หน้า 1 จากทั้งหมด 7 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 121

Administrator TTC-Member
    User ID
    1
    Status
    โพส
    561

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมทีม Triton FC

http://www.thaitritonclub.com/new/sh...board2&No=2167

มาถึง ณ.ปัจจุบันทีม Triton FC ของเราได้กำเนิดเกิดขึ้นมากก็เกือบขวบปี ตอนนี้ก็เลยอยากจะทำทะเบียนประวัติของผู้เล่นและขอเชิญชาว Triton ทุกท่านที่พร้อมจะมารวมกิจกรรมตรงนี้เชิญติดต่อและลงทดสอบฝีเท้าได้ตามวันเวลาที่ Triton FC ลงแข่งขันเพื่อที่จะมีทีมที่สมบูรณ์แบบและมีรายชื่อผู้เข้ารวมในส่วนนี้ได้อย่างเป้นที่รู้จักคุ้นหน้าตา อย่างน้อยๆก็จะทำให้เวลาอ่านจะได้ไปดูว่าเขาเป็นใครมาจากไหน จะได้เข้าใจและรู้จักกันมากขึ้น เพราะตอนนี้เรามีน้าอำนาจ ของเรามาเก็บภาพและรายระเอียดพร้อมเป็นผู้จัดการทีมไปด้สนในตัวซึ่งตรงนี้ถ้าเป้นรูปแบบมากขึ้นก็จะดีครับสำหรับทีมของเราต่อไป ส่วนรายระเอียดในการลงชื่อแลมีรูปนั้นเดี๋ยวผมจะไปประชุมที่สนามอีกทีเย็นนี้ครับ
    ขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ทั้งนี้และทั้งนั้นจะลงประวัติของผู้ที่มารวมกิจกรรมตรงนี้ตั้งแต่เริ่มแรกเลยนะครับทุกคนด้วยครับเพื่อจะได้มีข้อมูลของทีมเก็บไว้ครับ
    พี่เล็ก 0863333189
    น้องต่อ 0818672615

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    80
    Status
    โพส
    401

อยากเล่นด้วยครับ แต่ตอนนี้เดินสายแข่งอยู่ นะครับที่ ปราจีนบุรี

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

ขอเป็นกองเชียร์ อยู่ข้างสนามดีกว่า

User ID
    475
    Status
    โพส
    30

รายงานตัวคับ Bo@triton เบอร์ 9

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ขอเป็นกองเชียร์ครับ

j2000
    ผู้เยี่ยมชม

อยากเล่นเหมือนกันครับไม่ได้เล่นมาหลายปีแล้ว

jl_2932
    ผู้เยี่ยมชม

เด็ก ปืนโตขอโด้ด้วย คนครับ

amnart11
    ผู้เยี่ยมชม

ต้องขอขอบคุณและยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับที่จะเข้ามาร่วมทีมกับ Triton FC ยังงัยก็ขอให้มาเถอะครับเตะไม่ไหวก็มาเชียร์กัน

User ID
    209
    Status
    โพส
    102

น้าอำนาจนัดต่อไปแข่งกะใครวันไหนครับ

IIWSnoJ
    ผู้เยี่ยมชม

นึกว่าจะเข้าห้องนี้ไม่ได้ซะแล้ว ..... !!!!
    เตะอีกเมื่อไรว่ามา ...... ลงวอร์มหน่อยอ่ะ

User ID
    351
    Status
    โพส
    58

ซ้อมทีมทุกวันพุธครับ ทุ่มตรง สนามจามจุรี
    ว่างๆก็มาซ้อมกันครับ หนุกหนานๆ

เจอกันนะน้าชิน

rong
    ผู้เยี่ยมชม

หวัดดีครับ น้าๆ

amnart11
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ DUMDIN ดูโพส
    น้าอำนาจนัดต่อไปแข่งกะใครวันไหนครับ
    พี่แดง..นัดหน้าวันเสาร์ที่ 26 ม.ค 51 19.00 น. เจอมาสด้า

amnart11
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IIWSnoJ ดูโพส
    นึกว่าจะเข้าห้องนี้ไม่ได้ซะแล้ว ..... !!!!
    เตะอีกเมื่อไรว่ามา ...... ลงวอร์มหน่อยอ่ะ
    น้าชิน..ตกลงไปพักฟื้น หรือว่าไปยกเครื่องใหม่ฮึ อีก3แม็ตนี่ต้องมาให้ครบนะ

Nikon D80
    ผู้เยี่ยมชม

ดีครับดีไปกันมากๆๆน่ะครับถ้าผมว่างไปแน่นอนครับ....ขอไปถ่ายรูปแทน..น้าอำนาจได้เปล่าครับ...อิอิ...ขอให้ได้ชัยชนะ..ทุกนัดที่เหลือน่ะครับ

Boyz
    ผู้เยี่ยมชม

ไปแน่นอนครับพี่น้อง

User ID
    618
    Status
    โพส
    163

อยากเล่นด้วยจัง

bhatarakorn
    ผู้เยี่ยมชม

ขอกระซับมิตร 1 แมตซ์ครับ เจอกันได้ที่เลียบเกษตรนวมินทร์ตัดด่วนรามอินทรา..

User ID
    351
    Status
    โพส
    58

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rong ดูโพส
    หวัดดีครับ น้าๆ
    รองอาเซ พี่ชายสิงห์บลูป่ะเนี่ย
    ถ้าใช่ติดต่อกลับพี่เล็กที่ 0863333189 ด่วนเลย
    พี่ไม่มีเบอร์เอ็งเลยรอง เครื่องเก่ามันหายไปแร้วววว
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย dundee : 01-02-2008 เมื่อ 13:50

triton_nat
    ผู้เยี่ยมชม

triton_nat รายงานตัวครับอย่างเป็นทางการพี่เล็กครับอาทิตย์นี้ซ้อมที่ไหนครับวันไหนเดียวไปเล่นด้วยครับที่เดิมหรือเปล่าครับรามอิทราหรือเปล่า

หน้า 1 จากทั้งหมด 7 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้