สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

Eaknarin
    ผู้เยี่ยมชม

Smile จะเอาเจ้าเหมียวไปกรุยางปูพื้น

จะเอาเจ้าเหมียวไปกรุพื้น ทางร้านบอกว่าถ้าทำเป็นวัน อยากถามผู้รู้ว่าเราควรอยู่เฝ้าด้วยไหมครับ คือว่าไม่ค่อยรู้จักทางร้านเลย เห็นป้ายหน้าร้านเลยไปถามดูรถ
    ราคากรุเสร็จ 3500 บาท แพงหรือถูกครับ จะไปทำวันอังคารนี้

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน Re: จะเอาเจ้าเหมียวไปกรุยางปูพื้น

กรุพื้นคือตรงไหนครับ งง ใช่ตรงในซุ้มล้อมั้ยครับ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

มาตรฐาน Re: จะเอาเจ้าเหมียวไปกรุยางปูพื้น

ถ้าปูพื้นแบบเต็มคัน แบบผ้ายางลายกระดุมลายลูกศร มันราคาพันกว่าบาทเองนี่ครับ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

ดูที่ขวามือครับ ผู้สนับสนุนเวป มีเบอร์โทรอยู่

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

.ในคลับก็มีขายครับ2เจ้าลองเข้าไปดูครับผมก็พึ่งสั่งซื้อมาติดคับ

ลายกระดุม พันกว่า กับไวนิล 2พันกว่าเต็มคัน
    ช่วงแรกๆจะมีกลิ่นของพลาสติกอยู่นะครับ ล้างและใช้งานไปเรื่อยๆจะหายเองครับ
    รู้สึกจะห้องซื้อขายรึ plusเนี่ยครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ๋อ ผ้ายางปูพื้น เล่นเอา งง เลย

3500 บ. นี่คงเป็นไวนิลใช่ป่ะครับ พวกนี้เราสั่งมาติดเองได้นี่ครับ ติดไม่ยากครับ

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    อ๋อ ผ้ายางปูพื้น เล่นเอา งง เลย

3500 บ. นี่คงเป็นไวนิลใช่ป่ะครับ พวกนี้เราสั่งมาติดเองได้นี่ครับ ติดไม่ยากครับ
    ตามนั้นเลยครับ

Eaknarin
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eaknarin ดูโพส
    จะเอาเจ้าเหมียวไปกรุพื้น ทางร้านบอกว่าถ้าทำเป็นวัน อยากถามผู้รู้ว่าเราควรอยู่เฝ้าด้วยไหมครับ คือว่าไม่ค่อยรู้จักทางร้านเลย เห็นป้ายหน้าร้านเลยไปถามดู
    ราคากรุเสร็จ 3500 บาท แพงหรือถูกครับ จะไปทำวันอังคารนี้
    โทษทีครับที่ข้อมูลไม่กระจ่าง คือปูพื้นยางเต็มคันในห้องโดยสารครับ

Eaknarin
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eaknarin ดูโพส
    โทษทีครับที่ข้อมูลไม่กระจ่าง คือปูพื้นยางเต็มคันในห้องโดยสารครับ
    ไม่ใช่ผ้าไวนิลครับ และไม่ใช่ลายกระดุมด้วย ผมก็ศึกษาดูตามชมรมแล้ว มันปูไม่เต็มคัน แต่ทางร้านเขาเอามาให้ดูมันคล้ายๆ ผ้าใบหุ้มเบาะแต่มันหนากว่า ทางร้านเอารูปที่ทำเสร็จแล้วมาให้ดู มีหลายสีครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    913
    Status
    โพส
    602

น่าจะปูแบบทับพรมทั้งหมดแบบว่ารื้อเบาะออกหมดเลยประมาณนั้นเปล่าครับ
    ผมเคยดามมา ไม่น่าจะเกิน 2000 นะ

ข้อมูลกระทู้