่าจะเข้าร่วมด้วยจำนวนกี่คัน เพื่อจะได้จัดการการเดินทางด้วยครับ
    ....
    ติดต่อ
    ตู่ (KiTTs) : 086-6710314
    พี่แม็ค : 081-9520239
    สมาชิกเจ้าของพื้นที่
    น้าสมบัติ :086-7284066
    ....
    ติดต่อผ่านสถานีวิทยุเสียงสามยอด www.sunshinefm.com/chiangmai
    บริษัท วีซี.สปอต โปรดั๊กชั่น จำกัด
    สถานีวิทยุ เสียงสามยอดเชียงใหม่
    302 ถนนเชียงใหม่-แม่โจ้ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

สมาชิกที่จะร่วมเดินทาง ลงชื่อที่นี่ได้เลยครับ อยากให้ไปกันเยอะ ๆ แสดงพลังน้ำใจของชาวชมรม ไทยไทรทันคลับ กันหน่อยครับ
    (ช่วงนี้ ทางสถานีวิยุ เค้าโปรโมทชมรมเราทุกวัน-ทุกช่วงรายการเลยละครับจะดังไปกันใหญ่แล้ว ชมรมเรา อิอิอิ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

มาตรฐาน Re: @-- -ขอเชิญร่วมกิจกรรมกับโครงการตะวันยิ้ม '52 ที่ จ.เชียงใหม่ --@

รายชื่อสมาชิกที่ผมติดต่อใว้แล้ว

ยืนยันที่จะร่วมเดินทาง
    1.พี่แม็ค ... นำทีม
    2.น้าบัติ (สมบัติ) ....เจ่าถิ่นเจียงดาว
    3. น้องบัติ ( but vulcan )...คนเจียงดาว อยู่เจียงใหม่
    4. กอฟ (gofu ) ...คนพะเยา วันเสาร์มาเจียงใหม่
    5. อ.ดมวิทย์ ... กลับบ้านแล้ว อิอิ ช่วยน้าแม็คนำทีม
    6. น้องเปี๊ยก (piekportnoy) ....ยอมปิดร้านไปทำบุญ ชื่นใจจริง
    7.
    ....
    ที่กำลังตัดสินใจ
    1. จักร&เจ ( prajak ) ... คู่รักแห่งปี ( 3 ปีซ้อน)
    2. พี่นิด ( wanich ) ไปขับ ฟอร์จูเนอร์ ซะแระ แต่ยังรักชมรมอยู่
    3. น้องหญิง....สุดสวย(พร้อมเพื่อน ๆ อีก หนึ่งกระบุง)
    4. เอ็ม ....วันก่อนที่มีตติ้งมากับ น้าเอก-smilenet ไม่ได้เอารถมาคราวนี้จะขับไปเอง
    5. เอก-smilenet ....ติดต่อไปล้วครับ อิอิ
    6. พี่กุ้ง...รอดูเจ้านายก่อน(จะโดดงาน)

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

มาตรฐาน Re: @-- -ขอเชิญร่วมกิจกรรมกับโครงการตะวันยิ้ม '52 ที่ จ.เชียงใหม่ --@

ขอเคลีย์งานก่อนคับ..ไม่รู้ว่าเจ้านายจะขึ้นมาหรือป่าว ถ้าขึ้นมาคงไม่ได้ไปคับ
    พี่ตู่ วันที่ 11 มิตติ้งกี่โมงคับ..ผมมีอบรมที่ มช.ทั้งวันเลยคับ ถ้าเป็นช่วงเย็นจะได้แวะไปคับ

smilenet
    ผู้เยี่ยมชม

อ่านละไข้ไปขนาดครับ ถ้าวันนั้นผมบ่ะหมีธุระตี้ไหนตี้สำคัญนักๆ ผมไปแน่ครับ แต่เอาลูกเอาเมียไปตวยเน้อครับ หยั่งวันตี้ไปมิตติ้ง เสาร์ 27 ม่วนขนาด เมาขนาด อิอิ งานราษฎรงานหลวงพลาดยากเน้อครับ เดียวถ้าตกลงกั๋นหยั่งใดก่อบอกกำเน้อครับ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

น้าตู่ มดตานอยไปด้วยได้เปล่า แต่ว่าส่งค่าน้ำมันมาให้หน่อยดิ รังสิต-เชียงใหม่ ก้อประมาณ 5000 บาทอ่ะ สิ้นปีเจอกันค่ะน้าตู่

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    น้าตู่ มดตานอยไปด้วยได้เปล่า แต่ว่าส่งค่าน้ำมันมาให้หน่อยดิ รังสิต-เชียงใหม่ ก้อประมาณ 5000 บาทอ่ะ สิ้นปีเจอกันค่ะน้าตู่
    มาเลยน้ามด พาน้ายุทธ น้าปอง กะทีมงานมาด้วย ให้ใว...
    ปลายปีเตรียมตัวนะครับ มีทริปใหญ่ที่เจียงใหม่...

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

สมาชิกเชียงใหม่ วันเสาร์ที่ 11 นี้
    เชิญ meeting ที่เดิม เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ
    ที่เดิม ลานกาดเชิงดอย ครับ

User ID
    85
    Status
    โพส
    61

ผมไปครับพี่ตู่..^^ ปิดร้านไปทำบุญจริงๆนะ555
    วันเสาร์เดี๋ยวไปเจอกันครับพี่
    ว่าแต่พี่ๆเข้าพรรษากันรึเปล่า
    ผมอยากซื้อเครื่องดื่มไปดื่มดื๊มดื่มกับพวกพี่อ่ะครับ
    ครั้งที่แล้วผมเมาฟรีเกรงใจจังเลยครับ อิอิอิ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ piekportnoy ดูโพส
    ผมไปครับพี่ตู่..^^ ปิดร้านไปทำบุญจริงๆนะ555
    ผมอยากซื้อเครื่องดื่มไปดื่มดื๊มดื่มกับพวกพี่อ่ะครับ
    ครั้งที่แล้วผมเมาฟรีเกรงใจจังเลยครับ อิอิอิ
    ชื่นใจจริง ๆ น้องเอ๊ย....
    เข้าพรรษา เรอะ ....ไม่มีทางอิอิ...
    ดื่มได้ทั้งปีอยู่แว๊วววว...

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

กำหนดการการเดินทางมาแล้วครับทุกท่าน

กำหนดการ โครงการตะวันยิ้ม 52 “แบ่งฝัน ปันน้ำใจ ให้น้องยิ้ม”

วันเสาร์ ที่ 18 กรกฎาคม 2552

ณ โรงเรียน ตชด. บ้านหนองแขม ต.เมืองนะ อ.เชียงดาว เชียงใหม่

8.00 น. ผู้ร่วมโครงการมาพร้อมกัน ณ ลานจอดรถ มีโชคพลาซ่า (ริมปิง แยกรวมโชค) เมื่อทุกท่านพร้อม เริ่มออกเดินทางไป โรงเรียน ตชด.บ้านหนองแขม
    10.30 น. ผู้มีเกียรติ สื่อมวลชน และผู้ร่วมโครงการ เดินทางถึง โรงเรียน ตชด.บ้านหนองแขม โดยมีคณะครู นักเรียน และทีมงาน Sunshine Radio
    ให้ การต้อนรับ และพาเยี่ยมโรงเรียน จากนั้นทุกท่านมานั่ง ที่เต็นท์
    พิธีกร กล่าวต้อนรับผู้มีเกียรติ สื่อมวลชน ผู้ร่วมโครงการ และกล่าวถึงโครงการพอสังเขป
    10.45 น. ครูใหญ่ โรงเรียน ตชด. บ้านหนองแขม ร.ต.ต. วัชรินทร์ ยศรุ่งโรจน์ กล่าวต้อนรับ และรายงานถึงความเป็นมาของโรงเรียนพอสังเขป

10.50 น. ผู้จัดการทั่วไป บริษัท วีซี.สปอต โปรดั๊กชั่น จำกัด คุณบุญทรัพย์ วิวัฒนเดชา กล่าววัตถุประสงค์ของโครงการ และกล่าวเปิดโครงการ
    11.00 น. กิจกรรมสันทนาการ (เกมต่างๆ)

12.00 น. รับประทานอาหารกลางวัน

ผู้ร่วมโครงการ ร่วมเลี้ยงอาหารกลางวันนักเรียน
    (นักเรียนนั่งตามลำดับชั้น เป็นแถวหน้ากระดาน และผู้ร่วมงานช่วยแจกอาหาร ให้นักเรียน)

ผู้ร่วมโครงการ ทุกท่านร่วมรับประทานอาหาร
    13.00 น. ผู้บริจาคมอบทุน อุปกรณ์ และสิ่งของบริจาค โดยมีครูใหญ่เป็นผู้รับมอบ
    ตัวแทนนักเรียนกล่าวขอบคุณผู้ร่วมโครงการ

ผู้ร่วมโครงการ คณะครู และนักเรียน ถ่ายภาพร่วมกัน

14.00 น. ผู้ร่วมโครงการเดินทางกลับ โดยสวัสดิภาพ

ขอขอบคุณ

บริษัทนิ่มซี่เส็งขนส่ง (1998) จำกัด สนับสนุนรถขนสิงของบริจาค
    คาราวาน ไทยไทรทันคลับ สนับสนุนรถเดินทาง

Black Canyon มอบข้าวกล่อง / Centara มอบข้าวกล่อง / ไทยนิวส์ มอบถาดหลุม / ฟาร์มเฮาส์ มอบขนม / บริษัท เป๊ปซี่-โคล่า (ไทย) เทรดดิ้ง จำกัด มอบขนม

บริษัท อาร์เอส จำกัด (มหาชน) มอบอุปกรณ์การเรียน และอุปกรณ์การกีฬา / ผู้ฟังรายการ Sunshine Radio ทุกท่าน มอบ ทุน อุปกรณ์การเรียน ข้าวสารอาหารแห้งชุดปฐมพยาบาล และสิ่งของต่างๆ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

ตามนี้ครับ

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ piekportnoy ดูโพส
    ผมเข้าเฉพาะวันเข้าพรรษาคับ หลังจากนั้นเหมือนเดิมคับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

เอารูปมาฝากด้วยน่ะครับ

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

ขอให้ได้บุญเยอะๆๆ นะครับพี่น้อง

User ID
    4190
    Status
    โพส
    294

คงจะพลาด งานนี้.....เสียดายจัง

User ID
    2105
    Status
    โพส
    372

เข้ามาอนุโมทนาคร๊าบบบบบบบ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    สมาชิกเชียงใหม่ วันเสาร์ที่ 11 นี้
    เชิญ meeting ที่เดิม เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ
    ที่เดิม ลานกาดเชิงดอย ครับ
    เจอกันที่เดิมครับ........

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

อะ อะ งานนี้ เจ้าม้าสีหมอก เราเงียบหายไปไหนว้า........
    จารย์ดม ... อ้ายตู่ ตามตัวเจอแล้วหรือยัง จะได้ฝากของไปร่วมบุญด้วยน่ะ...
    แต่รถด่วน จะขึ้นไปทันป่าวนี้ เสาร์หน้าแล้ว

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

อยากให้พี่น้องในคลับเราไปกันเยอะๆนะครับ

และพี่น้องในจังหวัดใกล้เคียงด้วยนะครับ ขอเรียนเชิญทุกท่านนะครับ

งานบูญนะครับนานๆเราจะมีงานใหญ่สักครั้งจึงอยากให้พี่น้องมาพบเจอกันเยอะ

งานนี้น้าบัต เจ้าถิ่นอยู่เชียงดาว จะมารับพวกเราถึงที่นัดหมายเลยนะครับ ใจจริงๆเลยครับ

ขอให้ช่วยกันอัพหน่อยนะครับพี่น้อง

เอ๊า !UP.............

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้