หน้า 2 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 121

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    351
    Status
    โพส
    58

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton_nat ดูโพส
    triton_nat รายงานตัวครับอย่างเป็นทางการพี่เล็กครับอาทิตย์นี้ซ้อมที่ไหนครับวันไหนเดียวไปเล่นด้วยครับที่เดิมหรือเปล่าครับรามอิทราหรือเปล่า
    ใครอ่ะ โทรมาหาหน่อยสิ แก่แล้วจำคนได้ไม่หมดหรอก

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ยังรับนักฟุตบอลอ้วนนิดๆอีกสักคนใหมครับหนัก 85 สูง174 ไม่ได้เล่นนานแล้วครับ(เพราะไม่ได้เล่นนานเลยหนักขาดนี้) สตั๊ดเริ่มเปื่อยแล้วมั้งครับ.. อิอิ (รบกวนรายละเอียดของวันซ้อมหน่อยครับ ว่าซ้อมวันใหนบ้างครับ เริ่มกี่โมงและที่ใหนครับ เสื้อ+กางเกงสีอะไรครับ สนับแข้งต้องใส่ด้วยมั้ยครับ)
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้องขาวมุก : 13-02-2008 เมื่อ 12:27

เจ้าเข้ม
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ขอเชิญร่วมทีม Triton FC

ขอเป็นกำลังใจให้ที่นี่แล้วกันนะครับ พอดีว่าหาเวลาว่างยาก อีกอย่าง
    ไม่เก่งเรื่องฟุตบอลเลยครับ..เจ้าเข้ม

User ID
    351
    Status
    โพส
    58

มาตรฐาน Re: ขอเชิญร่วมทีม Triton FC

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    ยังรับนักฟุตบอลอ้วนนิดๆอีกสักคนใหมครับหนัก 85 สูง174 ไม่ได้เล่นนานแล้วครับ(เพราะไม่ได้เล่นนานเลยหนักขาดนี้) สตั๊ดเริ่มเปื่อยแล้วมั้งครับ.. อิอิ (รบกวนรายละเอียดของวันซ้อมหน่อยครับ ว่าซ้อมวันใหนบ้างครับ เริ่มกี่โมงและที่ใหนครับ เสื้อ+กางเกงสีอะไรครับ สนับแข้งต้องใส่ด้วยมั้ยครับ)
    พุธที่ 20 กพ. นี้ทุ่มตรง ถ้าว่างก็เชิญครับ
    ยังไงโทรหาผมก่อนก็ดีนะ 0863333189
    ยินดีครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เจ้าเข้ม ดูโพส
    ขอเป็นกำลังใจให้ที่นี่แล้วกันนะครับ พอดีว่าหาเวลาว่างยาก อีกอย่าง
    ไม่เก่งเรื่องฟุตบอลเลยครับ..เจ้าเข้ม
    ขอบคุณๆ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

[quote=dundee;10372]พุธที่ 20 กพ. นี้ทุ่มตรง ถ้าว่างก็เชิญครับ
    ยังไงโทรหาผมก่อนก็ดีนะ 0863333189
    ยินดีครับ
    เดี๋ยววันจันทร์โทรหานะครับ แล้วน้าชื่ออะไรครับหรือจะให้ผมเรียกน้า ดันดี ครับ.. อิอิอิ ผมปองครับ

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

น้าเล็กต้องขอโทษด้วยนะครับ พอดีว่าพุธนี้ติดธุระและพุธสุดท้ายของเดือนต้องไปต่างจังหวัด เลยขอ cancle ไปก่อนนะครับ ต้นเดือนหน้าพร้อมลุยเลยครับ

au TPBS
    ผู้เยี่ยมชม

แป๊บๆ 2 ปีแล้วสำหรับทีมฟุตบอลทีมนี้ เคยไปซ้อมหนเดียว หลังจากนั้นภารกิจรัดตัวจนลืมของที่ตัวเองรักคือการเตะบอล ( แม้จะเล่นไม่ค่อยได้เรื่อง )

เอาใจช่วยครับ ยังนึกถึงเสมอ ป๋าโทรมาเล่าให้ฟังบ่อยๆ ยังงัยปีนี้ผมจะขอร่วมแจมได้นะครับถ้าไม่ติดภารกิจ

User ID
    351
    Status
    โพส
    58

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ au TPBS ดูโพส
    แป๊บๆ 2 ปีแล้วสำหรับทีมฟุตบอลทีมนี้ เคยไปซ้อมหนเดียว หลังจากนั้นภารกิจรัดตัวจนลืมของที่ตัวเองรักคือการเตะบอล ( แม้จะเล่นไม่ค่อยได้เรื่อง )

เอาใจช่วยครับ ยังนึกถึงเสมอ ป๋าโทรมาเล่าให้ฟังบ่อยๆ ยังงัยปีนี้ผมจะขอร่วมแจมได้นะครับถ้าไม่ติดภารกิจ
    ครับพี่อู๋ ถ้าว่างก็มาได้ตลอดครับ
    เสียใจด้วยกับเรื่องต้นสังกัดเดิม กลายเป็น au TPBS ไปซะแล้ว

แล้วเจอกันนะพี่

au TPBS
    ผู้เยี่ยมชม

แล้วจะเข้ามาดูหมายบ่อยๆครับ ขอเคาะสนิมด้วยคน

User ID
    131
    Status
    โพส
    673

จริงๆแล้วผมก็เป็นคนหนึ่งนะครับที่ชอบเล่นฟุตบอล โดยผมเล่นในตำแหน่งผู้รักษาประตู ซึ่งปกติสมัยเรียนก็เล่นทีมของโรงเรียนจนถึงระดับมหาลัย มาตอนทำงานก็เล่นบอลโรงแรมซึ่งเขาจะมีบอลประเพณีฯของชาวโรงแรมอยู่ทุกปี และก็เล่นบอลของหัวหินพรีเมียร์ลีกด้วย แต่โอกาสนี้ผมคงไม่สะดวกที่จะไปร่วมทีมด้วยนะครับ เพราะมันไกลเกินความจำเป็นน่ะครับ ... อิอิอิ...

a_hypersony
    ผู้เยี่ยมชม

อยากร่วมทีมด้วยครับ

User ID
    351
    Status
    โพส
    58

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ a_hypersony ดูโพส
    อยากร่วมทีมด้วยครับ
    พฤหัส ที่ 28 นี้ ทุ่มตรง สนามจามจุรี ถ้าว่างเชิญเลยครับ
    ไปสนามไม่ถูกโทรมาได้เลย 086-3333189

PRAKIT
    ผู้เยี่ยมชม

ขอสมัครด้วยคับ อยุ่แถวเหม่งจ๋ายอ่ะ

User ID
    351
    Status
    โพส
    58

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ PRAKIT ดูโพส
    ขอสมัครด้วยคับ อยุ่แถวเหม่งจ๋ายอ่ะ
    ว่างจัดเหรอ บักโอเลี้ยง เด่วจาโดนนนน

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

พี่เล็ก พุธ นี้ซ้อมหรือเปล่าครับ 555...ยังอยากน้ำลายเหนียวอยู่ครับ

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

อยากลงเล่นด้วยอ่ะ
    แต่บ้านอยู่ฉะ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    พี่เล็ก พุธ นี้ซ้อมหรือเปล่าครับ 555...ยังอยากน้ำลายเหนียวอยู่ครับ
    ซ้อมบ่อยๆเดี๋ยวก็ชินเองน้องขาวมุกอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

bobby_boyd
    ผู้เยี่ยมชม

ชื่อ น้องบอย ครับ สมาชิกใหม่ครับ(ดูจากเลขกระทู้ได้ครับ) อยากเตะมากครับเล่นกันที่ไหน เมื่อไหร่ ยังไง เพราะอะไร เป็นแบบไหน นานเท่าไร โอ๊ยถามเยอะทำไม งงงงงงไปหมดแล้ว
    พี่ๆทั้งแล้วอย่าลืมชวนเค้าไปเล่นด้วยนะตัวเอง

bartaro
    ผู้เยี่ยมชม

อยากร่วมแต่ฝีเท้าไม่ถึงคับ เปนกำลังใจ เปนแฟนตัวยงอยู่ข้างสนามดีกว่า

karoon61
    ผู้เยี่ยมชม

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ เชิญเลยครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้